[Xe cộ] phutung24h: Phân phối lắp đặt ẮC QUY Ô TÔ chuyên nghiệp, giá tốt nhất cho thành viên OF

Số điện thoại
0985095590
Giá
1,000,000 VNĐ
Địa chỉ
39 ngõ 4 Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm

GlasWeld

Xe tăng
thấy người sang bắt quàng làm họ hả kụ
Lại chiêu: phở Thìn, Phở họ Cồ đây. Bây giờ có khi vào " Bách Hoá tổng hợp" cũng có Phở Cường Hàng Muối cũng nên. =))
Các cụ Ofers nhà mình sành miệng lắm

quyetthang

Xe tăng
Em thấy việc dùng hóa chất gì là quyền của mỗi người, có phải đi xin đâu mà phải chờ ai cho phép, quan trọng kỹ thuật và chất lượng của người sử dụng nó thôi.

phutung24h

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
39 Ngõ 4 Phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN
Website
thegioiacquy.vn
Em thấy việc dùng hóa chất gì là quyền của mỗi người, có phải đi xin đâu mà phải chờ ai cho phép, quan trọng kỹ thuật và chất lượng của người sử dụng nó thôi.
Em mời Cụ 1 ly ạ. Cụ suy nghĩ thật thấu đáo, tinh tường lắm ạ
Việt Nam ta không ngừng ngoại giao và luôn mong muốn hội nhập với toàn cầu. Từ đó người tiêu dùng mới có quyền và lợi ích ạ
Cứ "ao làng" mãi chúng ta bao giờ mới mở mày mở mặt với năm châu bốn bể Cụ nhỉ
Hân hạnh được chào đón và phục vụ Cụ
Thanks Cụ

Chỉnh sửa cuối:

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Lại chiêu: phở Thìn, Phở họ Cồ đây. Bây giờ có khi vào " Bách Hoá tổng hợp" cũng có Phở Cường Hàng Muối cũng nên. =))
Các cụ Ofers nhà mình sành miệng lắm
Cụ hơi lạc đề đấy nhé, sao phở lại có ở đây. Em biết Gấu nhà Cụ rồi nhé, mát trời là em mách Cụ hay đi ăn "phở" đấy :))
Về quan điểm em đồng ý với Cụ và có lời cám ơn Cụ đã góp ý. Người tiêu dùng Việt Nam ta giờ thông minh lắm ạ.
Chỉ khi nào các nhà cung cấp dịch vụ quan tâm tới lợi ích khách hàng, biết hội nhập và có nhân tài (em ví như tay thợ giỏi ấy ạ) thì từ đó dân ta "người tiêu dùng ta" mới bớt khổ.
Em sẽ không ngừng cố gắng và nâng cao tay nghề cũng như dịch vụ để luôn đem đến cho các Cụ/ các Mợ những sản phẩm, dịch vụ chất lượng nhất, đầy đủ nhất ạ. Về pháp lý em là công ty cung cấp dịch vụ, có hóa đơn đỏ đàng hoàng nên các Cụ, các Mợ yên tâm ạ
Hân hạnh được chào đón Cụ đến với dịch vụ bên em.
“Phương châm của em là “Làm được, ăn được, chơi được, uống cũng được”, em được cái nhiệt “huyết” lắm. Phục vụ tận nơi, chất lượng và chuyên nghiệp nhất luôn ạ”
Thanks Cụ!

nam_n6260

Xe hơi
Cụ có cái giá gạt mưa Bosch cho Forte giống áp dụng cho ngày mai tại Btek không đới?

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Vì lợi ích người tiêu dùng

chúc làm ăn phát đạt
Thật quý hóa cho em và cảm ơn Cụ đã có lời chúc mừng.

