Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
350k. Find. Hiệu này tương đương với amazon essential (nếu cụ nào hay mua hàng nhà em thì nghe e nói thế hiểu ngay nhỉ). Form Âu, hàng này của Mỹ, tiêu chuẩn Mỹ thì khỏi bản rồi nhưng mà form của nó cũng Mỹ luôn. Toàn sz M
Hiệu này ko bị cắt tag
Con này là chất linen nhé các cụ, ảnh web toàn da đen mặc, chắc nổi hơn

Ảnh em chụp đây

Tiếp cũng là linen

Em chụp đây

Mấy con hoa hoét này là cotton chống nhăn, thấy feed back nói mặc chả khác gì hàng high end tức là hàng sang ý
Ảnh web đây

Feed back của khách tây đây ạ, đấy cùng là hàng xịn thì chụp ở nước nào cũng như nhau, tí em chụp hàng nhà em cho xem

Đây em chụp đây

Con đen này chất linen, hình như e có cả xanh blue và trắng nữa mà quên chưa chụp

Con này chất oxford

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k-380k. Con này tùy từng mẫu mà có giá 350k hay 380k các cụ nhé, thường thì tay măng séc là 380k, tay thường là 350k. CŨng tùy cả mã và chất liệu, đại khái rẻ chán
Em có size 15 và 15 1/2. Nhìn chung cứ tầm 78kg đến 88kg mặc đẹp, hoặc nhỏ người hơn nhưng phải nhiều tuổi tý mặc cũng ok (em 34 tuổi 75kg mặc hơi rộng)
Slimfit có đúng màu xanh dương này, còn lại là regular fit, mặc thì siêu lịch sự đẳng cấp rồi. Tây đến nhà em toàn mua dòng này, họ còn mua mang về nước để tặng cơ, vì rẻ :D

Từ đây trở xuống là regular fit, cụ nào đúng chuẩn công sở thì cứ dòng này mà phang
3 con này là chất thu đông Flanel
Ảnh web đây

Em chụp đây

Ảnh web đây

Em chụp đây

Từ đây trở xuống là chất hè nhé, toàn ít nhăn với chống nhăn hết

Lòi ra duy nhất 1 em cộc tay :D

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
550k-590k. Polo Ralph Lauren. Giá tùy mẫu mà 550k hay 590k các cụ nhé, date mới thì 590k còn date cũ 550k ạ. Khác giá là do giá nhập, còn chất lượng thì e bao xịn chính hãng toàn bộ
Giá hãng thì nhìn chung là thường trên 89$ trở đi đến tầm hưn 500$ cho 1 con sơ mi. Em bán giá như kia thôi, em ko chăm sóc kỹ lưỡng như hãng nên các cụ đến mà thấy treo lộn xộn thì thông cảm, e còn phải qua nhiều bước kiểm lỗi nên sẽ bỏ toàn bộ túi đi

Đây web họ bán đây ạ

Và thêm luôn câu trả lời cho cụ nào hỏi, sao năm ngoài mua RL nhà em mà có mẫu ko có logo ngựa, đây các cụ xem tùy dòng nha, có những mã ko có logo giá cao như này. Mình mua mình mặc để đẹp, để thích, chứ ko phải để khoe cái con ngựa đâu, vì hàng nhái của dòng này nhiều lắm, ngựa vô số

Em bao xịn rồi cứ thích thì mua thôi, mua thì chỉ có 1 lý do là thích. Còn khi không muốn mua thì đủ thứ lý do, nên là thôi cứ thích thì mua, và nhanh kẻo hết ạ. Các cụ có thể chờ lương chứ hàng thì lại ko chờ mình :((

Hàng mới về nên nhiều lắm, size XS, S, M, L,XL ,XXL (TÙY MÀU)

em chụp qua qua vài mẫu cho các cụ nghía, cứ qua tận nơi chọn cho sướng ạ, cơ mà đừng đánh giá qua cách em chăm sóc nhé, em nói rồi, em ko nâng niu đc như store đâu, vì em còn nhiều hàng hóa khác, các cụ mang về nâng niu là nó auto đẹp như store

Các túi này sau là em bóc ra hết, vì em còn phải check lỗi, rồi này nọ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Từ đầu đến giờ vẫn luôn là sơ mi xuất Mỹ, và tiêp tục vẫn là xuất Mỹ các cụ ạ :D
Alfani, INC và Tasso thì năm nào e cũng bán nên chắc khỏi cần giới thiệu lại, cụ nào săn hàng qua e nhé, có S M L (tùy màu)

Những hiệu này đều được bán ở Macys với giá từ 55-99$, e bán đồng giá 350k

Ảnh web đây ạ:

Ảnh web

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
e tiếp tục sơ mi xuất Mỹ
Các cụ lưu ý là khi em up là hàng con đủ, nhưng sau đó sẽ có khách mua nên có thể nếu các cụ để lâu lúc qua thì ko còn nữa, nhưng sẽ có cả hàng mới về mà e chưa up, nên đã đến rồi các cụ cứ xem kỹ thử nhiều vào, thử mặc mới biết có hợp ko chứ nhìn nhiều khi ko thích mà mặc lại đẹp ạ

Chỉnh sửa cuối:

Lee Saker

Xe điện

Áo này chất gì với có màu gì tối hơn ko cụ?

