[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

nem_da_giau_tay

Xe buýt
phải nói là quá tuyệt vời, trước h e đã nghi ngji cụ sẽ là kinh doanh chuyên nghiệp, ai ngờ đúng thật, e cứ tưởng e mua đc hời, hóa ra là đúng giá, chứ trước h dùng hàng của nhà cụ Mạnh BHa, chẳng khác gì nhà cụ mà giá lại gấp đôi,
kết lại câu là chất lượng y trang mà giá lại bằng nửa, cụ há giá thế này các cửa hàng bán thảm trải sàn chết chắc

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Kụ còn nợ e 1 bộ lót sàn 4d ML 2013 vàng kem & 1 lót cốp cũng vàng kem. Và 1 lót cốp GLK màu đen nhé. Sản phẩm tốt. E rất hài lòng Thanks kụ !:>
a đang dùng 1 bộ của cụ chủ đấy, mua từ lúc cụ chủ còn đang trong giai đoạn tets, cứ nghĩ là mua của ng thanh lý mới có giá bèo thế ai ngờ cụ chủ bán giá cạnh tranh, ăn lời vừa phải, chứ trước h mua toàn mấy triệu cái bộ thế này bên nhà BH, mua đi, chẩn căng đét cho glk, dùng cái này lâu lâu mới phải dỡ ra để hút bụi sàn, còn k mỗi khi rửa xe cứ chỉ cần lau là đc vì dạng 4d che rất kín sàn xe

tungkhuyen

Xe điện
Xe e Subaru Forester 2010 cụ có hàng ko ạ. Nếu ko có thì có cần e mang xe đến để đo ko ạ. Thank cụ.

nam_n6260

Xe hơi
Em note lại để gặp cụ sau ạ

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn

tuongcap

Xe buýt
Bên cụ có cho Cap Ltz 2008 ko a?
Cho iem xin giá với. Thanks

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
SoRi cụ, e trả lời muộn, cáp cụ lấy thảm mầu j để e cho về ạ, giá thì cụ xem #1 giúp e cái, e online bằng đt, ko trả lờ kỹ đc, cụ cho e số đt nhé, thanks

haimb2011

Xe tải
Em mới lắp cho forte của chỗ cụ chủ, cảm nhận ban đầu rất sang trọng, nội thất xe cũng ngon hẳn. Đặc biệt cụ chủ khá nhiệt tình đến tận nơi để lắp. Chúc cụ làm ăn phát đạt

