[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

annie

Xe buýt
Bác nghiên cứu làm cho em 1 bộ nhé...:)

BangFiesta

Xe điện
Cụ [@hvhdragon;4011] cho em xin giá thảm lot cốp FFi ecoboost ạ!
+ ship vào Vũng Tàu cụ nhé.

Keep

Xe điện
Em xin phép cụ chủ vào đây thông tin 1 chút ạ:

Tình hình là sau vụ say hôm qua anh em trong hội quyết tâm xây dựng Tổ hợp dịch vụ - Trung tâm thương mại Định Công với các gian hàng KDCN:

1. Gian hàng cụ Vipbin: Chuyên sản xuất và buôn bán Chăn ga gối đệm Hàn Quốc

2. Gian hàng cụ Hvhdragon: SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

3. Gian hàng cụ Dovietdungxd: Gara Việt Đức-Bảo Dưỡng Sữa Chữa Ô Tô - Cho Thuê Xe Tự Lái - Có Lái Chạy Dịch Vụ

4. Gian hàng cụ Namphong74: Shop Hàn Quốc- Chuyên camera hành trình,đồ chơi xe hơi Hàn Quốc

5. Gian hàng Cụ S0S82: Phần mềm quản lý bán hàng trực tuyến và thiết bị bán hàng

6. Gian hàng của em Keep: Siêu thị dầu nhớt Eneos - Mobil1-Top1- Motul - Repsol....

Mời các cụ vào điểm danh: [@vipbin;27660] [@namphong74;188666] [@s0s82;154807] [@dovietdungxd;63887] [@hvhdragon;4011] để phục vụ các cụ ạ.

audi8

Xe tải
Cụ gửi báo giá và ảnh thảm sàn cho Altis 2009 cho em với nhé. Em đang quan tâm ạ.

dovietdungxd

Xe hơi
Tối bẩm các cụ sau, e đang chạy sô bên ngoài ạ
Hê,thảm chở đầy xe,xếp và nhân viên phi tít mù ...:D chả hiểu đi đâu thế sư huynh?
Xin chân thành cám ơn và chào hợp tác!

Rob Tran

Xe điện
Bộ màu Ghi cụ ạ, xe nội thất trắng, chả có màu nào giống cả, cụ cho thêm lót cốp sau nhé!
Đặt hàng cụ trước, chứ khoảng 10 ngày nữa em mới về nhà. Xe BMW 528i GT, xe mới, đời 2014.
Có gì thì cụ cứ báo cho e!

Keep

Xe điện
Cụ chủ ơi em giả nhời cụ cái vụ xe máy dầu máy xăng rồi nhá

Có cái mẹt em đây, nhậu nhét khiếp quá, có cái chính mà quên hỏi, mà thực ra là đã hỏi cụ trên thớt cụ nhưng cụ chưa trả lời em, nhân tiện e hỏi lại cho chắc (sorry cụ là do tính em nó cẩn thận :D ). Xe em " Everest 2011 AT máy dầu thì đổ dầu Mobil1 0W-40 có được không, (loại này e thấy cụ có bán) ? Em thấy có dầu Mobil 1 Turbo Diesel heavy truck CJ4 5W-40 mới đúng (loại này e thấy cụ ko bán thì phải thì ko thấy cụ đăng), liệu cái Mobil1 0W-40 kia có dùng cho động cơ Diesel ko?". Nhân tiện thanks cụ đã giảm giá cho em dầu con LX nhà em ạ :)
Đôi ơn cụ đã sử dụng dầu Motul Scooter Power LE 5W-40 cho em LX do bên em cung cấp ạ
Xin trả lời cụ như sau:

- Mobil 1 Turbo Diesel heavy truck CJ4 5W-40: Đúng là loại dùng cho động cơ Diesel nhưng nó chuyên dùng cho các dòng xe tải nặng, xe siêu trường siêu trọng theo như hướng dẫn của Mobil Hoa Kỳ, trên chai dầu cũng đã ghi rất rõ là Mobil 1 Turbo Diesel truck 5W-40 - Protect for Hard-working Diesel Truck

Thùy link đây ạ
http://www.mobil.com/USA-English/Lubes/PDS/GLXXENPVLMOMobil_1_0W-40.aspx

Tất nhiên dùng cho xe của cụ được nhưng không cần thiết vì những lý do như sau:

