[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

RosemaryCherry

Xe container
Nói chung là xin chia buồn với các mợ, đọc phản ứng của các bác ông nào cũng hóng lấy vợ 2.
Có 4-5 bác trả lời chả bác nào có phản ứng mạnh theo kiểu, tao vả gẫy răng ông thầy tử vi ra bây giờ, thầy có dám cá 1/100 là tôi sẽ sống với vợ đến ngoài 70 tuổi không, đặt mịa cục 100 triệu hỏi thầy có dám cá không.

Mợ cứ nhìn các bác OF mà liệu đường thủ tiết, vì nếu mà lá số mợ (em ví dụ thôi) phải tiếp bước nữa thì dễ lão chồng cũng có lá số 2 đời vợ. chả có ông nào phản ứng mạnh đâu.
Em chờ mãi chả thấy bác nào đòi vặn răng các thầy tử vi cả kaka

yêu thương tình nghĩa là vô điều kiện bác nhé.
đại gia mà kiếm được 5-7 ngàn tỏi thì đủ bản lĩnh, phúc đức thuyết phục bác thừa sức.
Ơ sai thì sửa mà bác ui nên một hay 10 bước cũng ko sao, chồng em mà vài đời vợ trước cũng được ấy chứ 2 hơi ít ợ :P :P :P, thầy tử vi nào mà bảo em lấy tới 5-7 bước em cũng thấy vui chứ sao lại lo lắng???? :P :P :P

berryfun

Xe điện
Đang vặn răng đấy thôi cụ, 500 ông kia cũng có lá số y hệt mà! :D
Thầy phán em phát xem bao giờ bỏ được món noa đài nó vật eim đôi chục năm nay. Dính như sam bỏ chả được. Đêm hôm cứ lọ mọ đến tội.

alceste

Xe điện
Nói chung là xin chia buồn với các mợ, đọc phản ứng của các bác ông nào cũng hóng lấy vợ 2.
Có 4-5 bác trả lời chả bác nào có phản ứng mạnh theo kiểu, tao vả gẫy răng ông thầy tử vi ra bây giờ, thầy có dám cá 1/100 là tôi sẽ sống với vợ đến ngoài 70 tuổi không, đặt mịa cục 100 triệu hỏi thầy có dám cá không.

Mợ cứ nhìn các bác OF mà liệu đường thủ tiết, vì nếu mà lá số mợ (em ví dụ thôi) phải tiếp bước nữa thì dễ lão chồng cũng có lá số 2 đời vợ. chả có ông nào phản ứng mạnh đâu.
Em chờ mãi chả thấy bác nào đòi vặn răng các thầy tử vi cả kaka

yêu thương tình nghĩa là vô điều kiện bác nhé.
đại gia mà kiếm được 5-7 ngàn tỏi thì đủ bản lĩnh, phúc đức thuyết phục bác thừa sức.
Cụ chưa trải qua cụ ở ngoài phán cho sướng miệng thế nào chẳng được. Em cũng ko nói thêm vì ko muốn kể chuyện riêng của mình và nhiều ngươif thân ở đây. Em chỉ nói với cụ là, tử vi đúng lắm, thậm chí còn nói rõ ràng cụ thể sẽ chia tay nhau trong trường hợp nào, 2 bên sẽ ra sao, vấn đề là thái độ của người trong cuộc với nhau thôi.
Finally, khi cụ cư xử với nhau hàng ngày, cụ vẫn là cụ, là bản chất con người cụ, chứ đâu phải vì đã xxemtuw vi mà luôn nhớ đến để cư xử đâu. Đi về đến hôm sau hay như cụ gập máy lại đã quên mịe rồi, thỉnh thoảng ngồi buồn chợt nhớ ra nhưng ko phải tâm niệm luôn luôn lơ lửng trong trí não để ah đến hành vi của cụ mọi lúc mọi nơi.
Anyway, nói thật em thấy cụ từ đầu đến giờ hơi vô duyên. Đây là top dành cho những người có nghiên cứu, tìm hiểu, yêu thích. Cụ ko thích thì cụ nên ra ngoài, tìm chỗ khác mà chơi.
Cu ở đây, nói năng thì bừa bãi, thậm chí tìm cách xỏ xiên mọi người, for what? Có ai thấy tôn trọng cụ đâu.

