Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Em có mấy mẫu quần kaki nào giá hợp lý , cho ảnh lên cho tham khảo để qua chọn em ơi .
Quần kaki bên e phần lớn đồng giá 350k. Có của uniqlo, jcrew, edward, polham, empolham, jack&jones... nhiều ạ. Có loại suông, slim, chất co giãn, ko giãn... cụ qua e thử cho dễ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Quần sooc xuất Nga ạ, có ảnh e mặc phía dưới, em bị cháy nắng nên chân đen, nhìn cái quần thôi nhá he he

các màu ạ

Cận cảnh ạ

250k. Quần sooc F2F kẻ sọc, màu kẻ nhìn như này tưởng quần ngủ mà mặc lên đẹp cực các cụ ạ, đúng phong cách hàn quốc luôn, ko giống quần ngủ tí nào, em rất recommand các cụ chân ngắn mặc mẫu này vừa dài chân mà nhìn kiểu lịch thiệp đẹp phết

Chất rất đứng dáng ạ

Còn đây là quần sooc dạng chất outdoor Hàn quốc, kiểu cảm tưởng như chất gió thể thao ấy, đứng dáng, dày dặn, co giãn, mát, đại khái thế, có nhiều màu ạ

Các màu đây các cụ nhé, cực bền ạ

Quần sooc này dạng kaki giấy mỏng, rất mỏng luôn, dành cho các cụ thích mỏng mát nhẹ bẫng, mặc nó như kiểu ko mặc gì ấy

Có các màu này ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Quần kaki Edwin nhật bản, uầy màu độc dã man luôn ạ, co giãn mặc sướng, form slim đẹp, hiệu này các cụ cực thích luôn, giá thường cao lắm, nhưng e bán bằng giá các quần khác thôi

350k. Quần âu Hàn quốc, chống nhăn, chống nắng, có màu navy và đen, chất này mặc ko nhăn tí nào, form siêu siêu đẹp, em rất recommand mẫu này công sở luôn, có cụ mua cho cty mặc đồng phục hơn chục chiếc rồi, vừa ko nhăn, mát, lại chống nắng

Đây chức năng chống nắng, khô nhanh bt sẽ phải đi giặt khô do chất liệu caocaop, nhưng mẫu này giặt máy giặt đc bt luôn mới ngon

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Topic này giúp các cụ biết thêm những điều khác biệt giữa hàng nước ngoài và hàng việt nam, để tránh order về mới ngã ngửa hoặc mua hàng xuất xịn nhà em mà thấy nó khác hàng trong nước
Tình hình là em thấy các cụ order hàng về hay phải thanh lý, nghĩa là mua về ko như trong ảnh :D

Hi vọng với kinh nghiệm của em sẽ giúp các cụ được phần nào khi mua hàng. Em không phải chuyên gia, em chỉ bán hàng xuất hơn chục năm nay nên các form đặc trưng của Mỹ, Âu, Hàn, Nhật e nắm được kha khá.
Đặc biệt với các cụ đã mua rồi mà ko có duyên thanh lý thì vẫn có cách để mặc được ạ.

1. Chọn Form
Hàng hóa người Việt mình hay mặc nhìn chung có các form cơ bản: rất ôm (skinny, super slim, fitted...), ôm vừa (slimfit...), suông (regular, straight...).
Trước hết các cụ phải biết mình hợp với cái gì trước khi click vào mua. Chứ mua nhầm thì về ko mặc đc đâu

• Rất ôm (skinny, super slim, fitted...): hợp với các cụ trẻ trung, tự tin vào body hình thể, thích khoe body đẹp (thật, em mà đẹp e cũng thích khoe, tội gì, cũng phải tập tành hoặc trời phú mới đẹp được chứ)
  • Ôm vừa (slimfit...): loại này hợp với đại đa số các cụ không già không trẻ, tức là qua thời trẻ trâu mà còn lâu lâu mới tới thời bô lão. Quần áo loại này hơi chiết eo tí, hơi ôm tí tạo dáng chứ không ôm nhiều cũng ko suông thẳng đuồn đuột nuốt dáng. Tầm dưới 50 tuổi mặc tốt. Tuy nhiên cụ nào bụng to thì nên tránh áo dạng này.
  • Suông (regular, straight...): hợp tầm trung tuổi, nhìn cho đứng đắn. Hợp với các cụ bụng to, có tuổi
Ví dụ: 25-30 tuổi, trẻ trung, cao ráo, xinh đẹp lung linh như mình tinh điện ảnh thì dù nhìn thằng cha người mẫu mặc đẹp lắm thì cũng nên tránh các loại Regular ra, loại này nuốt dáng lắm, chỉ hợp với trung tuổi trở lên và nhằm che các khuyết điểm bụng to, chân cong, đùi bự... thôi, nên mua các loại slimfit hoặc skinny (nếu thích ôm nhiều).

