[Funland] Phụ nữ tuổi 40

kieuthienan

Xe buýt
Em đang lao dốc đây.

MiTa

Xe lăn

Bánh Xe Mòn

Xe tải
Vượt qua 27 tầng địa ngục mà e vẫn chưa cảm nhận được gì. Đói quá k cả ngỏng lên để tận hưởng được với các cụ, e xin phép đi ra ạ. "4/3/2020 - Năm Covid thứ 2 Sau công nguyên"

Trang Nguyen

Xe điện
Em thấy 1 số lão đi so mấy em U20 chưa ck chưa con với phụ nữ U40 đã có vài lửa để rồi tự sướng là mình có số hưởng và biết thưởng thức thì hài hước vô cùng vì đa số ông nào có vợ hiện tại U40 mà không đã từng là U20? :))

Đang rảnh rỗi em phân tích về sự hình thành và phát triển của phụ nữ U40 (không tính gái ngành các kiểu).

+ Về cơ bản em nào ngon ngon thì cùng lắm đến năm 30-35 đã có ck và con, cá biệt có em rất ngon nhưng vẫn ở vậy thì thuộc hàng hiếm, khó chiều do đó mấy lão ở đây cũng chẳng có cơ hội tiếp xúc gần cho nên ... bỏ qua.

+ Tính đến U40 thì nhóm không có ck theo lý thuyết là không có con do đó các vòng 1->n xuống cấp chậm nhất theo thời gian nhưng không có ck cũng có lý do của nó và không ít lý do là không hấp dẫn giới tính bẩm sinh cho nên U40 hay U30 hay thậm chí U20 cũng na ná, bố nào vớ phải nhóm này mà không có tình cảm để bù lại thì không sốc và vung vãi chê bai mới lạ (a).

+ Tính đến U40 trong nhóm có ck ở trên thì sẽ có 1 số li hôn và đây là đối tượng chính mà các lão đang chém vì không li hôn lấy đếch đâu để biết rõ mà chém? Nếu có chém thì cũng đang chém về gấu nhà hoặc tưởng tượng do đó tính trung thực không cao (hiếm ông nào thấy vk mình ngon hơn vk thằng hàng xóm vì ăn nhiều quá nên ngán :)) ). Bỏ qua nhóm ăn vụng vì nhóm này không đại diện số đông và người trong cuộc cũng chả dại chém nên chúng ta tập trung phân loại U40 nhóm li hôn :

- Nhóm 1 ly hôn vì hơi tệ nên ck chán : thằng khác đã chê rồi thì đòi hỏi tốt cũng hơi bị khó nên nếu lấy nhóm này làm đại diện phụ nữ U40 thì không công bằng lắm nhưng đáng tiếc là đa số hơi tệ thì đòi hỏi cũng thấp thậm chí thành dễ dãi do đó bị "khám phá" nhiều hơn và có nhiều đánh giá thực tế nhất (b).

- Nhóm 2 li hôn vì những lý do khác : nhóm này không dễ ăn vì đã có kinh nghiệm đầy mình và nếu có rơi rớt bị lừa cũng là số nhỏ chứ đa số đều hướng đến một tình cảm thật sự hoặc ở vậy nuôi con, với nhóm này khó có được đánh giá chính xác vì nếu đã là tình cảm thật kiểu gì cũng thấy hấp dẫn còn nếu ngắm bề ngoài để đánh giá sẽ không thấy hấp dẫn vì phụ nữ nhóm này đa số bề ngoài chảnh, lạnh lùng, luôn cảnh giác cao độ không kể một số có trình độ, địa vị và kinh tế khá thì mấy lão kém hơn hoặc có ý đồ lừa tình nhìn thấy đã rét teo c.him chứ ở đó mà thấy hấp dẫn.

Túm váy :
- Chung : các đánh giá toàn chém hoặc ngắm nghía trên trời đất hoặc chỉ thuộc các trường hợp (a), (b). Vì gần như thiếu hẳn nhóm đang có ck và nhóm đang độc thân nhưng chảnh (có khi do ngon mới chảnh?) nên mức độ tổng quát không cao.
- Riêng : giai đoạn xuống cấp nhất là lúc phụ nữ mới mới sinh em bé, đã có lửa rồi thì 20-30-40 cũng chả hơn kém gì mấy thậm chí con càng lớn còn thon gọn và ngon hơn :))
Nghiên cứu của cụ chi tiết quá, nhẽ kĩ hơn tý nữa thì thành luận văn chứ chẳng chơi. :))

Ca phê thôi

Xe tăng
những người tập luyện thường xuyên vẫn ngon cụ à, với ẻm trên em cam đoan không ngon không lấy xiền :P
Cụ chủ quan rồi. Công nhận 1 điều là nếu chỉ nhìn ảnh được chủ động đưa lên mạng thì ngoài thật sẽ thất vọng lắm đấy.

susu

Xe điện
Cụ chủ quan rồi. Công nhận 1 điều là nếu chỉ nhìn ảnh được chủ động đưa lên mạng thì ngoài thật sẽ thất vọng lắm đấy.
Cụ nói không sai. Nhưng vẫn có ngoại lệ đấy, có thể cụ chưa được trải nghiệm thôi. Nhiều em U50 nhưng đảm bảo cực ngon nhé

KatKik

Xe điện
Nhiều cụ cá trê nhỉ. Các mợ chỉ cần hình thức tb, chìa mông ra phát lại chả phi vào vội.

anhquankt90

Xe tải

Ca phê thôi

Xe tăng
Cụ nói không sai. Nhưng vẫn có ngoại lệ đấy, có thể cụ chưa được trải nghiệm thôi. Nhiều em U50 nhưng đảm bảo cực ngon nhé
Đồng ý với cụ là có ngoại lệ, ý em nói là nói cái chung, cái phổ biến. Chỗ mình tập gym mình biết, nhiều "cô" mặc đồ tập nhìn cũng "gọn gàng, săn chắc" nhưng khi bỏ ra thì ối giời ơi "đời không như là mơ".

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đồng ý với cụ là có ngoại lệ, ý em nói là nói cái chung, cái phổ biến. Chỗ mình tập gym mình biết, nhiều "cô" mặc đồ tập nhìn cũng "gọn gàng, săn chắc" nhưng khi bỏ ra thì ối giời ơi "đời không như là mơ".
Cái này là kỳ vọng quá cao nên thất vọng tràn chề thôi. Cứ tự nhìn bản thân minh xem có bị xuống cấp qua thời gian không thì sẽ có đòi hỏi hợp lý hơn ngay :))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Khiếp cái thớt này dài lê thê. Mọi nhận xét đều phiến diện vì các cụ/mợ khen hay chê thì đều dựa trên số ít, k phải cái chung nên nó chỉ đúng với các đối tượng đó thôi, k phải đúng với những ng khác.
E 40 đây, vẫn thấy tự tin, thay minh vẫn trẻ trung phơi phới, nghĩ mình mới 20t thôi. Ai nghĩ sao mặc xác ng ta, mình quan tâm tới những người có ý nghĩa với mình thôi.