Thảo luận Sơn xe

HAICON

Xe điện
Các cụ hay sơn xe ở gara nào ạ? E muốn sơn quây lại cho con volk cc.

HAICON

Xe điện
Chắc cụ mang ra ngoài sơn cho nhanh, trong xưởng DV VW chậm lắm mà chất lượng không khác nhau mấy
Cụ có biết gara nào ko ạ?
Về góc độ của em. Em khuyên bác nên đến xưởng.
Thứ nhất : Người ta mua bảo hiểm ai cũng chỉ mong chọn hãng để sửa chữa, chứ chẳng ai muốn chọn Gara ngoài cả.
Thứ hai: Có nhiều người mua xe nhập ngoài phải bỏ cả đống tiền để được mua chế độ bảo dưỡng tại hãng.
Vì vậy cái gì nó cũng có nguyên do.
Hơn nữa sơn tại hãng độ chính xác về màu sắc, cũng như loại sơn hơn so với bên ngoài, Chưa kể sơn hãng còn trải qua 8 bước, quan trọng nhất là bước hấp sấy, đánh bóng và có phòng riêng để thực hiện đúng tiểu chuẩn ít từ 2- 3 ngày.
Thì nước sơn mới bền, đẹp và đồng nhất với cả xe. Nên có hơi lâu hơn sơn ngoài ở điều này.
Đó là ý kiến của riêng. Chúc cụ sớm tìm được chỗ trao thân tuốt lại em CC :D

Cám ơn cụ. Có mấy vđ như phòng sơn hấp sấy thì bây giờ hầu như các gara đều có, đánh bóng thì e nghĩ đều thua mấy cái sapa chuyên nghiệp về làm đẹp. Cái cơ bản e cần là tay nghề và cl sơn thôi cụ ạ. Hãng thì e vào rồi nhưng chưa sơn. Cơ bản xe e ko mua bh cụ ạ

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Cảnh báo bài viết vi phạm quy định của diễn đàn:

"II. QUY ĐỊNH CHO ĐƠN VỊ KINH DOANH CHUYÊN NGHIỆP (KDCN)
6. Các đơn vị KDCN tuân thủ quy định chỉ được bán hàng, quảng cáo sản phẩm trong khu vực được phép mua bán(TTTT-RV), nếu ngoài khu vực BĐH phạt thẻ tùy theo mức độ vi phạm.
17. Chỉ được phép bán hàng trong Gian hàng của mình."

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Ok ADMIN