[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn

cabin

Xe buýt
Xem thớt của cụ thấy quan tâm quá. Xe em Cruze LS 2011 chưa dán lần nào, trước đây đọc mấy bài báo nói ko nên dán kính, tuy nhiên mùa hè năm ngoái đi trời nắng bật điều hòa hết cỡ mà mọi người trên xe vẫn kêu nóng, tức ko chịu được. Năm nay em quyết định dán, đọc qua thớt cụ thấy giá cả cũng phải chăng, mỗi cái chất lượng chưa được kiểm chứng qua thực tế.
Tuy nhiên, em vẫn quyết định qua chỗ cụ làm. Cụ báo giá cho em cả xe, chỗ cụ có loại kính sườn mà từ ngoài nhìn vào trong xe thì tối, còn từ trong xe nhìn ra thì sáng ko? Em muốn lắp loại đó. Nhà em ở Mỹ Đình, đến cơ sở nào của cụ thì gần, đảm bảo chất lượng? Em đến làm nhờ cụ giám sát được ko?

Lara

Xe buýt
Ở gần Mỹ Dình có đại lý nào của cụ không ạ? Để em chạy ra cho gần
HÔm trước em nhớ có cái địa chỉ nào gần The Garden mà giờ trong lisst của cụ k thấy nữa.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Xem thớt của cụ thấy quan tâm quá. Xe em Cruze LS 2011 chưa dán lần nào, trước đây đọc mấy bài báo nói ko nên dán kính, tuy nhiên mùa hè năm ngoái đi trời nắng bật điều hòa hết cỡ mà mọi người trên xe vẫn kêu nóng, tức ko chịu được. Năm nay em quyết định dán, đọc qua thớt cụ thấy giá cả cũng phải chăng, mỗi cái chất lượng chưa được kiểm chứng qua thực tế.
Tuy nhiên, em vẫn quyết định qua chỗ cụ làm. Cụ báo giá cho em cả xe, chỗ cụ có loại kính sườn mà từ ngoài nhìn vào trong xe thì tối, còn từ trong xe nhìn ra thì sáng ko? Em muốn lắp loại đó. Nhà em ở Mỹ Đình, đến cơ sở nào của cụ thì gần, đảm bảo chất lượng? Em đến làm nhờ cụ giám sát được ko?
Cụ đọc mấy bài báo không nên dán kính ở đâu thế? Thực sự em chưa thấy báo nào bảo không nên dán kính. Có thể báo nói không nên dán loại quá tối, loại kém chất lượng cho kính lái ...
Với yêu cầu như cụ nói thì cụ dùng loại NGR 30 là phù hợp lắm. Loại này tuy chụp hình không có tính phản quang (vì em chụp trong phòng) còn trên thực tế ra ngoài sẽ có nhiều ánh sáng nên sẽ có tính phản quang, bên ngoài nhìn vào khó, tất nhiên bên trong nhìn ra vẫn tốt.
Xe cụ dán kính lái Ruby 7080 (1,3 triệu), kính còn lại NGR 30 (900.000). Tổng cả xe hết 2,2 triệu.
Nhà cụ ở Mỹ Đình thì hiện tại cụ qua chỗ 138 Khuất Duy Tiến (nội thất ô tô LEDtech) là tiện. Em không dám chắc sẽ tới giám sát được vì qua chỗ đó xa quá (cách chỗ em khoảng 20km). Nhưng cụ yên tâm, em sẽ bảo chủ cửa hàng ở đó giám sát cẩn thận, có gì chưa được thì cụ cứ nói với chủ cửa hàng hoặc gọi cho em, coi như em ở đó đi. Còn cụ hẹn trước em sẽ cố bố trí qua đó để giao lưu với cụ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ở gần Mỹ Dình có đại lý nào của cụ không ạ? Để em chạy ra cho gần
HÔm trước em nhớ có cái địa chỉ nào gần The Garden mà giờ trong lisst của cụ k thấy nữa.
Hiện tại cụ qua 138 Khuất Duy Tiến cũng gần. Chỗ gần The Garden hiện chưa là chính thức bên em nên em tạm thời chưa list, khi nào ok thì em lại list lại.

cabin

Xe buýt
Ok. Để mai thứ 2 xem lịch làm việc trong tuần cụ thể sẽ sắp xếp qua chỗ cụ trong tuần này vì thời tiết cũng sắp nắng nóng rồi. Sẽ alo cho cụ sớm

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ok. Để mai thứ 2 xem lịch làm việc trong tuần cụ thể sẽ sắp xếp qua chỗ cụ trong tuần này vì thời tiết cũng sắp nắng nóng rồi. Sẽ alo cho cụ sớm
OK. Mong sớm được gặp cụ :)

Lara

Xe buýt
Hiện tại cụ qua 138 Khuất Duy Tiến cũng gần. Chỗ gần The Garden hiện chưa là chính thức bên em nên em tạm thời chưa list, khi nào ok thì em lại list lại.
Vâng, thế để chiều T2 hoặc T3 em chạy qua Khuất Duy Tiến vậy. Tới nơi sẽ gọi cho cụ ạ