Như Cụ đã biết, Việt Nam ta đã là một nền kinh tế thị trường hội nhập sâu rộng.
Em lấy ví như "Anh ĐIỆN" bây giờ thôi, nếu cứ suy nghĩ "độc quyền" giống như anh ấy thì dân ta còn khổ lắm Cụ nhỉ. Đây cũng là vấn đề đau đầu của Quốc hội và nhà nước ta, biết bao kỳ đại hội đưa ra vấn đề, thật sôi nổi nhưng giải quyết được vấn đề thì vẫn là "chưa và nan giải"
Thêm ví như Anh Di động ấy, anh ấy sống với nhau như bây giờ Cụ có thấy thoải mái không, có sướng không? Lành mạnh, anh nào cung cấp sản phẩm chất lượng tốt, dịch vụ đầy đủ, hội nhập sâu rộng tới từng tay khách hàng trên toàn quốc và thế giới thì anh ấy được nhiều người tiêu dùng tin dùng.
..vv..&vv..
Với tất cả các ngành nghề khác cũng nên giống anh Di động vậy, trong đó có dịch vụ chăm sóc ôtô của Cụ và Em. Em còn biết chỗ Cụ là một trung tâm chăm sóc ôtô có tay nghề cao, uy tín và đang một ngày nâng cấp đầy đủ dịch vụ, sản phẩm phụ tùng đáp ứng gần như đầy đủ các nhu cầu về ôtô. Cụ cũng sử dụng phụ tùng BOSCH cao cấp này, công nghệ cao cấp GlasWeld này, 3M này, Sonax này, cả Automagic nữa này .vv.. những thương hiệu quốc tế, có chất lượng quốc tế nhằm đem đến sự tiện nghi và thỏa mãn mọi nhu cầu của các Cụ/Mợ ôtô Cụ nhỉ
Em phấn đấu cũng sẽ là một điểm đến lý tưởng giống như Cụ, phục vụ hoàn hảo nhất, tốt nhất cho các Cụ/Mợ ôtô ạ
Xin cụm 1 ly với Cụ, mong luôn được Cụ góp ý ạ

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Cụ có cái giá gạt mưa Bosch cho Forte giống áp dụng cho ngày mai tại Btek không đới?
Em đăng ký chương trình 15 và 22/12 cho CAR CARE DAY dành riêng cho KIA Cụ Nam nhá

Cả Gạt mưa và Acquy Bosch cho ngày 15&22/12 dành riêng cho KIA luôn ạ
Chiều nay Em mang hàng đến Cụ nhé?
Thanks Cụ!

nam_n6260

Xe hơi
Em đăng ký chương trình 15 và 22/12 cho CAR CARE DAY dành riêng cho KIA Cụ Nam nhá

Cả Gạt mưa và Acquy Bosch cho ngày 15&22/12 dành riêng cho KIA luôn ạ
Chiều nay Em mang hàng đến Cụ nhé?
Thanks Cụ!
Cụ nhầm với cụ nào không ạ? Em là khách lẻ, hỏi giá bình thường thôi ạ. Vì sợ mai em bận không qua được, nên hỏi giá xem có "rẻ" bằng giá ngày mai không mà cụ?!

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Em muốn thay bộ bugi cho Mon V6 2.5, cụ có thay luôn hay E phải mang đi thay, cụ cho em Giá nhé, hôm nào rảnh em qua (trước E hay ngồi Ngà Vinh 2), tiện cụ xoá cho em cái vết kính bị sỏi bắn vào

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Cụ nhầm với cụ nào không ạ? Em là khách lẻ, hỏi giá bình thường thôi ạ. Vì sợ mai em bận không qua được, nên hỏi giá xem có "rẻ" bằng giá ngày mai không mà cụ?!
Thật ngại quá.
Mai Cụ bận thì Em xin phục vụ Cụ luôn hôm nay ạ
KIA Forte của Cụ xài đc cặp EcoPlus 24"x20" ạ, có giá trong chương trình tặng Voucher của Em là 150K/ 1 cặp ạ.
Mời Cụ ghé qua địa chỉ của em, hoặc cho em địa chỉ và số phone của Cụ, em sẽ đến tận nơi phục vụ Cụ ạ

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
có nhiều tư duy kinh doanh khác nhau, nếu bạn mua tự làm ok, nhưng bạn mua để kinh doanh thì phải được sự ủy quyền vì nó là liên quan đến bảo hộ thương hiệu
Không phải bạn cứ đăng tin là quảng cáo cho Meguiars, bên Meguiars không cần điều này, nếu bạn dùng Meguiars để kinh doanh chính là bạn đang dùng Meguiars để kiếm tiền cho bạn chứ không phải cho chúng tôi
Nếu bạn dùng Meguiars mà làm không tốt tới khách hàng thì lại ảnh hướng tới chính thương hiệu mà chúng tôi đang sở hữu
Một lối tư duy rất cũ là " tao thích làm gì thì tùy" nhưng đó là tư duy của người không hiểu luật.
Mong là chưa có thỏa thuận gì chính thức bạn gỡ từ Meguiars ra khỏi gian hàng của bạn. Bạn kinh doanh Bosch chứ không phải là kinh doanh Meguiars và chúng tôi không cần bạn quảng cáo hộ

