[Xe cộ] Ưu đãi Phim cách nhiệt LLUMAR- Made in USA dành riêng cho OF

Số điện thoại
0904887787
Giá
5,400,000 VNĐ
Địa chỉ
Tòa nhà LLumar Việt Nam

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Cụ Mubaohiem ơi em không biết là tình trạng cụ thể như thế nào cả. Em sẽ kiểm tra và liên lạc lại với cụ sau nhé.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Thứ 4 tuần sau cưới vợ mới (Kia Cerato) chủ thớt báo giá cho nhà cháu với nhé (lưu ý vợ này là vợ thứ 3 trong 1 năm đến thăm Lummar nhà cụ đấy, nên discount nhìu tý không thì.....(:|

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Thứ 4 tuần sau cưới vợ mới (Kia Cerato) chủ thớt báo giá cho nhà cháu với nhé (lưu ý vợ này là vợ thứ 3 trong 1 năm đến thăm Lummar nhà cụ đấy, nên discount nhìu tý không thì.....(:|
dạ em vẫn nhớ cụ mà. Được cụ ưu ái để ý đến chẳng lẽ em lại không đón tiếp cụ chu đáo.
Báo giá cho KC của cụ em đã gửi vào hòm thư riêng cho cụ rồi, cụ kiểm tra giúp em ah. có gì em sẽ liên lạc trực tiếp với cụ ah.
Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ cụ tại LLumar Hà Nội.

dongnat

Xe điện
Cám ơn bác Tuấn nhiều, hôm nay được ae chỗ bác tại cơ sỏ số 1 nguyễn văn huyên bóc giúp cái film dán kính lái cũ, thợ làm rất cẩn thận.
Cám ơn bác nhiều

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Cám ơn cụ Lu Mờ. Hôm rồi em dán xe, thợ làm rất nhiệt tình và cẩn thận.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cám ơn cụ Lu Mờ. Hôm rồi em dán xe, thợ làm rất nhiệt tình và cẩn thận.
Cám ơn bác Tuấn nhiều, hôm nay được ae chỗ bác tại cơ sỏ số 1 nguyễn văn huyên bóc giúp cái film dán kính lái cũ, thợ làm rất cẩn thận.
Cám ơn bác nhiều
Được phục vụ các bác là niềm vinh hạnh đối với nhà phân phối LLumar
Các bác hài lòng là niềm hạnh phúc đối với LLumar.
Rất cảm ơn các bác và chúc các bác luôn thượng lộ bình an.

Vietkid

Xe điện
Cám ơn bác nhiều
Hôm trước em cũng làm ở đây, mấy chú thợ cũng vui vẻ, em cũng vui vẻ. Nhưng hôm rồi em xem lại mới thấy lúc bóc keo cũ các chú ấy làm xước băm xước bổ ( xước trong nhé, cậy móng tay không thấy đâu ạ ). Ngoài ra kính bên phụ dán bị rộp, em cũng nói với đồng chí Trường rồi, đồng chí ấy vui vẻ nói lung nào tiện anh qua dán lại.
Thật ra dễ tính thì cũng bỏ qua được, em cũng chẳng có nhu cầu dán lại, chờ khi nào nó xấu hẳn em làm lại cũng được, nhưng muốn nói để các cụ lần sau đi dán nhớ chú ý. Dán mới thì không sao chứ dán lại dễ bị lắm.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
vậy ah bác. thủ công mà bác, không tránh khỏi khen chê, các bác chê em xin tiếp thu, khắc phục để lần sau tốt hơn ah.
cảm ơn các bác.

Vietkid

Xe điện
vậy ah bác. thủ công mà bác, không tránh khỏi khen chê, các bác chê em xin tiếp thu, khắc phục để lần sau tốt hơn ah.
cảm ơn các bác.
Ồ, em xin lỗi là em nói thẳng nhé, em nghe cụ trả lời em hơi bị buồn. Thế nào là " thủ công mà bác, không tránh khỏi khen chê", tức là em bỏ tiền ra dán film, xước hay không xước là hên xui à, thủ công mà đúng không. Em đã nói là em không bắt đền , em nêu lên đây để anh em khi dán lại chú ý cẩn thận, ý cụ nói em phải hiểu là có sao chịu vậy nhỉ.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Ồ, em xin lỗi là em nói thẳng nhé, em nghe cụ trả lời em hơi bị buồn. Thế nào là " thủ công mà bác, không tránh khỏi khen chê", tức là em bỏ tiền ra dán film, xước hay không xước là hên xui à, thủ công mà đúng không. Em đã nói là em không bắt đền , em nêu lên đây để anh em khi dán lại chú ý cẩn thận, ý cụ nói em phải hiểu là có sao chịu vậy nhỉ.
hihi, bác không hiểu ý em rồi. có nghĩa là bên em dán 1 tháng 300 con, 1 hoặc 2 con bị lỗi không tránh khỏi. Nếu phát hiện ngay lúc đó có thể thay mới hoặc hoàn tiền luôn cho bác. nếu không bên em có bảo hành 10 năm mà. bác qua lúc nào cũng được.
ý em nói là không sợ lỗi mà quan trọng là biết lỗi và khắc phục bác ah.
Em luôn tiếp thu, lắng nghe và xử lý mọi việc sao cho quý khách hàng được lợi nhiều nhất ah.
Cảm ơn bác đã chia sẻ.

