[Funland] Phụ nữ chủ động trong tình yêu

network

Xe buýt
Gần thích thì sẽ thành thích ngay, đừng ghét là đc.

7579

Xe điện
PN chủ động thì nhanh & tiện chứ sao Cụ chủ? Vụ đó cũng phải hỏi là seo ạ?

buihai

Xe buýt
Nếu là tập 2 thì em thấy thế là bình thường đơn giản họ đã quá từng trải va vấp để hiểu không cần phải e ấp làm giá như hồi còn zin

Còn nếu chưa tập nào thì chắc là mót lắm rồi :)) Hoặc là cụ quá ngon để thịt

Ngày xưa Cty cũ của em cũng có mấy em tầm 8x sắp đầu 3, cuống hết cả quít lên, gặp anh nào cũng thả thính rắc hương để nhanh nhanh kiếm chồng, nhất là các em ngoại tỉnh. Em phải trốn mãi mới thoát được mấy mối gái cơ quan đấy (căn bản mình cũng ngon lành cao ráo đẹp trai :))

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
Em bắt đầu giống mợ mun thấy sư có tri thức rộng rồi nói cái gì cũng đúng và chất.
Có điều hai dòng cuối em lại nghĩ khác, nếu đối phương không tấn công thì kệ đối phương bởi sau đó có hàng ngàn lý do không nên nghĩ họ không xứng đáng hay hèn nhát như thế là tự vả vào tình cảm của chính mình rồi.
Chém gió nhiều nên thế thôi chứ chẳng hay ho gì, còn đoạn cuối thì tếu chút cho lạc quan chứ đa số sẽ là sự tiếc nuối và hơi đau là thật. Muốn nhanh hết đau thì dối lòng chút cũng không sao :))
Em trật tự hóng học Mật vứi Sư bành lộn chiện tình cảm nuối tiếc
Muốn đau trước tiên phải có đứa nó véo hẵng

haipvg

Xe tăng
Đã thích nhau rồi thì ai người ta nghĩ đến hành động của đối tác. Cảm thấy khó chịu tức là không thích.

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay mát giời E tiếp Sư.... Ai chủ động cũng đc:Nam cũng được, Nữ cũng được. Miễn là hai bạn ý thật tâm với nhau và để nhau nhìn thấy cái tâm thật của nhau. E hở mạng sườn rồi... Sư xiên thoải mái nhé:))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hôm nay mát giời E tiếp Sư.... Ai chủ động cũng đc:Nam cũng được, Nữ cũng được. Miễn là hai bạn ý thật tâm với nhau và để nhau nhìn thấy cái tâm thật của nhau. E hở mạng sườn rồi... Sư xiên thoải mái nhé:))
Làm người ai làm thế. Mà có xiên cũng chả xiên ... mạn sườn :))

billyjone

Xe tăng
Có 2 trường hợp khi phụ nữ chủ động và chỉ xét mẫu đàn ông không thuộc họ sở :))

+ Trường hợp đàn ông không hề bật đèn xanh thì thường phải rất hấp dẫn :

- Đàn ông hấp dẫn ở vẻ bề ngoài và nhìn thấy ngay : đẹp trai, nổi tiếng, giàu có -> tâm lý đàn ông đa số ban đâu là ... sợ và mức độ thành công cực nhỏ trừ trường hợp phụ nữ đó bù đắp được những thứ người đàn ông còn thiếu.
- Đàn ông hấp dẫn ở lối sống tình cảm, tính cách, trình độ cái này phải tiếp xúc hoặc vô tình tiếp xúc (trường hợp này phụ nữ rất dễ ngộ nhận là họ bật đèn xanh với mình) -> tâm lý đàn ông thấy bình thường hơn nhưng mức độ thành công cũng không cao trừ trường hợp qua tiếp xúc người đàn ông chợt nhận ra đây là mẫu phụ nữ mình cần tìm.

