[Thời trang - làm đẹp] Sơ mi dài tay, cộc tay Uniqlo chỉ 250k bao xịn chính hãng. Rất nhiều mặt hàng khác...

8X va Anh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Nhà em chuyên hàng dư xịn các cụ ạ, các hãng trên thế giới đặt hàng việt nam làm rồi xuất khẩu cho các hãng ý chứ không phải made in viet nam trong nước nhan nhản ngoài đường ạ.

Các hãng bên em thường là bên Mỹ, Nhật, Hàn, Pháp...nên form cũng to to chứ ko nhỏ như hàng trong nước. Các cụ trước khi mua hàng nhớ báo em chiều cao cân nặng em chọn size cho chứ đừng tự chọn nhé, kẻo nhầm size.

Ở một số hãng, hàng sẽ bị cắt tag để bảo vệ thương hiệu nên sẽ mất tên, mất tem, em cứ báo là hàng gì các cụ tin là hàng ấy là được (cũng vẫn có cách để kiểm định). Chất lượng chuẩn như các cụ mua ở store hãng về (nên chất lượng là tùy hãng, ko phải em làm ra mà, đâm ra cũng có những hãng được các cụ ưa chuộng hơn các hãng khác, tùy sở thích).

Thường thì tag sẽ bị nhà máy cắt nhé (ko phải e cắt), cơ mà mất tag thì ko có code để check ảnh web nên thi thoảng e xin đc ít code thì e mới lấy ảnh về cho các cụ ngắm.
Nhìn chung các cụ yên tâm về hàng hóa, quan trọng mặc vừa, thích thì cứ mua, rẻ mà. Ví dụ đây là code bị cắt e xin về để tìm ảnh web. Đố các cụ biết hãng gì :D toàn date mới tinh, hàng này hè e mới bán, hí. Giới thiệu luôn màn hình máy tính là website mới của e :D

--------------------------------------------------
ĐỊA CHỈ
:
Mới: 54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến
- có 3 tầng liền ạ, ko bị bé như trước đây đâu:D
(khu phân lô, đường to đùng, nhà em số 54, nên đỗ từ ngay đoạn đầu, xung quanh UBND quận Thanh Xuân) ------Từ 250 Vũ Hữu chuyển về ạ.
SĐT:
034.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ mỗi tết âm lịch thôi) \:D/

WEBSITE
:
www.linhvnxk.com (các cụ vào đây xem cho dễ)
1. Áo khoác dày
2. Áo khoác mỏng (gió,nỉ,cardigan,kaki...)
3. Áo hoodie
4. Áo len
5. Áo nỉ
6. Áo thun
7. Bộ quần áo
8. Quần kaki nam xuất khẩu
9. Quần Jean nam
10. Quần nỉ,gió,len...

11. Các mục áo sơ mi và vài mục khác e sẽ up dần sau ạ

FANPAGE: Click vào đây ạ!

Nhà em bán đồ đông và đồ hè song song với nhau do có nhiều khách Tây và khách đi học học, công tác xứ lạnh. Cụ nào cần hàng đông cứ qua trực tiếp là xem thoải mái. Cần thì xem qua web trước: linhvnxk.com cũng có ạ

150k/1 món. Đồ giữ nhiệt Head. Hàng Hàn chuẩn xịn. Các cụ mua từ Hàn về check thoải mái ko đúng e đền 1 tỉ, ko lại bảo e bán rẻ quá ko tin. Bộ này giúp tăng 30% nhiệt lượng cơ thể
Áo
em có sz S L
Quần e có size M (quần bt mặc từ 29 đến 33 là vừa)
Cả bộ 300k
Áo đây ạ

Quần đây ạ

Cả bộ đây ạ

Hãng quảng cáo:

Ảnh em chup thật đây ạ

250k. Tiếp bộ giữ nhiệt của Hàn, dòng này cả nhà mặc đc. nó siêu co giãn, hãng phân làm 2 size là size 95-100 và 105-110
2màu đen và ghi, mặc trong quần áo khác kín đáo, giúp giữ ấm, cách điện, kháng khuẩn..bla bla

200k. Quần định hình giữ nhiệt American Eagle, nhiều người gọi là quần combat. Loại này mặc đi thể thao giúp bảo vệ cơ bắp, nâng cơ, định hình và giữ nhiệt. Loại này định hình vùng kín luôn nên ko cần mặc sịp bên trong, tất nhiên cụ nào thích vẫn mặc chả sao cả :)
Em có màu đen và đen có sọc ghi 2 bên
SIze từ bé đến siêu to khổng lồ luôn ạ :D

