[Funland] Sĩ gái và cái kết

Nhân văn Dân

Xe tăng
Lên báo xem nhá,nhớ chân va vào mặt thôi:
Lều báo ỡm ờ quá. Đưa tin mang tính chất tuyên truyền giáo dục thì phải đưa cho hết, kết cục ra sao không rõ. Muốn mọi người nhìn đó là tấm gương thì phải có đầu, có đuôi. Hay mới thu thập đc có thế vội đưa lên cho dân tình hồi hộp.

biahoihanoi

Xe lăn
Em cũng đoán như cụ, âm tiếng nói kiểu như vừa thoát vỡ giọng xong

Nó chưa đủ 18 tuổi, vậy chả lẽ vợ nó hơn tuổi???
Thấy nhiều cụ thớt này mới chỉ quan tâm giáo dục chuyện f1 nói bậy. Nếu là ngôn ngữ teen kiểu vãi nọ vãi kia em lại thấy k vấn đề gì, nhà em cho phép sử dụng khi trò chuyện tụ tập bạn bè, cái này không cấm được, nhưng tuyệt đối k được sử dụng ở nhà, với người lớn.
Theo em cái cần quan tâm nhất là quan hệ xã hội, quan hệ tình dục của con khi mới lớn. Bạn gái thận tiểu học của f1.1 nhà em, cặp kè yêu đương sớm, lên cấp 2 lớp 7 mang bầu nghỉ học luôn. Nhìn cháu nó chưa dậy thì hết, đẻ con xong, hình thức người đàn bà trưởng thành trên cơ thể đứa trẻ con nhìn xót xa lắm. Mà nó toàn chơi với bọn choai choai đi ba xăm trổ đầy mình. Lấy chồng đẻ con rồi mà vào fb vẫn thấy toàn bạn bè kiểu đó.
Trường hợp thứ 2 là một đôi bằng tuổi f1.2 nhà em, sinh 2006, cùng học với nhau, chỗ quen biết của đồng nghiệp cq vk em, cũng đã kịp chửa đẻ từ năm ngoái năm kia rồi, đẻ ra ông bà nuôi.
Mà 2 trường hợp này chẳng phải dân tộc miền núi gì cho cam, ngay trong nội thành Hà Nội, 1 học cấp 2 quận Hoàn Kiếm, 1 khu Kim Mã Ba Đình.

Cháu nó khoanh tay rồi cụ ạ

[/QUOTE]
Ở đồn thì ngoan như cún nhưng thả về là nó lại oang oang: Tao chửi CA mà CA đ.é.o làm gì được tao, rồi lấy le lấy điểm với hội bạn của nó.
Loại này cứ cho đi 1 năm.

namcutthoi

Xe buýt
Phải để chửi bới một lúc, dân bên ngoài cũng tăng xông. Khi trấn áp thì dân cổ vũ nữa mới chuẩn.
Để cho nó diễn thật sâu cho hết tình, hết lý. Tới hồi không ai muốn can, muốn bênh nữa. Lúc đó xử lý thoải mái phỏng cụ ;)

kites1

Xe điện
Nuôi con mà không dạy dỗ đàng hoàng, thì nó ra đường cư xử như trong video clip thôi. Mọi người đều biết đến và Bố Mẹ mất hết mặt mày

f320

[Tịch thu bằng lái]
Sao bố con nhà này và tụi bạn không chiến ngay 3 ông công an giữa ban ngày nhỉ ?. Thấy cũng đang hăng máu điên vậy mà vẫn giữ bình tĩnh, chỉ võ mồm và chỉ tay.
Thằng bố chả bảo xxx là mày cởi áo ra solo còn gì :)))

ganon

Xe tải
Chửi công an 1,25tr; sờ t y con gái 200 nghìn! Híc! Không nát là may rồi!

vingraux

Xe tăng
Theo quy định, trong vòng 10 ngày cá nhân hoặc tổ chức phải nộp phạt vào kho bạc nhà nước.
Nếu không nộp sẽ bị tính lãi và cưỡng chế.
Như cậu bé này, nếu có tài sản sẽ bị cưỡng chế.
Nếu không có tài sản thì treo đấy, tính lãi. Khi nào có thu nhập hoặc tài sản sẽ bị cưỡng chế.
Em nghĩ câu trả lời của bác là đầy đủ.