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ có hàng cho Mondeo 2 vạch không. Xe màu nâu, nội thất đen thì nên lấy màu gì. Rất muốn có ngay và luôn 01 bộ của cụ. Chúc cụ buôn may bán đắt
Em cám ơn cụ quan tâm sản phẩm nhà em, em phải công nhận hội Mông đau nhà cụ "chịu chơi" , đến giờ này cụ là người thứ 5 hỏi em về em Mông đau rồi ạ, em sẽ cố gắng nhanh nhất có thể ạ.
cụ chủ thớt quên cái em hỏi ở page 7 à.....
Em xin lỗi cụ là em quên trả lời cụ trên thớt này ạ, e ghi thông tin trên này rồi ạ, nhưng em kiểm tra thì không có cho KM2008, qua tết e sẽ đo đạc và cho ra sản phẩm của xe này, lúc đó cụ ủng hộ em nhé, em cám ơn cụ rất rất nhiều và mong cụ tha lỗi cho sự trả lời chậm của em.
phải nói là quá tuyệt vời, trước h e đã nghi ngji cụ sẽ là kinh doanh chuyên nghiệp, ai ngờ đúng thật, e cứ tưởng e mua đc hời, hóa ra là đúng giá, chứ trước h dùng hàng của nhà cụ Mạnh BHa, chẳng khác gì nhà cụ mà giá lại gấp đôi,
kết lại câu là chất lượng y trang mà giá lại bằng nửa, cụ há giá thế này các cửa hàng bán thảm trải sàn chết chắc
a đang dùng 1 bộ của cụ chủ đấy, mua từ lúc cụ chủ còn đang trong giai đoạn tets, cứ nghĩ là mua của ng thanh lý mới có giá bèo thế ai ngờ cụ chủ bán giá cạnh tranh, ăn lời vừa phải, chứ trước h mua toàn mấy triệu cái bộ thế này bên nhà BH, mua đi, chẩn căng đét cho glk, dùng cái này lâu lâu mới phải dỡ ra để hút bụi sàn, còn k mỗi khi rửa xe cứ chỉ cần lau là đc vì dạng 4d che rất kín sàn xe
Trước hết em thành thật cảm ơn cụ, cụ chắc là người mua bộ GLK thảm vàng nhạt. E xin lỗi vì lúc đó giá em bán cho cụ cao hơn ở trong thớt này em đang bán :(( Cụ thứ lỗi cho em nhé và cụ chọn giúp em cái móc khóa nào bên trên giúp em để em gửi gọi là có món quà thành tâm của em. Một lần nữa cám ơn sự ủng hộ của cụ.
Còn về đắt hay rẻ thì thú thật với cụ là bán rẻ quá mọi người cũng sợ hàng "lởm" mà không mua , còn bán cao lên thì mọi người kêu sao "đắt thế" và cũng không mua, chắc chỉ có cụ và một số người đã đến tận nhà em để thử cụ thể thì mới biết cụ nhỉ :((
Xe e Subaru Forester 2010 cụ có hàng ko ạ. Nếu ko có thì có cần e mang xe đến để đo ko ạ. Thank cụ.
Em đã PM cho cụ nhưng không thấy cụ trả lời :((
Em note lại để gặp cụ sau ạ
Thanks cụ
Em đã PM cho cụ và thanks cụ order.
Em mới lắp cho forte của chỗ cụ chủ, cảm nhận ban đầu rất sang trọng, nội thất xe cũng ngon hẳn. Đặc biệt cụ chủ khá nhiệt tình đến tận nơi để lắp. Chúc cụ làm ăn phát đạt
Vâng, không chỉ với ae OF và mới mọi khách hàng khác em cũng nhiệt tình phục vụ hết lòng ạ, nhưng với ae OF thì nó còn có một ý nghĩa khác cụ ạ. nhân đây em cám ơn cụ đã mời em cafe và mong có dịp em mời lại cafe cụ ạ.
Báo cáo với toàn thể các cụ là hôm nay em giao được 6 bộ cho các cụ trên này , được uống lavie và cafe bét nhè, một lần nữa cám ơn các cụ nhiều nhiều.

sonnq74

Xe tăng
Cụ đã lắp cho xe chervrolet cruze ls chưa, cho em xem cái ảnh để em ngâm cứu nào

quangbk

Xe tải
Có phải cửa hàng của cụ sau bệnh viện bưu điện ko? Hôm thứ 7 em qua mà thấy đóng cửa.

phongnhim

Xe đạp
Bác chủ cho cái ảnh của Camry 2013 lên đi, chắc nhiều cụ sẽ thích lắp đấy. Cái chốt cài có cái chưa vừa hôm nào em nhậu ở gần nhà bác em alo bác xem cho em nhé

30Z_6357

Xe máy
Có mẫu cho Triton 2010 k bác? Cho em báo giá với. Xe em màu bạc, nội thật ghi, đen
Tks bác!

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Bác chủ cho cái ảnh của Camry 2013 lên đi, chắc nhiều cụ sẽ thích lắp đấy. Cái chốt cài có cái chưa vừa hôm nào em nhậu ở gần nhà bác em alo bác xem cho em nhé
Em cám ơn bác phongnhim. Camry 2013 của bác lên sàn ngay đây ạ. (ảnh em chụp hơi xấu :D)

Cái chốt cài có cái chưa vừa thì tiện đường bác qua em hoặc e qua bác cũng không sao cả, kể ra em đợi bác rửa xe hút bụi xong em lắp lại luôn thì chắc là ngon luôn, chắc bác lắp chưa quen (bác mà lắp quen thì bác lại là thợ giống em à :))