Lưu ý: Hàng nước ngoài cùng 1 mẫu A nhưng sẽ có nhiều dáng khác nhau. Ví dụ quần âu mẫu A, nhưng khi mua sẽ có 3 dáng để chọn là skinny, slim và straight. Nên khi mua các cụ phải chọn dáng hợp, chứ ko phải nhìn ảnh thấy nó mặc đẹp là mình cũng mặc đẹp thế đâu

Cái nữa là quần của nước ngoài cùng 1 size (tính theo vòng bụng), thì còn có cả size dài khác nhau. Ví dụ 30x30, 30x32... tức là đều là size 30 bụng 30inch nhưng chiều dài khác nhau, nên nếu click mua nhầm chiều dài thì về mặc sẽ dài hoặc ngắn, bụng thì vẫn vừa.

Áo thường gặp ở bọn âu mỹ, là cùng 1 mẫu mã nhưng nó sẽ làm các form khác nhau, ví dụ form tall (cho người cao), form big (cho người to) và form thường... Nên khi mua phải chú ý khéo mua nhầm loại thì về cũng ko mặc được.

2. Chọn size.
Size của các nước luôn khác nhau vì sản xuất ưu tiên bán cho dân của nước đó mặc
. Đấy là lý do sơ mi xuất mỹ hay dài tay, dài thân, cổ áo khít. Có thể cùng 1 hàng, ví dụ Uniqlo cho dễ nha. Các cụ mua hàng từ store của Nhật về mặc thấy vừa, hôm sau store của nó bên châu Âu sale off các cụ mua, đúng mẫu đấy nhưng lại mặc bị rộng. Vì hãng nó sản xuất cho nước nào thì sẽ theo form của dân nước đấy nhé, ko phải cả thế giới sẽ chung 1 hệ size đâu.

Hàng Mỹ, nếu các cụ mua hàng Mỹ, hoặc Âu nói chung, thì xác định là form của bọn này to. Giả dụ các cụ ở Việt nam mà hay mặc size L,XL, hay thậm chí XXL của Tung Của thì sẽ chỉ mặc tầm size S,M của bọn này thôi, hàng Hàn thì sẽ là size 95-100 (size này là số đo ngực đấy ạ).
Các cụ đi đường thấy tây nó to thế cơ mà. Như em 1m7 nặng 70kg mặc size S hàng Mỹ. (tất nhiên cũng tùy theo form như đã nói ở trên, nếu form skinny hay slim thì e có thể mặc lên size M). Hàng châu âu nói chung hay dài tay dài thân, đại khái do chúng nó cao hơn mình.

À size O của nhật tức là size XL nhé, để cụ nào chưa biết thì biết ạ

Áo form Big ạ​

Hàng Hàn, Nhật: Hàng Hàn, nhật thường dễ mặc hơn cho người việt mình. Tuy nhiên hàng của Nhật thì thường thiết kế đơn giản, đi về chất lượng, ưu tiên thân thiện môi trường. Còn hàng của Hàn hay thiết kế đẹp lung linh, nhiều cái rất dị, đi về mẫu mã thì thời trang Hàn quốc khá mạnh. Tuy nhiên nếu mua quần của Hàn quốc thì nên chú ý vì thanh niên hàn hay mặc quần ngắn đến mắt cá chân, gọi là dáng (crop, ankle...) các cụ cứ để ý đến mấy chữ ấy là biết.

