Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
250k. Quần Oneil, mặc nhẹ mát lịm. Chỉ có sz 30

190k. Quần sooc thể thao Limited, màu đen duy nhất, mặc mát, nhẹ, cơ động, hàng xuất Hàn nên form hợp ngươi việt ạ

230k. Tiếp tục là sooc thể thao xuất Hàn Ellesse. Chính hãng, có khóa túi tiện lợi, chất thun thể thao co giãn mạnh, 3 màu như hình, ảnh e chụp thật khéo còn đẹp hơn bên web hàn quốc các cụ nhỉ

Quần Sooc cotton da cá mặc hè

250k. Quần thể thao xuất hàn, dạng quần lửng qua gối, mặc với thun hoặc ba lỗ cực thời trang, đúng chất Hàn quốc luôn ạ, E có Kswiss và Lecaf. Giá hãng toàn 1,7 củ lận, shop bá 250k và bao xịn chính hãng toàn cầu ạ
Cụ nào mà chơi cầu lông, tennis, hay tập gym là không bỏ qua mã này đc đâu ạ :D

Đây là ảnh web Kswiss

Còn đây là ảnh em chụp Kswiss

Đây là ảnh web Lecaf

Còn đây là ảnh e chụp thật Lecaf

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Quần sooc Christy xuất Hàn

280k. Quần sooc BirdĐog (sau đây e gọi là quần Allin1) Chỉ còn size to : L, XL, XXL
Em tóm tắt lại mô tả về nó:
là chiếc quần giải phóng cho nam giới khỏi mọi sự khó chịu, gò bò và phá vỡ các giới hạn về thời trang.
  • Khi mặc quần này các cụ không cần mặc quần lót luôn, vì bên trong quần đã có sẵn chiếc boxer kháng khuẩn khử mùi và thoáng khí rồi.
  • Quần có sẵn 1 túi đựng ví tiền (có khóa kéo, túi này nằm dọc rất tiện để ví)
  • Quần có sẵn 1 túi đựng điện thoại (nằm ngang, không bao giờ lo rơi đt, em đã check, mọi loại đt đều để vừa,
  • Quần có 2 túi 2 bên như các quần thông thường.
  • Quần cạp chun, có dây rút giấu bên trong nhưng lại thiết kế nhìn y hệt quần có khóa kéo
  • Quần co giãn 4 chiều, co giãn siêu siêu mạnh nên mọi vận động đều rất thoải mái
  • Quần thiết kế liền sịp nên ngôi mọi tư thế không lo lộ hàng, ngoài ra quần này có thể mặc đi dạo phố, đi chơi, đánh golf, tennis, cầu lông, gym, chạy, trượt patin, đạp xe... hay thậm chí là đi bơi.
Các cụ nhìn đằng trước nhé, không ai nghĩ nó là quần thể thao luôn, nên có thể mặc dạo phố, đi chơi, rất lịch sự, một số màu còn có thể sơ vin với sơ mi mặc đi làm (nc ngoài họ mặc thế, ở mình chắc ít)
Đây là hình ảnh túi đựng điện thoại, thiết kế nằm ngang và có khóa kéo, mọi kích thước đt đều vừa ạ

Ý tưởng của chiếc quần này là ko cần phải mua quá nhiều quần áo lỉnh kỉnh, cứ 1c đủ cho mọi loại vận động và mọi dịp trong cuộc sống rồi. Trong ảnh nhìn như quần bt các cụ nhỉ, thực ra nó là có kèm cả sịp bên trong và là chất thể thao co giãn mạnh có thể đi thể dục đấy

Bảng size hãng gợi ý như sau, còn thực tế em thấy là em mặc 30,31 nhưng có thể mặc lên size L do quần co giãn rất rất mạnh, dễ mặc lắm, cảm giác khi mặc chỉ đơn giản là rất sung sướng, dễ chịu

Em có các màu như sau:

1. Xanh navy phối trắng

2. Xanh navy phối đỏ trắng

3. Xanh navy phối xanh ngọc

4. Kẻ tăm xanh

5. Đen trơn

6. Trắng trơn

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Quần Oneil, mặc nhẹ mát lịm. Chỉ có sz 30

