Rộn ràng giáng sinh cùng thẻ of member.

Vietinbankcard2

Xe tải
Bẩm các cụ, mợ.

Nhân dịp giáng sinh và chào đón năm mới, VietinBank triển khai chương trình khuyến mãi dành cho chủ thẻ OF member (VietinBank – Otofun) với nội dung như sau:

Đối với các cụ/ mợ phát hành thẻ trong chương trình hoặc đã phát hành trước mà chưa kích hoạt chi tiêu, VietinBank sẽ:
1. Hoàn tiền ngay 10% cho giao dịch đầu tiên dành cho cụ/ mợ chi tiêu lần đầu bằng thẻ OF.
Hoàn ngay 5% dành cho các giao dịch tiếp theo.

Đối với các cụ/ mợ đã dùng thẻ OF:
2. Hoàn tiền 5% dành cho các cụ mợ đã chi tiêu bằng thẻ OF.

Để tham gia chương trình, các cụ/ mợ nhớ soạn tin: VTB_KM1 gửi 8149 trước khi chi tiêu nhé.

Chi tiết chương trình các cụ mợ có thể xem tại đây.
Thể lệ chương trình tại đây.

Các cụ/ mợ chưa có thẻ, có thể đăng ký miễn phí trực tuyến và nhận thẻ tại nhà tại link sau: https://card.vietinbank.vn/orc/otofun/ORC001.aspx

VietinBank kính chúc các cụ/ mợ và toàn thể thành viên diễn đàn OF một mùa giáng sinh ấm áp bên gia đình và bạn bè, một năm mới an khang thịnh vượng.

Chỉnh sửa cuối:

dungpt83

Xe tải
Hjx.cụ nào dùng thẻ cà vợ 2 cũng được giảm 10% ợ?

VietinBank Card

Xe điện
Hồ sơ ntn, hạn mức tính ntn cụ VTB ơi
Chương trình này giành cho thẻ Visa debit cụ ạ! Thẻ này không có hạn mức, Cụ nộp tiền vào bao nhiêu thì chi tiêu bấy nhiêu ạ. Cụ đem CMT ra chi nhánh VTB hoặc ĐK trực tuyến Tại đây ạ.

Phồng Mực

Xe tăng
Cụ Card cho hỏi là lúc em đăng ký nó yêu cầu nick OF không được ghi dấu cách, thế nick em có dấu cách thì làm thế nào?

VietinBank Card

Xe điện
Cụ Card cho hỏi là lúc em đăng ký nó yêu cầu nick OF không được ghi dấu cách, thế nick em có dấu cách thì làm thế nào?
Chào Cụ!
Nick OF có dấu "cách" vẫn nhập đăng ký phát hành thẻ OF bình thường ạ! Cụ vui lòng Đk lại giúp em nhé!

Phồng Mực

Xe tăng
Dạ bẩm Cụ có dấu cách thì vẫn đăng kí bình thường Cụ ạ tuy nhiên chỉ cho phép dấu ._- vào mục Nickname thôi Cụ nhé
Thế giờ cụ bảo hình trên em viết cái gì và viết thế nào cho đúng?

VietinBank Card

Xe điện

VietinBank Card

Xe điện
Toàn thấy đề tài của bác Vietin banh nhỉ, nhiều vô đối 8->
Thưa Cụ, bên Vietinbank hỗ trợ giải đáp các thắc mắc của các Cụ, Mợ về thẻ Vietinbank trên diễn đàn OTOFUN mà Cụ :)
Chúc Cụ buổi tối vui vẻ ạ!