[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

nguyenduyjr

Đi bộ
minh mơi dán cho e accnet goi đắt nhât bên a HIệp.thấy hiệu quả tức thì,kính sườn đi ngoài nắng chi hơi ấm

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
minh mơi dán cho e accnet goi đắt nhât bên a HIệp.thấy hiệu quả tức thì,kính sườn đi ngoài nắng chi hơi ấm
Chào cụ. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Gói cụ dán là dòng phim phản xạ nhiệt nên nó mát nhất có thể rồi, cũng ko mát hơn được nữa :). Có cần gì thì cụ cứ ới em.

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Cụ cho hỏi dán Sunroof (cửa sổ toàn cảnh) CRV 2018 chi phí hết bao nhiêu, loại sáng sáng tí nhưng cách nhiệt khá

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ cho hỏi dán Sunroof (cửa sổ toàn cảnh) CRV 2018 chi phí hết bao nhiêu, loại sáng sáng tí nhưng cách nhiệt khá
Chào cụ. Giá dán loại cửa sổ trời Panorama là:
1/ Loại phản nhiệt: 1,8 triệu -30% = 1,26 triệu.
2/ Loại đặc biệt: 1,2 triệu -30% = 840,000. BH 10 năm.
3/ Loại tiêu chuẩn: 800,000 -30% = 560,000. BH 7 năm.
Các loại đều có mã sáng màu để chọn.

mrQuick8x

Xe điện
Chào cụ. Giá dán loại cửa sổ trời Panorama là:
1/ Loại phản nhiệt: 1,8 triệu -30% = 1,26 triệu.
2/ Loại đặc biệt: 1,2 triệu -30% = 840,000. BH 10 năm.
3/ Loại tiêu chuẩn: 800,000 -30% = 560,000. BH 7 năm.
Các loại đều có mã sáng màu để chọn.
Cụ cho em hỏi gói đặc biệt xe 4 chỗ ko dán kính lái với nhá. Cảm ơn cụ!

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ cho em hỏi gói đặc biệt xe 4 chỗ ko dán kính lái với nhá. Cảm ơn cụ!
Chào cụ giá dán loại đặc biệt toàn bộ sườn và hậu xe 4 chỗ là 3,6 triệu -30%= 2,52 triệu. Phim gốm. BH 10 năm.

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ, cháu đọc một lèo gần trăm trang nên cuối cùng định chốt dán kính của cụ loại gốm cách nhiệt (gói cao cấp nhất), xe cháu 5 chỗ thôi thì giá bao nhiêu cụ. Chưa kể cháu còn đăng lăn tăn thương hiệu của cụ so với mấy hãng tên tuổi V-kool, LLLumar, Sun-gard cụ cho cháu mấy nhận xét với ah

sunbird

Xe hơi
Em đã qua chỗ cụ dán kính lái và không đc ưng cho lắm. Loại giấy là N55, đây là loại thợ chỗ cụ tư vấn vì nó cản nhiệt nhiều. Tuy nhiên nó lại bị một điểm yếu là khi đi ngược sáng, mặt trời chiếu phía trước, thì thấy cứ mờ mờ, em nhìn kĩ thì hóa ra là do mặt tap lô bị phản chiếu trên giấy dán kính.

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chào cụ, cháu đọc một lèo gần trăm trang nên cuối cùng định chốt dán kính của cụ loại gốm cách nhiệt (gói cao cấp nhất), xe cháu 5 chỗ thôi thì giá bao nhiêu cụ. Chưa kể cháu còn đăng lăn tăn thương hiệu của cụ so với mấy hãng tên tuổi V-kool, LLLumar, Sun-gard cụ cho cháu mấy nhận xét với ah
Chào cụ. Giá dán trọn gói phim Nexco cho xe 5 chỗ (gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) đang khuyến là:
3/ Gói đặc biệt: 5,6 triệu - 40% = 3,36 triệu. Phim men gốm (Ceramic). BH 10 năm.
Mỗi hãng có một ưu thế khác nhau. Cụ cứ cân nhắc. Về cơ bản thì:
- Phim được cty bên em đặt mã hàng riêng (ở mức đạt tiêu chuẩn tới tốt nhất) từ nhà máy sản xuất phim lớn bên Hàn Quốc và tự tạo dựng nhãn hiệu Nexco tại Việt Nam. Nhãn hiệu Nexco đã được đăng ký bảo hộ tại cục sở hữu trí tuệ. Đây chính là lý do chất lượng phim so với giá cả là tốt hơn nhiều cơ sở làm phim khác.
- Phim được dán trong phòng kín máy lạnh. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác, dán kính sườn không cần tháo gioăng hay vách (tap pi) cánh cửa để tránh khả năng hư hỏng cho cửa xe.

