Sơn phủ gầm nhập khẩu từ Nhật Bản- Isamu

Thảo luận trong 'Nâng cấp ngoại thất' bắt đầu bởi hungola, 15/3/19 lúc 13:54.

1. 15/3/19 lúc 13:54 #1
    hungola
    hungola Đi bộ
    Tại sao cần sơn phủ gầm oto
    Khung gầm được ví như bộ xương sống của xe. Xương sống được bảo vệ không tốt dẫn đến giảm tuổi thọ của xe. Lượng axit cao có trong mưa cũng như bùn đất chính là kẻ thù của khung gầm. Tính axit cao sẽ kích thích quá trình oxy hóa và mài mòn khung xe. Các vết han gỉ sẽ phát triển nhanh hơn theo cấp số nhân theo thời gian. Việt Nam là một nước gió ẩm mưa nhiều, thường xuyên xảy ra ngập lụt và đường đất sạt nở, lún. Chính vì thế các ccm lo lắng cho xế yêu của mình cũng là điều dễ hiểu.
    Chất lượng đường xá Việt nam còn yếu kém; nên hiện trường ùn tắc, ngập lụt, và bắn bụi đá vào vị trí khung gầm. Nhưng tác động này lâu dần sẽ khiến khung gầm bị hư hỏng nặng nề; cũng như gây tiếng ồn khó chịu vọng vào khoang lái.
    Sơn phủ gầm oto Isamu có tác dụng gì?
    Ông bà ta có câu, phòng bệnh hơn chữa bệnh. Trước khi khung gầm của xế yêu nhà bạn bị hư hỏng, hãy tìm cách phòng ngừa những yếu tố trên làm hư hại tới vợ hai của bạn.
    Sơn phủ gầm oto Isamu là sản phẩm được nghiên cứu và phát triển bởi tập đoàn sơn dầu hàng đầu Nhật Bản- Isamu. Với kinh nghiệm trong lĩnh vực sơn dầu; tập đoàn dẫn thân vào trong thị trường bảo dưỡng oto với mong muốn đươc đồng hành cùng khách hàng trên mọi lẻo đường, nâng cao tuổi thọ của xe cũng như trải nghiệm khi lái xe:
    - Tạo một lớp sơn dầu chống thấm, bảo vệ gầm xe khỏi các yếu tố oxy hóa, chống gỉ và chống mài mòn
    - Lớp film dầy đóng vai trò như chiếc áo giáp, bảo vệ khung xe khỏi bị đá văng dẫn tới bị xước.
    - lớp film cũng như một tấm đệm, giảm tiếng ồn do va chạm tránh vọng vào khoản lái của xe.
    - Được nghiên cứu và sản xất từ Nhật, sản phẩm được tích hợp đặc biệt phù hợp với các dòng xe Nhật Bản. Đảm bảo chất lượng cao và tuổi thọ lâu bền
    Thông tin chi tiết các bác vui lòng để lại số điện thoại bên dưới nhé, em sẽ tư vấn cụ thể hơn.

2. 15/3/19 lúc 19:22 #2
    Thỏ Rùa
    Thỏ Rùa Xe đạp
    Bác cho xin địa chỉ sơn phủ gầm nhé

3. 17/3/19 lúc 07:52 #3
    cá rô đồng
    cá rô đồng Xe điện
    Cụ ngó thư nhé

4. 18/3/19 lúc 11:12 #4
    hungola
    hungola Đi bộ
    EM ở Số 2 Hoàng Quốc Việt. Bác ở khu vực nào nhỉ?

5. 18/3/19 lúc 22:43 #5
    Thỏ Rùa
    Thỏ Rùa Xe đạp
    E ở Linh Đàm