[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

leanhtuanhp

Xe hơi
Nhìn thích quá mà chưa đến lượt :(

bangpt

Xe tải
Em đặt hàng cũng được 12 ngày rồi mà chưa có tin gì à?

bangpt

Xe tải
"Với những sản phẩm mà em không có sẵn khi các cụ/mợ đặt hàng (về loại xe hoặc mầu sắc thảm theo yêu cầu của cụ/mợ) em xin phép được giao hàng sau khoảng 12 ngày kể từ ngày các cụ/mợ đặt hàng"
có hàng cho em chưa ?

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Nhìn thích quá mà chưa đến lượt :(
Em đặt hàng cũng được 12 ngày rồi mà chưa có tin gì à?
Cụ Ơi, KM của cụ chắc phải qua tết e mới có hàng mẫu cho Km đc, e quên mất ko báo với cụ và mong cụ đaại xá cho e :(
Chỗ cụ có thảm cho vios 2010 ko ợ?
đỂ cuôối năm offchai thì e đem qua thử cái bác nhá

xecho

Xe tải
E có mấy loại hàng để các cụ lựa chọn mờ, loại kia e ko cho vào gian hàng này của e vì e mang hàng đó đi lắp thì các cụ ý ko đồng ý ạ, cụ xem kỹ giúp e là nó khác nhau đấy ạ, thanks cụ
Em hỏi vậy thôi chứ có biết nó thế nào đâu vì vẫn đang đặt cụ được 12 ngày rồi. Em quan trọng hàng ngon là ok rồi ạ. Đang đếm từng ngày đây ạ, cụ mà không trả hàng trước tết thì chết với em đấy

lovetodie

Xe hơi
Cụ cho em hỏi bên cụ có thảm cho lac SE ko ạ.

phicong_SU31

Đi bộ
Cụ chủ cho em hỏi khi nào thì có hàng của Ỉn 2009 đới, em nôn quá à

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Em hỏi vậy thôi chứ có biết nó thế nào đâu vì vẫn đang đặt cụ được 12 ngày rồi. Em quan trọng hàng ngon là ok rồi ạ. Đang đếm từng ngày đây ạ, cụ mà không trả hàng trước tết thì chết với em đấy
Cụ đừng dọa E laàm e sợ :(
Cụ cho em hỏi bên cụ có thảm cho lac SE ko ạ.
Lac se của cụ có giống Cruze ko cụ (e hơi ngu khoản xe cộ, với lại chưa về nhà đâm ra hỏi cụ luôn cho nhanh ạ

QUOTE=phicong_SU31;16487450]Cụ chủ cho em hỏi khi nào thì có hàng của Ỉn 2009 đới, em nôn quá à[/QUOTE]
Sau tết là e có mẫu cụ ạ, thank cụ

leanhtuanhp

Xe hơi
Cụ Ơi, KM của cụ chắc phải qua tết e mới có hàng mẫu cho Km đc, e quên mất ko báo với cụ và mong cụ đaại xá cho e :(

đỂ cuôối năm offchai thì e đem qua thử cái bác nhá
Chắc cụ đông khách quá ko nhớ em rồi,cụ gọi em mấy lần rồi,đuôi 598 ấy,và xe em là LAC CDX chứ ko phải KM ạ

Chuyen nghiep

Xe đạp
Cụ cho em đặt 01 bộ cho focus 2011 màu vàng kem nhé chiều cn này cụ cho người qua lắp tại bãi gửi xe Trần Quang Khải gần cạnh cây xăng Bác Cổ nhé. Đt 0986.721.976

ATTILA

Xe điện
E cruze nua. Co hang truoc tet cu bao e nhe, xe e trai san da roi lap them bo cua cu co dc ko?

lovetodie

Xe hơi
Lac se của cụ có giống Cruze ko cụ (e hơi ngu khoản xe cộ, với lại chưa về nhà đâm ra hỏi cụ luôn cho nhanh ạ
Giống cụ ạ. Nếu cụ có thì sau tết lấy xe em qua ủng hộ cụ 1 bộ.

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Colorado ltz 2013 có k cụ,màu kem cụ nhé
Em vừa trải sàn cả đặt thảm nỷ xong thì cụ mở hàng:-w
Đang chán cái thảm nỷ vì bẩn quá

