[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

lucky.win

Xe điện
hi all mem,
Mình đang nghía con Bosch SMS46MI05E, giá ~20tr. Xin các cụ cho lời khuyên con này có ổn chưa ah. Cụ lucky.win
Cụ ới cụ robeo1958 để cho cảm nhận mới nhất ạ, chiều nay cụ ấy mới lắp model này.

Máy này hiệu gì vậy cụ? Mua ở đâu chuẩn ah?

Cụ Lucky mách em với.
Model này giờ hết rồi ạ.

Minh Hoà hôm nay đã có bột rửa chưa các cụ mai em qua mua?
Mai em báo cho cho cụ biết.

Soc.nhim

Xe tải
Em đặt gạch trước nhé, nước cứ dềnh lên, em phải lau 1 lần rồi - chán nghiên cứu rồi, hôm nào em bê qua nhé =))=))=))
Hê, em tưởng cụ anh mời đại ca sang để anh em có dịp off chứ nhỉ. Bảo gọi cụ cafe mà bận quá. Nhà em sắp sửa, mà thợ nó chê nhỏ đíu chịu làm các cụ anh ạ.
Cụ anh đã xong công xưởng rồi đấy à. Mấy hôm nay em bận, chạy vào ngó lại chạy ra:):):)

lucky.win

Xe điện
Hê, em tưởng cụ anh mời đại ca sang để anh em có dịp off chứ nhỉ. Bảo gọi cụ cafe mà bận quá. Nhà em sắp sửa, mà thợ nó chê nhỏ đíu chịu làm các cụ anh ạ.

Cụ anh đã xong công xưởng rồi đấy à. Mấy hôm nay em bận, chạy vào ngó lại chạy ra:):):)
Cứ tập trung vào sửa nhà đi, khi nhà xong thì máy cũng xong để cụ dùng ạ.

Soc.nhim

Xe tải
Cứ tập trung vào sửa nhà đi, khi nhà xong thì máy cũng xong để cụ dùng ạ.
Em 2 tuần thay 3 ông thầu, cứ vào nhà ngó rồi lại phủi đít quay đi. Sáng nay có ông chủ lại từ chối, may mà em nhờ được người khác. Không biết nên cơm cháo gì không. Sửa chữa nhỏ bực mình quá. Em mời cụ rượu mà nó không cho. Chắc nó biết em chả uống được rượu:). Chúc cụ anh ngon giấc!

robeo1958

Xe điện
Cụ ới cụ robeo1958 để cho cảm nhận mới nhất ạ, chiều nay cụ ấy mới lắp model này.

Model này giờ hết rồi ạ.

Em cảm ơn cụ Lucky nhiều nhiều lắm lắm ạ!!!
Ko có từ ngữ nào có thể diễn tả đc lòng tốt,sự cẩn thận, tỷ mỷ của cụ nữa!!!
Nhà em đang lần đầu làm chuyện ấy đây ạ,mai e sẽ chụp ảnh và review kết quả. Đây e sắp xếp như này ko biết liệu kết quả ổn ko. Còn về độ ồn thì máy này quá êm so với e tưởng tượng. Đứng ngay cạnh thì mới nghe đc chút tiếng ồn chứ cách vài mét ko nghe thấy gì luôn,với ng dễ ngủ như e thì khẳng định đặt phòng ngủ cũng ok ạ :D

khoaicuc

Xe hơi
Cái đó của cụ Khoaicuc, em là người sử lý ạ, từ ngày đó đến giờ im tịt rồi.

Của cụ thì yên tâm đi, cứ ngoan như cháu Bác Hồ là được ... :))
Hắt hơi sổ mũi sáng giờ, chẹp.

Em chưa từng gặp ca nào thế này. Tháo ra soi từng tí không tìm được nguyên nhân, thành ra bây giờ cứ nhớ đến là giật mình!

Ai bảo mềnh không biết uống bia!

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Hê, em tưởng cụ anh mời đại ca sang để anh em có dịp off chứ nhỉ. Bảo gọi cụ cafe mà bận quá. Nhà em sắp sửa, mà thợ nó chê nhỏ đíu chịu làm các cụ anh ạ.:):):)
Em đang tập trung vào cái máy giặt đã.
Đến hôm nay thì chính thức mỗi thứ đi một nơi rồi :((
Cụ lucky.win tư vấn cho em xem nên độ lên máy nội địa hay LG hay giữ nguyên bản Elex nhỉ?

cuckhoai

Xe tăng

apbe

Xe tải
Em cảm ơn cụ Lucky nhiều nhiều lắm lắm ạ!!!
Ko có từ ngữ nào có thể diễn tả đc lòng tốt,sự cẩn thận, tỷ mỷ của cụ nữa!!!
Nhà em đang lần đầu làm chuyện ấy đây ạ,mai e sẽ chụp ảnh và review kết quả. Đây e sắp xếp như này ko biết liệu kết quả ổn ko. Còn về độ ồn thì máy này quá êm so với e tưởng tượng. Đứng ngay cạnh thì mới nghe đc chút tiếng ồn chứ cách vài mét ko nghe thấy gì luôn,với ng dễ ngủ như e thì khẳng định đặt phòng ngủ cũng ok ạ :D

Hic, sao mã SMS46MI05E của cụ lại có 3 khay mà của e lại chỉ có 2 khay vậy nhỉ???

apbe

Xe tải
Tính rót rượu 1 vòng mời cụ lucky.win và các cụ hay thăng trên này mà web nó ko cho cứ ... úi quan tâm nhiều thế nhỉ ... nên e cũng nản chả biết làm sao ....

cuckhoai

Xe tăng

Soc.nhim

Xe tải
Em đang tập trung vào cái máy giặt đã.
Đến hôm nay thì chính thức mỗi thứ đi một nơi rồi :((
Cụ lucky.win tư vấn cho em xem nên độ lên máy nội địa hay LG hay giữ nguyên bản Elex nhỉ?
:):):), cơ hội được mua máy mới đây rồi.
Cụ phải đưa ra tầm giá bao nhiêu, nhu cầu thế nào thì mới biết đường tư véo chứ ạ. Cụ anh nghe quen không?

Tính rót rượu 1 vòng mời cụ lucky.win và các cụ hay thăng trên này mà web nó ko cho cứ ... úi quan tâm nhiều thế nhỉ ... nên e cũng nản chả biết làm sao ....
Em trả lễ cụ đây ạ!
Hic, sao mã SMS46MI05E của cụ lại có 3 khay mà của e lại chỉ có 2 khay vậy nhỉ???
Chắc nó lấy mất cái khay nhựa của cụ rồi, nên cụ tưởng máy chỉ 2 khay:)

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào chơi xếp hình không =))=))=))