[Luật] Sách hướng dẫn lái xe

To Viet Ha

Xe hơi
Sách hướng dẫn lái xe

Theo yêu cầu của một số bác, em up lại đường link của cuốn sách hướng dẫn lái xe này nhá. Lần này sách đã được tích hợp hết vào 1 file pdf dung lượng 2,33 MB. Xin mời các bác down tại đây
Lưu ý: những đường link bên dưới đã hỏng rồi.
(b)(b)(b)
===================================================

Đây là sách hướng dẫn lái xe của Bang Washington, Mỹ đã được dịch ra tiếng Việt.
Mục lục cuốn sách như sau:
Theo em nghĩ đây là cuốn sách hay và bổ ích cho các bác lái xe OF. Sau đây xin mời các bác tham khảo bản đầy đủ tại địa chỉ: http://www.dol.wa.gov/driverslicense/guides/vietnamese.html hoặc click trực tiếp vào các link ở mục lục trên.

Nếu thấy hay các bác vote (+) cho em nhé.
Cháu chưa biết lái xe đang chuẩn bị học thì đọc được cái này của Cụ! Cháu xin Cảm ơn Cụ trước đã rồi nhà Cháu DOWNLOAD về nghía nó sau!!

famille

Xe đạp
đây là sách tiêu chuẩn của Mỹ
còn ở VN có "sách" hay trang website/kênh youtube...nào chuyên dạy lái xe không các bác chia sẻ em với

Hannah Chen

Xe hơi
Nếu tham gia diễn đàn sớm hơn chắc em đã không tạch, tiếc tiền quá điiii

gia_bao

Xe máy
Sách hướng dẫn lái xe

Theo yêu cầu của một số bác, em up lại đường link của cuốn sách hướng dẫn lái xe này nhá. Lần này sách đã được tích hợp hết vào 1 file pdf dung lượng 2,33 MB. Xin mời các bác down tại đây
Lưu ý: những đường link bên dưới đã hỏng rồi.
(b)(b)(b)
===================================================

Đây là sách hướng dẫn lái xe của Bang Washington, Mỹ đã được dịch ra tiếng Việt.
Mục lục cuốn sách như sau:
Theo em nghĩ đây là cuốn sách hay và bổ ích cho các bác lái xe OF. Sau đây xin mời các bác tham khảo bản đầy đủ tại địa chỉ: http://www.dol.wa.gov/driverslicense/guides/vietnamese.html hoặc click trực tiếp vào các link ở mục lục trên.

Nếu thấy hay các bác vote (+) cho em nhé.
rất hữu ích

E thành viên mới , cảm ơn cụ , rất chi tiết rõ ràng