190k. Quần sooc thể thao Limited, màu đen duy nhất, mặc mát, nhẹ, cơ động, hàng xuất Hàn nên form hợp ngươi việt ạ

230k. Tiếp tục là sooc thể thao xuất Hàn Ellesse. Chính hãng, có khóa túi tiện lợi, chất thun thể thao co giãn mạnh, 3 màu như hình, ảnh e chụp thật khéo còn đẹp hơn bên web hàn quốc các cụ nhỉ

Quần Sooc cotton da cá mặc hè

250k. Quần thể thao xuất hàn, dạng quần lửng qua gối, mặc với thun hoặc ba lỗ cực thời trang, đúng chất Hàn quốc luôn ạ, E có Kswiss và Lecaf. Giá hãng toàn 1,7 củ lận, shop bá 250k và bao xịn chính hãng toàn cầu ạ
Cụ nào mà chơi cầu lông, tennis, hay tập gym là không bỏ qua mã này đc đâu ạ :D

Đây là ảnh web Kswiss

Còn đây là ảnh em chụp Kswiss

Đây là ảnh web Lecaf

Còn đây là ảnh e chụp thật Lecaf

Business2018

Xe buýt
cụ còn sơ mi trắng slim ko mai em qua lý 2 cái

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Quần đũi giordano, chất đũi mát nhẹ mặc form đẹp lắm các cụ ạ, quần của Hàn lúc nào cũng hợp form người việt, có các màu như ảnh ạ

450k. Quần jean Hàn, y hệt như này, chuẩn chính hãng là nó

450k. Quần jean Jack&Jones

THêm ảnh quần đi biển Hàn quốc

450k. Quần 5.11 Tactical. E bán siêu rẻ ạ, quần cho quân đội mỹ, chống mài mòn chống tĩnh điện chống bám bụi... nhiều tính năng, đại khái thế, e có đen và navy

350k. QUần kaki Dickies màu navy, form đẹp màu đẹp, xịn chính hãng

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
550k. Sơ mi Polo Ralph Lauren xịn chính hãng.
Có 2 dòng vải là chất Oxford và chất cotton poplin loại stretch tức là co giãn được. Cả 2 loại đều mát.
Form Slimfit và Classic fit, custom fit.

Túm lại cụ nào thích mặc ôm, chiết eo thì slimfit, mặc suông công sở mặc 2 form còn lại.

Người mẫu mặc đây ạ
Đây là loại cotton poplin dòng stretch form Classic Fit

Đây là chất Oxford form classic fit

Dưng mà em thấu hiểu các cụ lắm, mấy thằng tây mặc là các cụ khó hình dung, nên là em mặc cho các cụ xem luôn, cứ người thật việc thật hàng xịn thật là ok nhỉ :D

Đây là em mặc vải Oxford, dòng Classic Fit (form suông), em mặc size S form này vì dáng suông

Còn đây là em mặc size M dòng Slimfit (ôm body hơn), tức là tăng 1 size so với form Classic Fit

Còn dưới đây là các màu của em nó, thực ra chưa đủ 100% tất cả các màu, nhưng cũng đc 80% rồi ạ. Còn mấy màu lẻ tẻ có 1,2c các cụ qua thẩm luôn cho tiện :D

Các màu chất Oxford đây ạ

Còn đây là các màu chất Cotton poplin

.....Còn nhiều màu lẻ tẻ khác mời các cụ qua xem trực tiếp cho dễ ạ....