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ơi sao chiết khấu nhiều thế :D. Nếu giá và chất lượng ngon thế em qua ủng hộ cụ liền

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em đã qua chỗ cụ dán kính lái và không đc ưng cho lắm. Loại giấy là N55, đây là loại thợ chỗ cụ tư vấn vì nó cản nhiệt nhiều. Tuy nhiên nó lại bị một điểm yếu là khi đi ngược sáng, mặt trời chiếu phía trước, thì thấy cứ mờ mờ, em nhìn kĩ thì hóa ra là do mặt tap lô bị phản chiếu trên giấy dán kính.
Chào cụ. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Kính nguyên bản có độ tạo ảnh (phản gương) khoảng 8-10%. Do đó chưa dán phim thì xe cũng sẽ bị bóng taplo. Mã phim cụ dán là NC 55 có độ phản gương bên trong là 8% nên sau khi dán thì hệ số phản gương không hề thay đổi đáng kể chút nào nên nó không làm ảnh rõ hơn. Nếu cụ dán phim mà có hệ số phản gương bên trong tầm trên 13% thì taplo sẽ hiện rõ hơn chút. Tiêu chuẩn chung cho hệ số phản gương cho kính lái xe tầm 10% thì không tạo ảnh rõ hơn đâu.
Cụ có thể thể kiểm tra mẫu phim NC 55 từ lúc chưa dán, nó không hề bóng (loáng loáng). Phim có hệ số phản gương cao sẽ bóng bóng loáng loáng khi nhìn bằng mắt thường. Việc thấy ảnh taplo thì nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố như đi ngược nắng thấy rõ hơn, đi xuôi nắng hoặc không có nắng thì hiện ít, để vật gì sáng màu lên taplo cũng hiện rõ hơn.
Nếu cụ muốn thực tế nhất thì có thể kiểm tra xe của cụ với 1 xe khác cùng loại dán phim khác (hoặc thậm chí không dán phim). Hai loại xe phải cùng loại, cùng màu taplo và đỗ song song cùng quay về hướng nắng mặt trời. Lúc này sẽ kiểm tra được thực tế nhất ảnh có bị rõ hơn không. Nếu cần test vậy thì em sẽ tới đối chứng cùng cụ để chụp ảnh, quay clip.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ ơi sao chiết khấu nhiều thế :D. Nếu giá và chất lượng ngon thế em qua ủng hộ cụ liền
Hiện bên em là hãng phim (nhập khẩu trực tiếp hàng từ nhà máy) nhưng làm trực tiếp với khách hàng nên giá rất tốt so với chất lượng mang lại. Chất lượng thế nào thì cụ đọc vài trăm trang của khách hàng thực tế dùng chắc cũng hiểu khá rồi. :)

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Kính nguyên bản có độ tạo ảnh (phản gương) khoảng 8-10%. Do đó chưa dán phim thì xe cũng sẽ bị bóng taplo. Mã phim cụ dán là NC 55 có độ phản gương bên trong là 8% nên sau khi dán thì hệ số phản gương không hề thay đổi đáng kể chút nào nên nó không làm ảnh rõ hơn. Nếu cụ dán phim mà có hệ số phản gương bên trong tầm trên 13% thì taplo sẽ hiện rõ hơn chút. Tiêu chuẩn chung cho hệ số phản gương cho kính lái xe tầm 10% thì không tạo ảnh rõ hơn đâu.
Cụ có thể thể kiểm tra mẫu phim NC 55 từ lúc chưa dán, nó không hề bóng (loáng loáng). Phim có hệ số phản gương cao sẽ bóng bóng loáng loáng khi nhìn bằng mắt thường. Việc thấy ảnh taplo thì nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố như đi ngược nắng thấy rõ hơn, đi xuôi nắng hoặc không có nắng thì hiện ít, để vật gì sáng màu lên taplo cũng hiện rõ hơn.
Nếu cụ muốn thực tế nhất thì có thể kiểm tra xe của cụ với 1 xe khác cùng loại dán phim khác (hoặc thậm chí không dán phim). Hai loại xe phải cùng loại, cùng màu taplo và đỗ song song cùng quay về hướng nắng mặt trời. Lúc này sẽ kiểm tra được thực tế nhất ảnh có bị rõ hơn không. Nếu cần test vậy thì em sẽ tới đối chứng cùng cụ để chụp ảnh, quay clip.
Vụ phản gương này hơi bị khó chịu có lần em đi phản gương lúc trời nắng mà bị phản trắng lóa hết cả mắt. Xe em sẽ để nguyên bản để thử kính cụ luôn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Vụ phản gương này hơi bị khó chịu có lần em đi phản gương lúc trời nắng mà bị phản trắng lóa hết cả mắt. Xe em sẽ để nguyên bản để thử kính cụ luôn
Thế là xe cụ chưa dán có thấy ảnh taplo nếu đi ngược nắng không? Nếu đúng góc nắng mà bóng mặt trời tới mắt thì ảnh rất rõ. Trắng xóa chính là bóng của mặt trời đó.