- Sách hướng dẫn thay dầu xe Ford Everest nó bẩu cụ nên dùng theo tiêu chuẩn Châu Âu ACEA B1/B3/B5 Ký tự B dành cho máy dầu

Các bộ tiêu chuẩn hiện hành cho dầu nhớt từ Á sang Âu :)

Em xin trích dẫn tiêu chuẩn châu Âu ACEA ạ:

1.2.2. Phân loại ACEA:

Phân loại ACEA được đưa ra từ 1996 để thay thế cho hệ thống phân loại cũ CCMC. Hệ thống phân loại ACEA được thay đổi nhiều lần và hiện nay tiêu chuẩn đang lưu hành là ACEA 2004. ACEA 2008 đã được ban hành và sẽ được áp dụng kể từ tháng 12/2010.

Phân loại ACEA 2008:

· Dầu nhớt dùng cho động cơ xăng và diesel hạng nhẹ : A1/B1, A3/B3, A3/B4, A5/B5 trong đó Ax là cấp dầu nhớt dùng cho động cơ xăng, Bx là cấp dầu nhớt dùng cho động cơ diesel hạng nhẹ.

· Dầu nhớt dùng cho động cơ xăng và diesel hạng nhẹ có trang bị bộ xử lí khí thải : C1, C2, C3, C4

· Dầu nhớt dùng cho động cơ diesel hạng nặng : E4, E6, E7, E9

Cấp ACEA thích hợp cho động cơ được các nhà sản xuất ô-tô khuyến cáo.

Các cấp dầu Cx được đặc biệt pha chế để kéo dài tuổi thọ sử dụng của các thiết bị xử lí khí thải như DPF (Diesel Particulate Filter) và TWC (Three Way Catalyst). Các loại dầu này có thể có it tro sun-phát (Sulphated Ash, SA), ít lưu huỳnh (Sun-phua, S) và ít Phốt-pho (P), gọi là dầu ít SASP.
Ford Everest xếp vào dòng xe động cơ Diesel hạng nhẹ

Còn đây là thông tin sản phẩm Mobil1 SAE 0W-40 giá 1.325.000đ/ Can 5Qts(4,73Lit) chai nhỏ giá 275.000đ/ 1Qts(0,946Lit)

Mobil1 ghi rõ thông tin có thể dùng cho cả Động cơ máy xăng và động cơ dầu diesel nên cụ hoàn toàn yên tâm để sử dụng cho xế yêu của mình nhé.

Nhưng em lưu ý thêm cụ:

- Mobil1 0w-40 chỉ đạt cấp chất lượng 2 sao của Mobil ( nhớt đặc hơn, êm mượt máy)
- Mobil1 5W-30 đạt cấp chất lượng 3 sao của Mobil (nhớt loãng hơn, chạy nhẹ máy và tiết kiệm nhiên liệu hơn) do đó cũng đắt hơn.

Chúc cụ có được lựa chọn ưng ý ạ.

