SAPA chuyến đi nặng nghĩa tình anh em FUNS Lào cai - Yên bái

tubin

Xe buýt
Mặc dù em chửa phải thành viên FUNS, dưng mà về cơ bản cũng đã lưu các số điện thoại của các thành viên FUNS từ những ngày đầu thành lập, dưng mà chửa phải gọi cho các cụ lần nào. Đợt này may có cụ artmedia5881 làm cùng tham gia FUNS nên đợt này bọn em đi SAPA được hưởng tí "sái" :D.

Đợt này đi đoàn bọn em đặc biệt cảm ơn cụ vietinco đã rất nhiệt tình tiếp đón bọn em, hướng dẫn, đặt chỗ ăn uống, cho bọn em rất nhiệt tình, mặc dù cụ vietinco đang bận và ở xa chỗ bọn em dừng chân nhưng cụ cũng đã rất nhiết tình phi đến nơi uống với anh em chén rượu nhạt.

Đến hôm từ SAPA về cụ vietinco và cụ phuong auto cũng đã tiếp đón bọn em tại Yên bái rất chu đáo, 02 cụ còn tặng bọn em bình rượu táo mèo đặc sản về làm quà.

Một lần nữa thay mặt đoàn bọn em xin được cảm ơn 02 cụ vietinco và phuong auto chi hội Lào Cai - Yên Bái một lần nữa, hy vọng sẽ được tiếp đón 02 cụ trong thời gian không xa.

Thân Ái và Quyết Thắng

P/s: Sau đợt này chắc em phải xin cụ xauzai cho em gia nhập FUNS :D

Tuanphim

Xe điện
Vấn đề là cái can rệu bây giờ giải quyết dư lào em?

ối cụ ơi tránh xa cái đòng chí bên táy trái ra.hắn uốn rịu kinh lém.về mang can rượu a em nghiệm thu xem cái tình nó có nồng không nhé.

Tuanphim

Xe điện
Báo cáo cụ là tềnh hềnh thì là gà mà can rệu đã được bàn giao cho cụ artmedia5881 cất giữ, để khi nào anh em FUNS Off là lôi ra ợ :D
Có thấy nói gì đâu nhể. Mà ở trên thấy bẩu cụ Art làm cùng em ah, thế là cùng làm cty BCS á.

Đợt này may có cụ artmedia5881 làm cùng tham gia FUNS

artmedia5881

Xe container
Vấn đề là cái can rệu bây giờ giải quyết dư lào em?
Dạ em vẫn cầm và mai vác ra sân ạh! Không có các cụ em uống làm sao được, rệu ngon phải có bạn hiền chứ cụ...
Em đã niêm phong tử tế không cho đứa nào một giọt để chờ các cụ đới ạh!

artmedia5881

Xe container
Có thấy nói gì đâu nhể. Mà ở trên thấy bẩu cụ Art làm cùng em ah, thế là cùng làm cty BCS á.
Dạ em và cụ tubin làm cùng ở Đại học FPT thôi cụ.
Em đang xin cụ tubin cho chân cộng tác đi test hàng mỗi khi có sản phẩm mới mà cụ ấy không đồng ý đây ợh!

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mặc dù em chửa phải thành viên FUNS, dưng mà về cơ bản cũng đã lưu các số điện thoại của các thành viên FUNS từ những ngày đầu thành lập, dưng mà chửa phải gọi cho các cụ lần nào. Đợt này may có cụ artmedia5881 làm cùng tham gia FUNS nên đợt này bọn em đi SAPA được hưởng tí "sái" :D.

Đợt này đi đoàn bọn em đặc biệt cảm ơn cụ vietinco đã rất nhiệt tình tiếp đón bọn em, hướng dẫn, đặt chỗ ăn uống, cho bọn em rất nhiệt tình, mặc dù cụ vietinco đang bận và ở xa chỗ bọn em dừng chân nhưng cụ cũng đã rất nhiết tình phi đến nơi uống với anh em chén rượu nhạt.

Đến hôm từ SAPA về cụ vietinco và cụ phuong auto cũng đã tiếp đón bọn em tại Yên bái rất chu đáo, 02 cụ còn tặng bọn em bình rượu táo mèo đặc sản về làm quà.

