[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Gia_Khanh

Xe điện
Mới test thử cách nhiệt bên ngoài 31 độ...ngon choét. So với Vkool thì được khoảng 8/10..hè hè, ngon bổ rẻ :)
Cụ Ricky cũng dán film coco này rồi a`, có ổn ko cụ, xe e chưa dán đang nghiên cứu ! Cụ mua KM của a Hải bản AT hay MT thế, giá rỗ dạo này có bớt dc nhiều ko cụ !

Chỉnh sửa cuối:

Gia_Khanh

Xe điện
Muốn gặp trực tiếp cụ chủ thì sang bên Thạch Bàn đúng ko a, cụ có hay sang bên Hn ko !

Gia_Khanh

Xe điện
Cụ Hiệp cho hỏi là dán kính sườn chỗ cụ có pải tháo ốp cửa phía trong ra ko (e thì ko thích tháo lắm) xe e là Altis 1.8 a.

Rickyman

Xe điện
Cụ Ricky cũng dán film coco này rồi a`, có ổn ko cụ, xe e chưa dán đang nghiên cứu ! Cụ mua KM của a Hải bản AT hay MT thế, giá rỗ dạo này có bớt dc nhiều ko cụ !
Nên dán cụ ah. E tương đối khó tính nhưng chấp nhận được cụ ah. Xe em anh Hải AT, rá nó vẫn ko bớt, hình như khuyến mại gói dán kính đểu 3 củ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Cụ Hiệp cho hỏi là dán kính sườn chỗ cụ có pải tháo ốp cửa phía trong ra ko (e thì ko thích tháo lắm) xe e là Altis 1.8 a.
Chào cụ. Nếu cụ không muốn tháo thì em sẽ bảo thợ không tháo. Tháo thì dễ làm và nhanh hơn thôi.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Muốn gặp trực tiếp cụ chủ thì sang bên Thạch Bàn đúng ko a, cụ có hay sang bên Hn ko !
Em cũng hay chạy lung tung lắm. Chưa biết trước được. Nhưng chỗ chính em ở Thạch Bàn.
Cám ơn cụ, hôm nào rảnh em qua dán nhé, mùa hè đến rồi. Em sẽ gọi điện trước.
Vâng. Chờ tin cụ.
ủn hộ cụ chủ đã,vài hôm nữa e qua gặp cụ
Cảm ơn cụ. Cụ cứ ới em trước là được.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

bangong

Xe máy
Em có Lac Ex muốn dán hết trừ kính lái{nghe các cụ nên em chưa muốn dán kính lái vội}tiền dành cho kính lái em uống bia đã:D,em ở Thanh xuân thì ra đâu gần nhất hả cụ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em có Lac Ex muốn dán hết trừ kính lái{nghe các cụ nên em chưa muốn dán kính lái vội}tiền dành cho kính lái em uống bia đã:D,em ở Thanh xuân thì ra đâu gần nhất hả cụ
Cụ dán thế thì hết 900.000 VNĐ
Ở Thanh Xuân thì cụ qua địa chỉ này
Nội thất ô tô LEDtech:
Địa chỉ: 138 Khuất Duy Tiến, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
ĐT: 0982 761 221 (Mr. Chiến)

Còn theo em thì kính lái nhận nhiệt lượng nhiều nhất, người sử dụng cũng chịu nắng nhiều nhất từ kính lái. Vì vậy dán kính lái đem lại hiệu quả cao. Các cụ ấy hầu hết dán cả xe đấy chứ, 10 cụ thì có khoảng 9 cụ dán kính lái.

bangong

Xe máy
Cụ dán thế thì hết 900.000 VNĐ
Ở Thanh Xuân thì cụ qua địa chỉ này
Nội thất ô tô LEDtech:
Địa chỉ: 138 Khuất Duy Tiến, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
ĐT: 0982 761 221 (Mr. Chiến)

Còn theo em thì kính lái nhận nhiệt lượng nhiều nhất, người sử dụng cũng chịu nắng nhiều nhất từ kính lái. Vì vậy dán kính lái đem lại hiệu quả cao. Các cụ ấy hầu hết dán cả xe đấy chứ, 10 cụ thì có khoảng 9 cụ dán kính lái.
Thanhs cụ,,lúc nào rảnh em qua

bipbip

Xe buýt
Vâng. Cảm ơn anh. Hôm nào đợi nắng gắt test xem có đỡ nhiều không anh nhé, nắng như mấy hôm nay chưa ăn thua gì đâu. Tất nhiên em không dám so sánh với V-KOOL rồi (giá khoảng 10 triệu/xe). Miễn sao khách hàng cảm thấy hài lòng chất lượng so với số tiền mình bỏ ra là được rồi. Có dịp cà phê nhé.