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Thế là xe cụ chưa dán có thấy ảnh taplo nếu đi ngược nắng không? Nếu đúng góc nắng mà bóng mặt trời tới mắt thì ảnh rất rõ. Trắng xóa chính là bóng của mặt trời đó.
Ko xe em đamg đặt cụ ah, xe bị là xe morning cũ cụ ah

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ko xe em đamg đặt cụ ah, xe bị là xe morning cũ cụ ah
Vâng. Cách kiểm tra độ phản gương của phim cũng đơn giản lắm. Bên em thì dán sẵn mẫu phim lên kính. Bác kiểm tra bằng cách dơ tay bên mặt trong mẫu phim. Nếu ảnh bàn tay của bác càng lên rõ thì ảnh tạo lên sẽ rõ. Bác dơ tay ra phần kính chưa dán phim cũng có độ tạo ảnh. Mấy phim phản quang thì ảnh lên rõ gần như gương.

sunbird

Xe hơi
Thật sự thì trước đây kính lái đc hãng Toyota nó khuyến mãi dán thì ko nhìn thấy bóng taplo rõ như vậy. Em vừa xem lại bảng thông số các mã giấy của cụ thì thấy loại N55 này có hệ số xuyên sáng thấp nhất (53%), nên ngồi bên trong nhìn ra ngoài thấy tối hơn các loại khác, có thể đây là nguyên nhân làm cho bóng phản gương trở nên rõ hơn.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Thật sự thì trước đây kính lái đc hãng Toyota nó khuyến mãi dán thì ko nhìn thấy bóng taplo rõ như vậy. Em vừa xem lại bảng thông số các mã giấy của cụ thì thấy loại N55 này có hệ số xuyên sáng thấp nhất (53%), nên ngồi bên trong nhìn ra ngoài thấy tối hơn các loại khác, có thể đây là nguyên nhân làm cho bóng phản gương trở nên rõ hơn.
Cụ suy luận phim tối đi thì nhìn ảnh rõ hơn thì đúng là có cơ sở. Vì khi phim tối hơn, tầm nhìn ảnh thật ở ngoài sẽ ít sáng hơn, nếu độ tạo ảnh taplo lên kính lái không đổi thì mắt sẽ nhìn rõ hơn ảnh taplo trên kính lái vì mắt ít ưu tiên nhận biết phần ảnh nào sáng hơn. Nhưng phim tối hơn thì ánh sáng vào taplo (chủ yếu qua kính lái) cũng ít đi, taplo nhận ít sáng hơn nên phản xạ lên phim kính lái cũng ít đi, nên độ tạo ảnh taplo trên kính tới mắt cũng ít đi. Ngoài ra tỉ lệ phản gương bên trong ( VLR int) của NC 55 là 8% là mức độ gần như tối thiểu của phim. Phim kính lái thường có VLR (int) tầm 10% và khó mà thấp hơn được 8%
Vậy phim tối hơn sẽ có 2 thái cực ngược nhau làm tăng ảnh và giảm ảnh cùng một tỉ lệ tương đương nên bù trừ lại sẽ không làm thay đổi độ tạo ảnh taplo lên kính lái. Còn nếu nó có thay đổi thì mức tạo ảnh cũng thay đổi vài 3% thì mắt thường không phân biệt được thậm chí để 2 thí nghiệm cạnh nhau cùng thời điểm.
Các yếu tố khác ảnh hưởng tới độ tạo ảnh lên taplo thì lại rất nhiều và liên tục. Ví dụ chỉ cần thay đối hướng nắng là taplo lên rõ ngay, hoặc khi đi ngược nắng và nhìn vào bóng râm thì ảnh lên rõ hơn hẳn.
Còn muốn kết quả chính xác nhất thì test 2 xe cùng loại, cùng màu taplo, cùng thời điểm, cùng góc độ với hướng nắng (song song với nhau) . Một xe dán phim NC 55, một xe dán phim khác hoặc không dán phim.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Phim Nexco hiện là phim duy nhất có thể tạo màu mà vẫn giữ được tầm nhìn trong.
NX 60 2-6-20.png

Nhái Bén

Xe hơi

Cụ báo giá cho em 4 gói cho xe M3 như hình với.
Gói 1: 4 kính sườn.
Gói 2: 4 kính sườn và kính lái.
Gói 3: gói 1 và nóc.
Gói 4: gói 2 và nóc.
Em cảm ơn cụ.