Thảo luận Tại sao Attrage ít người đi?

OF-LaoCong

Siêu Chã!
Cụ chắc đi Mẹc G63 ah, attrage dành cho anh em nghèo thôi. Mà mở mồm ra chê chắc đ’ gì có êtoo mà đi
Có 500tr mua xe thì nghèo đếu gì nữa. Tôi đang đi Vios 2021 nhé, đắt hơn có vài chục nhưng nó còn ra con xe.
vios của ông thì kinh rồi, cùng xe cỏ với nhau chê nhau làm gì cho mệt. Xe ông ông đi, xe thằng khác nó đi thế thôi
Chê sai đếu đâu mà phải sợ. Thà rằng làm như bọn i10 nó còn đỡ xúc phạm người dùng. Nhiều thằng SH còn đếu có mà đi bày đặt chê con xe 500tr là cỏ =))
Đề nghị các bác comment thể hiện lịch sự và tôn trọng lẫn nhau, theo đúng Quy định của diễn đàn:

"B. NỘI DUNG:
I- Thành viên tham gia diễn đàn không được phép thực hiện những điều sau:

28. Khi tiếp xúc với người dùng khác, bạn không được quấy rối, chửi bới, làm phiền hay có bất kỳ hành vi thiếu văn hóa nào đối với người dùng khác.
29. Tuyệt đối nghiệm cấm việc xúc phạm, nhạo báng người khác dưới bất kỳ hình thức nào (nhạo báng, chê bai, kỳ thị tôn giáo, giới tính, sắc tộc…).
II- Thành viên tham gia diễn đàn có trách nhiệm thực hiện những quy định sau:
3. Tôn trọng các thành viên khác, thể hiện thái độ lịch sự, nghiêm túc, có văn hóa trong trao đổi, thảo luận trên Diễn đàn. "

Dan du an

Xe cút kít
Nói chung dân họ cũng đủ khôn mà. Nếu rẻ, bền, tốt, đẹp thì đâu cũng thấy ngay. Còn được cái nọ mất cái kia thì tất nhiên là ông đã tự mình chọn một nhóm khách hàng mục tiêu. Ví dụ nhóm thích đi điềm đạm không vượt cố, nhóm thích tiết kiệm xăng, nhóm thấy cái xe thiết kế như thế là đẹp.... Những người thuộc nhóm đó họ sẽ mua. Các cụ tranh luận trên này có mà chả bao giờ ngã ngũ. Còn 500 triệu/cái xe bảo thế là đắt thì cũng đúng mà bảo quá rẻ cũng chả sai. Không có gì vô lý hết, người bán sao mà nhầm được. Em ví dụ em mua cái xe 200 củ đi vẫn sướng nhưng muốn lên kính phải lên từng kính, không đeo dây bảo hiểm nó chỉ sáng đèn không kêu....

Haith_XL

Xe tải
Xe này thiết kế em cũng thấy hơi thiếu cân đối. Chẳng thà mua Vios, City trông nó đĩnh đạc hơn bao nhiêu.

Hoặc có con Almera mới gì đó của Nissan cũng đáng cân nhắc ạ.

tuanvnonline

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Xe này thiết kế em cũng thấy hơi thiếu cân đối. Chẳng thà mua Vios, City trông nó đĩnh đạc hơn bao nhiêu.

Hoặc có con Almera mới gì đó của Nissan cũng đáng cân nhắc ạ.
:D lệch nhau gần trăm triệu thì cũng đáng cân nhắc đó

codito123

Xe hơi
Chênh tiền khá lớn đấy các cụ ạ

codito123

Xe hơi
Tục ngữ: trước khi cưới mở to 2 mắt, cưới xong rồi mắt nhắm mắt mở.

Mua rồi thì thị nở cũng phải như kiều thôi, chứ em thấy nó xấu ko tả nổi, cảm giác 3 máy thấy cùi cùi...
Mua rồi thì phải bằng lòng với cái mình có thôi cụ ạ

hardtop

Chã!
Trước em cũng có câu hỏi tương tự đối với Nissan Suny, cuối cùng thì chốt lại là có 2 câu trả lời: 1 con người ai cũng thích cái đẹp, nó xấu, đương nhiên không thích, không mua, 2- với những người vẫn mua: vì kinh phí chỉ có vậy, với tầm tiền ấy thì cố 10% để mua cái đẹp là cả một vấn đề lớn, khó vượt qua.