[Cần bán] iPhone 1️⃣5️⃣ Pro Max series, iPad, Macbook M1️⃣ & M2️⃣, Apple Watch 9️⃣ - Samsung Z Fold5️⃣, Z Flip5️⃣, S2️⃣3️⃣ series - ĐÁO HẠN THẺ TÍN DỤNG

Số điện thoại
0983781183
Giá
9,999,999,999 VNĐ
Địa chỉ
Đoàn Thị Điểm

danmexe

Xe điện
Lão Q cứ cho em xin kinh phí tối đa để em máy tính ạ?

Chia buồn với lão ạ, thôi của đi thay người, gánh hạn cho mình cụ ơi.
Càng rẻ càng tốt cụ nhé, mới cũ đều được ạ... Dưới 2 sọi thôi, dành tiền đổ xăng nữa... Hây zà

29X-6789

Xe tải
Em có nhưng đọc bài cụ yêu cầu mở máy thì em chệu ạ. Vì bung màn iPad ra rồi thì chỉ thiệt cho người dùng thôi ợ.
Hì. Em nói đó là với dân bán cho nhau.
Cụ bán cụ là KDCN, là shop thì bảo hành của cụ nó là giấy tờ, là cửa hàng.
Cụ nói đểu e thế làm gì. Cám ơn cụ đã rep.
Chắc cụ cũng chả nhớ em đã từng mua iPhone của cụ đâu.

FrankMuller

Xe hơi
Em có cái thẻ MB 100 , đến ngày 20 phải đáo. Cụ đáo 1. Mấy e xem hợp lý để e lưu số còn đáo ạ

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Bên shopdunk cũng rẻ hơn cụ ạ
Thế sang đó mua thôi cụ, nếu chỉ so giá online thì cụ xem HH còn rẻ nữa, nhưng quan trọng có hàng không hay đến nơi thì báo hết hàng :D Nhân tiện cụ google hộ em xem có bao nhiêu phốt rồi ợ :D

Mua của em được những lợi thế sau:

1. Báo có hàng là có hàng.
2. KH chỉ việc ngồi 1 chỗ, được giao hàng tận nơi. Không phải ra CH chen lấn mà lại ngồi cả tiếng đồng hồ chờ "hàng từ kho".
3. Tặng kèm cường lực và ốp.
4. Hỗ trợ kỹ thuật tối đa nhanh gọn chính xác.
5. Riêng về chuyện bảo hành, kể cả những trường hợp thuộc diện bị từ chối BH như nước vào, vỡ, nứt. Apple đã ra quy định kể cả với hàng VN/A thì cũng chỉ hỏng gì sửa/thay thế cái đó. Còn em luôn hỗ trợ KH hết sức để đổi được máy mới tinh về, cầm 1 cái mày sửa và 1 cái máy mới tinh vẫn khác nhiều chứ ạ :)

Tks cụ!

Chỉnh sửa cuối:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Hì. Em nói đó là với dân bán cho nhau.
Cụ bán cụ là KDCN, là shop thì bảo hành của cụ nó là giấy tờ, là cửa hàng.
Cụ nói đểu e thế làm gì. Cám ơn cụ đã rep.
Chắc cụ cũng chả nhớ em đã từng mua iPhone của cụ đâu.
Em không nói đểu gì đâu, em em góp ý thật luôn ạ.

Có thể suy nghĩ của cụ hơi kỳ dị khác người, gây nên hiểu lầm cho người đọc, nhưng thực sự kể cả mua cái iPhone còn zin mà cụ đòi mở ra thì cũng tự tước đi cái lợi cho mình là mất lớp zoăng chống nước (từ đời 7P trở lên). Và quá trình tháo mở cũng chả dễ dàng gì nhưng đọc các gạch đầu dòng cụ liệt kê thì cụ nhìn chính các cụ khác cũng phản hồi ra sao rồi.

Cửa hàng cũng có nhiều kiểu CH, còn em thì luôn có gạch đầu dòng số 1 đó là máy phải còn áp, máy zin, đồ điện tử ai nói hay được gì đâu ạ, chính em dùng con Air 3 mấy tháng nó còn tự nhiên nhảy màn phải mất củ sáu gửi BH, may mà còn BH chứ không cũng ôm mồm :D

Cụ cứ cho em xin sđt khi mua hàng hay imei máy từ em, em Ctrl+F exel 1 phát là ra hết info ợ, cảm ơn cụ :)

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em có cái thẻ MB 100 , đến ngày 20 phải đáo. Cụ đáo 1. Mấy e xem hợp lý để e lưu số còn đáo ạ
Thẻ của cụ từ hôm nay là có thể làm được rồi cụ ơi, không cần chờ sát ngày lích kích. Cụ đang dùng app MB qua em xử lý thì phí 1.6% ợ.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Càng rẻ càng tốt cụ nhé, mới cũ đều được ạ... Dưới 2 sọi thôi, dành tiền đổ xăng nữa... Hây zà
Hay cố lên tí lấy con 12 Pro xanh 128 VN/A như mới BH 1/2022 đi lão :D

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em không nhông nhông trên đường thì cũng vật lộn trên giường >:) nên ai cần gì cứ cho em xin cuộc ĐT để bên em kịp phục vụ ngay và luôn tận nơi theo yêu cầu ợ ;)

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

General_Manager

Xe tải
Chiều em có về iPad Pro 9.7 32GB bản 4G pin 100% giá 8.580K đã bao gồm sạc và cáp cụ ơi. Em này thì có luôn cả cổng Smart Connector giúp kết nối với bàn phím rời ạ,

Dạ vâng em đang giục bên Viettel rồi ạ cụ ơi, số cụ em vẫn lưu trên list, có em báo cáo ngay ạ, em cảm ơn nhiều :D
cụ xem giúp em vụ hoá đơn cái nhé, ngâm của em cả tháng rồi

29X-6789

Xe tải
Em không nói đểu gì đâu, em em góp ý thật luôn ạ.