3. Chọn chất liệu
Chất liệu tốt nói chung quanh đi quẩn lại có cotton và polyester (ko phải nilon). Các chất như linen, đũi, lụa... này nọ lọ chai là các biến thể của 2 chất liệu chính kia. Nếu co giãn thì thêm spandex.
  • Nếu là cotton thuần thì mát (thấm mồ hôi vào bản thân chính sợi vải) nhưng xác định có bai dão và sẽ có bạc màu. Cái này ko tránh được, vì các cụ nhìn sợi bông nó vốn trắng là thế, giờ muốn nó có màu bắt buộc phải nhuộm, mà nhuộm thì chắc chắn ko bền mãi với thời gian. Được cái nọ mất cái kia, đặc biệt sợi bông thiên nhiên dùng lâu còn rách, tự cắn, tự hỏng (mà cả thế giới đang hướng đến điều này, thân thiện môi trường :D). Vì thế các biến thể khác của nó: như đũi, linen, kaki... đều sẽ bạc màu dần theo thời gian, và độ bền cơ học không cao, dễ hỏng.

• Nếu là polyester thì rất bền, nhân tạo mà, mình sản xuất ra nó màu nào thì nó có màu đó, chất liệu này thành phẩm có giá bán sẽ cao hơn cotton, nó cao cấp hơn. Nhẹ hơn, mát hơn (do kiểu dệt thoáng hơn, thoát mồ hôi chứ không thấm mồ hôi như cotton, thoát ra như mao dẫn và khô nhanh). Đặc trưng của các hãng thể thao như Adidas, puma, nike, UA... đều dùng chất liệu này. Nếu các cụ để ý thì sơ mi và quần âu nào càng đắt lại càng làm từ chất liệu này, vì chất liệu này có thể biến thể và thêm thắt nhiều công nghệ đi kèm, như chống nắng...) Quần âu của Hàn nhiều cụ chê khô như ngói nhưng lại cực đắt, vì lý do này đấy ạ, mặc mới thấy ưu việt, không nhăn, chống nắng, co giãn, nhẹ, mát, trừ người mặc sờ vào biết là poly thôi chứ người nhìn chỉ đơn giản thấy nó lúc nào cũng phẳng phiu thẳng thớm (là em thì e cũng chỉ cần có thế hi)

Ví dụ đây là quần chất poly thêm công nghệ chống nắng​
4. Nếu lỡ mua nhầm thì làm sao?
Tất nhiên các cụ đều biết, đó là thanh lý cho người nào mặc hợp hơn. Tuy nhiên sự thật thì thanh lý nó cũng nhiêu khê lắm. Nào là mua giá X bán giá Y thì người này người nọ nói lọ nói chai. Đã lỗ lại còn bị ăn chửi là tham :D Rồi thì nhiều khi mặt hàng cũng kén, ko ai ưng hay nhiều khi kém duyên đăng chả ai để ý. Thế thì đành chế đi tí để mặc thôi, khéo còn đẹp hơn bản gốc :D, căn bản là do mình kết hợp như nào.
  • Sửa: Lỡ mua bị dài quá cắt đi, lỡ to quá chiết thêm eo, bóp thêm ống, thân dài thượt thì sơ vin, tay dài thượt thì xắn tay.
  • Không muốn sửa thì có những cách khác đó là tự kết hợp đồ. Ví dụ áo phông có thể xắn ống tay, quần cũng có thể xắn gấu. Để e lấy ví dụ chính bản thân em cho các cụ xem
Trong ảnh CHÍNH LÀ EM luôn, nên rất chân thực đấy

Áo này là form big & tall, tức là size là size chuẩn, size S của em đấy nhưng là form của thằng cao to hơn em mới mặc được. Đấy nhiêu khê chưa, nếu mà order về thì vỡ mộng rồi, rõ ràng là size S mà em mặc nó dài thườn thượt như này (em 1m7 nặng 70-72-75kg tùy hôm :D)

Lỡ mua rồi thì mặc thành như này cũng ok ạ, có thể mặc với quần sooc hay dài đều ổn áp, ko chướng mắt, vợ e thì khen vì nhìn trẻ trung hí, mặc với sooc đi chơi đẹp phết.

Hoặc như mẫu này thực ra là mặc nhìn cũng ok đấy, phải cái là form regular nên nhìn hơi dừ hơn tuổi của em, nêú cụ nào đứng tuổi hơn em tí thì hợp

Nên em cũng mặc thành như này, e xắn không thôi, còn cụ nào cẩn thận mang ra hàng ngta đính cố định vào cho, em thấy ko cần, em cứ mặc thế vài năm nữa em thêm tuổi thì em lại buông xuống mặc tiếp he he

Đối với sơ mi thì quan trọng nhất là vai vừa, những thứ khác thích sửa thế nào cũng được. Nên khi đặt mua các cụ chú ý số đo vai nhé.

