Phim chống nóng cho CX5

NHON 2012

Xe điện
Chào các Cụ đang sử dung CX5, các cụ cho em hỏi chút: Em lấy xe CX5 được vài tháng, xe đã được a Hải khuyến mại dán phim chống nóng nhưng trong quá trình sử dung thấy phim sáng quá em định dán bổ xung thêm cho tối bớt. khi đến chỗ dán phim họ có nói là phim dán kính này là "loại không tốt" sau một thời gian sử dụng sẽ làm cho người trong xe gây ảo giác dễ say xe, không chống được tia cực tím... . vậy các Cụ có kinh nghiệm chỉ giúp để em yên tâm hoặc có phương án dán lại phim. Cám ơn các Cụ.

Chỉnh sửa cuối:

NHON 2012

Xe điện
cụ thay cả 4 cánh bằng phim tối hơn ok mà, phim a ý tặng cụ chỉ có tính thương hiệu thôi, cụ qua e tối thì dán màu 15 là đẹp.
Nếu làm lại cả xe ( trừ kính hậu) thì loại nào phù hợp với mong muốn mát- tối vào ban ngày, dễ nhìn vào buổi tối, giá phù hợp vậy cụ? cụ cho xin thông tin nhé. Cám ơn Cụ

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Nếu làm lại cả xe ( trừ kính hậu) thì loại nào phù hợp với mong muốn mát- tối vào ban ngày, dễ nhìn vào buổi tối, giá phù hợp vậy cụ? cụ cho xin thông tin nhé. Cám ơn Cụ
cụ tham khảo thêm hình ảnh trong gian hàng Of plaza của e nhé, e pm cho cụ rồi.

NHON 2012

Xe điện
Cám ơn cụ đã pm, rảnh em ghé qua.

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net
Chào các Cụ đang sử dung CX5, các cụ cho em hỏi chút: Em lấy xe CX5 được vài tháng, xe đã được a Hải khuyến mại dán phim chống nóng nhưng trong quá trình sử dung thấy phim sáng quá em định dán bổ xung thêm cho tối bớt. khi đến chỗ dán phim họ có nói là phim dán kính này là "loại không tốt" sau một thời gian sử dụng sẽ làm cho người trong xe gây ảo giác dễ say xe, không chống được tia cực tím... . vậy các Cụ có kinh nghiệm chỉ giúp để em yên tâm hoặc có phương án dán lại phim. Cám ơn các Cụ.
Phim khuyến mại trong hãng là phim nào hả cụ? Cụ tham khảo phim cách nhiệt Hàn Quốc thì qua cửa hàng cháu xem các mẫu nhé.

alainle

Xe đạp
Kính các cụ, nhà cháu mới rước "bà hai" về dinh hôm 27/3 nên cũng chưa bít fim anh Hải khuyến mại thế nào nhưng em thấy khi nhận xe thì có phiếu bảo hành 5 năm của CTy Phim Năm Sao. Cụ thể nó dư lày : fim LLumar kính lái AIR80BL còn lại đều ATR30ST.
Theo thiển nghĩ của nhà cháu thì fim khuyến mãi vậy là oke rùi đó, chứ đâu đến nỗi nào.

NHON 2012

Xe điện
Kính các cụ, nhà cháu mới rước "bà hai" về dinh hôm 27/3 nên cũng chưa bít fim anh Hải khuyến mại thế nào nhưng em thấy khi nhận xe thì có phiếu bảo hành 5 năm của CTy Phim Năm Sao. Cụ thể nó dư lày : fim LLumar kính lái AIR80BL còn lại đều ATR30ST.
Theo thiển nghĩ của nhà cháu thì fim khuyến mãi vậy là oke rùi đó, chứ đâu đến nỗi nào.
Kính Cụ [@88H88888;121861] và cụ [@OtoPro.net_lhl;333809] vào giải thích giúp em và cụ này để hiểu rõ hơn.

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net
Kính Cụ [@88H88888;121861] và cụ [@OtoPro.net_lhl;333809] vào giải thích giúp em và cụ này để hiểu rõ hơn.
Cụ đang muốn tìm hiểu gì ạ? Nếu chuẩn là film Llumar thì oke rồi đấy.

alainle

Xe đạp
Các cụ yên tâm đi không phải lăn tăn khoản chất lượng fim nữa đâu, em đã alo sang CTy Phim Năm Sao gặp cụ Hải xác nhận phim bến Cty của cụ ấy hợp đồng với Thaco dán từ trong nhà máy. Chỉ có cái khoản bảo hành là 5 năm (không phải 10 năm cho gói cao cấp) và không có tem logo LLumar.