Có thể suy nghĩ của cụ hơi kỳ dị khác người, gây nên hiểu lầm cho người đọc, nhưng thực sự kể cả mua cái iPhone còn zin mà cụ đòi mở ra thì cũng tự tước đi cái lợi cho mình là mất lớp zoăng chống nước (từ đời 7P trở lên). Và quá trình tháo mở cũng chả dễ dàng gì nhưng đọc các gạch đầu dòng cụ liệt kê thì cụ nhìn chính các cụ khác cũng phản hồi ra sao rồi.

Cửa hàng cũng có nhiều kiểu CH, còn em thì luôn có gạch đầu dòng số 1 đó là máy phải còn áp, máy zin, đồ điện tử ai nói hay được gì đâu ạ, chính em dùng con Air 3 mấy tháng nó còn tự nhiên nhảy màn phải mất củ sáu gửi BH, may mà còn BH chứ không cũng ôm mồm :D

Cụ cứ cho em xin sđt khi mua hàng hay imei máy từ em, em Ctrl+F exel 1 phát là ra hết info ợ, cảm ơn cụ :)
Thì em bảo cụ là cửa hàng. Dĩ nhiên cụ có cách bán hàng của cụ. Và em phải theo cách bán hàng của cụ khi em là người tìm đến.
Chuyện về ipad ok em công nhận hoàn toàn là em ko biết tí gì nên em nhận lỗi rõ ràng.
Còn về chuyện iPhone e thấy thợ đến mua máy của em vẫn mở bt và mua bán mang về, chỉ ko có khoản bh vì đó là thợ.
Nếu cụ nói về chuyện doăng chống nước đó của máy iPhone X (là máy e bán) thì lại 1 lần nữa cái này e chưa biết.
Cụ thấy cách em trả lời hoàn toàn rất cầu thị với những comment lịch sự và mang tính góp ý. Còn những thành phần nói kiểu xách mé, so sánh, nói đểu em thì cách đáp lại của em dĩ nhiên ko thể lịch sự được rồi.

Còn e xin khẳng định lại, việc em đề cập ở topic của em hoàn toàn sai và ko khả thi. Cái đó em rút kinh nghiệm.
Cám ơn những kiến thức cụ chia sẻ.

Việc mua bán với cụ tiếp đâu còn quan trọng nữa vì cụ đã có ấn tượng ko tốt về em và e cũng vậy nên mất vui thì bỏ qua, chẳng qua e là ng tạo topic lên chứ nếu chỉ là 1 cái comment thì còn đầy người dị hơn cả em nữa. Cụ bán hàng mười mấy năm làm gì ko gặp đủ loại khách.

* E mua của cụ XsMax Gold sđt em đuôi 688 e đi Morning trắng.

Chỉnh sửa cuối:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
cụ xem giúp em vụ hoá đơn cái nhé, ngâm của em cả tháng rồi
Khổ thật, mong cụ thông cảm cho em do phụ thuộc Viettel nên hoá đơn lúc thì có thì không ai lấy do phải xuất trong ngày, lúc thì nhỏ giọt. Mà cụ lại giới hạn khoảng giá nữa nên càng khó hơn. Em vừa gọi bên đó rồi, cố nốt cái này ạ, nếu cụ lấy HĐ máy tính thì em lo trong phút mốt ạ :((

otoconxin

Xe hơi
Cụ ơi có con note 10+ nào ko ạ. Em biết đời sâu rồi nhưng vẫn muốn mua của cụ.

cuongdiv

Xe container
Còn 11prm 64 không cụ, màu gì cũng được

Crawler

Xe tăng
Thế sang đó mua thôi cụ, nếu chỉ so giá online thì cụ xem HH còn rẻ nữa, nhưng quan trọng có hàng không hay đến nơi thì báo hết hàng :D Nhân tiện cụ google hộ em xem có bao nhiêu phốt rồi ợ :D

Mua của em được những lợi thế sau:

1. Báo có hàng là có hàng.
2. KH chỉ việc ngồi 1 chỗ, được giao hàng tận nơi. Không phải ra CH chen lấn mà lại ngồi cả tiếng đồng hồ chờ "hàng từ kho".
3. Tặng kèm cường lực và ốp.
4. Hỗ trợ kỹ thuật tối đa nhanh gọn chính xác.
5. Riêng về chuyện bảo hành, kể cả những trường hợp thuộc diện bị từ chối BH như nước vào, vỡ, nứt. Apple đã ra quy định kể cả với hàng VN/A thì cũng chỉ hỏng gì sửa/thay thế cái đó. Còn em luôn hỗ trợ KH hết sức để đổi được máy mới tinh về, cầm 1 cái mày sửa và 1 cái máy mới tinh vẫn khác nhiều chứ ạ :)

Tks cụ!
cụ có con 12 (64, 128) nào lướt k ạ? cho e xin giá và màu. tks cụ

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ ơi có con note 10+ nào ko ạ. Em biết đời sâu rồi nhưng vẫn muốn mua của cụ.
Cả 2 em đều màu đa sắc, chính hãng VN, máy đẹp fullbox hết BH giá 12.2, còn BH 12/2021 13.6 ạ cụ ơi

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com