Lee Saker

Xe điện
Úi, sao bác chú ý tới bác 8X va Anh nhiều thế! Cho dù hay hoặc dở thì bác cũng phải rót rượu cho 20 người khác rồi mới rót lại cho bác 8X va Anh được.

Cam 2.5.2012

Xe tăng
550k-590k. Polo Ralph Lauren. Giá tùy mẫu mà 550k hay 590k các cụ nhé, date mới thì 590k còn date cũ 550k ạ. Khác giá là do giá nhập, còn chất lượng thì e bao xịn chính hãng toàn bộ
Giá hãng thì nhìn chung là thường trên 89$ trở đi đến tầm hưn 500$ cho 1 con sơ mi. Em bán giá như kia thôi, em ko chăm sóc kỹ lưỡng như hãng nên các cụ đến mà thấy treo lộn xộn thì thông cảm, e còn phải qua nhiều bước kiểm lỗi nên sẽ bỏ toàn bộ túi đi

Đây web họ bán đây ạ

Và thêm luôn câu trả lời cho cụ nào hỏi, sao năm ngoài mua RL nhà em mà có mẫu ko có logo ngựa, đây các cụ xem tùy dòng nha, có những mã ko có logo giá cao như này. Mình mua mình mặc để đẹp, để thích, chứ ko phải để khoe cái con ngựa đâu, vì hàng nhái của dòng này nhiều lắm, ngựa vô số

Em bao xịn rồi cứ thích thì mua thôi, mua thì chỉ có 1 lý do là thích. Còn khi không muốn mua thì đủ thứ lý do, nên là thôi cứ thích thì mua, và nhanh kẻo hết ạ. Các cụ có thể chờ lương chứ hàng thì lại ko chờ mình :((

Hàng mới về nên nhiều lắm, size XS, S, M, L,XL ,XXL (TÙY MÀU)

em chụp qua qua vài mẫu cho các cụ nghía, cứ qua tận nơi chọn cho sướng ạ, cơ mà đừng đánh giá qua cách em chăm sóc nhé, em nói rồi, em ko nâng niu đc như store đâu, vì em còn nhiều hàng hóa khác, các cụ mang về nâng niu là nó auto đẹp như store

Các túi này sau là em bóc ra hết, vì em còn phải check lỗi, rồi này nọ

Cụ còn hàng áo sơmi polo này không? Còn thì tối qua mua mấy chiếc. Tiện cụ tư vấn cho sơmi dài tay + ngắn tay, mặc đi làm văn phòng kiểu với quần âu. Mình 1.7m, nặng 74kg, cũng mua bên cụ nhiều rồi, chủ yếu size 105 cho áo sơmi ngắn tay. Cảm ơn cụ trước.

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Cụ còn hàng áo sơmi polo này không? Còn thì tối qua mua mấy chiếc. Tiện cụ tư vấn cho sơmi dài tay + ngắn tay, mặc đi làm văn phòng kiểu với quần âu. Mình 1.7m, nặng 74kg, cũng mua bên cụ nhiều rồi, chủ yếu size 105 cho áo sơmi ngắn tay. Cảm ơn cụ trước.
Hàng polo này e mới về nên cụ qua e đi, nhiều lắm. Toàn bộ sơ mi e mới up bên trên lf hàng mới về 1,2 ngày thôi. Cụ qua e sớm thì có nhiều để chọn cụ ạ.

Cam 2.5.2012

Xe tăng
Hàng polo này e mới về nên cụ qua e đi, nhiều lắm. Toàn bộ sơ mi e mới up bên trên lf hàng mới về 1,2 ngày thôi. Cụ qua e sớm thì có nhiều để chọn cụ ạ.
OK, mình mới qua tối hôm trước, chỉ mua được 1 áo và 1 quần. Muốn mua thêm mấy cái áo sơ mi nam mặc đi làm. Tối qua nếu có cụ ở đấy tư vấn cho thì tốt.

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
OK, mình mới qua tối hôm trước, chỉ mua được 1 áo và 1 quần. Muốn mua thêm mấy cái áo sơ mi nam mặc đi làm. Tối qua nếu có cụ ở đấy tư vấn cho thì tốt.
Tối thì e ít, cụ qua ban ngày thì ok hơn. Hàng về cũng nhiều nên cụ cứ ưng màu là ổn. Nhân viên e ở đấy nhiều mà, thích e nào tư vấn thì bảo em ấy là đc :D trường hợp cần thì alo e ạ