250k. Áo kappa cổ 3 phân, e còn size 100 và 105, có ảnh em mặc ở dưới nhé, mặc đi viện trông con mà y tá cứ hỏi ngại quá :D

600k. Bộ Head xuất Nhật, em bán chỉ có xịn chính hãng, chất lượng cac cụ ko cần phân vân. Tuy nhiên hàng dư xịn tùy màu tùy size mới có đủ cả áo cả quần. Nên cụ nào hên có thể ghép bộ thì 600k/1 bộ.
Còn lại e vẫn bán tách lẻ áo 350k và quần 250k thích mua gì thì mua ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
380k. Đẹp siêu cấp. Sơ mi thu đông chống nhăn, xuất mỹ nhưng độ dài tay áo và dài áo cực hợp lý. Cứ mặc là auto đẹp, cụ nào qua e mà có size thì nên lấy đủ màu.
Hàng chỉ về 1 lần thôi, giá hãng 2,4 triệu.
Ở việt nam e chưa thấy áo nào có chất liệu như này
Em 1 m7 mặc size S như ảnh

290k. Jogger nỉ HM, có màu đen và navy. Có khóa túi các cụ nhé, form đẹp
Toàn ảnh em chụp thật các cụ nhé

280k. Jogger nỉ Gap, siêu dày dặn đẹp lung linh, cơ mà hàng Mỹ, nên form hơi to nhé
E có XS, S M L

250k. Quần nỉ dòng Golf xuất Hàn, e quên ko up lên chứ hàng về lâu rồi đấy, nhiều quá quên bán là có thật :D
Màu navy như ảnh, đẹp ạ

850k. Khoác phao Hollister (chống thấm nước), dáng đẹp, không mũ, có 2 màu đen và navy.
Size xs s m l xl (tùy màu)

750k. ÁO nỉ thể thao chần bông Puma. Hàng Hàn, có đen và navy, ảnh là em mặc nhé, cứ người thật viiêc thật cho dễ tưởng tượng. Em đi viện trông con nên chụp luôn ở viện, ko có cái nền + ánh sáng của shop nên nhìn chưa đc lung linh :D cơ mà dáng đẹp đấy ạ
Em có màu đen và xanh

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
250k. Quần Mỹ xịn đét mà rẻ bèo nhỉ, các cụ khách quen hay trêu e bán đồ hiệu giá đồng nát, mua chả thèm mặc cả =))
Thật có mặc cả cũng ko đc vì giá ko thể tốt hơn đâu ạ. 10 năm nay e chưa biết sale off là gì, chỉ không có hàng mà bán thôi
Quần này là Amazon, có rêu và ghi (rêu dây rút giấu bên trong, ghi dây rút thò ra ngoài)

Ảnh em chụp đây

280k. Quần gió Scelido xuất Hàn. Hãng này chuyên đồ thể thao, cụ nào mua đồ bơi nhà e chắc biết hiệu này rồi. Nay nó có quần gió nhé các cụ
đen và ghi như ảnh

290k. Áo thun Uniqlo dòng U. Dài tay cổ tròn có túi ngực.
Em có 4 màu: cam đất, đen, nâu nhạt, xanh

Màu xanh rêu kiểu như này, dáng như trên nhé các cụ, tại dòng U kia nó sold out màu xanh ko có ảnh để lấy

450k. Quần golf Puma, có màu ghi và navy, em còn ít lắm, up lên face cái hôm trc hôm sau bay vèo vèo toàn khách quen qua nhặt
Size S, M
Vải thoáng, dáng giống Crocodile trước e bán ý

750k. Áo khoác kaki chần bông London Fog. Hiệu này cũng đc chuộng lắm, hàng mỹ.
Em có 2 màu như hình

550k. Khoác Jean Dickies có 2 màu: xám và xanh. Áo này mặc cực sướng, jean mà co giãn thoải mái, có 2 túi kín đáo ở bắp tay và hông để găm đồ nóng :D thằng nào vớ vẩn rút ra chảm luôn =))
Em mặc ko chỉn chu nhìn hơi tạm bợ, các cụ ngắm ảnh web phía dưới cho chuẩn
À bản này là hàng Nhật nhé, nên form ko bị dài đâu he he