+ Trường hợp đàn ông có bật đèn xanh:

- Đàn ông thiếu tự tin, muốn mà không dám nói thẳng -> tâm lý đàn ông ban đầu sẽ thích thú nhưng sau đó lại lưỡng lự và trong đầu luôn hoài nghi (cũng do thiếu tự tin mà ra), đa số kết quả không đi đến đâu.
- Đàn ông đủ tự tin nhưng do hoàn cảnh nào đó không thể nói thẳng (thường là biết trước phụ nữ sẽ thiệt thòi nên đẩy việc có tự nguyện chấp nhận khổ hay không cho phụ nữ) -> trường hợp này khả quan nhất trong tất cả các trường hợp phụ nữ chủ động nhưng đa số sẽ rất chông gai và nhiều thử thách.

* Tóm lại : phụ nữ chủ động không có vấn đề gì nhưng kết quả thường không như mong đợi, nếu thích ai đó thì nên bật đèn xanh cho đối phương đủ hiểu còn việc tấn công hãy để cho ... đàn ông. Nếu đối phương không tấn công hãy tự an ủi là họ không xứng đáng hoặc ít ra là quá hèn nhát :))
Một bài dài và công phu nhưng lại của tay mơ viêt thay dân chuyên nghiệp. Phụ nữ viết suy nghĩ của mình về đàn ông hay hơn đàn ông viết điều đó. Em có bài học đó từ lâu lắm rồi :D

từ thời mạng còn 256k với 512k, em có đọc một thớt đàm luận dài, rất dài, những người tham gia là các chị em người việt từ khắp nơi trên thế giới, họ là tầng lớp trí thức rất khá của Vn những du học sinh thế hệ đầu bước chân ra khỏi VN sau khi mở cửa. Họ giải quyết một vấn đề hay: phụ nữ thích phẩm chất gì nhất ở người đàn ông. Họ cuối cùng đã đi đến thống nhất. Và điều đó em cho là một trong những ý tưởng xuất sắc. Gần 20 năm trôi qua, cho đến giờ em vẫn thấy họ đúng, nếu nhìn từ góc độ của mình (man) không ra được vấn đề đó.

Hãy để họ tự tìm lời giải :D

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Một bài dài và công phu nhưng lại của tay mơ viêt thay dân chuyên nghiệp. Phụ nữ viết suy nghĩ của mình về đàn ông hay hơn đàn ông viết điều đó. Em có bài học đó từ lâu lắm rồi :D

từ thời mạng còn 256k với 512k, em có đọc một thớt đàm luận dài, rất dài, những người tham gia là các chị em người việt từ khắp nơi trên thế giới, họ là tầng lớp trí thức rất khá của Vn những du học sinh thế hệ đầu bước chân ra khỏi VN sau khi mở cửa. Họ giải quyết một vấn đề hay: phụ nữ thích phẩm chất gì nhất ở người đàn ông. Họ cuối cùng đã đi đến thống nhất. Và điều đó em cho là một trong những ý tưởng xuất sắc. Gần 20 năm trôi qua, cho đến giờ em vẫn thấy họ đúng, nếu nhìn từ góc độ của mình (man) không ra được vấn đề đó.

Hãy để họ tự lời giải :D
Còm của cụ cũng dài và có 2 vấn đề:

1- Còm của em là chém gió nên không thể gọi là ... công phu. Đã chém gió thì hên xui, đúng sai tuỳ quan điểm mỗi người nhưng chắc chắn cụ sẽ không biết đúng hay sai do đó không thể kết luận mơ hay không được (vì theo cụ chỉ các mợ mới biết nó đúng sai ntn :)) )

2- Thớt này đang bàn về việc phụ nữ chủ động trong tình yêu nhưng cụ lại kể lể về phẩm chất người phụ nữ thích nhất, văn dở thì điểm kém nhưng lạc đề thì 0 điểm về chỗ :))

p/s : nếu là mợ xem như em chưa còm và tự nhận mình chém sai.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Ai Từng tự nhiên bị đè ra hôn sẽ hiểu thế nào là “ sự chủ động” của phái đẹp , ko phải tự nhiên mà thượng đế mấy ngàn năm qua nhường quyền chủ động cho phái mạnh.

LinhHung

[Tịch thu bằng lái]
Ai chủ ộng thì quan trọng gì đâu cụ chủ. Miễn cảm thấy phù hợp và ăn ý là Ok thôi mà cụ chủ