phamthiethung

Xe tải
Hôm nay e vừa ra chỗ bác Chiến 138 Khuất Duy Tiến dán kính Coco. Cảm nhận ban đầu là rất hài lòng về chất lượng kính. Có cảm nhận rõ rệt khi để lúc trưa trời nắng ( tuy chưa nắng to nhưng cũng đủ để cảm nhận sự khác biệt so với lúc chưa dán kính). Chúc cụ chủ thớt ngày càng đắt hàng.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Vâng, thế để chiều T2 hoặc T3 em chạy qua Khuất Duy Tiến vậy. Tới nơi sẽ gọi cho cụ ạ
Vâng. Mong được đón tiếp cụ.
Hôm nay e vừa ra chỗ bác Chiến 138 Khuất Duy Tiến dán kính Coco. Cảm nhận ban đầu là rất hài lòng về chất lượng kính. Có cảm nhận rõ rệt khi để lúc trưa trời nắng ( tuy chưa nắng to nhưng cũng đủ để cảm nhận sự khác biệt so với lúc chưa dán kính). Chúc cụ chủ thớt ngày càng đắt hàng.
Vâng. Cảm ơn cụ nhiều. Rất vui vì cụ có cảm nhận hài lòng. Chắc sáng hôm qua (chủ nhật) cụ gọi hỏi em về thanh toán bằng thẻ phải không?

dudu08

Xe tải
Nghe bác quảng cáo em thấy ưng lắm rồi, cả về màu sắc và rổ rá. Tuy nhiên em vẫn đang phân vân giữa phim của bác và loại đắt hơn chút là Lumma. Bác có thể cho biết vài thông số so sáng giữa Coco và Lumma được không. Tất nhiên là không bàn về giá, vì của bác rẻ chưa đến 1 nửa. Em đang chuẩn bị dán kính cho xe em.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Nghe bác quảng cáo em thấy ưng lắm rồi, cả về màu sắc và rổ rá. Tuy nhiên em vẫn đang phân vân giữa phim của bác và loại đắt hơn chút là Lumma. Bác có thể cho biết vài thông số so sáng giữa Coco và Lumma được không. Tất nhiên là không bàn về giá, vì của bác rẻ chưa đến 1 nửa. Em đang chuẩn bị dán kính cho xe em.
Đây là gian hàng phim cách nhiệt của em nên em không tiện nói về đích danh một phim khác nào đó. Em có thể đưa thông số phim bên em. Bác có thể hỏi bên LLUMAR rồi bác tự so sánh cũng được.
Về thông số phim bên em thì em đã post khá nhiều ở trang 1, cả phần diễn giải thông số nữa. Bác cần biết thêm về thông số gì thì bảo em.

Chỉnh sửa cuối:

phamthiethung

Xe tải
Vâng. Mong được đón tiếp cụ.

Vâng. Cảm ơn cụ nhiều. Rất vui vì cụ có cảm nhận hài lòng. Chắc sáng hôm qua (chủ nhật) cụ gọi hỏi em về thanh toán bằng thẻ phải không?
Vâng, là e cụ ah. Cty e còn con xe nữa. Hnao tiện e se sang chỗ cụ dán để giao lưu.

cgbx

Xe tải
Cụ cho em giá dán 1 xe Spark vào thứ 7 tuần này nhé.

PoBeo

Xe điện
Vừa google thấy nhiều người bảo không nên dán kính lái vì nguy hiểm.....chả hiểu thế nào cả, cụ Hiệp tư vấn chút được ko T___T

Lara

Xe buýt
Hôm nay em cũng qua chỗ cụ Chiến 138 KDT rồi ạ. Tiếc rằng hôm nay chả có tí nắng nào :)
Em đi vài bữa nữa rồi sẽ review ạ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Vâng, là e cụ ah. Cty e còn con xe nữa. Hnao tiện e se sang chỗ cụ dán để giao lưu.
Vâng. Thế thì tốt quá. Em chờ cụ đấy.
Cụ cho em giá dán 1 xe Spark vào thứ 7 tuần này nhé.
Vâng. Xe Spark thì tính như xe 4 chỗ bình thường. Gói tiêu chuẩn kính lái Ruby 7080BL 1,3 triệu, kính còn lại NGR 30 giá 900k. Tổng là 2,2 triệu cụ ạ.
Vừa google thấy nhiều người bảo không nên dán kính lái vì nguy hiểm.....chả hiểu thế nào cả, cụ Hiệp tư vấn chút được ko T___T
Cái đó thì còn tùy vào phim nữa. Trên thực tế rất nhiều người dán phim kính lái sử dụng rồi cũng thấy hài lòng, số này có khi còn nhiều hơn số người bảo không nên dán rất nhiều. Không phải phim nào cũng có thể dán lên kính lái đều an toàn cả. Em lấy ví dụ phim công nghệ nhuộm màu, phim có độ phản quang cao, độ xuyên sáng thấp thì vẫn có thể dùng cho kính sườn nhưng không thể dùng cho kính lái. Trên thực tế thì nhiều người vẫn dán thì đương nhiên là giảm độ an toàn rất nhiều. Ngoài ra còn nhiều yếu tố khác như kỹ thuật dán của thợ nữa.
Hôm nay em cũng qua chỗ cụ Chiến 138 KDT rồi ạ. Tiếc rằng hôm nay chả có tí nắng nào :)
Em đi vài bữa nữa rồi sẽ review ạ
Vâng. Cảm ơn cụ đã tin dùng sản phẩm bên em. Hi vọng cụ sẽ hài lòng. :)

Rickyman

Xe điện
Mai em qua chỗ Thạch bàn cụ Hiệp cho người dán hộ em con Kia Morning nhé. Chỗ cụ có làm việc sau 5h chiều không ah?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Mai em qua chỗ Thạch bàn cụ Hiệp cho người dán hộ em con Kia Morning nhé. Chỗ cụ có làm việc sau 5h chiều không ah?
Được cụ ạ. Thông thường thì không nhưng cụ báo trước thì em có thể bố trí.