TechNip2016

[Tịch thu bằng lái]
nếu muốn lần tới cùng, ngọn nguồn gốc rễ của mệnh, lần xa hơn tới thời thế, xa hơn nữa ......tử vi nó có giúp ta đi đến đó không bác.
Bản chất tử vi là môn khoa học xác suất và thiên văn cùng với triết lý phương Đông về ngũ hành mà theo đó 5 nguyên tố tạo ra khí, đất, nước...là kim mộc thủy hỏa thổ. Yếu tố chi phối mạnh là quy luật âm dương, cùng dấu thì đẩy, khác dấu thì hút nhau.
Đấy là cơ sở khoa học, còn muốn lần tới tận gốc rễ thì có thể xem lá số ông bố và cậu con trai. Nếu cung phụ của ông con có cùng các sao với cung mệnh ông bố, thì gọi là truyền tinh. Đây là trường hợp quý hiển và thương bố con rất hợp nhau hoặc ít nhất sức ảnh hưởng đôi bên cũng lớn.
Mệnh Thân Phúc là 3 cung có thể luận được phúc phần gia tộc (nhất là đối với Nam).
Sơ qua vậy vì mình không muốn nói nhiều về tử vi, kiến thức quá mênh mông trong khi khả năng hiểu biết thì có hạn.

trauxanh

Xe lăn
Thầy phán em phát xem bao giờ bỏ được món noa đài nó vật eim đôi chục năm nay. Dính như sam bỏ chả được. Đêm hôm cứ lọ mọ đến tội.
Em chỉ bói được là sẽ phải nghe nhạc đến cuối đời, và bản nhạc cuối cùng sẽ là bản live rất sống động! :D

billyjone

Xe tăng
Đang vặn răng đấy thôi cụ, 500 ông kia cũng có lá số y hệt mà! :D
có 500 ông chạy không thoát khỏi số nhưng cũng có thể có tới 2000-3000 gia đình tan của nát nhà.
Vấn đề quyết định là tử vi chính xác đến bao nhiều %.
Nếu 90% câu chuyện khác, nhưng nếu chỉ đến 30% số lượng gia đình tan cửa nát nhà sẽ tăng gấp 3 lần

Cụ chưa trải qua cụ ở ngoài phán cho sướng miệng thế nào chẳng được. Em cũng ko nói thêm vì ko muốn kể chuyện riêng của mình và nhiều ngươif thân ở đây. Em chỉ nói với cụ là, tử vi đúng lắm, thậm chí còn nói rõ ràng cụ thể sẽ chia tay nhau trong trường hợp nào, 2 bên sẽ ra sao, vấn đề là thái độ của người trong cuộc với nhau thôi.
Finally, khi cụ cư xử với nhau hàng ngày, cụ vẫn là cụ, là bản chất con người cụ, chứ đâu phải vì đã xxemtuw vi mà luôn nhớ đến để cư xử đâu. Đi về đến hôm sau hay như cụ gập máy lại đã quên mịe rồi, thỉnh thoảng ngồi buồn chợt nhớ ra nhưng ko phải tâm niệm luôn luôn lơ lửng trong trí não để ah đến hành vi của cụ mọi lúc mọi nơi.
Anyway, nói thật em thấy cụ từ đầu đến giờ hơi vô duyên. Đây là top dành cho những người có nghiên cứu, tìm hiểu, yêu thích. Cụ ko thích thì cụ nên ra ngoài, tìm chỗ khác mà chơi.
Cu ở đây, nói năng thì bừa bãi, thậm chí tìm cách xỏ xiên mọi người, for what? Có ai thấy tôn trọng cụ đâu.
Em chỉ làm có mỗi một việc, tìm hiểu xem xác xuất tử vi đúng là bao nhiêu %.
Đã là tranh luận, mọi việc sẽ lên đến đỉnh để bùng nổ.
Bác cứ nói rõ quan điểm của bác, tử vi đúng bao nhiêu % để em tham khảo

trauxanh

Xe lăn
có 500 ông chạy không thoát khỏi số nhưng cũng có thể có tới 2000-3000 gia đình tan của nát nhà.
Nếu 90% câu chuyện khác, nhưng nếu chỉ đến 30% số lượng gia đình tan cửa nát nhà sẽ tăng gấp 3 lần

Fun đi cụ ơi, vì làm gì có chuyện đó!
Nếu đúng thì cả 500 ông sẽ lấy vợ hai hết, thậm chí cùng hạn nên sẽ lấy cùng 1 ngày luôn! :D

meotamthe

Xe cút kít
Em thấy cụ vọng động quá.
Nếu chịu xem tử vi, phần lớn là có lòng tin, đi xem trong hoàn cảnh đấy phần lớn là biết chọn thầy mà xem, biết kết quả thì thường tôn trọng số mệnh, vả thầy gãy răng lại không hợp với tiền đề trước.
Nếu không chịu xem, thì thường thầy cũng chả xem cho, như cụ thớt nói, xem cũng là trả giá một phần của thầy, chả ai hơi đâu hao tổn vô bổ như thế, thầy mà sẵn lòng xem tuỳ tiện thế có khi lại chả phải thầy đàng hoàng, thầy bịp thì có, thầy bịp gặp thằng võ biền coi thường tử vi thì nó mới tát gãy răng. Cụ nói thế hoá nghĩ mấy cụ ở đây toàn hạng võ biền thấp kém. Cụ làm em phải đánh giá lại cụ đấy.

