Ranger xls 2014

HuyVuong

Xe đạp
E sn 93 để được nhóc này e cũng đắn đo lắm sợ ko chi phí các kiểu ko kham nổi nhung cuối cùng e cũng quyết tâm cưới e nó để có cái thúc vào mông mà đi kiếm ăn nuôi nó. Sau 3 tháng tham khảo thông tin từ sale cũng như ae trên 4rum, cuối cùng e chốt lại là vào sài gòn xúc bé này rồi tự tay cầm hồ sơ đi làm biển từ đầu đến cuối, tiện thể làm chuyến vi vu bắc nam luôn. Trước h mấy chuyện giấy tờ này e e toàn làm dịch vụ, nhưng chỉ vì tò mò + cảm ham hố cảm giác tự tay bấm biển cả nên lần này tự e đi làm luôn. Quá trình ra biển ko có khó khăn lắm tại bh theo cơ chế 1 cửa nên ko có thủ tục lằng nhằng mấy, đầu tiên đi nộp thuế ở kho bạc, rồi ra CA bấm biển, ngồi viết cái tờ khai thì sai lên sai xuống, cuối cùng gửi bác cán bộ chút tiền nứoc nhờ bác ý viết hộ luôn, xong xuôi đâu đấy đi thì ra đăng kiểm. Toàn bộ quá trình e làm trong 2 ngày, tại lơ ngơ nên ms lâu thế, chứ lần sau e đi làm chắc chỉ 1 ngày là xong, hầu như ko phải bôi trơn j nhiều. E chỉ thêm mỗi khoản bôi trơn việc lấy đky sớm, tại cần về bắc vội. Mấy cái thủ tục này cụ nào có thời gian cũng nên tự làm vì nó đơn giản lắm với cả các cụ vẫn có câu "khôn ngoan hay ko vào cửa quan mới biết". L-). Em lan man nhiều quá. Có ít ảnh e chụp vội lúc đi đường, rảnh e làm thêm mấy kiểu nữa hầu các cụ.

Thêm mấy tấm ảnh phong cảnh e chụp bằng điện thoại, đi dọc đất nước mới thấy, vn mình đẹp quá các cụ ah

Tiện thể các cụ cho e hỏi, màu xe e thì phối nàu decal ntn thì hợp ah. Các cụ cho e cái ý tưởng về e thực hiện với ah. Có bác ranger trắng biển 37 lên mấy cái ngoại thất hầm hố quá e cũng ham. Bữa rồi trong Sg e có xin đc cái logo saigonoto, e đang máu cái logo otofun nữa dán cho đủ bộ mà chả biết xin ở đâu, cụ nào thừa thì tặng e đi, e hầu rượu cụ. Cảm ơn các cụ đã nghe e luyên thuyên nãy h

E có thêm mấy cái ảnh chụp tối mới đi làm về, mò các cụ thưởng lãm

Đi làm về có đám đông, xuống thì phát hiện ra người ta bắt rắn, e thấu luôn, đem qua nhà người quen nhờ làm hộ, được bữa chả rắn ngon choét

Em mới lắp thêm thùng thấp, do kinh phí eo hẹp nên kiếm được con hàng 2hand của 1 cụ trên này, my mắn là cụ ý đi xe giống hệt màu e nên cứ thế tháo sang lắp luôn, đỡ mất tiền sơn. Nhưng trước cụ này đi sơn trước nhìn màu nó lệch quá :((. Lắp vô nhìn cũng ưng, nhưng e thích để không hơn. Nhưng xe cabin nó bé, để đồ bên trong thì chả còn chỗ cho người khác ngồi. Nên e phải cắn răng đầu tư có chỗ mà để đồ. Mời các cụ thưởng lãm.

[SIZE="3"[COLOR="red"]]Bữa rồi e mới xin được cái logo dán vào mít ưng quá. Cụ nào ngó thấy em trên đường thì còi đèn nhiệt tình vào nhé. Yeah. E ở Thái Bình. cụ nào có đi ngang thì ghé vô em chơi. Ko nhậu được bữa thì cũng ngồi cf chém gió, giao lưu. E xin được logo là về dán rồi chụp luôn, nên hơi tối, các cụ thông cảm[/COLOR].[/SIZE]

Chỉnh sửa cuối:

Hoang Hai Long

Xe máy
Quê em con này mấy anh làm than thổ phỉ thích loại này nhất chạy đầy đường.

SH150vN

Xe tải
cụ thích decal sao ko lấy màu trắng phối decal cho nổi :D

dangnguyen1222

Xe hơi
cụ chủ có con xe ngon quá, mà 93 là bằng e mà cụ hoành tráng thế ợ:|e đây còn ăn bám
mà giá rổ ra tới biển là hết bao nhiêu vậy cụ?

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
cụ 93 mà hoành tờ ráng quá :( thế này gái bu đầy cụ nhể :D
cụ còn đi học hay làm gì rồi

HuyVuong

Xe đạp
cụ 93 mà hoành tờ ráng quá :( thế này gái bu đầy cụ nhể :D
cụ còn đi học hay làm gì rồi
E đi làm rồi cụ ah. Ko ăn thua đâu cụ ah. Mấy e tin h thích đi bốn chỗ thôi. Đi e này như xe tải ý nó ko ưng. E vẫn đi chơi bằng ưave. Đi làm mới đi xe này thôi cụ ah

hdtravel

Xe tải
93 mà có em này để cưỡi rồi à cụ. E ước ao mà cả nhà em chưa có 1 em nào đây... Ghen tị cụ chủ có em xe đẹp nhá