Chi hội PVC là tập thể đoàn kết và sẵn sàng chia sẻ

iwate

Xe buýt
Chào các cụ! Thay mặt chủ tịch tôi xin gửi tới các cụ lời cảm ơn sâu sắc nhất!
Thưa các cụ hôm qua chủ nhật là ngày họp hàng tuần của hội, chủ tịch vì công việc nên đi vắng và cử tôi thay mặt để chủ trì. Các cụ đã có mặt rất đông đủ, một số cụ vì ở xa hoặc bận đột xuất không đến họp được đã gửi tin nhắn để cáo lỗi. Đó chính là thể hiện tinh thần đoàn kết và có hành động tích cực để duy trì và phát triển hội. Trong buổi họp anh em cũng đã thể hiện tinh thần đoàn kết và sống có trách nhiệm, sẵn sàng chia sẻ cùng cộng đồng bằng các nghĩa cử cao đẹp, chia sẻ nhau những kinh nghiệm quý báu khi sử dụng xe, mua sắm đồ đạc phụ tùng, tư vấn cho nhau những kinh nghiệm đã kinh qua trên thương trường. Hy vọng chúng ta mãi mãi là hội đoàn kết, vui vẻ, sẵn sàng chia sẻ. Chúng ta hãy cố gắng tìm hiểu về cá nhân của nhau kỹ hơn, tạo điều kiện để giúp đỡ nhau, giới thiệu cho nhau những cơ hội có thể tư duy và phát triển các công việc của hội viên với bạn bè và khách hàng của mình. Một lần nữa xin cảm ơn các cụ!

Thắng_Mềm

Xe điện
Vâng ! cũng thay mặt Ae cảm ơn các vị lãnh đạo đã quan tâm sâu sát đến quần ... chúng . Xin cảm ơn !

Tu_Voi

Xe tải
E xin kính cụ Nguyên 1 ly ạ

khanhnghihai

Xe tải
Hôm qua đc 18 cụ...
Họp mặt chém gió, bình xe, tiêm chích mem mới...:D
Các cụ xem xúc tiến vụ đi chơi gần trong ngày, BBQ ngoài trời lun đi ợh...

iwate

Xe buýt
Hôm qua đc 18 cụ...
Họp mặt chém gió, bình xe, tiêm chích mem mới...:D
Các cụ xem xúc tiến vụ đi chơi gần trong ngày, BBQ ngoài trời lun đi ợh...
Chương trình tuần tới họp BBQ, phân phát Logo Pa Ủ. Hôm nay cụ Haso đã đi khảo sát, mai có kết quả sẽ trình lên các cụ.

Tu_Voi

Xe tải
Làm sao có tý nghịch bùn nó mới đói, có đói thì ăn mới ngon các cụ ạ ;))

Peto

Xe điện
Cảm ơn anh Nguyên nhiều..em đi công tác mà trong lòng chỉ trông ngóng ở nhà thôi, quen gặp nhau chém gió rồi, bây giờ bị nghiện đâm khổ.

TÉP

Xe buýt
Chào các cụ! Thay mặt chủ tịch tôi xin gửi tới các cụ lời cảm ơn sâu sắc nhất!
Thưa các cụ hôm qua chủ nhật là ngày họp hàng tuần của hội, chủ tịch vì công việc nên đi vắng và cử tôi thay mặt để chủ trì. Các cụ đã có mặt rất đông đủ, một số cụ vì ở xa hoặc bận đột xuất không đến họp được đã gửi tin nhắn để cáo lỗi. Đó chính là thể hiện tinh thần đoàn kết và có hành động tích cực để duy trì và phát triển hội. Trong buổi họp anh em cũng đã thể hiện tinh thần đoàn kết và sống có trách nhiệm, sẵn sàng chia sẻ cùng cộng đồng bằng các nghĩa cử cao đẹp, chia sẻ nhau những kinh nghiệm quý báu khi sử dụng xe, mua sắm đồ đạc phụ tùng, tư vấn cho nhau những kinh nghiệm đã kinh qua trên thương trường. Hy vọng chúng ta mãi mãi là hội đoàn kết, vui vẻ, sẵn sàng chia sẻ. Chúng ta hãy cố gắng tìm hiểu về cá nhân của nhau kỹ hơn, tạo điều kiện để giúp đỡ nhau, giới thiệu cho nhau những cơ hội có thể tư duy và phát triển các công việc của hội viên với bạn bè và khách hàng của mình. Một lần nữa xin cảm ơn các cụ!
He, nghe cứ như hịch tướng sĩ í nhỉ :D

Thắng_Mềm

Xe điện

Dr Hai

Xe tải
toàn xui dại con người ta lao đầu vào chỗ ăn nhậu+sung sướng thôi các cụ nhể

haso

Xe tải
Trong PVC anh em chơi nhiệt tình, anh em có gì chơi đó. OFF tuần tới các cụ xuống Thường Tín đông đủ nhé Ạ. Em thích vậy thôi.

thuongngong

Xe hơi
Chà chà ,cụ haso dỗi rồi,em đk đoạn câu cá và nhặt bóng .

thuongngong

Xe hơi
Em ko biết câu,nếu đi đc thì đi cổ vũ mí lại nhặt bóng buổi sáng ạ.

TÉP

Xe buýt
Trong PVC anh em chơi nhiệt tình, anh em có gì chơi đó. OFF tuần tới các cụ xuống Thường Tín đông đủ nhé Ạ. Em thích vậy thôi.
Kụ chém vừa thôi, có cái có sẵn trong người luôn cũng không dám chơi nhóe, để nhà dùng thôi :D