Một lần nữa thay mặt đoàn bọn em xin được cảm ơn 02 cụ vietinco và phuong auto chi hội Lào Cai - Yên Bái một lần nữa, hy vọng sẽ được tiếp đón 02 cụ trong thời gian không xa.

Thân Ái và Quyết Thắng

P/s: Sau đợt này chắc em phải xin cụ xauzai cho em gia nhập FUNS :D
Đọc được cái thớt này, em thấy mừng lây vì dù sao cái chương trình mở rộng quan hệ tới anh em chi hội các địa phương phần nào có kết quả tốt ạ, em rất vui khi cụ có nhã ý tham gia chi hội Funs team ạ.
Ngoài ra, em cũng xin bổ sung thêm một phần yếu tố làm nên chuyến đi, đó là phương tiện, nói đến đây không thể thiếu sự hỗ trợ từ phía cụ Boytriton và Gấu (Công ty Ngô Minh) ạ.

Boytriton

Xe điện
Đọc được cái thớt này, em thấy mừng lây vì dù sao cái chương trình mở rộng quan hệ tới anh em chi hội các địa phương phần nào có kết quả tốt ạ, em rất vui khi cụ có nhã ý tham gia chi hội Funs team ạ.
Ngoài ra, em cũng xin bổ sung thêm một phần yếu tố làm nên chuyến đi, đó là phương tiện, nói đến đây không thể thiếu sự hỗ trợ từ phía cụ Boytriton và Gấu (Công ty Ngô Minh) ạ.
Uầy, có tí ti thôi mà cụ nói dư lày em ngại chít.

tiencoi79

Xe điện
Lão Phuong auto cũng bay nhảy khắp, lúc HN, lúc VT, lúc YB, lúc Lào Cai, vãi thật :D

tubin

Xe buýt
Cụ sắp xếp lịch để test hàng trước khi nhân việc nhé

Uầy, có tí ti thôi mà cụ nói dư lày em ngại chít.
Vâng, em cũng thay mặt anh em rất cảm ơn cái "có tí" của cụ, ko "có tí" của cụ với gấu thì bọn em cũng chít đấy ợ.

Lão Phuong auto cũng bay nhảy khắp, lúc HN, lúc VT, lúc YB, lúc Lào Cai, vãi thật :D
Lúc nào lão ấy xuống cụ ới bọn em cái nhá

tubin

Xe buýt
Cụ xauzai cho em đăng Ký lun với nhá. Mà em nhớ ko nhầm thì trước em có hỏi cụ về em Vịt rán thì phải :D

artmedia5881

Xe container
Cụ boy hôm trước em có vác rượu qua cảm ơn tại đám cưới của cụ Khoa quay rồi, còn gấu nhà cụ ấy thì em sẽ cảm ơn khi có dịp ạh

artmedia5881

Xe container
Em không sợ mệt, không sợ mỏi, chỉ sợ mềm thôi cụ nhá!
@cụ Selta: sắp có vụ off chui cách HN 120km đới cụ nhá!
Em nghe cụ tubin nói có loại cá ngựa giề đấy khắc phục khá tốt nhược điểm này ;))

Tuanphim

Xe điện
Có mỗi can rượu sao không pm riêng nhỉ, cứ bô bô thế lày 3 phút đi bố cả bình, Bin dại quá.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ xauzai cho em đăng Ký lun với nhá. Mà em nhớ ko nhầm thì trước em có hỏi cụ về em Vịt rán thì phải :D
Dạ,welcome cụ đăng ký nhà Funs ạ, đặc vịt rán cần test xe thì cụ ới em nhá!

Có mỗi can rượu sao không pm riêng nhỉ, cứ bô bô thế lày 3 phút đi bố cả bình, Bin dại quá.
Người ta thảo như thế, ai như anh,hehe

Cụ boy hôm trước em có vác rượu qua cảm ơn tại đám cưới của cụ Khoa quay rồi, còn gấu nhà cụ ấy thì em sẽ cảm ơn khi có dịp ạh
Đơn giản thôi cụ ạ, khỏi cầu kỳ, dăm bảy mâm cảm ơn là được rồi, tránh lãng phí a! hi