Sửa Điều Hòa ô tô ạ !

duong_duc2002

Xe đạp
mời bác qua e kt hệ thống xem ntn ạ.có nhiều nguyên nhân lắm,hoạc alo e 0977149689 e tư vấn giúp
E có la nốt đời 2002. Điều hòa chỉ được 5 phút xong không còn hơi mát nữa. Lúc nào bác có thời gian e mang qua bác được ạ? E trong tuần cũng vẫn đi được

ty MAY LANH OTO

Xe tải
E có la nốt đời 2002. Điều hòa chỉ được 5 phút xong không còn hơi mát nữa. Lúc nào bác có thời gian e mang qua bác được ạ? E trong tuần cũng vẫn đi được
vâng e chào anh hẹn a sang tuần ạ,trường hợp này e cần dk kt xem ht hoath động ntn .dong này có 1 số nguyên nhân hay gặp phải nên bác đánh xe qua e kt dk rồi có phuong pháp là tốt nhất ))

Điều hòa xe em mát không sâu! hôm nào trời nóng phải bật quạt gió nấc 4 mới được. Ra bác thợ kiểm tra bằng cách đo độ lạnh chỉ đạt 16 độ, Bác ấy bảo do dàn lạnh bẩn nên máy ngắt sớm. Bác ấy hẹn em hôm nào ra bác ấy tháo hết taplo, vô lăng... ra để vệ sinh.
E đang lăn tăn nên ra hãng hay ra gara làm! kinh phí thì ko quan trọng.
- Nếu ra hãng thì sẽ vệ sinh bằng máy, nhưng liệu bệnh có hết ko?
- Nếu ra gara thì sẽ phải tháo hết ra để làm, chắc chắn sẽ sạch hơn, nhưng lại sợ bác thợ tháo lắp ko chuẩn đi nó lại kêu lọc xọc.
-->Bác nào làm rồi thì tư vấn giúp e!

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Cụ nào có số của Huyên điều hòa ở Văn Tiến Dũng - Từ Liêm không? Cho em xin cấp cho đứa em. Hôm nọ em sửa ở đó nhanh ngon bổ rẻ mà quên ko lấy số đt.

hieuminh6789

Xe đạp
dạ em cảm ơn các cụ đã góp ý,em chỉ muốn biết cái điều hòa bị bệnh gì và chỗ sửa uy tín ạ,chứ em sợ thợ ko biết làm mà cứ sửa bừa là toi ạ,còn cụ nào đã gặp phải trường hợp như của em vào giúp em ạ
cụ qua gara anh dũng ở 349 trần khát chân họ ktra cho

TER-2008

Xe buýt
Điều hòa xe em mát không sâu! hôm nào trời nóng phải bật quạt gió nấc 4 mới được. Ra bác thợ kiểm tra bằng cách đo độ lạnh chỉ đạt 16 độ, Bác ấy bảo do dàn lạnh bẩn nên máy ngắt sớm. Bác ấy hẹn em hôm nào ra bác ấy tháo hết taplo, vô lăng... ra để vệ sinh.
E đang lăn tăn nên ra hãng hay ra gara làm! kinh phí thì ko quan trọng.
- Nếu ra hãng thì sẽ vệ sinh bằng máy, nhưng liệu bệnh có hết ko?
- Nếu ra gara thì sẽ phải tháo hết ra để làm, chắc chắn sẽ sạch hơn, nhưng lại sợ bác thợ tháo lắp ko chuẩn đi nó lại kêu lọc xọc.
-->Bác nào làm rồi thì tư vấn giúp e!
cụ chưa làm thì nên dùng nội soi k phải bung cái gì cả, dùng máy và vòi áp lực nước nóng, hoá chất làm sạch, chống bám dính, ướp hương thơm đầu vòi phun có camera xem trực tiếp hoặc ghi lại cho cụ xem.

Được gửi từ iPhone - Otofun