bipbip

Xe buýt
Bác PM cho cái rổ để chuẩn bị đạn dược với. Xe FC AT. Nhu cầu: kính lái sáng, kính bên trước nhạt hơn kính bên sau (hoặc đồng màu tối), Kính sau hơn tối bác tư vấn em cái.
Cảm ơn bác.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Bác PM cho cái rổ để chuẩn bị đạn dược với. Xe FC AT. Nhu cầu: kính lái sáng, kính bên trước nhạt hơn kính bên sau (hoặc đồng màu tối), Kính sau hơn tối bác tư vấn em cái.
Cảm ơn bác.
Báo giá thì em gửi PM cho bác rồi, bác kiểm tra giúp em. Em chưa biết xe bác mầu gì nên cũng không tư vấn cụ thể cho bác được nhưng em có một số chia sẻ như sau:
- Với kính lái bác sử dụng AIR80 là loại lấy sáng tốt nhất trên thị trường hiện nay, cản nhiệt cũng tốt. phần lớn khách sử dụng mã này cho kính lái.
- Sườn trước và hậu bác sử dụng tông mầu sáng có ( PP35, ATN35) tông mầu tối bác có thể sử dụng ATR20CH.
- Sườn sau bác dùng tông mầu có thể là PP35, ATN35 ( sáng) hoặc ATR20CH ( tối vừa vừa) hoặc ATR05CH ( tối om )
để biết thông tin chi tiết mời bác qua 1 trong 4 cơ sở để được tư vấn cụ thể và dán demo mã phim cho bác chọn.
Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ bác tại LLumar Hà Nội.

bipbip

Xe buýt
Báo giá thì em gửi PM cho bác rồi, bác kiểm tra giúp em. Em chưa biết xe bác mầu gì nên cũng không tư vấn cụ thể cho bác được nhưng em có một số chia sẻ như sau:
- Với kính lái bác sử dụng AIR80 là loại lấy sáng tốt nhất trên thị trường hiện nay, cản nhiệt cũng tốt. phần lớn khách sử dụng mã này cho kính lái.
- Sườn trước và hậu bác sử dụng tông mầu sáng có ( PP35, ATN35) tông mầu tối bác có thể sử dụng ATR20CH.
- Sườn sau bác dùng tông mầu có thể là PP35, ATN35 ( sáng) hoặc ATR20CH ( tối vừa vừa) hoặc ATR05CH ( tối om )
để biết thông tin chi tiết mời bác qua 1 trong 4 cơ sở để được tư vấn cụ thể và dán demo mã phim cho bác chọn.
Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ bác tại LLumar Hà Nội.
Cảm ơn bác Tuấn, xe màu vàng kim.
Vẫn chưa nhận được PM của bác.

tuananh73

Xe hơi
Cám ơn bác nhiều
Ơ thế cụ cứ mùa hè thì dán kính còn sang thu cái lại bóc ra năm sau dùng lại hả cụ. Tiện quá nhẩy b-). Cụ lu-mờ PM cho em cái giá kính lái, hai sườn trước xe Grandis nhé. Cụ nhớ *** cao nhiều nhiều vào để em còn ra Láng láng luôn lờ mờ.

Jackal

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Ơ thế cụ cứ mùa hè thì dán kính còn sang thu cái lại bóc ra năm sau dùng lại hả cụ. Tiện quá nhẩy b-). Cụ lu-mờ PM cho em cái giá kính lái, hai sườn trước xe Grandis nhé. Cụ nhớ *** cao nhiều nhiều vào để em còn ra Láng láng luôn lờ mờ.

Jackal
Em chào cụ!
Grandis mới đẹp nhỉ cụ, ơ mà sao cụ chỉ dán kính lái và 2 sườn trước thôi ợ, thế còn sườn sau,khoang sau và hậu thì thế nào ah, cụ có cần em tư vấn tiếp không ah. Dán hết thì mới đẹp và hiệu quả cụ ah, tuỳ cụ thôi, em đã gửi PM giá cho cụ rồi, cụ kiểm tra giúp em nhé.
Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ cụ tại LLumar Hà 568 Đường Láng

Cuội

Đi bộ
ái chà em thấy cái này hay đấy cụ ạ. khi nào em cũng muốn qua bên cụ một cái mới được mời cụ 1 ly

Mazspeed

Xe container
Bác Llumar ơi em có hỏi xin bác báo giá cho Audi A6 mà sao lâu quá chả nhận được.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Bác Llumar ơi em có hỏi xin bác báo giá cho Audi A6 mà sao lâu quá chả nhận được.
Em gửi cho bác rồi mà. chắc lại tắc nghẽn ở đâu rồi.
Em đã PM lại cho bác rồi đó.
Có gì bác cứ ới em một tiếng.
Rất mong được tiếp đón và phục vụ bác tại LLumar Hà Nội

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
ái chà em thấy cái này hay đấy cụ ạ. khi nào em cũng muốn qua bên cụ một cái mới được mời cụ 1 ly
Dạ em vừa mời bác một ly rồi đó. Hôm nào bác qua em, em mời bác cả chai luôn.
Hân hạnh được tiếp đón bác.

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
nhà lumo riboxom quá nhỉ