[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Cụ Hiệp ơi dán ở các Đại lý như cụ nêu thì giá cả có thay đổi gì không ạ?
Các đại lý thường có thể lấy giá cao hơn một tí tùy điều kiện, nhưng nếu cụ bảo là ofer xem trên gian hàng của em giá như vậy thì đại lý sẽ lấy giá như vậy. Còn cụ alo cho em trước thì chắc chắn có giá đấy được. Cụ có thể chọn đại lý nào cụ muốn.
Em bổ sung luôn là bóc phim cũ ra cụ có tính phí không ợ
Thông thường thì bên em sẽ hỗ trợ miễn phí khoản bóc phim cũ khi khách muốn dán phim. Nhưng trong một số trường hợp đặc biệt, lớp keo phim cũ để lại rất nhiều, việc vệ sinh rất khó khăn (đặc biệt là trên kính hậu có đường sấy kính) thì bên em chưa dám chắc. Việc bóc phim và vệ sinh keo phim cũ đôi khi tốn công gấp vài 3 lần việc dán một tấm phim mới nhưng cũng có khi rất đơn giản.

Chỉnh sửa cuối:

chuvoicon

Xe tăng
Cụ ơi gara Mỹ Đình dán cũng ổn áp như bên Cty của Cụ hả Cụ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chỉnh sửa cuối:

cuongdt86

Xe tăng
Up giúp cụ.

ronie1407

Xe tải
Em chỉ muốn dán loại NRG30 cho 2 kính sườn sau cho Kia cerato thì bao nhiêu bác nhỉ? tks bác ... Dán cho mọi người đỡ nhìn vào xe ấy mà chứ cả xe em đang dán V-kool đểu rồi ạ :(

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ủn giúp cụ cho đắt hàng !
Cảm ơn 2 cụ. Có cơ hội thì dùng sản phẩm bên em nhé.
Em chỉ muốn dán loại NRG30 cho 2 kính sườn sau cho Kia cerato thì bao nhiêu bác nhỉ? tks bác ... Dán cho mọi người đỡ nhìn vào xe ấy mà chứ cả xe em đang dán V-kool đểu rồi ạ :(
Dán chỗ nào tính tiền chỗ ấy thôi. 2 kính sườn NGR 30 giá 150k*2=300.000 VNĐ.

Bờm

Xe đạp
Giá cả hợp lý quá nhỉ , Chúc gian hàng của Chú làm ăn phát đạt , Lại sắp vào mùa rồi nhỉ ? ;))

BenhVienPDA

Xe máy
cháu có cái altis dán toàn bộ xe loại tốt nhất thì bao nhiêu và mất bao lâu vậy cụ ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cháu có cái altis dán toàn bộ xe loại tốt nhất thì bao nhiêu và mất bao lâu vậy cụ ?
Hiện tại em đang để giá đồng loạt cho gói tiêu chuẩn là 2,2 triệu/xe. Kính lái loại Ruby 7080BL, kính còn lại loại NGR 30. Thời gian làm hết khoảng 1,5h cụ ạ.

huephuong

Xe buýt
Chào cụ Hiệp!
Xe em đã dán xong rồi, hôm qua test thử đi Quảng Trị với cái nóng 33 độ. Rất hài lòng cụ ạ! Trước khi dán bật máy lạnh với mức lạnh nhất đôi khi vẫn thấy hơi nóng hấp qua gương, nhưng sau khi dán, bật lạnh rất nhanh, đi được khoảng 20km giữa trời nắng bắt đầu thấy lạnh, em phải giảm nhiệt độ đi, trong xe có 2 người, bác kia mới bảo " hơi lạnh đấy". Lúc đến Quảng Trị không có chỗ đậu xe đành phải phơi nắng suốt 2 tiếng đồng hồ, sau đó lấy xe đi tiếp lúc đó trong xe rất nóng, em bật lạnh hết cỡ, sau 3 phút khong gian lại mát mẻ trở lại. Hàng của cụ tốt đấy!
À quên xe em còn có dán cả chống nóng nóc Panorama siêu bóng nữa hiệu quả chống nóng cũng rất tốt nữa, hình em nó đây ạ:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
To: Huephuong
Cảm ơn cụ lắm. Biết được tin này em thực sự rất vui. Cách test phim tốt nhất là test trực tiếp với ánh nắng mặt trời, máy móc hay giấy tờ cũng chỉ một phần tương đối thôi. Hiệu quả phim cách nhiệt sẽ thể hiện rất rõ khi xe di chuyển dưới trời nắng (không rát da như trước), điều hòa bớt tải đi. Còn việc đỗ xe giữa trời nắng không bật điều hòa thì từ xe không dán tới xe dán phim tốt tới đâu cũng không có sự khác biệt nhau nhiều. Lý do chủ yếu là:
- Thứ nhất, khi xe đỗ đóng cửa kín thì không khi nóng không lưu thông được ra ngoài.
- Thứ hai là khi xe dán phim, nhiệt hập thụ một phần lên kính nhiều hơn, nhờ di chuyển nên không khí bên ngoài đối lưu rất mạnh nên nhiệt trên kính có thể giảm đi rất nhiều. Vậy nên nhiệt vào trong xe sẽ ít đi (điều hòa sẽ được giảm tải), đồng thời lượng nhiệt truyền trực tiếp vào trong xe cũng ít đi để không gây cảm giác nóng rát. Với xe không dán phim thì nhiệt truyền trực tiếp vào trong xe và không có cách nào thoát ra được dù xe chạy hay đỗ.
Sắp tới mong được hợp tác cùng cụ. ~o)