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Bác nghiên cứu làm cho em 1 bộ nhé...:)
Dạ, sang tuần e sang phiền bác cho e chụp cái ảnh và đo xe với ạ :)
Cụ [@hvhdragon;4011] cho em xin giá thảm lot cốp FFi ecoboost ạ!
+ ship vào Vũng Tàu cụ nhé.
Dạ vâng, để chút em inbox đến cụ ạ, thanks cụ
Cụ gửi báo giá và ảnh thảm sàn cho Altis 2009 cho em với nhé. Em đang quan tâm ạ.
Bẩm cụ, cụ xem hình ảnh giúp em với ạ
http://thamlotsanoto.vn/tham-lot-san-da-4d-cao-cap-toyota-altis-2011/p404.html
hàng e đẹp do vậy e cứ tự tin show hàng cho các cụ cũng như trên web của em để các cụ ngắm cũng như để các thương gia khác "ngắm" cùng, giá là: 1350k ạ, thanks bác
Hàng đắt như tôm tươi thế chả trách nhà giầu :D
Bẩm cụ, từ ngày kinh doanh thảm e chưa thấy giầu hơn, toàn thấy lượn tối ngày :D gấu nhà đang kêu gào e là "thôi ông ơi, ở nhà làm lái xe cho tôi thôi, trả lương bằng số lãi bán thảm cả năm rồi chia đều cho 12 tháng" :)) hay em off phát 50% để giải nghệ nhỉ :)
Hơ hơ, có thảm Ranger chưa cụ ới ời.
Bẩm cụ, lượn tối ngày, mấy lần định còm trả lời các cụ thì ngồi chưa được 5 phút là có alo rồi chạy đi luôn, bẩm cụ theo lịch là sáng mai có , để sáng mai e kiểm tra lại rồi báo cụ ạ :D
Hê,thảm chở đầy xe,xếp và nhân viên phi tít mù ...:D chả hiểu đi đâu thế sư huynh?
Hôm qua và hôm nay tốt ngày hay sao ý, toàn các cụ alo đến lắp xe mới, từ sáng đến giờ e mờ hết cả mắt :D
Xem thằng bạn em 2013 cụ ạ. Em inbox số nó cho cụ rồi nhá.
thanks cụ, e chưa call được vì hôm nay lịch kín hết mất thời gian rồi ạ, mai e call cho bạn cụ ạ, một lần nữa cám ơn cụ
Bộ màu Ghi cụ ạ, xe nội thất trắng, chả có màu nào giống cả, cụ cho thêm lót cốp sau nhé!
Đặt hàng cụ trước, chứ khoảng 10 ngày nữa em mới về nhà. Xe BMW 528i GT, xe mới, đời 2014.
Có gì thì cụ cứ báo cho e!
hic, đời GT e chưa check được cụ ạ, cụ để thư thư e check phát cho chuẩn với ạ, chứ không vừa rồi gửi vào cụ rồi gửi ra nữa thì :((

Keep

Xe điện
Cụ ơi, nhà em chuẩn bị sẵn hàng cho cụ rồi ạ, mời cụ qua lấy nhé.

Rob Tran

Xe điện
hic, đời GT e chưa check được cụ ạ, cụ để thư thư e check phát cho chuẩn với ạ, chứ không vừa rồi gửi vào cụ rồi gửi ra nữa thì :((
Cụ giúp em với nhé, toàn là làm không công, mà nếu không ra gì còn bị trách nữa.

dovietdungxd

Xe hơi
Dạ, sang tuần e sang phiền bác cho e chụp cái ảnh và đo xe với ạ :)

Dạ vâng, để chút em inbox đến cụ ạ, thanks cụ

Bẩm cụ, cụ xem hình ảnh giúp em với ạ
http://thamlotsanoto.vn/tham-lot-san-da-4d-cao-cap-toyota-altis-2011/p404.html
hàng e đẹp do vậy e cứ tự tin show hàng cho các cụ cũng như trên web của em để các cụ ngắm cũng như để các thương gia khác "ngắm" cùng, giá là: 1350k ạ, thanks bác

Bẩm cụ, từ ngày kinh doanh thảm e chưa thấy giầu hơn, toàn thấy lượn tối ngày :D gấu nhà đang kêu gào e là "thôi ông ơi, ở nhà làm lái xe cho tôi thôi, trả lương bằng số lãi bán thảm cả năm rồi chia đều cho 12 tháng" :)) hay em off phát 50% để giải nghệ nhỉ :)

Bẩm cụ, lượn tối ngày, mấy lần định còm trả lời các cụ thì ngồi chưa được 5 phút là có alo rồi chạy đi luôn, bẩm cụ theo lịch là sáng mai có , để sáng mai e kiểm tra lại rồi báo cụ ạ :D

Hôm qua và hôm nay tốt ngày hay sao ý, toàn các cụ alo đến lắp xe mới, từ sáng đến giờ e mờ hết cả mắt :D

thanks cụ, e chưa call được vì hôm nay lịch kín hết mất thời gian rồi ạ, mai e call cho bạn cụ ạ, một lần nữa cám ơn cụ

Thế người ta gọi là PHÁT LỘC PHÁT TÀI PHÁT ĐỦ THỨ sư huynh nhé.Mai chuyển ít thảm sang bên này treo đê thôi

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn

adong

Xe đạp
Cụ còn lót cop camry nhập 2008 nữa ko mai có thằng em ra hà nội để em nhờ Nó qua lấy

Badlive

Xe tải
Cụ chủ hãng ôi,cho em đặt một bộ thảm mầu ghi nhạt cho KIA soul 2014 vói nhé,cả cốp nūa ah! Thanks.Có gì cụ nhắn cho em nhé 0983322686