[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

lucky.win

Xe điện
Chào các cụ, tôi mới tham gia diễn đàn, nhà tôi có cái máy rửa bát Faster, các giá bát bên trong đã cũ, rỉ. Xin hỏi cụ lucky.win là có thể mua để thay giá bát và bảo dưỡng máy được không ạ. Nhờ cụ inbox số điện thoại để nhờ cụ tư vấn cho tiện. Cảm ơn các cụ nhiều
Cụ hỏi nhà phân phối Faster là họ có bán đấy, giá em đoán tầm 600-800k/cái.

huythong91

Xe máy
Các cụ cho em hỏi em đang phân vân giữa Texgio TG21H775B và Eurosun SMS78EU12EB. Bỏ qua phần giá vì 2 con này chỗ em nó bằng tiền nhau. Eurosun được cái là nhiều chức năng hơn thiết kế đẹp hơn nhưng nghe đồn là chỗ xếp bát ngu ko tiện như texgio và bảo hành ko dài như texgio. Có bác nào có kinh nghiệm ko tư vấn hộ em với ạ :D

Gv.2022

Xe đạp
Cụ lucky.win ơi cụ có biết địa chỉ nhà phân phối faster ở hà nội không ạ. Hôm nay tôi qua ngõ 111 nguyễn xiển thì thấy cửa đóng then cài, gọi hotline chẳng ai trả lời, nhắn tin cũng không thấy hồi âm. Nếu cụ biết chỗ nào, mong cụ chỉ giúp. Cảm ơn cụ

trungbusiness

Xe tải
Các cụ cho em hỏi em đang phân vân giữa Texgio TG21H775B và Eurosun SMS78EU12EB. Bỏ qua phần giá vì 2 con này chỗ em nó bằng tiền nhau. Eurosun được cái là nhiều chức năng hơn thiết kế đẹp hơn nhưng nghe đồn là chỗ xếp bát ngu ko tiện như texgio và bảo hành ko dài như texgio. Có bác nào có kinh nghiệm ko tư vấn hộ em với ạ :D
2 cái này đều như nhau và là hàng OEM đóng mác.

lucky.win

Xe điện
Chỗ cụ là chỗ nào thế ạ, họ không bảo hành free nếu ở tỉnh đâu cụ.

lucky.win

Xe điện
Cụ lucky.win ơi cụ có biết địa chỉ nhà phân phối faster ở hà nội không ạ. Hôm nay tôi qua ngõ 111 nguyễn xiển thì thấy cửa đóng then cài, gọi hotline chẳng ai trả lời, nhắn tin cũng không thấy hồi âm. Nếu cụ biết chỗ nào, mong cụ chỉ giúp. Cảm ơn cụ
Em không biết cụ ạ, chắc họ chuyển chỗ.

Cụ thử chụp ảnh cái khay xem thế nào.

chung1012

Xe tải
Máy rửa bát Electrolux ESF6010BW nhà em hôm trước báo lỗi hỏng cảm biến nước. Thợ đến 1 lần tháo ra vệ sinh thì chạy được 1 hôm lại báo lỗi nên chắc phải thay.Các cụ có ai biết chỗ thay giúp em với ạ

lucky.win

Xe điện
Máy rửa bát Electrolux ESF6010BW nhà em hôm trước báo lỗi hỏng cảm biến nước. Thợ đến 1 lần tháo ra vệ sinh thì chạy được 1 hôm lại báo lỗi nên chắc phải thay.Các cụ có ai biết chỗ thay giúp em với ạ
Nó báo lỗi như nào thế cụ. Cần thì em sửa đơn giản.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
e lại đào cái thớt này lên nhờ các cụ tư vấn, mấy nay em đi ra sieu thị điện máy thấy con máy rửa bát junger được các bạn sale giới thiệt nhiệt tình, thấy cũng hợp lý vì có loại 10 bộ giá tầm 13 củ, cụ nào có biết vệ thương hiệu này tư véo em phát, tại em nghe tên nó lạ quá

zacknguyen255

Xe tải
e lại đào cái thớt này lên nhờ các cụ tư vấn, mấy nay em đi ra sieu thị điện máy thấy con máy rửa bát junger được các bạn sale giới thiệt nhiệt tình, thấy cũng hợp lý vì có loại 10 bộ giá tầm 13 củ, cụ nào có biết vệ thương hiệu này tư véo em phát, tại em nghe tên nó lạ quá
ăn chắc mặc bền thì cứ bosch mà chơi cụ ạ

a_cheng

Xe điện
Như tiêu đề em cần mua cái máy rửa bát tầm tiền 8-10tr các cụ thông thái đã sử dung máy rửa bát chỉ giáo cho em tham khảo với ạ
Mua Bosch đi cụ, nhà em đang xài. Nhớ mu loại sấy hé cửa, em thấy bát khô hơn mà không có mùi máy móc. Sấy Zerolite đóng kín máy nghe bảo công nghệ hiện đại hơn nhưng cũng không khô hơn và có mùi máy.
Cụ nào bảo rửa bằng tay cũng được, em thì em thấy từ ngày có máy rửa bát, bát đũa lúc nào cũng sạch bóng, thơm tho do nó rửa nước nóng lại sấy khô nữa. Các đồ inox thì sáng bong kin kít.
Trước em rửa bằng tay, sạch mấy thì đũa cũng không khô hẳn nên hay bị ẩm, hôi. Thỉnh thoảng em phải mang đũa đi luộc để nó đỡ hôi. Giờ có máy rửa bát rồi thì em không phải làm công đoạn đó nữa :D

Gv.2022

Xe đạp
Cụ lucky.win ơi, đây là hình ảnh giá bát của máy Faster của nhà tôi. Hôm nay tôi còn phát hiện nó bị tắc đường ống thoát nữa ạ (mở ra thấy nước vẫn ở trong máy). Mong cụ bớt chút thời gian xem và tư vấn giúp ạ. Cảm ơn cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

cocsku

Xe cút kít
Mrb có rửa được cái ly rượu vang to không các mợ. Em cho vào mới rửa tráng mà đã vỡ mất 1 chiếc.

lucky.win

Xe điện
Cụ lucky.win ơi, đây là hình ảnh giá bát của máy Faster của nhà tôi. Hôm nay tôi còn phát hiện nó bị tắc đường ống thoát nữa ạ (mở ra thấy nước vẫn ở trong máy). Mong cụ bớt chút thời gian xem và tư vấn giúp ạ. Cảm ơn cụ ạ
Em có thấy gì đâu ạ.