alceste

Xe điện

Thế thì đơn giản với em và những người thân gom cả gia đình và bạn bè thân đúng 100 %. Từng tình tiết xảy ra ntn và khi naod.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
mọi vấn đề chỉ mang tính tham khảo thôi các cụ ah, vận mệnh do mình quyết tất.
Ông nào biết đc vận thì nắm đc cơ hội tốt hơn, vậy thôi. Mưu sự tại nhân thành sự tại thiên có phỏng? Có muốn cũng chẳng đc mà không muốn nó lại lù lù đi tới.
Vui lên thôi! Chúc cccm 1 tuần lv hiệu quả, có nhiều niềm vui. E đi làm lon bia bát cơm đã. Nóng quá:((

thanhthanh.sht

Xe tải
Cho em lót dép hóng với. Cứ tử vi lá số lại cứ ham hố

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hê hê! Kt88 thửa của cụ vẫn thánh thót đều chứ? E vật từ năm 95 đến h chạ bỏ đc. :)
H dừng lại ở 845 rồi, cứ nhì nhằng vậy thôi.

berryfun

Xe điện
Em chỉ bói được là sẽ phải nghe nhạc đến cuối đời, và bản nhạc cuối cùng sẽ là bản live rất sống động! :D
Quê cháu giờ người ta chỉ bật băng thôi cụ ợ. kiểu teo teo teo téo teo tèo. teo teo teo téo tèo tèo. ko có live mí khổ.

Hê hê! Kt88 thửa của cụ vẫn thánh thót đều chứ? E vật từ năm 95 đến h chạ bỏ đc. :)
H dừng lại ở 845 rồi, cứ nhì nhằng vậy thôi.
Nóng nhắm cả tuần nay em treo ko nghe được. sợ sợ nà

Chỉnh sửa cuối:

TienTuu

Xe hơi
Em lót dép hòng tiếp. Topic rất hay ạ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Quê cháu giờ người ta chỉ bật băng thôi cụ ợ. kiểu teo teo teo téo teo tèo. teo teo teo téo tèo tèo. ko có live mí khổ.

Nóng nhắm cả tuần nay em treo ko nghe được. sợ sợ nà
Giải pháp tránh nóng là cho em mượn, em đang Z đây:P

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ông thầy phán mày hết tam tai rồi con ah, năm tới ngon lắm mà chửa thấy dề, cứ bình bình vậy thôi. Bon chen làm gì cho nó nhọc người. Dức đầu bome.
Sáng đi làm chiều về đạp xe, thích làm đôi chai bia solo vài điếu thuốc rồi về. May cô vít nên đỡ khách khứa nhậu nhẹt, có j alo qua điện thoại cho nó nhanh.

NGHIXDBT

Xe tăng
Tản mạn lắm thị phi quá, em kéo áo các cụ bàn tý về Thể. Tiện có còm này em ko nhìn dc hết lá số nên ko rõ Thìn, Tỵ, Ngọ... màu đỏ là cung hay năm tiểu hạn. Trường Sinh an tứ mộ cụ trauxanh, HuyArt, hp78, Lah có chỉ điểm gì thêm ko ạ?
Ghí đỏ khó hình dung vì chụp cái lá số hãm, Người này mệnh lập tại cung ngọ , tứ mộ là Thìn, Tuất, sửu, mùi nem k phải là tràng sinh tứ mộ gì cả nhé

Chỉnh sửa cuối:

tuannghiagtvt

Xe buýt
Em tò mò, trước nay chả tin gì cả. Nay muốn chiêm nghiệm vì cũng 50 rồi nên nhờ cụ nào lấy lá số và luận giải giúp em với, em sinh ngày 10/10/72 (âm lịch ạ), giới tính nam, giờ sinh là 2g30 sáng ạ. Em xin cảm ơn!
Ps: em bổ xung thông tin.

Chỉnh sửa cuối:

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Em tò mò, trước nay chả tin gì cả. Nay muốn chiêm nghiệm vì cũng 50 rồi nên nhờ cụ nào lấy lá số và luận giải giúp em với, em sinh ngày 10/10/72 (âm lịch ạ). Em xin cảm ơn!
Đúng lúc em có hứng thì cụ lại thiếu dữ liệu giờ nào và giới tính gì :D