[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

ATTILA

Xe điện
Cruze co nhung mau gi cu oi, ship toi Lo Duc ko cu?

Rolls_Royce

Xe buýt
Co tham rx 350 doi 2010 vay k bac chu oi,co thi cho e hinh va gia de e lam 1 bo

taivenh1

Xe tải
hvhdragon;16445352 Trí tưởng tượng em hơi ngu tí nói:
Hì Hì, xe nhà Em màu xanh đá (Blue stone). Ghế Nỉ màu giữA xám và Xanh nêN cũng Khó Tả Màu.
Thảm Màu ĐEN có sợ tối quá ko bác? Liệu màu vàng kem thì có hợp với màu xe nhà em hơn ko? Bao giờ bác có đủ các màu cho Yaris ợ? Em dốt về màu nên cứ mong nhìn thực tế phối cảnh thì mới dễ quyết chọn màu gì đc ạ

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Hì Hì, xe nhà Em màu xanh đá (Blue stone). Ghế Nỉ màu giữA xám và Xanh nêN cũng Khó Tả Màu.
Thảm Màu ĐEN có sợ tối quá ko bác? Liệu màu vàng kem thì có hợp với màu xe nhà em hơn ko? Bao giờ bác có đủ các màu cho Yaris ợ? Em dốt về màu nên cứ mong nhìn thực tế phối cảnh thì mới dễ quyết chọn màu gì đc ạ
Cụ cứ cho e lắp thử mầu đen vào xem nó khớp với xe ko đã, khi khớp rồi thì cụ chon mầu j thì e đặt cho cụ mà, mong chờ tin cụ nhá , thanks cụ

buti

Xe tải
Sorry cụ, e cứ nghĩ trả lời cho cụ rồi nhưng hóa ra ko phải, accrod 2010 bên nhà sản xuất báo có mẫu cụ ạ, cụ cứ chon mầu rồi thông báo với em, e sẽ cho đặt hàng, sau khi có hàng e sẽ đến lắp cho cụ, nếu đẹp thì cụ lấy, ko đẹp thì e mang về, thanks cụ nhiều ạ.
E đặt bộ Accord 2.0 đời 2010 màu nâu, có trước Tết được không cụ?

BSK

Xe tăng
Cụ Vip là e ghét cụ ấy lắm, cụ ý lấy xe xong chẳng chịu rửa xe j cả mà cứ đòi thảm e, thôi thì e cho cụ ý đợi cũng đc, còn cụ thì cứ 15 ngày thôi ạ :)
Kúc ku kúc ku, kụ sắp phải trả nợ e rùi đấy :)>-

cuchuoilaixe

Xe tải
em lăp thám cụ về ai cũng khen cụ ạ;)) hàng độc luôn

taivenh1

Xe tải
Bá cáo các cụ là hnay cụ chủ đã đến tận nơi để lắp đạt cho cô nàng Yaris nhà em bộ thảm lót mới. Về cơ bản là vừa như in, chất liệu và kiểu dáng rất Pro. Cụ chủ nhiệt tình, vui vẻ.
Chiều có việc phải qua cơ quan, mấy ông bạn xem phát phê luôn. Chắc ra Tết em kiêm thêm chân môi giới cụ chủ nhá. Gì chứ dăm chục bộ chắc đơn văn giản.
Túm lại là sản phẩm và dịch vụ OK. Cá nhân em rất hài lòng. Tks cụ chủ.
PS: cụ quên chưa tặng em móc chìa khóa nhé

Dungcaanj

Xe tải
Có thảm cho xe Ranger wildtrak xe màu đỏ cam chưa cụ? Nội thất của xe em màu đen.

annie

Xe buýt
Em ko thử được vì em đang o sg, bác ướm chuẩn thì ship em, ưu tiên màu đen, nâu sẫm. 0907939369

tubong04

Xe tải
Cụ ơi em hỏi loại thảm này có cắt vào xe getz đc ko ạ,và giá là bao nhiêu ạ:!

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Các cụ ơi, chút e trả lời và mời rượu từng cụ một nhé, gấu nhà e nó đang ốm, trong lúc chờ mua cháo thì e ko trả lời từng cụ một, thông cảm e cái nhá

xecho

Xe tải
Hàng của em về chưa cụ ơi

kutkit_78

Xe buýt
Cụ cho em hỏi có bộ cho Ford Escape 2005 nào không Cụ nhỉ?

