[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn

Manhcuongnh

Xe hơi
Em đã qua chỗ cụ Hiệp. Cụ đã cho kiểm tra film cũ trên xe và em cũng nhận thấy chất lượng ko còn tốt.
Em đã thay film mới. Về dịch vụ em thấy hài lòng. Còn về chất lượng thì em dán xong trời mưa suốt nên sẽ phản hồi sau.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em đã qua chỗ cụ Hiệp. Cụ đã cho kiểm tra film cũ trên xe và em cũng nhận thấy chất lượng ko còn tốt.
Em đã thay film mới. Về dịch vụ em thấy hài lòng. Còn về chất lượng thì em dán xong trời mưa suốt nên sẽ phản hồi sau.
Hi. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Em nhớ có phải phim kính lái cũ của cụ bị tối, đo trên máy có 35% độ truyền sáng thì phải. Cần gì thì cụ cứ ới em nhé.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Từ ngày 16/6 - 15/7 phim cách nhiệt Nexco sẽ áp dụng mức khuyến mãi mới. Thông tin đã được cập nhật tại trang 1 và trang bìa.

24082010

Xe tải
Xe em Escape muốn dán film mà ở ngoài nhìn vào đen xì xì í, và chống chói nắng ngon thì giá rổ ra sao cụ, thi công lâu không ạ.

Phú_Tùng

Xe hơi
Hình như chỗ cụ lúc nào cũng khuyến mại ạ. Em giới thiệu khách có được % hay tặng gì không cụ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hình như chỗ cụ lúc nào cũng khuyến mại ạ. Em giới thiệu khách có được % hay tặng gì không cụ
Hi cụ. Cụ thấy chất lượng ổn và giá hợp lý thì cụ giới thiệu giúp bên em và người quen của cụ :). Hiện tại bên em chiết khấu cao trực tiếp vào khách hàng nên không cắt thêm được nữa.
Khách hàng của bên em toàn khách trực tiếp và do khách hàng tự giới thiệu thôi. Thay vì chiết khấu cho trung gian (đại lý quảng cáo, môi giới ) thì bên em hiện chiết khấu hết vào khách hàng rồi.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Xe em Escape muốn dán film mà ở ngoài nhìn vào đen xì xì í, và chống chói nắng ngon thì giá rổ ra sao cụ, thi công lâu không ạ.
Chào cụ. Vậy cụ có thể chon một trong gói sau cho xe Escape:
1/ Gói đặc biệt (kính lái RB 60, sườn và hậu RB 20): 6,5 triệu -40%=3,9 triệu. BH 10 năm.
2/ Gói cao cấp (kính lái RB 60, sườn và hậu NC 20): 5,5 triệu -40%=3,3 triệu. BH 10 năm.
3/ Gói tiêu chuẩn ( kính lái RB 60, sườn và hậu NC 20B hoặc BK 20): 4,8 triệu -40%=2,88 triệu. BH 7-10 năm.
4/ Gói phổ thông ( kính lái BL 70, sườn và hậu BC 25 hoặc BC 05): 3,6 triệu -40%= 2,34 triệu. BH 5-7 năm.
Thời gian thi công khoảng 1,5h. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.

Manhcuongnh

Xe hơi
Sau khoảng 2 tuần sử dụng gói đặc biệt của Nexco, em có nhận xét như sau:
Cảm giác kính lái không nóng như cũ, đặc biệt là vào giữa trưa nắng. Nói tóm lại là hài lòng.

Hi. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Em nhớ có phải phim kính lái cũ của cụ bị tối, đo trên máy có 35% độ truyền sáng thì phải. Cần gì thì cụ cứ ới em nhé.

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Xe 5 chỗ nhưng nhỏ như Morning chắc phải rẻ hơn Camry, 520i, s500 chứ chủ thớt nhỉ ?

Phú_Tùng

Xe hơi
Hi cụ. Cụ thấy chất lượng ổn và giá hợp lý thì cụ giới thiệu giúp bên em và người quen của cụ :). Hiện tại bên em chiết khấu cao trực tiếp vào khách hàng nên không cắt thêm được nữa.
Khách hàng của bên em toàn khách trực tiếp và do khách hàng tự giới thiệu thôi. Thay vì chiết khấu cho trung gian (đại lý quảng cáo, môi giới ) thì bên em hiện chiết khấu hết vào khách hàng rồi.
Em fun thôi cụ ạ. Em dán của cụ thấy rất ưng ý. Chắc cuối tuần này em bảo anh em đến dán nhé

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Sau khoảng 2 tuần sử dụng gói đặc biệt của Nexco, em có nhận xét như sau:
Cảm giác kính lái không nóng như cũ, đặc biệt là vào giữa trưa nắng. Nói tóm lại là hài lòng.
Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Sự hài lòng của cụ cũng là niêm vui của bên em. Cần gì cụ cứ ới em nhé. :-c

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Xe 5 chỗ nhưng nhỏ như Morning chắc phải rẻ hơn Camry, 520i, s500 chứ chủ thớt nhỉ ?
Chào cụ. Giá tính bằng nhau cụ ạ (tất cả các dòng sedan, hatback nhỏ đều chung một giá), vì tuy chúng khác nhau về kích thước khá nhiều nhưng nhưng diện tích kính chênh nhau không đáng kể.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em fun thôi cụ ạ. Em dán của cụ thấy rất ưng ý. Chắc cuối tuần này em bảo anh em đến dán nhé
Hi. Vậy cảm ơn cụ nhé. Em cũng sẽ lưu tâm ý kiến cụa cụ để xây dựng chính sách bán hàng trong tương lai. Cần gì cụ cứ ới em.

