[Funland] phụ nữ ngoại tình có thể tha thứ được không ?!

diboduoimua

Xe buýt
Thế là có muốn chén em nào văn phòng đã có gia đình cũng nhiều cơ hội cụ nhỉ?
Em là đàn ông nên hơi tò mò một điều, đó là cặp bồ với đàn ông đa số vì tình dục, còn phụ nữ thì sao?
Vì cặp kè bí mật thì đâu có được công khai chiều chuộng hay đi chơi thoải mái nơi công cộng, vậy chả lẽ phụ nữ cũng ngoại tình vì tình dục như đàn ông?
Em biết khá nhiều PN ngoại tình cho đến giờ vẫn chưa bị phát hiện, từ hơi đẹp đến đẹp, từ nghèo đến giầu và từ vợ dân đến vợ sếp, có người NT do thiếu thốn (về vật chất hoặc về tinh thần), có người do nhu cầu TD y như Đ.Ô thôi.. nhất là hội chị em xa chồng hoặc xa nhà như đi học, đi công tác thì mãnh liệt lắm...

trinhnfs

Xe buýt
Website
trinh.vn
Những ông chưa bao giờ ngoại tình vô trả lời câu hỏi này đi, em thì...em chịu :)

wild nature

Xe tăng
các cụ ngoại tình với các em gái trẻ, các mẹ đơn thân và bà góa cụ ah
Nên ko thể tính là 1-1 được.
Các mợ cặp với trai trẻ, bố đơn thân và bố góa ko có mấy đâu :P
Cụ chuẩn zồi

rangerlott

Xe tải
Không phân biệt đối xử nam nữ đâu nhưng mà thực sự là em thấy thế này từ các cặp quanh em.
Phụ nữ sống tình cảm hơn, ít nghĩ lý trí đc như đàn ông. Mà đã ngoại tình thì toàn có tình cảm, thậm chí sâu đậm. Sẵn sàng bỏ chồng, bỏ con theo tình mới. Thậm chí chồng có tha thứ vẫn nhất quyết theo tình mới. Em gặp kiểu này phải 4-5 trường hợp. Nhất quyết không quay lại dù chồng có là đại gia, hạ gia gì không biết. Sẵn sàng bỏ nhà theo zai, bất chấp.

Đàn ông ăn tạp mà cũng khôn lắm. Nhất quyết chỉ cơi nới chứ không dỡ bỏ. Đi đâu thì cuối cùng vẫn về nhận con, nhận vợ, chả ông nào dám bỏ vợ, bỏ con hoàn toàn, già có khi về nhận lại.

Đó là lý do phụ nữ ngoại tình coi như bỏ. Ông nào mà thấy vợ chán thì cứ chuẩn bị sống chung với lũ đi. Đây là khác biệt về giới tính và tâm lý rồi. Cũng thương các mẹ, các mợ nhưng mà đúng là khó tha thứ ở điểm xử lý hậu ngoại tình thôi. Chứ ngoại tình thì cũng cố tha thứ đc.

BAYFUN

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Next thôi cụ ơi, đầu mình làm gì có nhiều chỗ để mọc sừng đến thế :P

khoai0705

Xe tải
em ngược dòng mợ về cái ví dụ của mợ tí nhá. Biết đâu anh chồng kia lại là người bình đẳng thì sao mợ? vì có thể anh ta cũng đang ngoại tình với người khác, và 2 vc họ chấp nhận cuộc sống như vậy cho con cái thoải mái thì sao nhỉ? trường hợp này hiếm nhưng em thấy ổn hơn là li dị hoặc dấu diếm oánh chưởi nhau.
PS: cá nhân em thì giống mợ, đực hay cái gì đã ngoại tình là next, next rồi thì sau đó làm gì hẵng làm, còn bảo ở chung thì chịu, mình không đủ bao dung, hàng ngày nằm cạnh vk làm sao mà chịu nổi cái cảnh nó từng ôm ấp thằng khác, không khéo lại có án mạng.
E vote cho cụ đàn nào ngoại tình thì cũng next hết...e phục các cụ/mợ tha thứ mà sống bt như cũ, e thì chịu...trường hợp vck ly thân và vẫn ở chung vì con như trên thì ko thể nói là ngoại tình, nên dùng từ khác...:D

Không bao giờ, với e dù đàn ông hay đàn bà, đã ngoại tình là next. Còn bóc bánh trả tiền thì “khuất mắt trông coi”.
E biết có e gái cặp lăng nhăng với ông hàng xóm bên cạnh, nghe vợ ông ấy bóc mẽ là còn cặp với cả bạn ông hàng xóm ấy nữa. Ấy vậy mà thằng chồng chắc ngu đần nên thấy hôm rồi đá bóng vẫn chở vợ đi bão đc dù biết chuyện nhá, chắc tha thứ :D. Ngoại tình đã có lần 1 ắt sẽ có lần 2, lần 3. Vì thế cứ ngoại tình là giải tán. Đừng mang cái vỏ bọc sống vì con ra làm gì cả.
thế đàn bà bóc bánh trả tiền hay ngoại tình có khác gì nhau ko? xin mợ vài lời

rgvmen

Xe container

vietja

Xe tải
Anh ngoại tình được thì tôi cũng ngoại tình được!
Nghĩ thoáng thì giản đơn. Nghĩ tiêu cực có mà đốt nhà. :)) Vợ chồng chia tay con cái tủi thân, thiệt thòi.
Nếu tha thứ được cho nhau thì tha thứ.

