Quảng Châu - 26/04 -03/05 , có bác nào rảnh không?

TungRau

Xe tăng
Tình hình là từ ngày 26/04 đến 03/05 em cùng gia đình lang thang tại Quảng Chậu Chuyến này đi bằng VNA chứ không lang thang HN-Lạng Sơn-Quảng Châu theo đường bộ.

Em thì chả thích mua sắm gì nhiều nên chuyến này có bác nào gần đấy mình ọp ẹp tý nhể.

Từ QC mà đi Thượng Hải thì có hàng không giá rẻ không nhỉ , chứ cả tuần chơi ở Quảng Châu thì chán phèo.

Mâu thuẫn qué ! Biết chán sao còn đi VNA hử bác ui? Rảnh như thế thì đi đường bộ có hơn không, vừa đỡ chán vừa câu giờ, chứ vợ cả đi shopping thì còn khuya bác mới đi lang thang được :P:P:P

TungRau

Xe tăng
mltr6 nói:
Mâu thuẫn qué ! Biết chán sao còn đi VNA hử bác ui? Rảnh như thế thì đi đường bộ có hơn không, vừa đỡ chán vừa câu giờ, chứ vợ cả đi shopping thì còn khuya bác mới đi lang thang được :P:P:P
Em đề nghị đi đường bộ là mẹ vợ , dì vợ phản đối ngay. Mấy người đó sợ cực anh ạ.

Miẹ kíp , giá vé VNA khứ hồi : $408 :(:(

4x4

Xe tăng
Đi đường bộ tiết kiệm đc tướng đối khá mà lại biết nhiều thứ hơn nhiều.
Hàng không China thời điểm bác đi thì chỉ có giá tăng chứ kô có giá giảm - hơn nữa bác ko thể book chỗ được nếu bây giờ chưa làm ngay.

Nếu bác muốn tư vấn kỹ càng thì alo cho tôi - 0983439899 - vì ngại viết quá

Chúc vui.
4x4

kevin_nguyen

Xe hơi
Em nói bác là thư thả du lịch nên đi đường bộ,em có góp ý V.A đi MaCao nhưng nó ko chịu ,thôi thì nhân tiện nó cũng đặt tour đi Thâm Quyến cho bác roài ,em cũng mún wa mà em đang tu chờ cái captiva về nên ko dám đòi hỏi ông bà bô ,hehe em = tuổi VA

TungRau

Xe tăng
kevin_nguyen nói:
Em nói bác là thư thả du lịch nên đi đường bộ,em có góp ý V.A đi MaCao nhưng nó ko chịu ,thôi thì nhân tiện nó cũng đặt tour đi Thâm Quyến cho bác roài ,em cũng mún wa mà em đang tu chờ cái captiva về nên ko dám đòi hỏi ông bà bô ,hehe em = tuổi VA
Ủa , thì ra bác biết đứa em của em à. hay nhỉ.(l)

Đúng là tuổi trẻ bây giờ giỏi thật , bác mà làm con Captiva là nhất rồi :)

kevin_nguyen

Xe hơi
=)) chời ơi bùn lém hồi em đi học ở QC về đứa bèo nhất bạn em cũng E240 chán nên giờ hận ,ko học nữa ,làm ăn ,Việt Anh cũng đam mê làm ăn lắm ,nếu ko vì nhịn xe cộ thì em cũng làm chuyến công du qua Quảng Châu thăm lại mọi người rồi ,bác vô tư vì trình độ V.A ,là 1 học sinh học giỏi nhất trường ,cho dù ko biết gì nhưng có trình độ roài thì hỏi dễ ẹt ,em có tư vấn cho bác đường qua QC đó ,mà V.A cũng sắp về rồi,1,2 tháng nữa về lun roài còn gì,khà khà,chúc bác lên đường bình an ,em còn đang lo lắng con Captiva muốn lấy chạy liền mà,nghe nhìu bác hù em cũng hơi sợ,khà khà

kevin_nguyen

Xe hơi
=)) chời ơi đại ca ở khúc nào QC thế ,nhưng sợ khó gặp nhau thôi vì anh TungRau được lên Tour hết roài chứ ko phải tự mài mò ,hum nào em rảnh wa QC thăm thú bác nhé ,em học ở WaiYu XueYuan số 13711015526 ,nhưng hiện tại em đang ở Sg ^^ chúc bác MinhKhoi ăn lễ vui vẻ