Các cái khác em chưa nhớ ra hết, các cụ gặp vấn đề gì thì hỏi em thêm nhé, để em cũng tự nhớ ra thêm note lại

5. Em không bán hàng order thì em ngồi viết ra những cái này làm gì?

Đây là những cái em định viết từ lâu rồi, cho khách của em đọc vì thực ra người hỏi rất nhiều mà trả lời đi trả lời lại cũng có hơi nhàm chán thật.

Em không bán hàng order nhưng bán hàng xuất khẩu. Xuất cho các nước âu mỹ, hàn nhật... xuất xịn, tức là auth chứ không phải dạng hàng vnxk nhái nhan nhản các cụ thất trên thị trường. Vì vậy nên em cũng biết form và chất lượng của tụi nó rất rõ

Chúc các cụ là người tiêu dùng thông thái!

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Merrell xịn sò đây ạ, em có bộ ảnh full cho các cụ xem và so sánh mường tượng :D
Đây là ảnh web hãng nhé

Đây là ảnh khách Hàn quốc mua ở bên store của Hàn mặc feedback lại, các cụ yên chí em mặc rồi, đảm bảo mặc đẹp hơn thằng trong ảnh he he

Đây là ảnh chụp ở Hàn. Các cụ nhìn cái dãy số 521.... ở góc trên của ảnh nhé, nó chính là mã code sản phẩm, mã này sẽ ở tem sườn bên trong áo

Đây chính là cái mà em chụp bên trong áo đây nhé, kèm luôn khuy dự phòng có tên hãng

Đây là ảnh em chụp thật ở shop nhà em ạ, khiếp nhờ bán cái áo mà kì công phết he he

Màu trắng pha ghi

Màu trắng

100k. Vẫn là áo Merrell bên trên nhưng màu trắng này em có độ chục chiếc bị lỗi dính bẩn (do quá trình sản xuất ở nhà máy, do vận chuyển, vân vân mây mây..., em thì ko có nhân lực rồi thời gian tẩy rửa nên là cụ nào thích mặc màu trắng lại có vợ biết giặt tẩy thì mua cho rẻ.
Thực ra lỗi nhỏ thôi ko tẩy mặc vẫn ok, vì em vẫn mặc bt này :D các cụ cứ qua chọn cho dễ vì hàng này e ko áp dụng đổi nên cứ chọn cho chắc

Đường may bên trong đây ạ, nhìn chung nó vẫn là nó, nhưng mẫu treo trên tầng 2 là ko bẩn nên 250k, mẫu có dính tí thì 100k

590k. Quần jean xuất Anh ạ

Hàng đông e nhiều lắm, vì hàng xuất đi là phải xuất sớm để đến nước bạn còn bán đúng vụ, phần lớn trái mùa, hàng bộ Head này em check ảnh web thì mới có độ dăm mẫu onweb, toàn date 2019, khả năng phải vào mùa đông các mẫu e có mới onweb hết, cụ nào cần mua sớm cứ qua nhé.

450k. Quần kaki nam túi hộp 5.11 tactical sản xuất cho quân đội Mỹ, FBI… chất liệu có Teflon. Quần có khả năng chống mài mòn, chống bám bụi, chống dầu, chống tĩnh điện, chống thấm…
Đầu gối thiết kế dày gấp đôi để có quỳ hay bò không bị đau hay nhanh rách. Đũng thiết kế giống quần tập karatedo giúp vận động thoải mái, chân có giơ lên bao nhiêu cũng không bị căng
2 bên có túi hộp, mỗi túi đựng được 2,3 chai nước (trong 1 túi lại chia ra các ngăn), nói chung đi phượt đựng đc 6 chai nước 2 bên chân khỏi cần đeo balo

túi quần sau ở dạng chéo, nếu có mang dao hay gài gì sau túi mà leo núi cũng không lo bị rơi ra ngoài.
Gấu có dây rút giấu bên trong, côn trùng rồi bụi bẩn cành cây sẽ không chui vào được
Quần này Linhvnxk bán rẻ nhất thế giới, bao xịn chính hãng.

