Lâm Gia Trang Quán Cafe số 5 LGT hoa nở vẫy chào, em mời Cụ Mợ ra vào đón xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Zonda R

Xe tăng

slaz8

Xe ba gác
Người xưa nói rằng:
Khôn chơi hoa Đại
Dại chơi hoa Lý
... chơi hoa nhài

Nhưng anh thích hoa nhài từ bé đến giờ vì nó có mùi thơm rất dễ chịu và cánh nhài ướp trà cũng hay
Chả có nhẽ mình... thật :))
hóa da anh ... từ bé à?;)

hungalpha

Siêu Chã!
Còm này của anh làm e phải đi sớt gu gồ:))
Hồi trc e cũng ko thích hoa Nhài lắm, vì papi thích nên em cũng chịu khó chăm, cơ mà từ ngày bạn Mami Miu mách cho cách ún trà hoa nhài là em đâm nghiện và thích nhài:)
hóa da anh ... từ bé à?;)
Ngày bé ông nội anh có trồng một vườn hoa, trong đó có nhiều cây để ướp trà như ngâu, nhài...
Mấy bà chị con bác bị cấm tiệt chơi hoa nhài, mình là con trai nên chơi thoải mái và mang tiếng đến giờ

Julbe

Xe hơi
Người xưa nói rằng:
Khôn chơi hoa Đại
Dại chơi hoa Lý
... chơi hoa nhài
Nhưng anh thích hoa nhài từ bé đến giờ vì nó có mùi thơm rất dễ chịu và cánh nhài ướp trà cũng hay
Chả có nhẽ mình... thật :))
Em vào mừng quán mới!
Dấu ... điền gì vào thế ạ?
Chắc lão chủ lò khoe ngày trc đập choai, sát gái... từ bé :)) (đũy từ bé)

slaz8

Xe ba gác
eng hóng hoa

Menhim1601

Xe container
E vào chào quán mới tiện ngồi nghe nhạc đêm để cảm nhận sự tĩnh lặng, sự bình yên của cuộc sống >:D<
Bản này em cũng nghe rùi nhưng không thích bằng bản Trấn Thành hát :), cá nhân em cảm giác TT hát tình cảm ơn dù hát không chiên nghiệp :)

Menhim1601

Xe container
Ngày bé ông nội anh có trồng một vườn hoa, trong đó có nhiều cây để ướp trà như ngâu, nhài...
Mấy bà chị con bác bị cấm tiệt chơi hoa nhài, mình là con trai nên chơi thoải mái và mang tiếng đến giờ
Hihi, hồi bé em toàn chơi mấy trò của đám con trai, cấm có hoa hoét j, hoa nào ăn được thì mí để ý đến :))

Kitcat

Xe container
Cái ông làm thơ chửi người Tràng An kể cũng đểu nhỉ..."dẫu không thanh lịch cũng người Tràng An" ý.
Vậy mới nói người Tràng An có cái tính bỏ bơ rất kỳ, ai nói gì kệ, vậy mới lưu truyền tới nay.

Mang tiếng tới giờ chắc là anh cũng có "chơi thoải mái" lắm đó ha? :)
Chắc lão chủ lò khoe ngày trc đập choai, sát gái... từ bé :)) (đũy từ bé)
Còm này của anh làm e phải đi sớt gu gồ:))
Hồi trc e cũng ko thích hoa Nhài lắm, vì papi thích nên em cũng chịu khó chăm, cơ mà từ ngày bạn Mami Miu mách cho cách ún trà hoa nhài là em đâm nghiện và thích nhài:)
:D Nhà em giờ ai cũng uống hết á. Khởi thuỷ là vì nó tốt cho bệnh mà pa em đang mắc. Cụ nhà em thì độ này già chắc có hơi lẫn rồi, muốn khuyến khích cụ ăn uống thứ gì tốt, sạch khó lắm.
Mang cho tủ lạnh uống ngon nên độ này ngày nào cũng chịu uống 1 ly đấy!

Chỉnh sửa cuối:

Menhim1601

Xe container
Cái ông làm thơ chửi người Tràng An kể cũng đểu nhỉ..."dẫu không thanh lịch cũng người Tràng An" ý.
Vậy mới nói người Tràng An có cái tính bỏ bơ rất kỳ, ai nói gì kệ, vậy mới lưu truyền tới nay.

Mang tiếng tới giờ chắc là anh cũng có "chơi thoải mái" lắm đó ha? :)

:D Nhà em giờ ai cũng uống hết á. Em cho vào tủ lạnh ngâm 1 lọ. Khởi thuỷ là vì nó tốt cho bệnh mà pa em đang mắc. Cụ nhà em thì độ này già chắc có hơi lẫn rồi, muốn khuyến khích cụ ăn uống thứ gì tốt, sạch khó lắm.
Mang cho tủ lạnh uống ngon nên độ này ngày nào cũng chịu uống 1 ly đấy!
ô, cho vào tủ lạnh nữa hả Miu, em chỉ bít làm theo trước Miu chỉ, chẳng sáng tạo j lun, để nay em hái rùi thử bỏ tủ coi sao :)

Kitcat

Xe container
ô, cho vào tủ lạnh nữa hả Miu, em chỉ bít làm theo trước Miu chỉ, chẳng sáng tạo j lun, để nay em hái rùi thử bỏ tủ coi sao :)
Hihi, hay nhím ib em địa chỉ mail của Nhím, rùi em chỉ nhím nha, không bô bô lên mạng được, nhỡ đâu sau này em muốn mở quán còn có bí quyết riêng.

Kuu

Xe lăn
Kuu vào ngắm hoa quen, nghe nhạc quen và đọc thơ lạ của ai đó không lạ:)

Thuong NT

Xe container
Lâu lâu em ghé quán :)

Trạng thái
Thớt đang đóng