[Thời trang - làm đẹp] SALE OFF nhiều mã nước hoa chiết... Sẵn nhiều Son - nước hoa Authentic (LV,Lelabo,Tomford...), Nước hoa oto Pháp...

Số điện thoại
0974101089
Giá
200,000 VNĐ
Địa chỉ
CT2A ngõ 34 Hoàng Cầu

Dr.vanchi

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
form 2 đồ pierre cardin em chọn có to ngang với adidas không cụ, như das em mua ở time thì mặc được xs đồ form như kiểu climachil với climacool (dáng slim thì phải ợ), trên web nó không ghi form regular hay slim gì cả :|
Nhà em đang có nhiều sz cho cụ thử ạ
Cụ qua em xem trực tiweps ạ

RedAndWhite

Xe điện
vâng có gì sang tuần em về hn thì e qua :D

Dr.vanchi

Xe tải
Em lên ạ

Dr.vanchi

Xe tải
em lên ạ

Hùng Pirelli

Xe buýt

Thương hiệu Tom Ford đã cho ra mắt một mùi hương dòng “chypre” mới với tên gọi Noir de Noir Eau de Parfum trong bộ sưu tập Private Blend vào năm 2007.

Như đúng với tên gọi của nó, màu đen sẽ là màu của trò chơi, khi nó thật sự bắt đầu, chỉ trong một khoảnh khắc bạn nháy mắt, hoa hồng và những mùi hương khác như những viên ngọc quá tỏa sáng trong màn đêm tối đầy bí ẩn. Hoa hồng đen, tăm tối và lặng lẽ được bao bọc trong lớp phủ của gỗ oud, hổ phách và gỗ hoắc hương campory và cuối cùng, vây quanh một màn đen tĩnh mịch sẽ là hỗn hợp nghệ tây và nấm truffle, pha thêm một chút vani và rêu cây.

Hình dáng chai được thiết kế giống như những sản phẩm khác của dòng Secret Blend nhưng Noir de Noir được trang trí với tông màu hổ phách và đen làm nổi bật sự bí ẩn và sang trọng.

Noir de Noir được sinh ra là để dành cho những “con cú đêm” của thế giới nước hoa. Mùi hoa lan đen như là một sự thể hiện của tình yêu đối với những cuộc sống ban đêm đầy thú vị và lãng mạn. Trong bóng đêm đen bao trùm, một mùi hương gợi cảm và cuốn hút như dần được hé mở, khơi dậy những cung bậc của giác quan và khiến bạn luôn đắm chìm. Đó là Noir de Noir.

Noir de Noir
Tom Ford
Nhóm nước hoa:
Hương SÍP

Độ tuổi khuyên dùng: Trên 25

Năm ra mắt: 2007

Nồng độ: EDP

Độ lưu hương: Lâu - 7 giờ đến 12 giờ

Độ toả hương: Xa - Toả hương trong vòng bán kính 2 mét

Thời điểm khuyên dùng: Đêm, Thu, Đông

Phong cách: Tự tin, quyến rũ, sang trọng.

Hương chính: Nghệ tây, Hoa hồng, Hương Va ni, Cây hoắc hương, Gỗ trầm hương, Rêu sồi, Nấm cục.

Điểm tốt: Mùi hương lãng mạn, quý phái đầy ma mị dành cho cả nam và nữ ( unisex). Có độ lưu hương lâu và rất thích hợp sử dụng vào ban đêm cũng những ngày trời mát lạnh như thu và đông.

Chưa tốt: Độ tỏa hương nồng, không phù hợp sử dụng ở những nơi văn phòng hay hội họp. Mẫu thiết kế chai hơi cứng nhắc. Không thích hợp sử dụng vào những lúc trời ấm nóng như xuân hè.

Tổng quan: Một “ con cú đêm “ của thế giới nước hoa, chai nước hoa này giúp cho cả hai giới sở hữu được một mùi hương gợi cảm, cuốn hút và mang chút bí ẩn trong mỗi lần xuất hiện. Sử dụng vào những lần dạo phố đêm, hay những lúc đi chơi khuya cùng bạn bè để tăng thêm phần tự tin và hấp dẫn.
Cho mình xin giá lọ này. 0987651718

Dr.vanchi

Xe tải

Dr.vanchi

Xe tải
Để kỷ niệm 100 năm thành lập, thương hiệu Trussardi đã cho ra mắt một sản phẩm nước hoa mới với tên gọi Donna Trussardi và Uomo Trussardi. Donna Trussardi 2011 được giới thiệu vào năm 2011, mang đến mùi hương hoa cỏ phương đông đầy tuyệt vời và là sản phẩm sáng tạo đến từ chuyên gia Nathalie Lorson.

Khơi dậy mọi giác quan và sự tò mò của những người xung quanh, Trussardi Donna, một sự tội lỗi đầy ngọt ngào đến từ thương hiệu Trussardi. Hãy tưởng tượng khi bạn bước đi thênh thang trong những khu vườn lan tuyệt sắc, hãy để bản thân cảm nhận và đắm chìm trong cái cái cảm giác bay bổng đầy lãng mạn của tình yêu với Trussardi Donna.