Em mặc này hehe, e cũng lấy 2c mặc đi phượt hé hé

330k. Áo jean Lee, hồi nọ bán e tưởng hết rồi, bao nhiêu cụ hỏi báo hết hàng, mà nay tìm ra chỗ để của nó he he, mặc mềm mát, chất jean dày nhưng rất nịnh da nhé

Kết hợp với jean Lee như này thành 1 cây hơi bị chất

250k. E có vài chiếc quần sooc Uniqlo lẻ màu lẻ size, tầm 29 30 31 cụ nào mặc vừa qua e nhé

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Mặc hàng xuất xịn Thật là được mặc trước cả thế giới các cụ ạ, nước ngta chưa có mình đã có để mặc rồi he he

Hồi em up mấy cái ảnh hàng mới về này lên e có bảo các cụ là hàng mới sản xuất, phải 1,2 tháng nưã mới onweb e sẽ up ảnh web.
Giờ là lúc đấy ah, đã có ảnh web 2 mẫu đó. Còn 1 mẫu mới thì chắc tháng sau mới có nhé, vì date còn mới hơn cả 2 mẫu kia hihi

Ảnh web đây ạ

Em mặc đây, em mặc size S (form mỹ)

Ảnh web màu navy

Em mặc đây

Còn màu này sang tháng onweb e sẽ up ảnh, giờ có ảnh e mặc thôi, bên mỹ chưa có

Đây là e mặc

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Em lại có hàng cực ngon cho các cụ đây ạ! Chính hãng 100%

Áo Blaze các hiệu: Tommy Hilfiger, Ralph Lauren, Michael Kor, Vanheusen

Lô này em đã bán 1 phần cho shop chuyên bán hàng xách tay, giá bán của họ (họ sẽ nói là săn sale nhé) tầm 4-5 triệu (tùy mã). Giá không sale rơi vào 7-8 triệu (tùy mã)

Em thật nên em nói thật với các cụ là hàng mẫu của hãng, tức là mỗi mẫu có 1,2 chiếc thôi ko có nhiều đâu.

Em vẫn bán giá rẻ cho các cụ ạ: 1.190k
----------------------------------
  • Về form phần lớn là Modern Fit, không suông đuồn đuỗn nhưng không phải slimfìt, các cụ thích mặc suông và trung tuổi trở đi mặc ok.
  • Phần nách và thân mặc cử động rất thoải mái, ăn đứt hàng trong nước kể cả vài chục triệu trong nước cũng ko bằng luôn ạ. Hãng còn cam kết: đây là chiếc áo blaze thoải mái nhất mà bạn từng mặc thì biết rồi đấy :D
  • Mặc rất sang, từ chất liệu đến form dáng. Tuy nhiên các cụ lưu ý cụ nào trẻ tuổi thích mặc ôm ôm thì không hợp đâu nhé, mà cụ nào trung tuổi to béo bụng to thì lại siêu hợp, kiểu có tướng làm sếp thì hợp nhé, mua tặng Tây hoặc các sếp ngon luôn :D
  • Size: 36s, 36r, 38s, 38r, 40s, 40r, 42s, 42r
----------------------------------
Ảnh em chụp một số chi tiết để các cụ nhìn dễ hình dung chất lượng nhé

Đây là của Ralph Lauren, ảnh này là mô tả sự thoải mái vận đông của áo

Đây là Vanheusen, cũng cử động thoải mái luôn ạ

Đây là Tommy, cụ nào dân sành nhìn ảnh từ vải đến đường may các kiểu này là biết nó xịn như nào, hàng hiệu nó phải khác, nhỉ hi

Co giãn lại còn chống nhăn nhằu các cụ nhé

Thiết kế để vận động chứ ko phải mặc blaze là ngồi thù lù 1 chỗ đâu :D

Ít Michael Kor

Ví dụ mẫu này nhé, em check ảnh web cho các cụ xem.
Đây là Tommy

Ảnh web đây ạ:
  • À đấy dáng nó như này các cụ nhé, ko phải kiểu ôm ôm trẻ trẻ đâu, là hàng mặc kiểu sang trọng, đứng đắn, lịch sự.
  • Thêm thông tin cho các cụ chưa biết. Dù mặc loại 1 khuy, 2 khuy hay 3 khuy, các cụ cũng chỉ cài 1 khuy đầu tiên thôi nhé, vốn nó là như vậy chứ ko phải là cài hết đâu

