Đánh giá Rì viu xe Nhật bãi

xedaprach

Xe điện
Chào các cụ mợ, em mới tập tọng độp, ngân sách cũng có hạn mà muốn làm con Touring nên ngó nghiêng mấy em Nhật bãi thấy hợp lý, giờ chỉ lăn tăn mỗi chất lượng.
Cụ mợ nào có kinh nghiệm người dùng rì viu em mấy câu với, xem dùng có tốt ko? Có hay hỏng vặt ko? ....
Thớt em xin ý kiến người dùng thôi nhé, xin phép các cụ kinh doanh chuyên nghiệp để cho được khách quan ah.

USS 886

[Tịch thu bằng lái]
Chạy thì ngon mà cấu hình cùi bắp
Cấu hình cao thì giá chát cụ ah
Em có con ATX phanh dầu thụt dầu cụ cần em gả để nâng đời

Yeuladaukho

Xe đạp
Nếu cụ đạp nghiêm túc, cường độ cao thì nên làm con mới. Con cũ nó lâu quá rồi. Đi một thời gian lại phải thay một số thứ thu cũng bằng tiền. Giờ touring mới có nhiều lự chọn tốt tầm 6-8 triệu như Merida, Chronus.... Cụ chọn bánh 700x32 đi cho êm ái và không phải chọn đường.

xedaprach

Xe điện
Nếu cụ đạp nghiêm túc, cường độ cao thì nên làm con mới. Con cũ nó lâu quá rồi. Đi một thời gian lại phải thay một số thứ thu cũng bằng tiền. Giờ touring mới có nhiều lự chọn tốt tầm 6-8 triệu như Merida, Chronus.... Cụ chọn bánh 700x32 đi cho êm ái và không phải chọn đường.
Nghiêm túc thì có cụ ơi, e đạp được mấy buổi cũng ham lắm nhưng cường độ cao thì chắc không vì e chỉ xác định tập thể dục, tăng cường sức khỏe chứ chưa có thời gian để chơi.
Chính vì thế nên e mới tìm hiểu dòng cũ xem có phù hợp ko. Cám ơn lời khuyên của cụ, e cũng sẽ tìm hiểu thêm mấy dòng cụ giới thiệu.

Yeuladaukho

Xe đạp
Nghiêm túc thì có cụ ơi, e đạp được mấy buổi cũng ham lắm nhưng cường độ cao thì chắc không vì e chỉ xác định tập thể dục, tăng cường sức khỏe chứ chưa có thời gian để chơi.
Chính vì thế nên e mới tìm hiểu dòng cũ xem có phù hợp ko. Cám ơn lời khuyên của cụ, e cũng sẽ tìm hiểu thêm mấy dòng cụ giới thiệu.
Cụ mua xe cũ thì cũng có cái hay là học hỏi được nhiều hơn, biết về xe nhanh hơn. Rồi cũng độ xe, yêu xe của mình hơn.

Phucyenxanh

Xe điện
Ké cụ chủ dưng thêm cả dòng MTB nữa ạ, cháo cao 1.68, 64 ký ạ. Cụ nào chán hú ná

Hậu XTC

Xe đạp
Quất xe mới mà chạy. Người nhật họ tiết kiệm và cẩn thận lắm. Xe phải hỏng cái gì người ta mới bỏ. Về Việt Nam! Các gian thương thay hết đồ nhái nâng giá qua mấy lần vận chuyển nên giá chát lắm. Mà chất lượng chưa chắc đã như quảng cáo đâu

doctormanhvn

Xe tải
Cụ vào xế độp mà mua xe mới, tầm khoảng 7-8 tr là ổn rồi.