Sắp lấy xe honday city cần check những gì

JimVn

Xe đạp
Chào các cụ,
Tình hình là em sắp lấy xe mà chưa biết sẽ check gì ? và nhận được giấy tờ gì từ hãng ?
bảo hiểm, phụ kiện bảo hành, ... ? Các cụ nào có kinh nghiệm cho em xin chút kinh nghiệm cái nhỉ ?
Tiền phụ kiện và phí đăng ký đăng kiểm của các cụ co hoá đơn từ kế toán ko ? Của em chỉ có 604M là có hoá đơn của kế toán blha blahs ...
Cám ơn các cụ,

chayran84

Xe máy
Chào các cụ,
Tình hình là em sắp lấy xe mà chưa biết sẽ check gì ? và nhận được giấy tờ gì từ hãng ?
bảo hiểm, phụ kiện bảo hành, ... ? Các cụ nào có kinh nghiệm cho em xin chút kinh nghiệm cái nhỉ ?
Tiền phụ kiện và phí đăng ký đăng kiểm của các cụ co hoá đơn từ kế toán ko ? Của em chỉ có 604M là có hoá đơn của kế toán blha blahs ...
Cám ơn các cụ,
Cụ không cần phải quan tâm mấy thứ này
Xe mới đại lý đã kiểm tra rất cẩn thận rồi.
Giầy tờ họ làm đầy đủ, việc của cụ là cầm giấy tờ đi nộp thuế trước bạ, đăng ký, đăng kiểm là xong.
Em chỉ làm thủ tục buổi sáng là xong hết, lấy biển, đăng kiểm vi vu đón tết

JimVn

Xe đạp
Em lấy rồi ngay ráp tết nên thiếu vài thứ phụ kiện hãng hẹn ra tết lắp nốt. Có biển đăng ký rồi còn người ta hẹn trả đăng ký và đăng kiểm sau tết. Nói chung là vừa mua vừa run. Tiền thì thật mà ko biết ô tô có thật hay rởm haizz

chayran84

Xe máy
Em lấy rồi ngay ráp tết nên thiếu vài thứ phụ kiện hãng hẹn ra tết lắp nốt. Có biển đăng ký rồi còn người ta hẹn trả đăng ký và đăng kiểm sau tết. Nói chung là vừa mua vừa run. Tiền thì thật mà ko biết ô tô có thật hay rởm haizz
Không biết cụ lấy xe rồi mà vẫn chưa cảm nhận được xe thật hay rởm nhỉ?
Em lấy xe ngày 28-01. Sau 16 ngày đi được 2,000 km.
Cảm nhận của em: xe này đi quá ổn, an toàn, hình thức đẹp. Tiết kiệm xăng quá thể. Có 5.8l/100km. Em đổ có 1.8 củ mà đi 2,000km vẫn còn nửa bình xăng.
Chăm sóc khách hàng của đại lý thì tuyệt vời.
Nói chung không thể hài lòng hơn khi mua em City này.

kien nguyenktqd

Xe đạp
Em yêu City, đúng kiểu nhỏ-tài-xinh, thích nhất khoản tiết kiệm xăng

dangviet80

Xe đạp
Cụ lên kiểm tra xe mình bốn bánh, không để ý nó bớt lại một bánh đấy !
Em fun tý !