Thực tế, công an cũng rất ngại xử lý các trường hợp trên răng dưới ca-tút thậm chí cái xe máy không có để mà cưỡng chế.

hoantoanmayman

Xe tăng
Người OF

Thấy nhiều cụ thớt này mới chỉ quan tâm giáo dục chuyện f1 nói bậy. Nếu là ngôn ngữ teen kiểu vãi nọ vãi kia em lại thấy k vấn đề gì, nhà em cho phép sử dụng khi trò chuyện tụ tập bạn bè, cái này không cấm được, nhưng tuyệt đối k được sử dụng ở nhà, với người lớn.
Theo em cái cần quan tâm nhất là quan hệ xã hội, quan hệ tình dục của con khi mới lớn. Bạn gái thận tiểu học của f1.1 nhà em, cặp kè yêu đương sớm, lên cấp 2 lớp 7 mang bầu nghỉ học luôn. Nhìn cháu nó chưa dậy thì hết, đẻ con xong, hình thức người đàn bà trưởng thành trên cơ thể đứa trẻ con nhìn xót xa lắm. Mà nó toàn chơi với bọn choai choai đi ba xăm trổ đầy mình. Lấy chồng đẻ con rồi mà vào fb vẫn thấy toàn bạn bè kiểu đó.
Trường hợp thứ 2 là một đôi bằng tuổi f1.2 nhà em, sinh 2006, cùng học với nhau, chỗ quen biết của đồng nghiệp cq vk em, cũng đã kịp chửa đẻ từ năm ngoái năm kia rồi, đẻ ra ông bà nuôi.
Mà 2 trường hợp này chẳng phải dân tộc miền núi gì cho cam, ngay trong nội thành Hà Nội, 1 học cấp 2 quận Hoàn Kiếm, 1 khu Kim Mã Ba Đình.

[/QUOTE]

Chán nhỉ, húng quá

Pigwalk

Xe container
Với lối cư xử ntn thì ko thể là bột phát được mà nó là bản tính, được rèn rũa trau dồi nhiều năm rồi nên với mức phạt đó chắc ko làm thay đổi được bản tính cu này. Nhưng mà phạt thì phải theo khung luật nên cu này mà ko thay đổi cách cư xử thì sẽ còn có vụ khác ngay.

DidiLe

Xe container
Người OF

[/QUOTE]
Em không tưởng tượng được 13 tuổi đã đối mặt với các vấn đề như PN trưởng thành.

Hong Phong bv

Xe tăng
Ai từng chống đối CA về phường rồi sẽ hiểu bài “ thông tai” của CA, cả tuần tiếng ong nó cứ vo ve trong não khổ lắm, cảm giác đi máy bay tai ù và khó chịu chỉ băngf 1/10 bài thông tai của CA thôi, thằng này sau này gặp CA lại run như cho thấy kích điện

nh0301tn

Xe hơi
Cu con 2003 ở Phú Thọ, bạn gái nó 2001 ở Thanh Hoá
Mức phạt tổng chưa tới 3,5 triệu

Em có một thắc mắc là sao lỗi không có bằng (do chưa đủ tuổi) mà phạt có 500k thôi
Trước em đi có gặp 1-2 vụ, CA đều bảo 2 lỗi này 2-3 triệu mà nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

biển xanh06

Xe điện
Mức phạt cho thằng cu này quá nhẹ, phải cho giảm 24 tiếng sau phạt kịch khung, chửi xxx như chửi mấy thằng bán vé số dạo.