Chỉnh sửa cuối:

BenhVienPDA

Xe máy
To: Huephuong
Cảm ơn cụ lắm. Biết được tin này em thực sự rất vui. Cách test phim tốt nhất là test trực tiếp với ánh nắng mặt trời, máy móc hay giấy tờ cũng chỉ một phần tương đối thôi. Hiệu quả phim cách nhiệt sẽ thể hiện rất rõ khi xe di chuyển dưới trời nắng (không rát da như trước), điều hòa bớt tải đi. Còn việc đỗ xe giữa trời nắng không bật điều hòa thì từ xe không dán tới xe dán phim tốt tới đâu cũng không có sự khác biệt nhau nhiều. Lý do chủ yếu là:
- Thứ nhất, khi xe đỗ đóng cửa kín thì không khi nóng không lưu thông được ra ngoài.
- Thứ hai là khi xe dán phim, nhiệt hập thụ một phần lên kính nhiều hơn, nhờ di chuyển nên không khí bên ngoài đối lưu rất mạnh nên nhiệt trên kính có thể giảm đi rất nhiều. Vậy nên nhiệt vào trong xe sẽ ít đi (điều hòa sẽ được giảm tải), đồng thời lượng nhiệt truyền trực tiếp vào trong xe cũng ít đi để không gây cảm giác nóng rát. Với xe không dán phim thì nhiệt truyền trực tiếp vào trong xe và không có cách nào thoát ra được dù xe chạy hay đỗ.
Sắp tới mong được hợp tác cùng cụ. ~o)

cụ cho hỏi , cái dán thên lóc đó là như nào . xe altis có dán đc ko cụ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cụ cho hỏi , cái dán thên lóc đó là như nào . xe altis có dán đc ko cụ
Cái dán nóc đó (khác với dán cửa nóc bằng kính) em cũng không hiểu là dán dán cái gì. Cái đó là cụ ấy lấy ở đâu chứ không phải chỗ của em. Chỗ em là phim dán kính nên chỉ dán chỗ nào có kính thôi. Có thể đó là loại vật liệu dán lên đế nó tăng tăng độ phản quang để tăng tính phản nhiệt cho nóc xe.

Lovestory1008

Xe tăng
;) Chào cụ !
Em muốn hỏi chút.
Em thấy xe Santafe thằng bạn em ( Xe nhập nguyên chiếc , full option ) .
Nó ko dán kính ( Mà đã có sẵn lúc ship về )
Em soi đèn Pin Cree Q5 ( Siêu sáng ) vào trong xe thì cũng ko nhìn được gì .
Mà ngồi từ trong xe nhìn ra lại vẫn bình thường.
Còn nhìn vào thì Pó tay luôn.
Em định dán lại cho con của em .
Ko biết bên cụ có loại ý ko ạ !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
;) Chào cụ !
Em muốn hỏi chút.
Em thấy xe Santafe thằng bạn em ( Xe nhập nguyên chiếc , full option ) .
Nó ko dán kính ( Mà đã có sẵn lúc ship về )
Em soi đèn Pin Cree Q5 ( Siêu sáng ) vào trong xe thì cũng ko nhìn được gì .
Mà ngồi từ trong xe nhìn ra lại vẫn bình thường.
Còn nhìn vào thì Pó tay luôn.
Em định dán lại cho con của em .
Ko biết bên cụ có loại ý ko ạ !
Theo như lời cụ kể thì đó là loại phim có tính phản quang rất cao (em đoán khoảng 30% trở lên). Loại này cũng phổ biến thôi. Loại này dán có hiệu quả chống nóng thường tốt nhưng nếu độ phản quang cao vậy thì độ xuyên sáng không được cao lắm. Loại này nếu áp dụng cho kính sườn trước hay kính hậu thì có thể làm giảm tầm nhìn cho người lái vào buổi tối lúc thiếu ánh sáng. Chắc chắn phim này cũng không thể áp dụng cho kính lái. Loại phản quang trên 30% thì bên em cũng có nhưng ít dùng.
Bên em hiện có loại NGR 30 có độ phản quang vừa phải (khoảng 20%), bên ngoài nhìn vào chỉ thấy mờ mờ, bên trong nhìn ra thì khá rõ (có thể áp dụng cho kính hậu và kính sườn trước).
Những xe mà được dán sẵn thì thương do bên bán xe dán chứ tại nhà máy xuất xưởng họ hầu như không dán sẵn đâu.
Cụ rảnh thì em mời cụ qua bên em xem mẫu.

buidem_Hn

Xe hơi
Em vừa lấy con getz ,nếu dán co rẻ được tí nào nữa không cụ ơi ? Em máu rồi đấy cụ cho em lại cái rổ rá nhé chiều mai em qua nhé, nhà em ở bên này cầu có j chiêu mai em qua bác

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em vừa lấy con getz ,nếu dán co rẻ được tí nào nữa không cụ ơi ? Em máu rồi đấy cụ cho em lại cái rổ rá nhé chiều mai em qua nhé, nhà em ở bên này cầu có j chiêu mai em qua bác
Dán cả xe Getz của cụ giá 2,2 triệu/xe. Tặng cụ cái ảnh mới thi công hôm qua (24/3), có 1 đôi morning tới cùng lúc này. Xe của 2 cụ nào vào nhận đi. Hi vọng được gặp cụ sớm. :)

Chỉnh sửa cuối:

Nole.

Xe hơi
Xe em Lac nhập, bóc film cũ, dán film mới, ko làm kính lái, em định làm ở the Garden. Cụ cho em cái rổ. Mà màu film ko có màu khác nữa hả cụ??