ẢNh web đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
990k. Khoác A&F - hãng đang bán 3,3 triệu nhé. Mẫu này e up phát bán gần hết luôn, còn vài màu quên ko up nên còn hàng e up cho các cụ biết còn qua nhanh nhé
Túi áo bên phải của con áo này khi lộn ra sẽ thành cái túi đựng chính cái áo ý luôn (như hình), Chất liệu bên trong là Primaloft- dạng bông cách nhiệt dùng cho quân đội mỹ có độ ấm như lông vũ nhưng bền và giặt dễ dàng như thường.
Vải ngoài kháng nước nên rất tiện lợi.
Em có sz XS màu đen mũ đỏ
Sz L, XL, XXL màu rêu, đỏ, navy, be

Ảnh em mặc đây, em cũng lấy 1c để mặc, cất trong ô tô hay cầm tay đều gọn, chỉ cần lộn ngược cái túi áo bên phải ra

Gấp gọn thành cái túi này nhé

Đây là nhiệt độ mà chất liệu Primaloft có thể giúp các cụ giữ ấm, nói thẳng ra là ăn đứt lông vũ, giá e bán thì đồng nát khỏi bàn, chất lượng e cam kết các cụ order về mà khác em đền 1 tỉ

màu đen mũ đỏ còn XS

1.190l. ÁO khoác Calvin Klein, chính hãng, các cụ có nghĩ chỉ cần bỏ ra hơn 1 củ là có hàng hiệu như thế này chưa? Hàng Mỹ nên form to các cụ nhé. Hãng bao ấm tuyệt đối ở 0 độ F, tức là âm 17,7 độ C ạ
Bao ấm khỏi bàn, vải ngoài kháng nước
Ảnh em chụp đây, còn ảnh hãng ở dưới

Ảnh web đây ạ

790k. Áo phao bông không đường may Ésprit, gọi là không đường may vì các đường chần bông các cụ nhìn trong ảnh nó ko phải đường may, nó là công nghệ ép, nên chả có đường may nào cả :)

Ảnh web đây ạ

290k. ÁO len cổ tim Uni, dư xịn chứ chả phải hàng lên hàng nhái, e nói thật chả đâu như ở việt nam, zara uni HM toàn bình dân mà cứ nhái đầy ra.
Em chỉ bán hàng xịn nên cứ mua của linhvnxk là các cụ auto yên tâm, dư xịn có thể dính dính tí lỗi, bị cắt mác, nhưng nó là hàng auth chứ ko phải là hàng nhái

250k. Cardigan Uni, có các màu như ảnh ạ

290k. Len cổ lọ xuất nhật, màu xanh navy có phối viền màu ghi ạ
'

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
950k. JDX không đường may, con này là lông vũ. Hàng hàn, hiệu này chuyên dòng golf của Hàn, cũng tương tự như con Ésprit kia, các đường chần của nó là ép nên không có đường may, lông vũ cánh nên mịn cộng với ko đường may nên thách nó chui ra được he he
Em có navy, đen, rêu.
Đặc trưng mẫu này là nhìn treo lên trông rất bình thường, nhưng mặc lên dáng đẹp lắm, manocanh mặc đây ạ

3 màu: đen, navy, rêu

690k. ÁO Blaze kaki, e chỉ có sz bé cho các cụ gầy gầy mà vào nhà em hay không mua đc ấy. Tầm size Xs S

550k. Quần jean AE lại về thêm màu, dòng AirFlex mặc như không mặc, co giãn thoải mái sướng cực kì. Những mẫu này date đều vừa xuất cuối năm 2019 này nên chắc sang năm mới onweb, ko sao mặc trước cả thế giới cũng hay

350k. Áo nỉ thể thao Reebok, thật vào store kiếm mấy e này phải hơn 1 củ là còn rẻ. em có màu ghi ạ
như ảnh mẫu mặc nhé

Ảnh e chụp đây

390k. Hoodie Amazon các kiểu

Chỉnh sửa cuối:

beo171081

Xe tải
cụ ới cái áo blaze HM có size to ko ah? e tận hơn90 ký cơ

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
250k. Áo giữ nhiệt Giordano (hàng Hàn) e còn màu be sữa (Xl) và ghi sáng (L),
Lưu ý mẫu này form á lại nhỏ nên chỉ bằng sz M (mỹ) và L (mỹ) thôi ạ

350k. Quần âu nhiều hãng lắm ạ, có cả hàng thu đông và hàng xuân hè, toàn hàng Hàn nên form cực đẹp lại sang

290k Quần DSG, hiệu cùng Reebok nhé, xuất Mỹ, có duy nhất màu như ảnh ạ, nhìn cái tag của nó đã thấy đáng giá cơ, chỉn chu từng chi tiết
Túi có khóa kéo

Chỉnh sửa cuối:

TRANGDC

Xe buýt
Báo giá giúp em những chiếc sau nhé (quần size 30, áo size M):

hunguno

Xe hơi
Chúc cụ đắt khách nhé!

