Tài chính loanh quanh 2 tỷ rưỡi. Thứ 4 em test Teramont đây, các cụ quan tâm gì để em review

PHC

Xe buýt
Xe cụ 2.0 VW thì sao? cùng dung tích, chỉ cần khác tỷ số nén là có thể gấp 1.5 lần công suất và mô men xoắn. Cụ chả đưa đc cái thông số gì cụ thể, cười như khùng là sao?
Screenshot (285).png
Giơ mấy cái specs này ra để doạ ma hả cụ? Cụ làm 1 con Teramont bản đang bán ở Vệ xong test thử 0-100 chơi, nhớ là dài hơn 10s cũng đừng bực nhá. Thấy buồn cười quá thì cười thôi cụ. À hí hí

Kia_fote

Xe tăng
Giơ mấy cái specs này ra để doạ ma hả cụ? Cụ làm 1 con Teramont bản đang bán ở Vệ xong test thử 0-100 chơi, nhớ là dài hơn 10s cũng đừng bực nhá. Thấy buồn cười quá thì cười thôi cụ. À hí hí
Thế tin thông số của VW hay tin cụ.
Quay tay ít thôi cụ ạ, sắp hoang tưởng rồi đấy =))

PHC

Xe buýt
Cụ mới đang quay tay đấy cụ trẻ. Xe quảng cáo lố, tôi chê. Còn cụ đang tuốt lươn, ko phải cho mình, mà là hộ đứa khác. Chán chửa! Hay cũng là sale VW đấy?

Kia_fote

Xe tăng
Cụ mới đang quay tay đấy cụ trẻ. Xe quảng cáo lố, tôi chê. Còn cụ đang tuốt lươn, ko phải cho mình, mà là hộ đứa khác. Chán chửa! Hay cũng là sale VW đấy?
VW nó bán xe cho mấy chục triệu người, chứ ko phải bán mỗi con xe ghẻ cho cụ già đâu. Nó mà quảng cáo lố thì bị kiện sml rồi chứ ở đó mà chê. Sức tiêu thu ở thj trường VN chưa bằng sản lượng xe của nó sản xuất trong 1 ngày, đừng ảo tưởng cụ già ạ :)).
Mua cái xe ghẻ xong quay ra chê cả hãng xe, cho là xe cùng dung tích thì như nhau??? Mà đơn giản ko thích thì bán chứ có gì mà ấm ức nhỉ. Uy tín của 1 hãng xe lớn nhất nhì thế giới, mà thông số muốn ghi thế nào cũng đc hay sao?
Nên im lặng thì hơn, cụ già rồi, bỏ bóng đá người ko hay ho đâu =))

• Vodka
Reactions: UFA

Dr.Gentleman

Xe máy
Ở VN thì 2.5 tỷ lại không đắt nếu so mặt bằng giá chung. Ở bển con xe này ngang giá RX350, hay Land Cruiser bản thường máy 4.0 (Land to xịn chứ ko phải Land Prado bé tí). Đắt hơn bọn xe bình dân Highlander, Pilot, Pathfinder, Explorer...

Nên nếu so ở VN, bọn Rx toàn 4 tỷ, Highlander, Pilot mà về VN cũng 3.5 tỷ trở lên... thì con này lại rẻ đấy :)

Còn tất nhiên ở đây vì nó bằng giá RX350 hay Land Cruiser 4.0 nên mình có 1.5 tỷ mình cũng ko mua ocn này mà mua RX hoặc Land.
Bển là bển nào, cụ định lùa gà à, con này mà đòi chung mâm với Land Cruiser?
Ở Mỹ thì giá con này (phiên bản Mỹ là Atlas) giá khởi điểm còn thấp hơn cả Highlander và Pilot, các bản cao hơn thì tương đương hoặc cao hơn chút. Thế mà doanh số ế ưng ế sỉa, có ai thèm mua đâu.

Dr.Gentleman

Xe máy
Cụ có biết bọn VW fake số liệu khí thải của xe để được bán ra thị trường, đã bị bọn Mỹ và EU nó phạt cho vỡ alo rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

Tungqt

Đi bộ
Chán nhất cái vô lăng và k có autohold