Mẫu chai màu trắng gợi nhớ đến mùi hương của phiên bản Donna ban đầu, nhưng lần này, mang theo chút khác biệt nhỏ sẽ là một vòng đai màu vàng bọc xung quanh thân chai kết hợp với nắp chai cùng màu.

Với tông mùi cam chanh và hoa trắng giữ vai trò chủ đạo, mở đầu của Donna Trussardi 2011 là một mùi hương trái cây đầy mạnh mẽ với chanh Amalfi, quýt nhật và các loại trái mọng nước. Tiếp đến là một mùi hương hoa cỏ bùng nổ, đầy tươi mới và ngọt ngào khi các loài hoa màu trắng như hoa sen, hoa cam Châu Phi và hoa lài dần xuất hiện và lấn át. Mang đến sự kết thúc cho Donna Trussardi sẽ là sự kết hợp của vani, uyết tùng Virginia, hoắc hương và gỗ đàn hương

Dr.vanchi

Xe tải

Thương hiện Mont Blanc đã cho giới thiệu mẫu nước hoa dành cho phái nam mới mang tên Legend, được ra mắt vào tháng 4/2011. Legend là một mùi hương dành cho những người đàn ông tự tin & có đam mê. Hương thơm tinh tế và rất nổi bật. Người sáng chế ra mùi hương nước hoa này là Olivier Pescheux. Hương thơm Fougere này với một mùi hương nam tính, khô ráo, thể hiện sự mạnh mẽ và đồng thời cũng rất nhẹ nhàng, thẳng thắng và bí ẩn..

Đây là mùi hương fougere cổ điển nhưng rất tinh tế với mùi rêu sồi. Lớp hương đầu mở ra là hương cam bergamot, cỏ roi ngựa và oải hương. Lớp hương giữa là hương hoa lài, gỗ tuyết tùng trắng và quả mận miền nam. Lớp hương cuối pha trộn hương rêu nhân tạo với ambroxan, hương gỗ đàn hương, đậu tonka.

Chai nước hoa có thân hình nặng trĩu cùng với những đường cong mềm mại được làm bằng thủy tinh đen tuyền và kim loại. Thiết kế này được lấy cảm hứng từ thiết kế bút Meisterstück. thiết kế tối giản nhưng vô cùng sang trọng, rất thích hợp với khái niệm của Legend.

Legend là một mùi hương nam tính, hấp dẫn những người đàn ông can đảm và tự tin. Legend có hương thơm nổi bật và tinh tế. Mùi hương tuy đơn giản song mạnh mẽ nhưng lại không quá nồng nặc. Legend sẽ giúp bạn để lại ấn tượng bất cứ nơi nào bạn đặt chân đến.

Dr.vanchi

Xe tải
Em lên cho các bác thấy ah

Dr.vanchi

Xe tải
nước hoa London for Men dành cho phái mạnh của thương hiệu Burberry mang hương vị cay nồng phương Đông. London for Men được ra mắt vào năm 2006 và người sáng tạo ra dòng nước hoa này là Antoine Maisondieu. Dòng nước hoa này có mùi hương vô tận đặc trưng dành cho những anh chàng hiện đại, toát lên sự tự tin một đầy cách tinh tế. Thành phần hương gỗ hổ phách tươi mát và lan tỏa mạnh mẽ ở lớp hương đầu đồng thời đã tạo ra một sức quyến rũ, gợi cảm khó cưỡng ở lớp hương giữa, và khi kết hợp với lớp hương cuối cùng, nó tạo ra mùi hương vô tận và đặc trưng vốn có.

Mẫu chai thiết kế khá nam tính và lịch lãm với với hình dáng vuông vức cổ điển, khoác lên nó là một lớp vải với họa tiết quen thuộc của hãng Burberry. Chiếc nắp chai có hình vuông với màu đen tuyền rất hài hòa với toàn thể thiết kế chai.

London for Men bắt đầu cuộc hành trình tạo ra hương thơm bằng việc gây chú ý với hương cam chanh dịu ngọt đột nhiên chuyển sang cay nồng, giống như cảm giác nóng ấm của hương hạt tiêu và lá quế. Hương thơm của những quả trái cây màu đỏ sẫm giống như những viên kẹo ngọt ngào, nhưng nó không có vị ngọt hay là vị quế nồng giống Burberry Brit. Vị ngọt của nó được chinh phục bởi độ mịn của hương thuốc lá. Thành phần hương trái mận thơm ngon như một chiếc bánh trong đêm lễ hội làm nhẹ đi các thành phần thô cứng của hương rượu và một số gia vị khác. Mùi thơm kết thúc với sự xuất hiện của thành phần hương gỗ và hổ phách kết hợp tinh tế với vị đắng của da thuộc đã để lại trên làn da một mùi hương khó quên.