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Dạ vâng, e cám ơn cụ ạ, như e đã PM cho cụ trước đây và cụ đã thông cảm chọn cho e mầu Ghi , em nhớ rồi ạ :x
Cụ có làm đc luôn cho em ếch 3.0 ko để em qua ạ
Ếch thì sắp tới có mẫu (ko hiểu nó có gửi cho e nữa không biết 8->) e đang hóng từng ngày đây ạ, lắp lên xong nếu OK e sẽ up mẫu lên ạ, thanks cụ
Chắc cụ đông khách quá ko nhớ em rồi,cụ gọi em mấy lần rồi,đuôi 598 ấy,và xe em là LAC CDX chứ ko phải KM ạ
Sorry cụ hôm qua em trả lời các cụ bằng điện thoại, màn hình nó bé quá , e QUOTE bài của cụ nhưng ko trả lời cụ mà trả lời cụ bên dưới đặt KM làm cụ hiểu nhầm em là cụ đặt KM, e nhớ cụ đặt cho LAC và e có báo với cụ là LAC thì trước tết chắc chắn có mầu GHI , còn mầu đen thì e ko chắc chắn lắm (vì em sợ về không kịp) , nếu về kịp thì em alo và gửi cho cụ ngay ạ. thanks cụ
Cụ cho em đặt 01 bộ cho focus 2011 màu vàng kem nhé chiều cn này cụ cho người qua lắp tại bãi gửi xe Trần Quang Khải gần cạnh cây xăng Bác Cổ nhé. Đt 0986.721.976
focus 2011 thì hiện tại e không còn chiếc nào cả, cụ đặt thì qua tết 1 tháng là có ạ, thanks cụ
E cruze nua. Co hang truoc tet cu bao e nhe, xe e trai san da roi lap them bo cua cu co dc ko?
Trước tết e có bộ mầu ghi, cụ cho e cái số đút túi để em alo cho cụ, chứ e biết alo cụ kiểu gì được :), thanks cụ P/S cụ trải sàn da rồi thì tùy trình độ thợ trải sàn thế nào nữa ạ, nhưng cho LAC thì e lắp rồi (cho cụ chuvitpanpan) thì không vấn đề gì ạ.
Giống cụ ạ. Nếu cụ có thì sau tết lấy xe em qua ủng hộ cụ 1 bộ.
Dạ vâng, e cám ơn cụ.
Colorado ltz 2013 có k cụ,màu kem cụ nhé
Em vừa trải sàn cả đặt thảm nỷ xong thì cụ mở hàng:-w
Đang chán cái thảm nỷ vì bẩn quá
Colorado ltz 2013 là loại xe mới của hãng nào thế cụ (e hơi dốt khoản xe cộ) mà hỏi ông bạn google là loại xe gì mà nó show cho e loại xe lạ quá mà e chưa thấy ở Việt nam bao giờ :P

CHÚC CÁC CỤ MỘT NGÀY MỚI VUI VẺ - MAY MẮN Ạ

Chỉnh sửa cuối:

onggiakhotinh

Xe đạp
Cụ cho em đặt bộ thảm xe RAV4 2007 dòng 7 chỗ, màu vàng kem nhé.
Em lấy thảm trước, và hàng ghế 2 thôi.

Lúc nào có thì nhờ cụ pm cho số điện thoại 091290.5064

Website
www.canhquynh.traucau.vn
Cụ cho e oder:
- escape : lót sàn+lót hốc( màu kem+đen)
- Rx 350: lót hốc (màu kem)
- Crv: lót sàn+ lót hốc tất cả màu ghi.

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Dạ vâng, e cám ơn cụ ạ, như e đã PM cho cụ trước đây và cụ đã thông cảm chọn cho e mầu Ghi , em nhớ rồi ạ :x

Ếch thì sắp tới có mẫu (ko hiểu nó có gửi cho e nữa không biết 8->) e đang hóng từng ngày đây ạ, lắp lên xong nếu OK e sẽ up mẫu lên ạ, thanks cụ

Sorry cụ hôm qua em trả lời các cụ bằng điện thoại, màn hình nó bé quá , e QUOTE bài của cụ nhưng ko trả lời cụ mà trả lời cụ bên dưới đặt KM làm cụ hiểu nhầm em là cụ đặt KM, e nhớ cụ đặt cho LAC và e có báo với cụ là LAC thì trước tết chắc chắn có mầu GHI , còn mầu đen thì e ko chắc chắn lắm (vì em sợ về không kịp) , nếu về kịp thì em alo và gửi cho cụ ngay ạ. thanks cụ

focus 2011 thì hiện tại e không còn chiếc nào cả, cụ đặt thì qua tết 1 tháng là có ạ, thanks cụ

Trước tết e có bộ mầu ghi, cụ cho e cái số đút túi để em alo cho cụ, chứ e biết alo cụ kiểu gì được :), thanks cụ P/S cụ trải sàn da rồi thì tùy trình độ thợ trải sàn thế nào nữa ạ, nhưng cho LAC thì e lắp rồi (cho cụ chuvitpanpan) thì không vấn đề gì ạ.

Dạ vâng, e cám ơn cụ.

Colorado ltz 2013 là loại xe mới của hãng nào thế cụ (e hơi dốt khoản xe cộ) mà hỏi ông bạn google là loại xe gì mà nó show cho e loại xe lạ quá mà e chưa thấy ở Việt nam bao giờ :P

CHÚC CÁC CỤ MỘT NGÀY MỚI VUI VẺ - MAY MẮN Ạ
Tên đầy đủ của nó là Chevrolet colorado ltz cụ ạ, nó là xe của Chevrolet(General motor) trước đây là GM daiwoo

kents

Xe hơi
Cụ có sẵn bộ vàng kem cho xe Prado 2006 không đem qua em một bộ với? Em lấy thảm cho hàng ghế trước và giữa.