Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Lưu ý khi mua hàng ạ:
1. Hàng nhà em tính theo size nước ngoài, giống như đặt mua xách tay hay order về, không phải size trong nước nên các cụ cho chiều cao cân nặng em tư vấn cho chuẩn. Tránh tính trạng 1m7 nặng 70kg đòi mặc size XL hoặc XXL, vì thực tế hàng xịn chính hãng sẽ chỉ mặc S, M thôi ạ
2. Hàng xuất Mỹ sẽ hơi dài tay nếu chiều cao<1m75 (xắn tay ok, miễn vừa vai là đc ạ)
3. Hàng cotton thuần khi sử dụng sẽ có độ bai + bạc dần. Muốn bền bỉ ko bai ko phai dùng 10 năm vẫn thế thì mua dòng Polyester ạ
4. Hàng em bán đúng giá niềm yết (chưa bao gồm phí ship)
5. Em có chính sách tích điểm bằng sđt của các cụ (ko gọi đt, nhắn tin làm phiền) cụ nào ko cung cấp sau này ko đc tích điểm lại bảo em ko nói trước
6. E bao xịn chính hãng, dư xịn =auth (thi thoảng có lỗi em sẽ báo trước), không bán hàng nhái
7. Hàng xịn nhưng giá đồng nát là có thật, các cụ nên qua trải nghiệm, tránh nói cho vui miệng khi chưa mua hàng. Ví dụ ôi hàng xịn làm gì có giá đấy, bla bla... mất vui ạ
8. 10 năm nay e bán hàng chưa từng sale off nên các cụ ưng mẫu gì cứ mua sớm cho khỏi hết hàng, không cần đợi sale ạ!
9. Cửa hàng em có 3 tầng, các cụ qua cứ đi hết, tránh tính trạng lượn tầng 1 ko thấy hàng lại đi ra về, mất công ạ. Hàng hóa nhiều quá khó tìm cứ mô tả anh cần gì, các em nhân viên sẽ hỗ trợ ạ.
10. Chúc các cụ mua sắm vui vẻ nha!!!

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
750k. Áo khoác Kaki chần bông chống nước London Fog.
Hàng EU form to các cụ nhé. Chất chống nước cực sướng. Nhìn chung mua hàng xịn sò cảm giác sướng lắm, nó có nhiều công nghệ, ko chỉ là quần áo bt

mrto0ms

Xe buýt
Phao AF màu đen hoặc đỏ bao giờ có size S hoặc M cụ ới em nhé. trc qua mà hết size

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Phao AF màu đen hoặc đỏ bao giờ có size S hoặc M cụ ới em nhé. trc qua mà hết size
Ko có nữa cụ ah. Mỗi lô sản xuât để xuất đi e lấy ra đc 1 lần. Sau đó nó xuất đi mỹ hết rồi. Nhà e hết kaf hết sạch ko về thêm đc ạ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Chính hãng, full tem mác như xách tay về, mua đi tặng cực ok, mua về bán lại như hàng xách tay thoải mái. E bán 350k, các cụ mua về mà bán lại 1,8 triệu. Bán thoải mái e bao xịn chính hãng 100%

E nói thật ko phải rẻ là ko xịn, có điều e gặp khá nhiều cụ ko biết về hàng hoá toàn ăn quả lừa, bỏ tiền triệu vẫn mua fake lòi ra, hoặc có những cụ biết nửa vời đi xem giá khảo giá rồi chọn chọn lựa lựa toàn bị lừa hết. Cơ mà những thằng lừa nó dẻo miệng lắm nên tin cno, lại đếch đi tìm thằng e này. Thôi kệ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
390k. Quần kaki túi hộp xuất Nhật Wrangler, mới về nên có size nhỏ, các cụ qua sớm kẻo hết sz nhỏ. Quần này đặc trưng là co giãn nên rất thoải mái, nhìn chung đẹp, chuẩn
2 màu như ảnh ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
390k. Nike chính hãng nhé, không lại thấy em bán rẻ hơn hàng nhái tưởng em bán hàng nhái. Em bao xịn chính hãng luôn và bao luôn giá rẻ nhất thế giới.