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
650k. Khoác da lộn Andrew xuất Hàn cho các cụ, duy nhất màu này thôi ạ

450k. COn này dáng vừa đẹp giá lại hời. Khoác kaki xuất Hàn chất liệu Teflon (hay dùng cho quần áo lính mỹ) đặc tính là chống bám dầu, chống nước, giặt máy được và chống tĩnh điện, chống mài mòn. (dạng như quần 5.11 tactical e bán nhưng phiên bản vải mỏng hơn ko dày như quần)
Ảnh là em mặc luôn nhé
Có đen và navy

350k, Quần gió Jack & Jones, dáng trẻ ống có thể điều chỉnh độ rộng được, túi có kéo khóa

250k. ÁO nỉ xuất Hàn, năm nay nhà em nhiefu hàng Hàn dã man, nên các cụ qua mua cứ quẩy tưng bừng nhiều đồ mặc vừa lắm...

450k. Jean Lee loại siêu co giãn, chắc vì thế mà nó tính theo size S M L XL các cụ ạ, nó co giãn nhiều lắm luôn, kiểu jean mỏng cho các cụ thích thoải mái chứ ko thích jean dày không giãn

250k. Áo nửa khóa xuất hàn PWX, con này dày dặn mặc thích, Hàng Hàn nên form cực vừa vặn luôn ạ

890k. Lông vũ Kolon Sport xuất Hàn, em mặc đây ạ. Con này dáng đẹp, form đẹp, ai nhỏ nhỏ cũng có thể mặc được ạ

Ảnh hãng đây

Các màu đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
350k. Khoác nỉ F2F, hàng Hàn nhé, mẫu này 2 bên sườn có cả bo chun nên cụ nào không có eo thì mua mà mặc cho gọn người, có 3 màu xám, đen, navy ạ
Mẫu này mặc rất gọn người, e nhắc lại lần nữa ạ :D

590k. Áo khoác gió chống nước, công nghệ nano khác hẳn công nghệ chống nước thông thường. Công nghệ này khiến vải áo siêu mềm mịn, không sột soạt, vải co giãn mạnh như vải thông thường như lại chống nước tuyệt đối kiểu lá khoai
Các cụ đến shop cứ lôi nó vào nhà vệ sinh dưới vòi nước mà dội thử, đi mưa to tẹt ga nhé

Đằng sau có phản quang kín đáo nên đi đường buổi tối yên tâm ko lo thằng khác ko nhìn thấy mình :D

290k. Áo polo dòng Golf của Louis Castel, hàng Hàn ạ

350kj-450k. QUần kaki Jcrew xuất Mỹ, có cả form slimfit và form regular, nhiều màu, nhiều mã, các cụ đến cần gì báo nhân viên em nó tìm cho, bắt nó tìm bằng đc là ok :D

550k. Bộ gió Mind Game, hàng nhật, duy nhất màu đen, áo có mũ giấu trong cổ áo ạ

290k. Áo len dày Uni cổ tròn các cụ ạ

590k. Áo khoác gió lót nỉ Lativ và NUV (cùng công ty) mẫu này mặc thích, chống nước vừa, vừa là gió lại vừa có lót nỉ mặc tiện ạ

Chỉnh sửa cuối:

TRANGDC

Xe buýt
còn nhõn em sơ mi thôi cụ ạ, giá 350k. 2 sp kia hết hàng, cụ qua xích sơ mi đi, áo len mấy chục mã mới nhưng em chưa chụp ảnh, chắc sang tuần mới có ảnh hàng đông năm nay, còn ở cửa hàng là đủ rồi đấy cụ, qua thử xem
Có ship được cho em ko cụ ơi? Em ở mạn Vincom Bà Triệu :)

8X va Anh

Xe tải
Website
linhvnxk.com
Em bắt đầu mỏi tay dần đều :(( đây là các áo khoác nỉ em có
Còn chưa kịp up áo gió, áo khoác dày, quần kaki, quần jean, quần âu, quần nỉ, vân vân mây mây, các cụ cần gì vào linhvnxk.com xem hộ em, hoặc cần mẫu gì cứ nhắn em, em tìm e gửi ảnh cho

Chỉnh sửa cuối:

dontyoucry

Xe hơi
hàng phong phú quá, chúc cụ chủ đắt hàng