Mazda còi

Xe tải
Cũng mới làm 01 bộ cho M3-2010TW nhà em, vừa như in => may thế chứ

Cụ chủ cho hỏi loại này có chóng bị xước không ? vì cái chỗ có lót miếng kim loại lại không đúng chỗ kê gót giày mới tiếc chứ !

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Trước tiên cho phép em cám ơn chú: luatbaongoc , các cụ binhcd, taivenh1, tdang1 đã giúp đỡ và ủng hộ em trong ngày hôm nay ạ :)
E đặt bộ Accord 2.0 đời 2010 màu nâu, có trước Tết được không cụ?
Hôm nay cụ có gọi cho em thì phải và e cũng buồn lắm vì sau tết một tháng mới có hàng ạ , e cứ cho mẫu về, lúc đó e cứ call cụ, cụ còn nhu cầu thì ủng hộ nhà em nhá :bz
Kúc ku kúc ku, kụ sắp phải trả nợ e rùi đấy :)>-
Cụ làm em giật thót hết cả mình, e vừa kiểm tra rồi nhá, ngày mai mới là 10 ngày cụ nhá :>

em lăp thám cụ về ai cũng khen cụ ạ;)) hàng độc luôn
Cám ơn cụ nhiều , hôm lắp cho cụ xong thì về đến nhà chuẩn 1h30 :-?, mà cái của cụ thì cả Việt Nam mới có cái thứ 2 thôi nhá (cụ phongnhim là cái thứ nhất ạ) do vậy không độc mới là ạ :>. Có cụ nào ở Vinh cần thì cụ ới nhà em giúp em cái nhá ;)) . Thôi em gửi lại cụ cái ảnh xe cụ nhá, một lần nữa thanks cụ đã ủng hộ em

Bá cáo các cụ là hnay cụ chủ đã đến tận nơi để lắp đạt cho cô nàng Yaris nhà em bộ thảm lót mới. Về cơ bản là vừa như in, chất liệu và kiểu dáng rất Pro. Cụ chủ nhiệt tình, vui vẻ.
Chiều có việc phải qua cơ quan, mấy ông bạn xem phát phê luôn. Chắc ra Tết em kiêm thêm chân môi giới cụ chủ nhá. Gì chứ dăm chục bộ chắc đơn văn giản.
Túm lại là sản phẩm và dịch vụ OK. Cá nhân em rất hài lòng. Tks cụ chủ.
PS: cụ quên chưa tặng em móc chìa khóa nhé
hihi , em cám ơn anh nhá. A cứ khẳng định luôn cả VN này chỉ có mỗi "cô nàng Yaris" nhà anh mới có quả thảm đấy thôi cho đến lúc này ạ :>, lắp lên e cũng phải công nhận là quá chuẩn (e tự khen mình chút xíu) , còn vụ "môi giới" thì cứ như tinh thần OF anh nhá (mà tinh thần "môi giới" OF thế nào nhỉ ;))), trong quá trình sử dụng có vấn đề gì anh cứ alo cho em nhé, một lần nữa e cám ơn anh nhiều và em xin gửi lại ảnh cô nàng Yaris của anh ạ.
P/S e thấy cái P/S của anh làm em giật cả mình, e tưởng a không lấy móc chìa khóa, do vậy chỉ lấy anh có 1280k thôi mà :((, hay ngày mai e gửi anh cái móc chìa khóa thì anh "tặng" lại em 100k nhá :) (nói nhỏ thôi, chứ a chưa có móc chìa khóa thì hôm nào e qua gửi tặng anh một cái nhé nhưng với điều kiện a đừng nói cho ai biết là được :bz)