Thêm mẫu này nữa

Ảnh web đây ạ

Nói túm lại e bán hàng chuẩn chính hãng, hàng ko khác chi tiết nào cả, giá cực rẻ. Cụ nào mua vải ngoại để may vest/blaze sẽ biết giá e bán này còn chưa đủ tiền mua vải luôn
Ảnh chi tiết các mẫu e post ở #2 nhé. còn đây là địa chỉ của em:
------------------------------------------------
ĐỊA CHỈ:
Mới: 54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến
- có 3 tầng liền ạ, ko bị bé như trước đây đâu:D
(khu phân lô, đường to đùng, nhà em số 54, nên đỗ từ ngay đoạn đầu, xung quanh UBND quận Thanh Xuân) ------Từ 250 Vũ Hữu chuyển về ạ.
SĐT:
034.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ mỗi tết âm lịch thôi) \:D/
WEBSITE
:
www.linhvnxk.com (các cụ vào đây xem cho dễ)
1. Áo khoác dày
FANPAGE: Click vào đây ạ!

Chỉnh sửa cuối:

vnhn2018

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có áo phông cổ Henley (cổ trụ) Uniqlo màu đen size M ko? 8X va Anh

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Họt hòn họt luôn, số lượng cực có hạn, quần jogger dòng EZY Pant đấy các cụ, dòng vải này co giãn siêu mạnh, thoáng khi mặc cực kì thung thướng luôn.

Em có 5 còn size M màu đen, đấy hàng dư cả lô hàng dư ra có được 5 con lấy đâu ra nhiều đâu mà thiên hạ cứ bảo nhiều rồi là đủ size số. Khổ tâm ghê.

Hàng này full tem mác như các cụ order về, thông số hãng đưa ra là bụng từ 76-84 mặc size M nhé (cạp co giãn siêu mạnh)

Đây tem mác đủ, mua về bảo tao order nhật đấy ai chả tin hí, check code tẹt ga luôn

Đằng sau có túi khóa luôn tiện lắm ạ, thằng nào móc ví cứ gọi là phải kéo khóa đã :D

350k. Quần Uniqlo ezy ankle pant. Loại quần mà em bảo mặc thay quần golf đc là đây, chất co giãn mạnh, thoáng khí kháng khuẩn khử mùi, túi sau có khóa.

Loại này đợt trước hết hàng là date cũ nhé, hàng xuất xịn ít khi về lại lắm, lô này về lần này là date mới, có khác tí tẹo lô cũ, khác ko đáng kể, nói chung là nó mới, mới onweb luôn nên em có 3 màu như web: be, đen, navy

Size S M L XL nhưng ko phải màu nào cũng có đủ size, dư xịn mà.
size M bụng 76-84cm. Các size khác cứ cộng trừ 8cm là ra ạ

Đây ảnh e chụp

220k. Chất chưa, quần Top man, hãng này gần như 99,99% là hàng đểu trên thị trường, riêng em bán các cụ khỏi phải hỏi xịn ko, vì trả lời mỏi mồm lắm ý. Xịn hết, cái gì cũng xịn, tí xuống đoạn sơ mi em nói tiếp về cái sự xịn sau.
có 3 màu trắng, đen, navy.
màu trắng nhìn đẹp nhờ, sang chảnh thật sự

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
230k. Quần sôoc thể thao asic, dư xịn chính hãng, nhièu kiểu lắm các cụ qua trực tiếp chọn cho sướng. em up mấy mẫu e chụp đây thôi

350k. Đây nói về chuyện xịn hay ko đây.

Các cụ từng qua nhà em, chắc chắn đã từng sờ vào các món này rồi và thậm chí nhiều khi thấy nó dìm hàng quá nên bỏ qua, sự thực thì nó được xuất sang mỹ cách đây vài tháng nhưng bây giờ mới onweb.

Khi onweb thì tất nhiên nó ở trạng thái ngon lành nhất là là lượt phẳng phiu, chụp choẹt đẹp đẽ, ko bị đối xử tệ bạc như ở nhà em, treo xộc xệch nhăn nhúm, cơ mà em bán 350k. hãng nó bán 1,5 củ-2 củ.