Haparis

Xe tăng
Tha thứ được hay không còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố mà người trong cuộc mới có thể nhìn nhận và quyết định được. Nhưng đau lắm ạ, chẳng bao giờ có thể quên được luôn

Massage Tại nhà

Xe đạp
Thế đàn ông ngoại tình thì tha thứ được ạ ?
Nói chung phải xét theo thực tế, hoàn cảnh như nào.
Và thực dụng phũ phàng nữa là ông ăn chả hay bà ăn nem đều ko chấp nhận được, vì một lý do nào đó mà ăn vụng thì phải biết chùi mép và tỉnh táo. Đừng làm ảnh hưởng tới gđ.

Nắng nhạt

Xe tải
Không phân biệt đối xử nam nữ đâu nhưng mà thực sự là em thấy thế này từ các cặp quanh em.
Phụ nữ sống tình cảm hơn, ít nghĩ lý trí đc như đàn ông. Mà đã ngoại tình thì toàn có tình cảm, thậm chí sâu đậm. Sẵn sàng bỏ chồng, bỏ con theo tình mới. Thậm chí chồng có tha thứ vẫn nhất quyết theo tình mới. Em gặp kiểu này phải 4-5 trường hợp. Nhất quyết không quay lại dù chồng có là đại gia, hạ gia gì không biết. Sẵn sàng bỏ nhà theo zai, bất chấp.

Đàn ông ăn tạp mà cũng khôn lắm. Nhất quyết chỉ cơi nới chứ không dỡ bỏ. Đi đâu thì cuối cùng vẫn về nhận con, nhận vợ, chả ông nào dám bỏ vợ, bỏ con hoàn toàn, già có khi về nhận lại.

Đó là lý do phụ nữ ngoại tình coi như bỏ. Ông nào mà thấy vợ chán thì cứ chuẩn bị sống chung với lũ đi. Đây là khác biệt về giới tính và tâm lý rồi. Cũng thương các mẹ, các mợ nhưng mà đúng là khó tha thứ ở điểm xử lý hậu ngoại tình thôi. Chứ ngoại tình thì cũng cố tha thứ đc.
Lý thuyết của cụ xưa lắm rồi ợ. Thời nay phụ nữ khôn lắm :)

VôPhúc23

Xe máy
Có thể ngồi bàn đàm phán tha thứ khi xét các yếu tố:
- Vk nhận lỗi luôn, thành thật nhận sai, do tâm lý bất ổn nên bị say nắng.... dám đối diện sự thật khắc phục từ bỏ ngay lập tức.
- Từ khi yêu đến nay bản tính ko có gợn về chuyện phụ tình, hit to ry trong sạch tư cách người của Đảng.
- Có công lớn với ck trong một vài biến cố .
Không thể đàm phán nếu:
+ Không nhận lỗi, tìm cách đổ lỗi ngược lại ck, do anh tồi, ko quan tâm, .. nếu như vậy ko nên cố làm gì bởi ck cũng ko mang lại hp cho vk nên vk nó bao biện .... nhưng mà đúng.
+ Trong quá khứ đã có nhiều lần vượt qua lằn gianh vi phạm hpgd, tính khí thất thường hay ca ngợi đàn ô khác hơn ck mình.
Cũng cần gặp
Đối tượng của vk là thế nào, phi công hay tài già, mối quan hệ kiểu nào, thông báo rõ là chúng mày đã bị lộ .
Chú ý: không đánh vk, không đánh thằng bồ ( nhỡ đánh dc nó thì ta đi tù, con vk lại ung dung có ck tiếp, còn bị nó điên lên xiên ta thì thiệt thân)
Khi tình cảm ko còn có thể hàn gắn, tình trạng hôn nhân ko thể kéo dài tốt nhất buông bỏ càng nhanh càng tốt , tìm tập mới.
Có trường hợp ck vẫn bỏ qua vì tất cả nhưng thi thoảng lại khơi chuyện cũ đay nghiến con vk rồi nó điên lên cũng xiên chết đấy nên đừng mong điều kì diệu.
Ông chủ bàn chí lý....