Nói chung e thấy có nhiều cụ (nhiều nhé, ko phải ít) vào nhà em mặc hàng nhái nhưng ko biết là nhái, vẫn nghĩ là nó xịn, đau lòng thật luôn.

Rồi cầm vào hàng nhà em hỏi có phải nhái ko vì thấy giá sao lại rẻ thế, buồn luôn. Các cụ đừng để bị lừa nữa, mà lỡ có bị lừa để bị lừa 1 lần thôi đừng để nó dắt mũi đến mấy lần. Cũng đừng phân biệt đắt rẻ là xịn hay ko (riêng ở VN nhé, cái này ko đúng) mà hãy nhìn công nghệ làm nên sản phẩm nó là công nghệ của các nước tiên tiến hay là công nghệ của mấy cái máy may vớ vẩn của VN.

Ảnh e chụp đây

Nhìn đường may nhé các cụ, hôm có cụ gửi cho e 1 cái ảnh, hỏi em có quần nike xịn giông ảnh này ko, tức là ảnh cái quần của cụ ý. Em bảo luôn quần của cụ là hàng nhái ạ, còn hàng nhà em là hàng chuẩn nó phải như này, e gửi ảnh của em cho cụ ý nhìn. Mà có lẽ là vì cụ ý tự ái tại e thẳng quá, đâm ra giờ e cũng ngại, thôi thì các cụ cố lên, đừng để bị lừa nữa nhé

350k. Ai đời bán Under Armour 350k như em ko cơ chứ, thật ra e còn có 1c này, còn lại e bán hết rồi, nhưng e vẫn đăg lên để các cụ biết còn phân biệt cho khỏi bị lừa.

Vì polo U.A bị nhái nhiều vô số, phải đến 99% luôn, các cụ cũng biết các hãng lớn bih kiểm định chặt, hàng ko ra đc, như das nike các kiểu giờ ko ra đc luôn. Nên làm gì có hàng mà đầy ra như thế, trừ phi các cụ biết là nhái vẫn chấp nhận mua, còn nếu ng bán nói là xịn thì các cụ cũng biết cách phân biệt thì đỡ bị lừa

Ảnh web đây nhé, cái này các cụ check code ra được

Code đây ạ:

E cận cảnh từng chi tiết cho các cụ xem

450k ÁO nỉ len giữ nhiệt Black Yak, hiệu này bên hàn nổi lắm nhé. E có các size như ảnh
sz 100 là tương đương size M, tương tự tăng lên với 105, 110 các cụ nhé

E đây, đang mặc bộ giữ nhiệt Head, mà bẽn lẽn quá tại toàn nhân viên nữ, hí, ko muốn khoe của nên e chụp núp núp thế này, nhưng mà đủ để các cụ biết lên dáng nó như nào nhé

nhờ thằng em chụp thì nó chụp từ trên xuống nhìn chân vừa ngắn vừa bé T.T chứ em là em đẹp lắm nhé =))

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
690k. ÁO khoác bò lót lông Wrangler xuất Nhật, đẹp lung linh nhé, xịn chính hãng, hãng nó bản phải 2 củ, e bán 690k khách lạ hỏi thế có loại nào xịn hơn ko, e bảo thế a mua loại 2 triệu xách tay nhật nhé khách ok luôn mới buồn cười =))
Hay e cứ bán 2 triệu khéo dễ bán hơn các cụ nhỉ, giá đồng nát quá dân tình lại ko tin
Thằng người Nhật mặc đây

Ảnh e chụp ở shop đây, màu có vẻ lên hơi đậm

Có 1 chú áo khoác nỉ mỏng rằn ri hàng xuát Mỹ, size S tầm cụ nào mặc cùng size S Mỹ như em mặc là đẹp