Mong sớm được gặp cụ. Ngóng tin của cụ :D
Ko nói đến giá cả. Nếu ko so với V-Kool thì cụ cho em cái so sánh với LLumar. (PM cũng được cụ nhá).

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ko nói đến giá cả. Nếu ko so với V-Kool thì cụ cho em cái so sánh với LLumar. (PM cũng được cụ nhá).
Về phim khác thì em không bàn ở "thớt" này. Còn việc so sánh như cụ bảo thì rất khó so sánh vì mỗi hãng phim có rất nhiều mã phim khác nhau. Các mã phim có thể chênh lệch giá từ 5-10 lần, vậy nên chất lượng cũng có sự khác nhau rõ rệt. Cái giá trị tốt cũng có tính tương đối, tốt với người này chưa hẳn tốt vvới người khác. Em lấy ví dụ có người thích phim có tính phản quang, có người lại không thích loại này. Khách hàng cứ lựa chọn loại phù hợp với mình nhất là tốt nhất ạ.

bipbip

Xe buýt
Về phim khác thì em không bàn ở "thớt" này. Còn việc so sánh như cụ bảo thì rất khó so sánh vì mỗi hãng phim có rất nhiều mã phim khác nhau. Các mã phim có thể chênh lệch giá từ 5-10 lần, vậy nên chất lượng cũng có sự khác nhau rõ rệt. Cái giá trị tốt cũng có tính tương đối, tốt với người này chưa hẳn tốt vvới người khác. Em lấy ví dụ có người thích phim có tính phản quang, có người lại không thích loại này. Khách hàng cứ lựa chọn loại phù hợp với mình nhất là tốt nhất ạ.
Thế là giá vẫn đi 2 với chất ợ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Thế là giá vẫn đi 2 với chất ợ.
Chưa chắc cụ ạ. Ví dụ như em nhập loại thấp nhưng bán với giá loại cao thì lãi hơn là việc nhập loại thấp bán giá thấp và nhập loại cao bán giá cao. Mà giá còn phụ thuộc nhiều yếu tố nữa cơ mà.

Chỉnh sửa cuối:

tethien

Xe tải
bipbip nói:
Cụ cứ bắt cụ ấy so sánh thế là ép cụ ấy vi phạm luật đấy cụ ạ. Luật cấm "so sánh trực tiếp" sản phẩm với đối thủ mà cụ.

bipbip

Xe buýt
Cụ cứ bắt cụ ấy so sánh thế là ép cụ ấy vi phạm luật đấy cụ ạ. Luật cấm "so sánh trực tiếp" sản phẩm với đối thủ mà cụ.
Việc so sánh các chỉ tiêu kỹ thuật là bình thường cụ ợ.
Các hãng lớn như IBM, HP, Dell v.v.. vẫn có những so sánh về cấu hình kỹ thuật bình thường.

tethien

Xe tải
bipbip nói:
Việc so sánh các chỉ tiêu kỹ thuật là bình thường cụ ợ.
Các hãng lớn như IBM, HP, Dell v.v.. vẫn có những so sánh về cấu hình kỹ thuật bình thường.
Không ai làm thế cụ ạ. Hãng nó chỉ công bố thôi. Không so sánh. Việc so sánh thường do các trang đánh giá sản phẩm, các site bán hàng làm. Có so sánh thì hãng cũng chỉ nói: hàng của tôi tốt nhất, mỏng nhất ( điện thoại, máy tính bảng) thôi.

Họ thường tránh so sánh 1-1 từng tính năng với đối thủ. Cũng không chê bai sản phẩm cạnh tranh. Như thế là chơi không đẹp.

Chỉnh sửa cuối: