[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

luckylac43d

Xì hơi lốp
Em dùng phương án khác: mua cái giá inox và để bên cạnh, khoan đục sườn gỗ của tủ bếp cụ ạ. Vẫn giữ dc mặt bàn bếp rộng rãi.
Mỗi tội cái giá thấp hơn mặt chậu rửa 10cm nên mới để cái ống vòng lên. Em đang quan sát quá trình rửa thấy bơm xả mạnh đủ đẩy nước, chắc con này date 2014 chưa đến nỗi già yếu quá!
Thanks các cụ đã quan tâm

cụ mua em này ở đâu đấy ạ? cho em xin địa chỉ và giá nhé. Em đang tính mua 1 em để phụ gấu việc nhà.

mrvu.

Xe hơi
Lười ... :)) :)) :)) , dưng mà em cũng lười chả kém =))

Em có cái máy loại to của châu Âu, Made in Italy đàng hoàng mà để bao nhiêu lâu, cũng chẳng có thời gian mang ra bảo dưỡng nó nữa.

Lần này sau nghỉ lễ sẽ quyết tâm làm rồi bán cho đỡ chật nhà, mượn tạm hình trên mạng cho cụ xem.

Em hóng, lúc nào thanh lý cụ ới em với. Cuối năm nay em mới dọn về nhà mới nên em đợi được :D

lucky.win

Xe điện
Em hóng, lúc nào thanh lý cụ ới em với. Cuối năm nay em mới dọn về nhà mới nên em đợi được :D
Hóng gì nữa cụ ơi, chỉ còn là kỷ niệm thôi :x, nếu tính xếp hàng thì cụ là người thứ tư ạ, em thật chứ không chém linh tinh.

Ảnh thực tế nó đây, tham khảo thêm ạ.

Made in Italy chứ không phải Ý ạ :)) :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

lucky.win

Xe điện

achille2k

Xe tải
Hóng gì nữa cụ ơi, chỉ còn là kỷ niệm thôi :x, nếu tính xếp hàng thì cụ là người thứ tư ạ, em thật chứ không chém linh tinh.

Nhìn lung linh thật. Con âm tủ 9 bộ hôm nọ vừa chiều ngang mà thiếu chiều cao không em đòi thanh lý ngay :(( nghĩ bực cái bếp quá.......

dongnat123

Xe container

Con này bao xiền vậy cụ, mua ở hn có không ạ

ducquancb

Xe hơi
Em đánh dấu lúc nào Nhà em đông đông người có nhu cầu sử dụng máy rửa bát thì em quay lại mua

lucky.win

Xe điện
Nhìn lung linh thật. Con âm tủ 9 bộ hôm nọ vừa chiều ngang mà thiếu chiều cao không em đòi thanh lý ngay :(( nghĩ bực cái bếp quá.......
Tưởng chuyện gì, làm con vietlott thì đổi luôn cả nhà, chứ quan tâm cái máy làm đíu gì :))

Con này bao xiền vậy cụ, mua ở hn có không ạ
Cụ để ý em còm ở trên là thấy ngay mà.

Ở HN không có cụ ạ.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Đập bếp đi cụ, không để được thì phải mới phải chịu chứ dùng máy bé dở ông dở thằng :D

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

lucky.win

Xe điện

hungga18

Xe hơi
giá máy này khoảng bao nhiêu tiền hả cụ, mà sao em thấy cụ kể thấy ham quá, trước giờ nghe mọi người bàn tán ko hay lắm về máy rửa bát

lucky.win

Xe điện
Để đúng vị trí đó hả Cụ? Hay phải treo cố định chỗ khác trong máy? Cụ dùng loại này lâu chưa? Tks!
Treo chỗ nào trong máy cũng được ạ, miễn sao đừng vướng là được. Hết thì lại thay cái ruột mới.

Em dùng cái này lâu rồi, cũng giống như bồn cầu cụ treo thêm cái gel kiểu như này ấy.

giá máy này khoảng bao nhiêu tiền hả cụ, mà sao em thấy cụ kể thấy ham quá, trước giờ nghe mọi người bàn tán ko hay lắm về máy rửa bát
Lăn tăn trong lòng thì thôi cụ ạ, rước của nợ về vớ vẩn lại bị chửi thêm, đừng dại.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Xui dại ...