390k. ÁO khoác Head dòng Golf, áo này full như xách tay về ý, còn nguyên vẹn toàn bộ, nhưng mà ảnh web xấu lắm nên em tự chụp, cụ nào cần ảnh web e gửi cho (xáu mù), xem ảnh e chụp vừa chân thực vừa đẹp hơn hí
Áo có lót đàng hoàng mà bán rẻ hơn cả cái áo sơ mi nhỉ :) 2 màu đủ như web

390k. Áo khoác nỉ thể thao F21, màu đen với 2 sọc trắng ở tay, sz M và L ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. QUần âu xuất Hàn size to, tầm size 34,36,38,40 e đều có nhé, ảnh e đăng đây là menem, còn nhiều hãng khác lắm, đại khái size to ko bao giờ thiếu, cụ nào siêu to khổng lồ cứ qua thoải mái ạ

350k. Quần jogger nỉ Nike, xịn chính hãng giá này thì khiếp nhề, nên là bay nhanh lắm các cụ ạ, e còn sót có 2c sz L thôi, đăng lên cho cụ nào mặc vừa, ko phải e ko muốn đăng lên mà tại e mới đưa ra shop khách qua thấy hàng về cái găm hết cả, nay để ý mới thấy còn có 2c
:((
ko phải lăn tăn đâu, chính hãng 100%

280k. QUần gió Hàn quốc, siêu mỏng nhẹ, em cũng mặc he he

Biết là bô nhếch nhưng thôi vẫn cứ đăng nhé, ảnh em mặc quần gió đi mua đồ (áo là áo A&F) :D, đang kéo khóa túi lấy tiền thì vợ chụp nên miệng túi vẫn hở he he

290k. Áo Uniqlo dòng U, màu xanh e lấy nhầm ảnh do hết màu trên web, còn các màu khác là chuẩn đấy ạ, có bo tay, có túi ngực, dáng suông

350k. Quần âu dạ NII xuất Hàn, chất dạ/chất thu đông e có nhiều mẫu xuất Hàn,e đăng tạm lên 1 mẫu để các cụ biết là có, còn thì cứ qua bảo nhân viên e tìm cho nhé, cứ bảo anh tha thiết da diết muốn mua là chắc chắn sẽ mua được, tại shop e tương đối nhiều đồ ạ, cứ tìm tìm tnao cũng ra cái gì đó hay ho :D

990k. Dạ hàn quốc pha lông cừu, sang chảnh chanh sả, em có ảnh chụp thật phía dưới nhá, dáng của nó y như mẫu, tay hơi ngắn để thò tay áo trong ra, chịu, bọn hàn thời trang nó thế :D

Ảnh ở shop em đây

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Năm nào gần tết nhà em cũng tung sơ mi lên cho các cụ diện tết, sơ mi xịn nó khác biệt lắm, khác rất nhiều, và thực tế thì giá thành của 1 cái áo sơ mi xịn còn cao hơn cả áo khoác. Tuy nhiên em bán thì giá đồng nát lắm các cụ khỏi phải lo đau ví.

LƯU Ý:

1. Mặc định luôn là em chỉ bán hàng xịn chính hãng 100%, nên các cụ đừng hỏi xịn hay không.
Các cụ vào hãng mua như nào thì hàng của em như thế, nhưng thường thì hàng nhà em một số thương hiệu sẽ bị cắt tag. Cụ nào chưa từng dùng hàng hiệu thì cứ vào hãng xem lại rồi mới nên đánh giá hàng nhà em nhé. Tránh tình tr nghĩ rằng cái áo hàng hiệu thì nó phải mình đồng da thép dùng mãi mãi ko hỏng ko rách ko cũ :D Còn các cụ dùng hàng hãng nhiều rồi thì vào nhà em cứ gọi là tha hồ quẩy luôn.

2. Về chất liệu, chất lượng, tùy hãng và tùy thị trường các cụ nhé, hàng xuất cho thị trường nào thì sẽ phải đạt tiêu chuẩn của thị trường đó. Nhà e thường là xuất cho Mỹ, Pháp, Nhật, Hàn...