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Sơ mi Pierre Cardin xịn chính hãng form slim cho các cụ đây ạ. Cộc tay và dài tay, ảnh e chụp phía dưới này là cộc tay nhé, phần lớn là chống nhăn.màu cực nhiều hơn 100 màu cơ, mời các cụ qua e nhé
Form slim lại xuất Hàn nên hợp người việt nam, mặc rất vừa vặn ạ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Sơ mi cộc tay Pierre Cardin, xịn chính hãng 100% ạ, hàng Hàn form slim nên rất rất hợp form người việt nam chứ ko to đùng như hàng mẽo. Em có rất nhiều size S (tức là size 95 của Hàn đấy ạ) nên các cụ qua nhặt tẹt ạ. Mấy khi có nhiều size nhỏ để mua đâu hi
Vải phần lớn là chống nhăn nên cụ nào lười cứ yên tâm nhé

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
280k. Sát nách Reebok chính hãng, sờ vào mới thấy nó xịn sò như nào các cụ ạ, hàng xịn nên từng nét không lẫn đi đâu đc, mấy con nike das nhái giả dạng là vnxk còn lâu mới bằng. Nói thật năm nay nhiều cụ hỏi e sao ko thấy e bán nike das, thì e nói thật giờ nó làm chặt lắm ko lấy đc ra đâu, có loại hàng làm khá khéo và rất giống nhưng cái gì ko phải thì vẫn phải nói thẳng là không phải. Hàng ý e ko làm, cái gì xịn e làm thôi

Ảnh e chụp thật đây, mặc chất cực, các cụ mua cho F1 cũng ngon luôn, nhưng F1 phải lớn rồi nhé, vì hàng Mỹ lại là hàng người lớn nên form nó ko bé xíu đâu

Có 3 màu như ảnh ạ, và web hãng cũng chỉ có 3 màu này nha, nói chung như hãng bán nhưng rẻ hơn nhiều ạ

Ảnh web đây ạ

590k. Áo khoác Polo Ralph Lauren xịn chính hãng 100%. Xịn sò cực, giá hãng 3,2 triệu xách về tay cũng phải gần 4 triệu các cụ ạ, mà e bán nhỉnh hơn cái áo sơ mi tí. Khéo giá còn chưa bằng cái sơ mi mấy hãng trong nước làm giá luôn.

Duy nhất màu đỏ đậm rất đẹp (ảnh hơi sáng hơn thực tế). Thằng cu nhân viên tong teo nhà em mặc mà còn sang chảnh như này cơ mà, kiểu lột xác luôn, đúng thật mặc hàng hiệu nó khác hẳn. Áo dòng performance nhé.

ĐẶC BIỆT: form Á và có size XS, S, M, L, XL (size xs,s cực ít nên các cụ nhỏ người đặt sớm ạ, kể cả 50kg cũng tự tin qua thử đi ạ, xs form Á cơ mà nên ko sợ to)

Chắc các cụ khách chưa từng mua nhà e sẽ ngạc nhiên lắm khi e up hàng đông, nhưng đặc trưng hàng xuất xịn là thế đấy ạ, đúng ra là mùa hè sẽ có hàng đông và mùa đông sẽ có hàng hè, vì nhà máy sản xuất để xuất đi thì nước ngta đúng mùa mới có
Hàng đông e nhiều lắm rồi, bộ giữ nhiệt rồi các kiểu cũng ngập nhà, à áo reebok như ở trên nhưng cổ tròn dài tay cũng có nhé

Mẫu có mũ này chỉ có sz L form Á (tức là như M form mỹ)

350k. Sơ mi trắng cộc tay xuất Hàn Milanova dòng chống nhăn. Cổ áo ko làm khuy lộ như các dòng button down khác mà có khuy bấm kín phía dưới nên trông lúc nào cũng phẳng phiu thẳng thớm

350k. Jean Uni chất không co giãn, form slim nhưng không ôm nhiều, form rất đẹp. Chỉ có size 29,30

Chỉnh sửa cuối:

Tenno

Xe tải
Cụ/mợ cka còn quần ezy pant của uniqlo ko ah?

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Polo clubroom Xuất mỹ mới về các màu mới đẹp cực luôn ạ. Toàn màu độc như này hợp làm áo nhóm, áo đội cực luôn. Có size S M L XL (form slim mỹ), anh em cứ mạnh dạn báo chiều cao cân nặng shop check size cho.

250k. Polo Merrell của Hàn, chất thể thao, dòng này sang chảnh lắm, form đẹp, chất mát, form bé nhé chứ ko to đùng đùng như hàng bắc âu

Chỉnh sửa cuối: