[CCCĐ] Phú Yên - Quy Nhơn cuối mùa biển động

tvdung

Xe điện
Chắc bạn ý bơi ra xa quá hả cụ? Chuyến đi của cả đoàn chắc rất buồn kể từ đây :(
CỤ cho hỏi việc này đoàn cụ xử lý thế nào? kết thúc chuyến đi và cụ xấu số về vận đơn?
Úi nghe sợ quá cụ ơi. Đợt cụ đi là ngày nào đó ạ. Đợt trước em còn toàn cho bọn trẻ con tắm ở chỗ này. Nghe cụ kể mà hết cả hồn
Vâng, sau khi chuyện đó xảy ra, tất cả mọi hoạt động đều hủy bỏ ợ, nhìn mặt ai cũng rất buồn
Đoàn một số người theo xe để chở bạn ý về HN (do sân bay Quy Nhơn chưa có dịch vụ),các công việc liên quan cũng được mọi người lo liệu chu đáo
Em đi đợt cuối tháng 2 cụ Móm ạ, cuối mùa biển động mà :(

haikv240987

Xe đạp
Website
vietnamopentour.vn
Đúng là mùa nắng nóng này đi biển thì tuyệt vời, huống chi biển Phú Yên Quy Nhơn thì lại nằm trong top biển đẹp nhất việt Nam

HANOICity

Xe điện
Vâng, sau khi chuyện đó xảy ra, tất cả mọi hoạt động đều hủy bỏ ợ, nhìn mặt ai cũng rất buồn
Đoàn một số người theo xe để chở bạn ý về HN (do sân bay Quy Nhơn chưa có dịch vụ),các công việc liên quan cũng được mọi người lo liệu chu đáo
Thật đáng tiếc, em có lời chia buồn cùng đoàn cụ, bản thân em cũng tí nữa thì làm bạn với cụ Hà Bá ở Hầm Hô. Khi đó em đi 1 mình lên thượng nguồn, nhẩy trên các tảng đá khổng lồ, bơi qua các hố nước sâu, may mà có sợi dây thừng người ta căng qua...:)

buonnon

Xe buýt
Gấu nhà cụ cũng gê thật đấy cho cụ chào có mỗi các cụ ko sợ các mợ nóng tai à???? Chúc mừng chuyến đi của cụ vùng nam trung bộ là e cũng khoái lắm sau tết ít hôm e cũng loanh quang vùng đó hơn chục ngày
Danh mục các chuyến đi nhà cháu
--------------------------------------------

Chào các cụ!
Lâu rồi mải mê cơm áo gạo tiền nên nhà em không lượn đi đâu, cũng định đưa gia đình đi vào miền Nam Trung Bộ 1 chuyến mà mãi đến đầu năm nay mới đi được

Lịch trình của nhà em là bay vào Phú Yên, ăn chơi loanh quanh các điểm du lịch ở đây 3 ngày, sau đó về Quy Nhơn nghỉ dưỡng 3 ngày rồi bay ra

Mời các cụ cùng du lịch với nhà em ợ

tvdung

Xe điện
Thật đáng tiếc, em có lời chia buồn cùng đoàn cụ, bản thân em cũng tí nữa thì làm bạn với cụ Hà Bá ở Hầm Hô. Khi đó em đi 1 mình lên thượng nguồn, nhẩy trên các tảng đá khổng lồ, bơi qua các hố nước sâu, may mà có sợi dây thừng người ta căng qua...:)
Thế mới bảo sống chết có số cụ nhỉ :(

tvdung

Xe điện
Gấu nhà cụ cũng gê thật đấy cho cụ chào có mỗi các cụ ko sợ các mợ nóng tai à???? Chúc mừng chuyến đi của cụ vùng nam trung bộ là e cũng khoái lắm sau tết ít hôm e cũng loanh quang vùng đó hơn chục ngày
Hehe, tại em cứ quen mồm, chứ gặp các mợ là em còn lễ phép hơn nhiều :))

Võ Minh Tài

Xe máy
Đợt đó biển còn động...và Kỳ Co là đảo nên mùa biển động sóng rất nguy hiểm, sóng biển cứ dập dìu kéo ra hồi nào ko hay, nên mấy a ngoài Bắc vào ko quen tốt nhất nên mặc áo phao khi tắm ạ!!!
Anh chủ chộp hình đẹp quá ạ!!!

khoinguyen1010

Xe tải
em năm ngoái cũng ở tuy hoà 1 đêm nhưng thấy vắng quá chưa khám phá được gì ảnh cụ đẹp quá.

Mr.Piez

Xe tải
Cụ cho em hỏi món mắt cá ngừ .... nó là mắt cá ngừ thật ạ :D có ngon không cụ=P~

longphamdoan

Xe hơi
đồ ăn ở Phú Yên rẻ quá các cụ ạ

justinlong

Xe tải
Em vào đó 1 lần, lượt vào máy bay tý hạ xuống biển, lượt về thì may bay đón ko hạ cánh được, phải phi ngược vào Cam Ranh để bay ra, mệt nhưng lại là chuyến đi đáng nhớ và rất vui. Ko có nhiều thời gian rảnh và là cuối năm nên cũng ko đi đâu được.
Sân bay Tuy Hòa sát biển ah cụ?
Ở FLC thì gọi nhà hàng ngay lỗi vào Eo Gió họ sẽ cho xe điện vào đón, đồ ăn cũng rẻ và đầy đủ các món. Mùi vị thì bt

Chỉnh sửa cuối:

spider87

Xe đạp
huhu đợt trước đi Quy Nhơn mà ko đi luôn Phú Yên mới đau chứ........

Gừng

Xe container
thớt bổ ích ạ

e hóng