[Thảo luận] {Picture} - Tối 29/10 - Santafe điên ở BẠCH MAI- HN

roro

Xe tăng
Chuyện vừa xảy ra ở Bạch Mai

Em vừa có việc về trên đường Bạch Mai thấy 1 tai nạn kinh khủng quá.
2, 3 đồng chí nằm bất động, mấy đồng chí đứng ngồi ôm đầu kêu khóc. 1 ô tô bị lật ngang nóc hướng ra phía ngoài gầm úp vào trong lề và cơ số xe máy nằm ngổn ngang trước, sau xe ô tô.
Quả thật em không mang gì để chup và thứ hai có thì em thấy cảnh tượng đó cũng không dám dừng xe để chụp. Dân tình bắt đâu bu lại đông như kiến, em đi lên trước gặp CSGT để báo tình hình nhưng có vẻ các chú đấy chỉ hững hờ một câu là :"biết rồi". Em cũng không thấy các chú đấy có gì vội vã đi giải quyết cả băn khoăn mãi chắc các chú đang đón đoàn nên không dám bỏ vị trí.:-L
Quả thật vụ này em nghĩ có thể có một vài người chết. Về đến nhà mà tim vẫn đập, chân vẫn run. Vụ việc vừa xảy xa lúc 11h hơn.

Pet_HUT

Xe container
Nghe cụ tả em tưởng tượng ra như 1 vụ khủng bố ấy nhỉ! Giá mà có cái ảnh thì hay quá. Mong sao không ai ra đi!

f1_hn

Xe container
Hãi hùng quá...ko biết có cụ nào có ảnh chi tiết ko :(

vuahe77

Xe điện
Chắc lại vào cua mất lái đây mà ^:)^

kiendudu

Xe tải
chưa tưởng tượng ra là vụ tai nạn này như thế nào

nickbambie

Xe hơi
Không ai có ảnh hay tin bài từ báo chính thống post lên nhi

gamevn

Xe buýt
Lót dép ngồi hóng tin thêm và ảnh.

Hokutonoken

Xe đạp
Sợ thật không biết 1 ngày có bao nhiêu người ra đi vì TNGT ^:)^^:)^^:)^

amatuer

Xe tải
Nếu cụ chủ thớt ko chém gió thì nghe chừng lại có vụ xe điên roài, hic ở HN mà nghèo nghèo như cánh amatuer bọn e chưa có 4b để vần, toàn phải đi 2b thì hic ra đường là thấy run rồi, nhất là phải đi mấy đường to và đẹp ( GP, Ng.Trãi, C.Giấy hay mấy đường to đẹp mới làm ) toàn các bác có tí men vào vít kinh lém :-<

roro

Xe tăng

Đây, em thêm vào cái ảnh cho các cụ dễ hình dung. Cái chỗ chấm chấm kia là người nằm và ngôi kêu khóc. Cảnh tượng lúc đó thực sự là lạnh gáy. Em cũng không hiểu người trong xe có bị sao không vì vụ việc xảy ra trước khi em đi qua khoảng 5 phút mà thôi.

VP_Statham

Xe tải
thức đêm hóng thêm tin vụ này, nghe cụ tả mà cũng sởn tóc gáy :(

Tungbin

Xe buýt
[00h30 ngày 30/10 ]...Oto điên và tai nạn kinh hoàng tại Bạch Mai

Vâng e vừa hóng được gửi ngay cho các cụ nhận xét ý kiến:
Tai nạn xảy ra khoảng 20p trước khi tôi đến đấy , do ko đc chứng kiến ngay lúc tai nạn diễn ra nên cũng ko hóng đc nhiều ...Hội tụ tất cả nhưng người dân có mặt ở đấy và những người đã chứng kiến vụ tai nạn thì tôi đc biết là
tại nạn do 1 chiếc xe Santafe tầm 6,7 chỗ có biển số 30Y2138 chạy bởi 1 người lái xe cũng trẻ nhưng lúc chúng tôi ra thì người lái xe đã đc đèo đi đến trụ sở công an nào tại đấy ...Nghe kể thì đc biết chiếc xe điên này chạy từ quán karaoke gần đó ...sau khi chạy đc khoảng gần 100m thì chiếc xe gây nạn tại trước của hàng thời trang 197 Bạch Mai và nạn nhân tất nhiên là những người xấu số đang đi trên đường
lúc đến hiện trường có lẽ là còn 4 chiếc xe ...tất cả đã đc đưa đi cấp cứu và ko biết người sống xót còn lại đc là bao nhiêu
[ Tiện đang viết những dòng này tôi cũng muốn gửi lời chia buồn đến gia đình và người thân của những người xấu số đã bị chiếc xe điên đâm vào
] Còn đây là những hình ảnh do phóng viên có công rất to tác nghiệp cùng đó là :
Nông Dân Chân Đất :

post nốt mấy pix trong lúc tác nghiệp :