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ đã lắp cho xe chervrolet cruze ls chưa, cho em xem cái ảnh để em ngâm cứu nào
Cruze ls của bác em hỏi ông bạn google thì nó giống lacetti CDX , chắc là OK thôi bác ạ, e cứ cho bộ thảm ghi về cho bác, lắp xe bác ko vừa thì em mang về ạ :)
Có phải cửa hàng của cụ sau bệnh viện bưu điện ko? Hôm thứ 7 em qua mà thấy đóng cửa.
Em chào cụ, em có cửa hàng cửa hiệu gì đâu cụ, nhà em luôn đó ạ, thứ 7 em về quê mãi đến tối mịt mới ra ạ ;D, mà bác cần thảm cho xe gì, ko ới em cái trước thế ;D
Có mẫu cho Triton 2010 k bác? Cho em báo giá với. Xe em màu bạc, nội thật ghi, đen
Tks bác!
Tks bác quan tâm sản phẩm nhà em, Triton hình như ko có, để e kiểm tra, nếu có em ới bác luôn và ngay ạ, thanks bác

nam_n6260

Xe hơi
E đã pm cho cụ, cụ check giúp e nhé, thanks cụ
Cụ nhầm em với ai roài. Em cũng có nhận được cái pm nào của cụ đâu?!. Tiện cụ chụp kĩ cho cái forte S màu đen cái. Mà cái chốt nó bắt kiểu gì cụ nhỉ? Phải có lỗ à cụ?

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ nhầm em với ai roài. Em cũng có nhận được cái pm nào của cụ đâu?!. Tiện cụ chụp kĩ cho cái forte S màu đen cái. Mà cái chốt nó bắt kiểu gì cụ nhỉ? Phải có lỗ à cụ?
Sorry cụ em gửi nhầm PM cho cụ khác ạ, cụ xem ảnh giúp em tại #4 cho e với ạ, ảnh thì thú thật với cụ là e ứ biết chụp ảnh, đó là những cái ảnh mà e nhìn khả dĩ nhất cho lên rồi ạ :( nhìn bên ngoài đẹp hơn trong ảnh mới ấm ức ạ. Nhà cháu nghĩ cái Forte S của cụ thì phần sàn thảm cũng giống Forte 2010 và 2011 thôi ạ vì vậy lắp chắc là vừa. Mà cái chốt thì bắt vào đằng sau cái nhựa thôi ạ (phần tiếp giáp giữa nỉ và nhựa sẽ có một cái khe, cái chốt cài ẩn vào bên trong đó ạ) chứ không hề khoan vít hay đục phá gì xe cụ đâu mà :)

sonpru

Xe tải
Em cám ơn cụ là người comment đầu tiên vào Gian hàng của em, trước hết e mời cụ một ly ạ .
Còn câu hỏi của cụ em xin phép trả lời như sau ạ: Loại thảm này lắp vào thì có các chốt cố định, khi cụ cần tháo ra để rũ bụi, hoặc lau chùi thì chỉ cần gạt chốt ra thì là tháo ra được thôi ạ, tháo ra và lắp vào rất đơn giản và nhanh chóng, thực tế ra với chất liệu thảm của bên em cung cấp thì khi cần lau chùi thì cụ chỉ cần lấy khăn ẩm lau một cái là sạch luôn thôi ạ.
Cụ cho e hỏi? Chốt cố định cụ lắp vào đâu? VS xe e Vân là sàn nỉ thì cụ làm thế nào?

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ cho e hỏi? Chốt cố định cụ lắp vào đâu? VS xe e Vân là sàn nỉ thì cụ làm thế nào?
Cụ nhìn hình ảnh thì chốt cố định là những nút tròn tròn nhỏ, nó được gài vào phần nhựa tiếp giáp với nỉ ạ . Xe cụ vẫn là sàn nỉ thì ngon quá ạ, nhà e lắp càng dễ :)
Mà thôi, xe cụ xe gì, cụ cứ cho e biết, nếu em còn mẫu xe đó thì e mang qua lắp cho cụ xem, nếu cụ thấy đẹp thì cụ lấy, ko đẹp thì em mang về :)
Cụ cứ boăn khoăn cái chốt đó làm gì, nếu lắp vào mà phải đục đẽo thì cụ nào dám cho em làm V2 của các cụ ý đâu ạ ;D

cụ nhìn cái ảnh ở giữa giúp em, cái chốt nó ở dưới chữ camry 2.0 e 2010 ý ạ, rồi cụ tưởng tượng giúp nốt cho em cái, văn em dốt, khó tả quá ạ

Chỉnh sửa cuối: