Thảo luận Siêu limousine Maserati Quattroporte

Mr_DjBeo

Xe tải
Em cũng chả biết ở đâu nữa , chỉ biết cách hải phò
Một hãng độ xe ở Miami, Mỹ đã biến chiếc siêu xe Maserati Quattroporte thành limousine đủ sức chứa tới 10 người.

Hãng chuyên độ và cho thuê xe limousine "Padilla Car Collection" khẳng định đây là mẫu Quattroporte đầu tiên trên thế giới được kéo dài đến như thế này. Ngoài Maserati, "Padilla Car Collection" có có Hummer và Chrysler limousine.

Quattroporte là loại sedan được Maserati giới thiệu tại triển lãm Frankfurt 2003, đánh dấu sự trở lại của thương hiệu xe thể thao hàng đầu Italy. Quattroporte trang bị động cơ V8 có công suất 400 mã lực. Hộp số hoàn toàn tự động vận hành nhờ hệ thống thủy điện lực phức tạp, cho phép người lái lựa chọn chế độ lái thể thao.

Trước khi kéo dài, Quattroporte đủ chỗ cho 4 người, có kích thước 5.052 mm chiều dài, 1.895 mm chiều rộng và 1.438 chiều cao, khoảng cách giữa hai trục xe là 3.064 mm. Động cơ dung tích 4,2 lít đủ sức đẩy chiếc xe lao đi với tốc độ tối đa 275 km/h.

mấy bác thấy hay thì VODKA em phát

LoideGinji

Xe điện
Có mỗi cái đầu với đít của xe cũ là đẹp :41: còn đâu khúc giữa, xấu :77:
Trông cũng ko đến nỗi nào bác ợ. Bác cho em xin cái ID yahoo đi, hôm nào send cho em xem cái ảnh gấu nhà bác chớ (có đúng ảnh đầu tiên là xinh thoai ạ (l)(l)(l)(l))

chien.dq

Xe hơi
Con cá sấu này mà dàn ngang đường thì thôi rồi