3. Sơ mi xuất cho thị trường Âu Mỹ sẽ có độ dài tay và thân dài hơn so với Hàn và Nhật. Vì thế loại này hợp với các cụ tầm trên 1m75-1m9. Cần nặng tầm trên 70kg đến 95kg. Căn bản nếu hay xắn tay hoặc hay sơ vin thì ko sao cả, vai áo vừa là đc.

4. Về Size. Hàng nhà em là xuất xịn, tức là sơ mi sản xuất cho Tây mặc nên form sẽ to chứ không bé tí hin như hàng nội địa Việt hoặc Trung:
  • Dưới 70kg mặc size nhỏ nhất (XS,S)- tùy chiều cao, báo cụ thể em sẽ tư vấn
  • 70-85kg mặc size nhỏ vừa (S,M)- tùy chiều cao, báo cụ thể em sẽ tư vấn
  • Trên 80-90kg mặc size vừa (M,L)- tùy chiều cao, báo cụ thể em sẽ tư vấn

5. Sơ mi xuất cho thị trường Hàn quốc và Nhật bản thì có độ dài tay và thân phù hợp với người Việt Nam và châu Á nói chung.

6. Hàng cực đẹp NHƯNG, em không chăm sóc hàng kỹ càng cẩn thận được như hãng, các cụ vào hãng thấy mỗi hãng có dăm đến hơn chục mẫu, treo lên có nhân viên là lượt gấp gọn từng giây từng phút nên áo nhìn khá "có giá".
Còn em có quá nhiều mẫu, và treo càng nhiều càng tốt, nên đôi khi nhìn nó ko đc bắt mắt, tuy nhiên các cụ chỉ cần bảo nhân viên em là đi là nó hiện nguyên hình hàng hịn ạ! Bù lại thì giá của nó chỉ bằng 1/5 đến 1/10 của hãng thôi.

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Ở Việt Nam, COLE HAAN (hiệu này cụ nào hay đi giày chắc biết, nó tách ra từ nike nhé)
Sơ mi của C0LE HAAN co giãn mạnh(stretch), không nhăn, cực dễ chăm sóc, giặt máy được. Giá hãng 89-99$, em bán cho vui, ai mặc vừa qua e lấy nhé
size M Form âu, 78-88kg mặc đẹp ạ. Các cụ đừng hỏi có size bé hơn không, hàng dư xịn ko đủ size, ra đc vài cái thôi và chỉ có size M
Ảnh web đây ạ

EM CHỤP ĐÂY

Tiếp mẫu kẻ

Em chụp đây

Tiếp kẻ tím và kẻ ghi

Em chụp đây

Họa tiết này nữa

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Bonobos form âu các cụ nhé, sz S M tùy mẫu.
Có cụ nào từng mặc hiệu này chưa, em ưng cực luôn. Hồi em chưa lấy vợ e đc tặng 1 cái, mà bây giờ sau 8 năm em vẫn đang mặc, từ form tới màu tất cả ko thay đổi nhiều, màu chắc ko đậm bằng lúc mới nhưng mà cảm giác như cũ, lô này hàng về em cũng lấy để mặc rồi he he
Ảnh web đây ạ

Em chụp đây

Ảnh web đây

Em chụp đây, đấy có cái tag nó bị cắt, em hay nói nhưng ối cụ ko tin, giờ tin chưa ạ. Thực ra tin hay ko, xịn hay ko, đắt hay rẻ, đôi khi nó ko quan trọng bằng có mặc vừa ko. Vì hàng âu mỹ này thường to, cứ phải cấu hình bề thế tý mặc mới ok

Ảnh web đây, chất kiểu flanel nhé các cụ

Ảnh hàng nhà em, em chụp đây

Tiếp tục con hoa lá này

Em chụp đây

Thêm ảnh web

Và em chụp

Chỉnh sửa cuối: