SK made in Bắc Giang

Xin Khoe với các bác con xe của 1 thành viên OF Bắc Giang
Em Nó từ khi mới về và đến khi hoàn thành

Em ko giỏi môn văn nên chỉ có hình phục vụ các bác.Em rót rượi sẵn mời các bác uống.gạch đá thoải con gà mái nhé.

Hiện xe chưa hoàn thiện còn đang làm điện và chưa lắp thuyền!Em sẽ úp ảnh sau

Chỉnh sửa cuối:

truonganh2003

Xe buýt
Theo quan điểm của em, chiếc M67 này độ chế chưa đến nơi, đến chốn.
Điển hình nhất là cái khung. Cụ hạ khung cho giống M63 cũng chưa phải, mà theo kiểu chopper cũng chưa xong.
Bên cạnh đó là cái đầu đèn không ăn nhập gì ạ! Đèn hậu cũng bị quá to so với tổng thể vành sau....
Nếu là em, hoặc em đưa về nguyên bản, hoặc độ hẳn thành một quái vật cho nó dữ dằn :)
Có gì không phải, cụ bỏ quá cho nhé

Xe này đương nhiên ko thể gọi là phục chế về nguyên bản (hay gọi nôm là dọn).

Máy thì trường giang, khung M67, cắt thấp để chạy solo (nếu là chuẩn thì phải cắt gọt thành khung M63), đồng hồ, đèn đóm lung tung phèng...
Độ thì cũng ko phải... vì ko theo trường phái gì. tóm lại gọi là chế tráo lung tung.

Điển hình nhất là cái khung. Cụ hạ khung cho giống M63 cũng chưa phải, mà theo kiểu chopper cũng chưa xong.
Bên cạnh đó là cái đầu đèn không ăn nhập gì ạ! Đèn hậu cũng bị quá to so với tổng thể vành sau....
Nếu là em, hoặc em đưa về nguyên bản, hoặc độ hẳn thành một quái vật cho nó dữ dằn :)
Cám ơn bác đã cho lời khuyên.

TÔN

Xe container
ko hiểu lắp thuyền thì nó thành thể loại sidecar gì :s

bs51

Xe đạp
Xe đẹp đấy chứ ạ. Đây là trường phái sidecar do Liên Xô hợp tác với Mỹ và chuyển giao công nghệ cho Việt Nam, trong quá trình sản xuất có sử dụng một số phụ gia Trung Quốc. Cụ thể là xe Nga, độ chế theo phong cách Hơ-lỳ của Mỹ, sử dụng động cơ Tàu và do kỹ sư Việt Nam lắp ráp :))

@Bác chủ: cái máy cũ của xe còn ko ạ? Nhượng lại cho e nhá!!!

phuong.zen

Xe tăng
thực ra e nghĩ. bác naỳ thích nắp chơi thui. chẳng qua là bác ý hok bít diễn giải thí nào thui.
chúc bác thành công

DILAC.

Xe tăng
e ngĩ từ 1 đống sắt vụn mà cụ chủ làm được để có thể chạy SOLO được là cả 1 QUÁ TRÌNH NỖ LỰC PHẤN ĐẤU rùi .. mỗi 1 người có 1 ý tưởng và 1 cách nhìn khác nhau .. cá nhân e PHỤC tài cụ chủ vodka cụ 1 ly

DILAC.

Xe tăng
Xe này đương nhiên ko thể gọi là phục chế về nguyên bản (hay gọi nôm là dọn).

Máy thì trường giang, khung M67, cắt thấp để chạy solo (nếu là chuẩn thì phải cắt gọt thành khung M63), đồng hồ, đèn đóm lung tung phèng...
Độ thì cũng ko phải... vì ko theo trường phái gì. tóm lại gọi là chế tráo lung tung.
e nghĩ mỗi 1 người có 1 khả năng { tâm huyết , tiền bạc } như từ 1 đống sắt vụn mà cụ chủ đã lên được thành 1 cái xe để chạy SOLO đó cũng là điều đáng kính nể rùi .. e vodka cụ chủ 1 ly

truonganh2003

Xe buýt
Xe đẹp đấy chứ ạ. Đây là trường phái sidecar do Liên Xô hợp tác với Mỹ và chuyển giao công nghệ cho Việt Nam, trong quá trình sản xuất có sử dụng một số phụ gia Trung Quốc. Cụ thể là xe Nga, độ chế theo phong cách Hơ-lỳ của Mỹ, sử dụng động cơ Tàu và do kỹ sư Việt Nam lắp ráp :))