NoobDriver

Xe tải
Phim kính lái tạm ổn, chấp nhận được, không cần thay nhưng phim hai bên phía trên (bên lái và bên phụ) nên thay vkool K30

NHON 2012

Xe điện
Các cụ yên tâm đi không phải lăn tăn khoản chất lượng fim nữa đâu, em đã alo sang CTy Phim Năm Sao gặp cụ Hải xác nhận phim bến Cty của cụ ấy hợp đồng với Thaco dán từ trong nhà máy. Chỉ có cái khoản bảo hành là 5 năm (không phải 10 năm cho gói cao cấp) và không có tem logo LLumar.
Cảm ơn cụ, em cũng thấy không yên tâm khi 1 bác nói fim lởm.

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Chào cụ, thông tin cụ đưa ra là chuẩn xác ợ. (like)

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cảm ơn cụ, em cũng thấy không yên tâm khi 1 bác nói fim lởm.
Chào cụ chủ, nay em mới ngòm được thông tin như cụ chủ thắc mắc. Thay mặt Công ty TNHH Phim Năm Sao( nhà phân phối chính thức film cách nhiệt Llumar sản xuất tại Mỹ) em xin trả lời cụ chủ như sau: Về sản phẩm bên em từ năm 2011, Công ty hợp tác với Tổng Công ty Ô tô Trường Hải trong lĩnh vực lắp đặt phim chống nóng cách nhiệt LLumar dùng cho các dòng xe du lịch Kia, Mazda mới nhất là Peugeot cụ nhé, lắp đặt thi công cả xe lắp giáp và xe nhập khẩu cụ hoàn toàn yên tâm nhé cụ có thể tham khảo (http://www.llumar.com.vn/gioi-thieu/) Về sản phẩm bên em đã được lựa chọn chính thức trong nhà máy đã sử dụng gói cao cấp ( Mã film kính lái AIR80 , ATR30ST) là cao cấp cụ ợ, cụ hoàn toàn yên tâm sử dụng cụ nhé :). Nếu xe cụ muốn tối hơn chút nữa cụ khuyênh vợ 2 qua bên em dán mã ATR18ST đảm bảo đáp ứng đúng nhu cầu của cụ. Chúc cụ mạnh khỏe, lái xe an toàn

Chỉnh sửa cuối:

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
cụ thay cả 4 cánh bằng phim tối hơn ok mà, phim a ý tặng cụ chỉ có tính thương hiệu thôi, cụ qua e tối thì dán màu 15 là đẹp.
Chào cụ, cụ căn cứ vào đâu mà cụ đưa ra nhận xét như vậy. Cụ nhận xét như vậy cụ xem lại film bên cụ có gì hơn bên em :))

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
hãng nói là LLumar chẳng nhẻ không phải :(
Chào cụ, cám ơn cụ đã có tiếng nói, về sản phẩm bên em là nhà phân phối chính hãng mang thương hiệu Llumar - USA. Em cam kết sản phẩm bên em là đạt chất lượng quốc tế :)

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cám ơn cụ đã quan tâm đến sản phẩm bên em, gói sản phẩm trong nhà máy áp dụng dán toàn bộ cho dòng xe kia và mazda là gói cao cấp cụ nhé, cụ hoàn toàn yên tâm :) Chúc cụ sức khỏe và lái xe an toàn :)

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cám ơn cụ đã pm, rảnh em ghé qua.
Cụ hoàn toàn yên tâm khi sử dụng gói cao cấp dán trong nhà máy cụ nhé:) cụ có thể tham khảo gian hàng em trên Ofers , trên đây chính kiến của các cụ / mợ nói lên về sản phẩm bên em sau khi sử dụng (http://www.otofun.net/threads/184759-phim-cach-nhiet-llumar-made-in-usa) em mời cụ. Cụ nên có chính kiến và tinh tế hơn khi tham khảo 1 số loại sản phẩm film không rõ trên thị trường cụ ợ, đặc biệt là film hàn quốc.

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Chào cụ, cụ căn cứ vào đâu mà cụ đưa ra nhận xét như vậy. Cụ nhận xét như vậy cụ xem lại film bên cụ có gì hơn bên em :))
Sorry cụ Llumar e nhầm lẫn chút về phim KM chứ k có ý đánh giá gì phim bên cụ, chất lượng Llumar đâu cần bàn nhiều, chúc cụ ngày càng đắt khách.