Phim cách nhiệt bị rộp, nhòe

Xichdao

Đi bộ
Chào các Cụ,
Xe của em là CRV 2012, dán phim 3M khoảng 4 năm. Vừa rồi em đi công tác, để xe khoảng 10 ngày không đi dưới bóng cây mát. Khi về xe bị rộp phim cách nhiệt phía kính cửa lái, nhìn gương trái nhòe. Các cụ cho em hỏi có phải do xe để lâu, trời nóng nên phim bị rộp đúng không? Khắc phục bằng cách nào ah? Nếu phải dán lại phim, các cụ biết chỗ dán nào ổn mách em với ah. Cảm ơn các Cụ.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Chào các Cụ,
Xe của em là CRV 2012, dán phim 3M khoảng 4 năm. Vừa rồi em đi công tác, để xe khoảng 10 ngày không đi dưới bóng cây mát. Khi về xe bị rộp phim cách nhiệt phía kính cửa lái, nhìn gương trái nhòe. Các cụ cho em hỏi có phải do xe để lâu, trời nóng nên phim bị rộp đúng không? Khắc phục bằng cách nào ah? Nếu phải dán lại phim, các cụ biết chỗ dán nào ổn mách em với ah. Cảm ơn các Cụ.
Chào cụ. Phim của cụ bị vậy là phim kém chất lượng, cụ thể là lớp keo kém chất lượng khi chịu nhiệt ở một thời gian sẽ chảy ra làm rộp phim nhoè hình.
Cụ nên yêu cầu nơi dán phim cho cụ xem có chế độ bảo hành không, nếu có thì thử yêu cầu bảo hành. Nhưng thường những nơi làm phim kém chất lượng sẽ không có chế độ bảo hành rõ ràng, khách khó mà tìm được khi cần.
Còn nếu cụ không tìm được nơi bảo hành thì có thể tham khảo dán lại phim Nexco bên em. Phim Nexco bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012, tính tơi nay được 6 năm rưỡi rồi mà chưa bao giờ có tình trạng rộp keo như vậy, mặc dù em bảo khách hàng đỗ trời nắng hay bật sấy kính thoải mái.
Giá dán trọn gói xe 5 chỗ (bao gồm kính lái, toàn bộ kính sườn và hậu) trong dịp khuyến mại này của phim NEXCO là:
1/ Gói đặc biệt: 5,6 triệu - 40% = 3,36 triệu. Bảo hành 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 4,4 triệu - 40% = 2,64 triệu. Bảo hành 07-10 năm.
3/ Gói kết hợp: 4,2 triệu - 40% = 2,52 triệu. Bảo hành 05-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 2,7 triệu - 40% = 1,62 triệu. Bảo hành 05-07 năm.
Đây là gian hàng trên OF của bên em. Cụ có thể vào đó tham khảo thêm.
https://www.otofun.net/threads/chuyen-phan-phoi-va-dan-phim-cach-nhiet-nexco-cho-o-to-va-nha-kinh-bh-5-10-nam.334771/

Dán xe trong phòng kín tại trụ sở chính 92 Thạch Bàn.

Xichdao

Đi bộ
Vâng cảm ơn Cụ!

haitran

Xe tải
xe em đang muốn bóc firm ra mà sợ ở tấm lưng kính có đường nhiệt, có địa chỉ nào uy tín thực hiện tốt việc này các cụ tư vấn giúp em với, em xin cám ơn ạ.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
xe em đang muốn bóc firm ra mà sợ ở tấm lưng kính có đường nhiệt, có địa chỉ nào uy tín thực hiện tốt việc này các cụ tư vấn giúp em với, em xin cám ơn ạ.
Nếu cụ dán phim cách nhiệt Nexco bên em thì việc bóc và vệ sinh keo phim cũ sẽ được hỗ trợ miến phí. Còn dịch vụ bóc và vệ sinh keo phim cũ thì bên em không làm. Việc bóc và vệ sinh keo phim cũ ở kính hậu có sấy kính đỏi hòi sự cẩn thận, nếu không thì có thể ảnh hưởng tới sấy kính. Một số kính khi bóc ra thì đã bị bay lớp sấy kính theo phim rồi nên chịu. Khách hàng nên dán phim đảm bảo để không bị ảnh hưởng tới sấy kính sau này.