Có vài bạn thanh niên hỏi mình anh là sự ah
tuy ko phải thật như các bạn ấy nghĩ nhưng mình cũng dần dần thích công việc tác nghiệp và đóng góp cho beat.vn thân yêu này rồi ^^
p/s : 1 người có công rất lớn trong lần này đó là
Nông Dân Chân Đất 1 người đã rất vất vả chen lấn để có những bức ảnh đẹp cho anh em xem ..vì vậy nếu gặp người này ở đâu thì a e đừng quên thask nhé

....hnay là haloween rồi
có lẽ gặp vụ này tối đi chơi cũng chẳng thể vui vẻ đc
chẳng biết làm gì cả ngoài cầu mong cho sẽ có nhiều người trong vụ tai nạn này ko làm sao

beat.vn

gamevn

Xe buýt
Chỗ này có gần ngã 4 Lê Thanh Nghị và Bạch Mai ko cụ? Chắc 4b phải vít kinh lắm rồi mất lái thì xe mới lật như thế chứ? :P Mai ko bik báo chí có tin ko nhỉ?

blackchevy

Xe tải
Chỉ biết phát biểu mỗi câu " Choáng" có lẽ phải cải tổ lại ngành đào tạo lái xe.

kylingx668

Xe máy
{Picture+Clip} - Tối 29/10 - Santafe điên ở BẠCH MAI- HN

[youtube]Agppr25JnWg[/youtube]

Có rượu :

Trích lời dẫn của 1 anh hóng ở đó
Tại nạn do ô tô phóng nhanh tránh vào trong nhưng lại gặp đúng 1 hội vừa từ quán hát đi ra đang ôm hôn chia tay đứng dưới đường thế là ô tô k kịp né phang tất cả 4 xe.Trong đấy có 2 xe wave 1 Ab 1 Sh đứng sát vỉa cạnh gốc cây bị ô tô phi vào,ô tô lao lên đè vào xe xong đâm vào gốc cây thế là bị lộn nhào.
Thương vong thì sơ sơ có 4 người vào viện trong đấy có 1 gd và 1 bé tầm 3t bị nặng nhất.Sau khi bị đâm mẹ đứa bé bị đè dưới xe,nghe nói % sống hơi mỏng manh,may nhất em bé chỉ bị thương nhẹ k lam sao.Mong tất cả đều k làm sao để thằng ô tô phải đền tiền viện phí thuốc men cho cẩn thận chứ nếu chết đi thì nó lại chỉ đền có mấy chục là xong.
Về sau dân mang cả dao ra chém nát đầu xe ô tô để lôi thằng lái xe ra,lúc đầu nó sợ quá tưởng bị chém nhưng may đúng lúc 113 đến 2 anh C.A lao vào kéo nó lên thẳng xe,vào xe rút đt ra alo àlo báo nhà luôn.Định chụp ảnh thằng lái xe nhưng trông mặt nó khiếp quá thôi k chụp nữa,nhìn nó cứng phết vàng đeo đầy người.Nhưng số nó may vì C.a đến kịp k gặp dân ở đấy bâu vào người đánh thì ít người vào giật đồ thì nhiều.
Nguồn tư liệu beatvn :
Thank to : Sir JL , Huy Mario , Nông dân chân đất .. cùng 1 số bác đã tác nghiệp kip thời

Link Youtobe :
http://www.youtube.com/watch?v=Agppr25JnWg

Chỉnh sửa cuối:

kklong34

Xe tải
mới mua xe đã kinh rồi lại có cả rượu nữa thì...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

giangsuki

Xe ngựa
KInh thật, giờ ra đường chả biết đâu mà lần

quên up lại cái video hộ cụ nhá
[youtube]Agppr25JnWg[/youtube]

Phương Nga

Xe lăn
Cầu cho những người bị nạn tai qua nạn khỏi

timeout

Xe điện
Đường Bạch Mai mà bác tài chạy tới mức độ đâm lật xe thì em cũng vái thật. Có lẽ phải đổi tên xe thành Satan Phê thì đúng hơn. Chậc, xe mới đăng ký được 3-4 tháng chứ mấy nhỉ.