:)) :x :))

Tình hình bi và phớt thế nào rồi, vẫn êm ái chứ hở ?
Cụ nhắc em mới nhớ, cụ cho em cả 2 phớt mà em hỏi không nói rõ, hôm trước cu em mới bảo còn "một cái vòng cao su rơi trong cốp xe" :)):)):))
Máy thì trộm vía, em bôi mỡ vào rồi, giờ vẫn chưa thấy kêu ca gì cả :D

dongnat123

Xe container
Cụ để ý em còm ở trên là thấy ngay mà.

Ở HN không có cụ ạ.
Em khoản điện lạnh gà mờ nên đang định lấy ELECTROLUX ESF5511LOX hoặc ELECTROLUX ESF5202LOX của Nguyễn Kim (em thấy có cả 3 cái của candy, cũng thích vì trước nhà dùng con candy SX ở bển tốt lắm, chạy 20 năm chẳng chịu hỏng :D nhưng thấy ông bạn vàng SX nên thôi https://www.nguyenkim.com/may-rua-chen/) thì có ông bạn ở SG bảo là MRB nhật bãi ở SG nhiều lắm, thích thì ông ấy lấy cho 1 con. Cụ kinh nghiệm tư vấn em với ~X(

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com

cụ mua em này ở đâu đấy ạ? cho em xin địa chỉ và giá nhé. Em đang tính mua 1 em để phụ gấu việc nhà.
Máy rửa bát panasonic của e cụ ah ,cái máy lọc của cụ chắc kiểm tra cái moto nâng , gắn nguồn pấnonic bên e gắn đc ah

lucky.win

Xe điện
Cụ nhắc em mới nhớ, cụ cho em cả 2 phớt mà em hỏi không nói rõ, hôm trước cu em mới bảo còn "một cái vòng cao su rơi trong cốp xe" :)):)):))
Máy thì trộm vía, em bôi mỡ vào rồi, giờ vẫn chưa thấy kêu ca gì cả :D
X_X ^:)^ :((

Em khoản điện lạnh gà mờ nên đang định lấy ELECTROLUX ESF5511LOX hoặc ELECTROLUX ESF5202LOX của Nguyễn Kim (em thấy có cả 3 cái của candy, cũng thích vì trước nhà dùng con candy SX ở bển tốt lắm, chạy 20 năm chẳng chịu hỏng :D nhưng thấy ông bạn vàng SX nên thôi https://www.nguyenkim.com/may-rua-chen/) thì có ông bạn ở SG bảo là MRB nhật bãi ở SG nhiều lắm, thích thì ông ấy lấy cho 1 con. Cụ kinh nghiệm tư vấn em với ~X(
Hai kiểu máy khác hẳn nhau, cụ thích cái nào thì lấy thôi, vì nó còn phụ thuộc vào kinh tế nữa. Cụ đang ở SG ạ ? ngoài bắc này toàn từ trong nam chuyển ra mà.

dongnat123

Xe container
Hai kiểu máy khác hẳn nhau, cụ thích cái nào thì lấy thôi, vì nó còn phụ thuộc vào kinh tế nữa. Cụ đang ở SG ạ ? ngoài bắc này toàn từ trong nam chuyển ra mà.
EM ở HN nhưng có ông bạn thân ở SG rất hay đi lùng đồ nhật bãi, ông bạn em thần thánh đồ nhật bãi lắm (tiền không phải không có nhưng thích nghịch ngợm), thấy cụ bảo ở SG bán MRB nhiều nên em có hỏi trong SG thế nào thì thấy bảo lấy con nhật bãi về dùng, bỏ gần 20 củ ra mua làm gì. Nếu mua MRB tù mù về dọn lại thì 3-4 củ còn lấy lại qua thợ 5-6 củ. EM mấy món này như vịt nghe sấm nên phải hỏi cho chắc. Candy hay elex mới em nghiến răng mua cũng được :D nhưng thấy ông bạn bảo thế nên hỏi cụ cho chắc có nên lấy máy nhật bãi hay múc con mới cho lành :bz