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Chào cụ. Giá tính bằng nhau cụ ạ (tất cả các dòng sedan, hatback nhỏ đều chung một giá), vì tuy chúng khác nhau về kích thước khá nhiều nhưng nhưng diện tích kính chênh nhau không đáng kể.
Cụ làm kinh doanh nên tận dụng các phân khúc thị trường, các cụ đi xe sang sẽ ko hài lòng nếu cụ đánh đồng xe các cụ ý với các em xe cỏ đâu, do vậy cụ nên tăng giá với xe to để tận thu, em góp ý chân thành đấy :)

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ làm kinh doanh nên tận dụng các phân khúc thị trường, các cụ đi xe sang sẽ ko hài lòng nếu cụ đánh đồng xe các cụ ý với các em xe cỏ đâu, do vậy cụ nên tăng giá với xe to để tận thu, em góp ý chân thành đấy :)
Cảm ơn góp ý của cụ.
Chính sách giá của bên em rất minh bạch công khai. Giá khác nhau do bên em dựa trên 2 yếu tố là:
- Số lượng phim sử dụng (chi phí vật tư xe kiểu dáng 7 chỗ sẽ nhiều hơn chi phí vật tư xe kiểu dáng 4 chỗ), nên giá thành dán xe kiểu dáng 7 chỗ sẽ cao hơn.
- Chất lượng phim: Phim tốt hơn sẽ có giá cao hơn, có 4 gói cơ bản từ phổ thông tới đặc biệt.
Bên em tuyệt đối không có tình trạng thấy xe sang thì báo giá cao, thấy xe cỏ là báo giá thấp khi cùng một loại sản phẩm.

Chỉnh sửa cuối:

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mẫu kính cụ đưa lên thấy có mỗi CG35 màu xanh trong, RB20 và RB70 vẫn thấy tối om chứ có xanh trong đâu nhể?!

Manhcuongnh

Xe hơi
Nói chung em rất thích phong cách làm việc của cụ Hiệp. Hướng tới sự tồn tại và phát triển lâu dài. Đây là điều các Gara liên quan đến xe hơi rất thiếu.

Có trường hợp, hôm trước thợ báo giá phụ tùng là 250k, hôm sau làm kế toán tính tiền báo 400k. Em hỏi lại thì bảo là thay loại tốt hơn nên giá như vậy. Cảm giác rất ức chế. Mặc dù phải nói là thợ ở đây rất lành nghề, chỉ cần nhìn qua thậm chí gọi điện mô tả hiện tượng đã biết được bệnh của xe. Còn đương nhiên làm thì phải có lãi nhưng mọi thứ nên minh bạch, rõ ràng thì mới lâu dài.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Mẫu kính cụ đưa lên thấy có mỗi CG35 màu xanh trong, RB20 và RB70 vẫn thấy tối om chứ có xanh trong đâu nhể?!
Hi. Mẫu kính trên ảnh chưa có mẫu RB 20 và RB 60 vì 2 mẫu này mới có. CG 35 trên ảnh thấy rõ màu xanh vì nó nhìn ra bầu trời. Thêm vào nữa, hiệu ứng khi lên ảnh sẽ có thể khác với mắt nhìn trực tiếp ở ngoài. Màu trên ảnh chỉ nên để tham khảo sơ qua thôi. Cả 2 cơ sở của bên em đều dán mẫu lên kính để khách hàng xem và lựa chọn, cụ có thể qua trực tiếp để xem mẫu em dán lên kính sẽ rõ hơn.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Nói chung em rất thích phong cách làm việc của cụ Hiệp. Hướng tới sự tồn tại và phát triển lâu dài. Đây là điều các Gara liên quan đến xe hơi rất thiếu.

Có trường hợp, hôm trước thợ báo giá phụ tùng là 250k, hôm sau làm kế toán tính tiền báo 400k. Em hỏi lại thì bảo là thay loại tốt hơn nên giá như vậy. Cảm giác rất ức chế. Mặc dù phải nói là thợ ở đây rất lành nghề, chỉ cần nhìn qua thậm chí gọi điện mô tả hiện tượng đã biết được bệnh của xe. Còn đương nhiên làm thì phải có lãi nhưng mọi thứ nên minh bạch, rõ ràng thì mới lâu dài.
Cảm ơn cụ. Thường thì cơ sở kinh doanh nào cũng có vài loại sản phẩm với chất lượng và mức giá khác nhau để khách hàng lựa chọn. Bên em cũng có các gói (có mã sản phẩm cụ thể kèm theo) với giá khác nhau rõ ràng để khách hàng lựa chọn. Khi bên em báo giá thì sẽ báo giá cụ thể cho từng gói, không có tình trạng báo giá chung chung mà không rõ gói dán (mã sản phẩm). Trường hợp của cụ là người bán đã không thông báo rõ ràng chủng loại hàng hoá lúc đầu, thậm chí không thông báo giá trước khi làm cụ thể mặc dù thay đổi loại sản phẩm.