Nhìn chung, hiệu ứng mà Burberry London for Men đem đến là sự mịn màng, thanh lịch, sang trọng cùng một thời điểm khi pha trộn một ít bột vani trong lớp hương nền. Khi dùng London for Men , bạn sẽ muốn mặc lên người một chiếc áo khoác thân thuộc mà mình yêu thích cùng với chiếc mũ đầy phong cách và đi dạo vòng quanh. Nó sẽ làm trái tim bạn dần trở nên ấm áp để tương thích với khí trời se lạnh.

Dr.vanchi

Xe tải
đã bán gucci pour homme ạ

longthang

Xe buýt
Cập nhật đã bay armani code 20ml, versace pour homme 30ml và lacoste pour femme 30ml ạ
Báo giá cho em Gucci pau homme ll 50 ml và 100ml với ạ
Bác cho em hỏi tom ford noir và noir extreme mùi có khác nhau ko ạ

Chỉnh sửa cuối:

Dr.vanchi

Xe tải
Báo giá cho em Gucci pau homme ll 50 ml và 100ml với ạ
Bác cho em hỏi tom ford noir và noir de noir mùi có khác nhau ko ạ
Gucci pour homme II hiện tại cháy hàng ạ ko mua đc ở đâu cả
Chai đó cực hiếm trước em nhập về đc 5 chai giờ đã hết và khó có thể mua lại ạ

Cụ có lấy Hermes edp nữa k ạ, chai 60/75ml giá 1450k ạ

Còn tom ford noir và noir de noir nghe có vẻ giống nhau nhưng mùi khác nhau 1 trời 1 vực ạ
Đó là 2 tông mùi hoàn toàn khác nhau ko thể so sánh ạ

longthang

Xe buýt
Gucci pour homme II hiện tại cháy hàng ạ ko mua đc ở đâu cả
Chai đó cực hiếm trước em nhập về đc 5 chai giờ đã hết và khó có thể mua lại ạ

Cụ có lấy Hermes edp nữa k ạ, chai 60/75ml giá 1450k ạ

Còn tom ford noir và noir de noir nghe có vẻ giống nhau nhưng mùi khác nhau 1 trời 1 vực ạ
Đó là 2 tông mùi hoàn toàn khác nhau ko thể so sánh ạ
Em vẫn lấy hermes ạ. Quên, em hỏi noir và noir extreme mùi có khác nhau ko ạ

Dr.vanchi

Xe tải

Dr.vanchi

Xe tải
Vào năm 2007, dưới ý tưởng thiết kế từ Alberto Morillas, thương hiệu nước hoa nổi tiếng Marc Jacobs đã cho ra đời dòng sản phẩm mới dành cho nữ với tên gọi Daisy nhằm mong muốn gửi đến các bạn nữ thông điệp của sự trẻ trung, hạnh phúc và tinh tế.. Từ đó, giúp tôn lên sự quyến rũ, rực rỡ, ngọt ngào đầy tinh tế mà đơn giản. Với thiết kế chai thủy tinh cổ điển, Daisy đã được điểm thêm nét trẻ trung pha lẫn vẻ hài hước, vui tươi qua chiếc nắp chai được điểm xuyến bằng cánh hoa cúc đầy duyên dáng.

Mẫu thiết kế toát lên được vẻ cổ điển sang trọng những cũng rất trẻ trung với những bông hoa cúc bằng nhựa vinyl uốn cong được đính trên nắp chai màu vàng.

Daisy là dòng nước hoa mang sự kết hợp hoàn hảo của sự tươi mát và nữ tính với hương thơm chính từ hoa cỏ và gỗ. Ngay từ lớp hương đầu tiên, hương thơm trái cây từ dâu tây và bưởi đỏ không quá nồng cũng không quá ngọt sẽ được hòa quyện một cách tinh tế cùng sự tươi mát của lá Violet. Sau đó độ tỏa hương từ lớp hương đầu giảm dần để nhường lại cho sự lắng đọng tinh tế của các mùi hương tiếp theo trong lớp hương giữa. Hương hoa từ violet, hoa nhài, hoa dành dành trộn lẫn vào nhau cùng với hương cúc ngây thơ đã tạo nên một hỗn hợp đặc sắc gợi nên hương thơm hoa cỏ nhẹ nhàng và tươi mát. Để rồi tại lớp hương cuối, xạ hương cùng với hương gỗ dịu nhẹ kết hợp với một chút hương vanilla giúp hương thơm được giữ lâu hơn.

Mặc dù sản phẩm nước hoa được mang tên gọi là Daisy ( Hoa cúc ), nhưng toàn bộ hương hoa có vẻ mang âm hưởng của hoa Violet nhiều hơn. Tuy nhiên đây vẫn là dòng sản phẩm đáng chú ý cho các bạn nữ cho vào bộ sưu tập của mình bởi sự tươi mát, ngọt ngào,vừa tinh tế mà cũng không kém phần trẻ trung. Sản phẩm sẽ phát huy tốt mùi hương của chúng khi được sử dụng trong mùa xuân hoặc tiết đầu mùa hạ.

Dr.vanchi

Xe tải
Trời mát quá ạ

Dr.vanchi

Xe tải
em lên ạ

Dr.vanchi

Xe tải
em lên ạ