@Bác chủ: cái máy cũ của xe còn ko ạ? Nhượng lại cho e nhá!!!
Anh rất phê bình em, rất là hay lợi dụng người khác, tư lợi cho bản thân....
;))

trehamvui

Xe đạp
Xin Khoe với các bác con xe của 1 thành viên OF Bắc Giang
Em Nó từ khi mới về và đến khi hoàn thành
Em ko giỏi môn văn nên chỉ có hình phục vụ các bác.Em rót rượi sẵn mời các bác uống.gạch đá thoải con gà mái nhé.
cụ chủ thật có niềm đam mê và nhiệt huyết xe cổ . vodka cho cụ chúc cụ sớm cưỡi e nó trên đường .

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

bs51

Xe đạp
e ngĩ từ 1 đống sắt vụn mà cụ chủ làm được để có thể chạy SOLO được là cả 1 QUÁ TRÌNH NỖ LỰC PHẤN ĐẤU rùi .. mỗi 1 người có 1 ý tưởng và 1 cách nhìn khác nhau .. cá nhân e PHỤC tài cụ chủ vodka cụ 1 ly
Bác nói đúng .... 1phần. Xe này chạy tốt, nhưng có chạy dc lâu ko mới là quan trọng ạ.

Với 1 cái máy boxer, dung tích xi lanh hình như là 750cc mà bác chủ xe hàn khung không có gia cố như cái xe trong hình thì E dự là nó phá nhanh lắm í ạ. Nhanh cực kỳ luôn

huancongtu

Xe tăng
e đợi thành phẩm

trehamvui

Xe đạp
Bác nói đúng .... 1phần. Xe này chạy tốt, nhưng có chạy dc lâu ko mới là quan trọng ạ.

Với 1 cái máy boxer, dung tích xi lanh hình như là 750cc mà bác chủ xe hàn khung không có gia cố như cái xe trong hình thì E dự là nó phá nhanh lắm í ạ. Nhanh cực kỳ luôn
e nghĩ hãy để bác ấy chải nhiệm . để hiểu biết tính của e nó . rồi khắc phục hoàn thiện thêm sau ạ . cái chính là e nó sắp chạy ra đường rong chơi được chưa .? dể e có thể chiêm ngưỡn dung nhan . sức bứt phá của e nó .. vodka chủ thớt 1 ly

sexylam

Xe tải
Hị ! M67 Đời 80 ??
1- thực tế đời 80 xuống khung giống m66 là đẹp nhất vì độ giống là 80% so với zin ( kụ hạ là chuẩn ) nhưng cho thanh chống cong và phình ra thì giống zin hơn
2-để tiện lợi máy cj 32hp vào rất ok ( vì có đề , công xuất khỏe chạy hay hơn , rễ sửa chữa và thay đồ, đẹp hơn máy zin ) OK
có mấy cái ko ổn là đèn fa ko hợp nhỏ quá < bộ bàn thờ hình như của minks ( ko đẹp ) Bình xăng to ko đẹp
Vài nhời cùng kụ , vodka cho em 3 bánh

Chỉnh sửa cuối:

DILAC.

Xe tăng
Hị ! M67 Đời 80 ??
1- thực tế đời 80 xuống khung giống m66 là đẹp nhất vì độ giống là 80% so với zin ( kụ hạ là chuẩn ) nhưng cho thanh chống cong và phình ra thì giống zin hơn
2-để tiện lợi máy cj 32hp vào rất ok ( vì có đề , công xuất khỏe chạy hay hơn , rễ sửa chữa và thay đồ, đẹp hơn máy zin ) OK
có mấy cái ko ổn là đèn fa ko hợp nhỏ quá < bộ bàn thờ hình như của minks ( ko đẹp ) Bình xăng to ko đẹp
Vài nhời cùng kụ , vodka cho em 3 bánh
cảm ơn bác THẮNG LAM .

phongsiva

Xe buýt
Đẹp lắm cụ