Hàng xịn thì ở đâu nó cũng là nó, vẫn xịn thôi. Các cụ đi mua nhìn công nghệ may công nghệ sản xuất rồi đại khái nhìn nó ở góc độ nếu nó được treo chau chuốt nhất thì sẽ thấy nó đáng giá, chứ em nhiều hàng quá mà em cứ là lượt thế chắc toi mất hu hu các cụ thông cảm nhé.

Thật sự 100% đống sơ mi tầng 1 các cụ thấy đều xịn và đều có ảnh đẹp như này đấy, nhưng mà ko phải lúc nào e cũng có time để ngồi lấy ảnh web từng sản phẩm, e tính sơ sơ là phải hơn 1000 mẫu đấy.

Nên là các cụ hãy hiểu cho em và đánh giá đúng để mua mà cảm thấy đáng đồng tiền bát gạo nha

Mẫu này em có sz L

Ảnh e chụp đây, màu hơi sai tí, đúng như ảnh web là màu đúng nhé, chứ đt lởm ko đọ đc máy xịn lại có phòng chụp ảnh đàng hoàng của họ :(

Mẫu này nữa ạ

Đấy em chụp nhìn chán đời ko, nhưng mà sơ mi là cứ phải mặc lên người nhé, đừng nhìn nó treo ở móc ko thấy đc sự đẹp của nó đâu ạ

Đây nữa này

Đây em chụp đây

Thêm mẫu nữa

Em chụp nhé, con này còn nguyên tag giá luôn

Hay còn này (kẻ xanh ý)

Em chụp đây

Đây là dòng sơ mi chống nhăn của INC, ủ ôi chất siêu thích, các cụ mà công sở cực kì nên mua nhé

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
190k. Phông cổ tim và cổ tròn Hollister, em up cổ tim tại lúc hàng về thêm màu em chụp mỗi cổ tim quên chụp cổ tròn, cơ mà màu nó gần như là thế thì phải, các cụ thích cổ gì thì báo e chiều cao cân nặng rồi e gửi màu nào còn cho.

280k. Quần này mùa này mặc đc rồi, đặc biệt các cụ size bé mua sớm đi không vài tháng nữa là hết size ko có mua đâu. Quần của Polham
Loại này sọc trắng trơn (trong sọc không có chữ): em có đen, rêu, navy

Loại này sọc có chữ. EM có đen, blue

Dưới đây là ảnh dìm hàng của tụi nó :D

250k. cổ 3 cm của Kappa, xịn xịn xịn, đừng hỏi thêm em nha

390k. Gió Uniqlo xịn, loại này thì có cái bị cắt tem, có cái bị che tên thật đi, nói chung nó là uniqlo xịn, căn bản tuồn ra hơi khó nên nó lắm trò vậy đó :D

550k. Có em áo gió Nike dòng running này size XL còn sót lại, form to đấy, các cụ to cao cứ mạnh dạn hỏi em nếu thích nhé, xịn mà giá này quá ngon

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
550k. Quần jean American Eagle, date mới tinh, mới xuất đi thôi, bên mỹ vừa có ảnh cái em lấy về cho các cụ xem luôn, chất jean co giãn mặc sung sướng lắm, form slim giống levi's 511
em có màu đen trơn nữa

450k. Black Yak hàn quốc xịn full tem 7 màu luôn rẻ nhờ, mùa hè mà e bán gần hết rồi đấy :D hàng xuất vốn chả có khái niềm đông hè gì đâu

350k. Quần âu xuất hàn dòng khô nhanh, chống nhăn, chống nắng em có đen và navy ạ

Xịn sò chưa, khoác kaki các cụ ạ, mặc mùa nào cũng đc, hè thì chống nắng thu thì chống lạnh, đông thêm áo len bên trong là ổn

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Cụ ship cho em cái này mỗi thứ 1 cái dc ko em mặc size L 170x 70kg địa chỉ em
Hiếu xg 0943666069
Tt Đan Nhiễm Văn Giang, Hưng Yên
ơ of dạo này ko thông báo, cụ lấy món nào đấy inbox em em gửi cho, of chả thông báo đâm ra em chả biết cụ hỏi luôn