Cám ơn
Em biết Meguiars là sản phẩm chất lượng tốt lăm ạ, ý em là em nhập qua Cụ hóa chất Meguiars để phục vụ cho các Cụ/Mợ nhà em thôi. Chứ Em không kinh doanh buôn bán gì sản phẩm Meguiars Cụ ạ.
Mong Cụ tư vấn, thanks Cụ

minhnguyen3107

Xe tăng
có nhiều tư duy kinh doanh khác nhau, nếu bạn mua tự làm ok, nhưng bạn mua để kinh doanh thì phải được sự ủy quyền vì nó là liên quan đến bảo hộ thương hiệu
Không phải bạn cứ đăng tin là quảng cáo cho Meguiars, bên Meguiars không cần điều này, nếu bạn dùng Meguiars để kinh doanh chính là bạn đang dùng Meguiars để kiếm tiền cho bạn chứ không phải cho chúng tôi
Nếu bạn dùng Meguiars mà làm không tốt tới khách hàng thì lại ảnh hướng tới chính thương hiệu mà chúng tôi đang sở hữu
Một lối tư duy rất cũ là " tao thích làm gì thì tùy" nhưng đó là tư duy của người không hiểu luật.
Mong là chưa có thỏa thuận gì chính thức bạn gỡ từ Meguiars ra khỏi gian hàng của bạn. Bạn kinh doanh Bosch chứ không phải là kinh doanh Meguiars và chúng tôi không cần bạn quảng cáo hộ

Cám ơn
Hay nhỉ, nếu cứ cần thỏa thuận thì chẳng lẽ các cửa hàng điện tử cả dọc đường Hai Bà Trưng đều phải có thỏa thuận xin phép nhà phân phối Sony, Panasonic, Samsung... à???

Với em là người tiêu dùng cứ hàng nào chính hãng đảm bảo mà rẻ thì là em mua. Còn cứ cửa hàng chính hãng mà giá cao thì em cũng chẳng quan tâm.

Mà cụ Meguiars hãy chăm sóc topic và khách hàng của mình hơn là tìm cách độc quyền hàng Meguiars trên OF cụ ạ.

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Em muốn thay bộ bugi cho Mon V6 2.5, cụ có thay luôn hay E phải mang đi thay, cụ cho em Giá nhé, hôm nào rảnh em qua (trước E hay ngồi Ngà Vinh 2), tiện cụ xoá cho em cái vết kính bị sỏi bắn vào
Bẩm Cụ em có Bugi để hầu ẻm Mondeo xinh đẹp của Cụ ạ, có 2 loại mời Cụ chọn:
+ Loại chân bạch kim có giá Voucher (VC) platinum 90K/1 chiếc
+ Loại cao cấp 4 chấu Iridium giá VC là 280K/1 chiếc
Cụ cho em địa chỉ và số phone em tới tận nơi lắp bugi và xóa vết kính cho sáng loáng luôn ạ
Thanks Cụ!

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
cụ cho em giá đôi gạt mưa Forte nhé. Nha em gần chỗ cụ.
Bẩm Cụ:
KIA Forte của Cụ xài đc cặp xương cứng EcoPlus 24"x20" ạ, có giá trong chương trình tặng Voucher của Em là 150K/ 1 cặp, hoặc cặp xương mềm đen 24"x20" có giá VC là 400K ạ
Mời Cụ ghé qua địa chỉ của em, hoặc cho em địa chỉ và số phone của Cụ, em sẽ đến tận nơi phục vụ Cụ ạ
Thanks Cụ!

Hoang HB

Đi bộ
e muon va cai kinh chan gio vet no nho thoi thoi gian co lau ko cu nhi

kaid

Xe tăng
Chẳng biết bên bác có Bơm xăng và máy phát cho xe đời tống của em, mazda 626, đời 97 k ah.?

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
e muon va cai kinh chan gio vet no nho thoi thoi gian co lau ko cu nhi
Vâng,nếu vết nhỏ thì nhiều nhất cũng chỉ mất 20p thôi ạ,cụ có thể qua chỗ e hoặc ko cụ cho e địa chỉ e qua vá cho cụ ạ.
Kính cụ!