Có thảm cho xe Ranger wildtrak xe màu đỏ cam chưa cụ? Nội thất của xe em màu đen.
Dạ, cái này nhà em chưa có cụ ạ, để e kiếm cái xe này rồi đo đạc rồi cho làm mẫu, nhưng em kiếm đâu ra xe này đây ạ :-s
Em ko thử được vì em đang o sg, bác ướm chuẩn thì ship em, ưu tiên màu đen, nâu sẫm. 0907939369
Sắp tới em thử xong Gradis , nếu ổn thì em ới cụ nhá, thanks cụ
Cụ ơi em hỏi loại thảm này có cắt vào xe getz đc ko ạ,và giá là bao nhiêu ạ:!
em chào cụ, loại thảm xe nào nó đi với xe đấy cụ ạ :-s, lắm cái e phải sửa đi sửa lại vài lần rồi mới khớp được cụ ạ, hiện tại Getz thì chưa xong cụ ạ, vẫn phải chỉnh sửa nhiều :-s , khi nào xong nhà em alo cụ nhé (nhưng cụ PM cho nhà em cái số call với ạ), còn giá thì cụ xem giúp e #1 nhé, e cám ơn cụ nhiều nhiều, mong cụ ủng hộ e trong thời gian tới ạ.
Hàng của em về chưa cụ ơi
Hàng của cụ KIA CERATO 2011 mầu ghi về cùng với của cụ BSK, có cái là e alo cụ ngay ạ, thanks cụ (e còn mong nó về hơn cụ ý chứ ạ, một ngày khoảng 3-5 cụ hỏi e hàng đã về chưa làm em cũng nóng hết cả người trong cái mùa đông này :D)
Cụ cho em hỏi có bộ cho Ford Escape 2005 nào không Cụ nhỉ?
Sắp tới có bộ escape rồi ạ, sau khi test xong e sẽ báo cáo cụ ạ, thanks cụ (cụ PM cho e cái số nhá)
Cũng mới làm 01 bộ cho M3-2010TW nhà em, vừa như in => may thế chứ
Cụ chủ cho hỏi loại này có chóng bị xước không ? vì cái chỗ có lót miếng kim loại lại không đúng chỗ kê gót giày mới tiếc chứ !
Em chào anh, cái miếng kim loại không đúng chỗ kê gót hả anh, ngày mai lịch e bận quá (Sáng đưa Gấu nó vào Bệnh viện xem sao chứ cả tối đến giờ e bị củ hành rồi, chiều mai thì e có hẹn gặp 2 khách hàng làm quà tặng rùi :(( chắc hết cả chiều luôn) để ngày kia em alo cho anh nhé, a ở đâu thì e qua chỉnh lại chuẩn theo đúng chỗ kê gót cho anh, nếu sử dụng bình thường chỉ chẳng xước nổi anh ạ nhưng gót giầy thì nó là phần mặt cắt nhọn như cái lưỡi dao tiếp xúc lâu thì nó sẽ bị hỏng chỗ đó (nước chảy đá còn mòn mà anh) nhưng a cứ sử dụng đến ngày kia đi (nếu hỏng thì em cho làm cái mới lắp lại cho anh :> chứ a ko có phải lo, mà hỏng sao nổi ;))). Thôi e gửi trả anh cái ảnh xe a nhá, một lần nữa e cám ơn anh nhiều.

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Lúc nào có hàng cho Ford focus 5D 2011 cụ ới e số 0985666365 em qua lắp 1 bộ nhé
Màu đen hoặc ghi ok hết nhé kụ
Hôm nay e mới lắp cho Focus 2011 nhưng e chỉ có loại 4D thui, loại 5D e chưa nhìn thấy bao giờ :((
Co tham rx 350 doi 2010 vay k bac chu oi,co thi cho e hinh va gia de e lam 1 bo
RX 350 đời 2010 , trong #2 e có hình đó ạ, e lắp một bộ rồi, cụ có nhu cầu thì đặt em cái nhé , sau tết 1 tháng e gửi cụ ạ, thanks cụ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Bác có hàng màu đen cho Nissan teana 2010 không ?
Chiều nay chắc cụ SunnyHa gọi em phải không ạ (số cụ toàn 8 với 6 phải không ạ) e thành thật xin lỗi cụ, lúc cụ gọi e đang đem đi thử Santafe ạ, có hẹn cụ sẽ đem đến cụ nhưng lúc về đến nhà muộn quá, trời thì tối ko biết có nhìn thấy gì ko mà vợ em nó ốm làm e cũng chẳng dám đi , đành lỡ hẹn với cụ, một lần nữa qua đây e xin lỗi cụ, mong cụ đại xá cho em ạ.

Dungcaanj

Xe tải
Cụ lấy xe em mà đo! ^^
Nhưng em ko làm chuột bạch đâu!:P
Lên thành phẩm ngon em mới choén!