Lâm Gia Trang Quán Cafe số 5 LGT hoa nở vẫy chào, em mời Cụ Mợ ra vào đón xuân. ( Lưu trữ không xóa)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tarra

Xe điện
Đầu năm mới, bọn em liên hoan ca nhạc ở nhà.

Và 90 năm cuộc đời:D

Em cám ơn Cụ
Năm mới em chúc Cụ và các Cụ Mợ trong hội ca hát luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và vạn sự như ý :)
Toàn các Cụ Mợ hát rất hay. Em thích nhất bài Besame Mucho. Mợ hát bài này bằng tiếng Pháp rất tình cảm và phong cách cũng đẹp ạ.
Em và mọi người đã từng post bài này ở nhiều thể loại. Một trong những kiểu thể hiện song ca em thích đây :)

Chỉnh sửa cuối:

Tarra

Xe điện
Em và mọi người đã từng post bài này ở nhiều thể loại. Một trong những kiểu thể hiện song ca tiếng Anh và La Tinh em thích đây :)

Em trích ra đây không Youtube chặn không nghe được

Tarra

Xe điện
Bài này thể hiện bằng tiếng ghita hoặc Saxophone cũng tuyệt hay

VUDINHKY

Xe tải
Đại gia đình nhà Lâm thích nhẩy, năm mới chúc các cụ An khang thịnh vượng.....

trung102

Xe tăng
Em cám ơn Cụ
Năm mới em chúc Cụ và các Cụ Mợ trong hội ca hát luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và vạn sự như ý :)
Toàn các Cụ Mợ hát rất hay. Em thích nhất bài Besame Mucho. Mợ hát bài này bằng tiếng Pháp rất tình cảm và phong cách cũng đẹp ạ.
Em và mọi người đã từng post bài này ở nhiều thể loại. Một trong những kiểu thể hiện song ca em thích đây :)

Cám ơn mợ đã có lời ngợi khen, mợ này là cô giáo đang dạy nhạc, còn mấy mợ kia là học trò của mấy đứa bạn em, bọn em chơi thân nhau từ nhỏ chỉ riêng em k học nghệ thuật còn các bạn kia toàn học ở nhạc viện Hà Nội.

Chỉnh sửa cuối:

Booty

Xe đạp
Năm mới em chúc các Cụ/ Mợ sức khỏe dồi dào nhà nhà an khang thịnh vượng.

jampiuto

Xe buýt
Em Chúc cả nhà Lâm Gia Trang một Năm mới Vạn sự như ý, Hạnh Phúc, An khang Thịnh vương
Nhà cũ đã đủ 100 tầng. Cụ Milan thì bận nhiều công việc nên em xin mở nhà mới. Mong các Cụ các Mợ luôn cảm thấy vui vẻ , yên bình khi về Cafe Lâm Gia Trang :)

Em giờ mới biết :)

Trạng thái
Thớt đang đóng