Tẩy bụi sơn trên thân xe ko dùng hóa chất+đánh bóng giá 250k em vừa làm con BMW335i

nguyen_dinh_uy

Đi bộ
em hôm nọ để xe gần bọn sơn cửa thế là bụi sơn bám đầy vào kính xe,thân xe,mà xe em màu đen ,mới đầu ko biết sau khi đi rửa xe thì mới phát hiện ra,thấy mấy bác rỉ tai nhau ở Bắc Ninh quán rửa xe Thanh Tuyền cách Từ Sơn khoảng 4km,đoạn khu công nghiệp Tiên Sơn ấy,chuyên chăm sóc xe hơi:tẩy bụi sơn trên thân xe ,dọn nội thất ,đánh bóng xi mỹ 3M...thế là em mang xe xuống làm thì thấy làm bằng hòn gì đấy giống hòn đất sét ấy màu xanh da trời +cả đánh bóng nữa hết 250k xe 4 chỗ,ông chủ bảo là đợt trước bảo dưỡng cầu Chương Dương cửa hiệu của ông làm rất nhiều xe ở Hà Nội.
mình thấy họ làm rất cẩn thận giá lại mềm nên giới thiệu các bác....

caophuc132

Xe máy
hn thiếu gì chỗ mà phải lên mãi đấy giá 250k + với tiền xăng nữa.. ac .. làm hn cho lành bác ợ ..đi đường xa ko may va quyệt vào đâu thì khổ:^)

nguyen_dinh_uy

Đi bộ
đấy là mình giới thiệu cho các bác ở gần đấy chứ thiếu gì chỗ:102:

eclipse09

Xe máy
Pác ơi hòn đó là đất sét phá của 3M bác à. Còn hóa chất đánh bóng đó có nhiều loại, 3M, sonax, Liqui Moly, đều tốt cả.

CLEOPAC

Xe đạp
Xe e cũng bị sơn dính, các bác chỉ e vài chỗ đánh bóng lại với

trienchieu12

Xe tăng
em hôm nọ để xe gần bọn sơn cửa thế là bụi sơn bám đầy vào kính xe,thân xe,mà xe em màu đen ,mới đầu ko biết sau khi đi rửa xe thì mới phát hiện ra,thấy mấy bác rỉ tai nhau ở Bắc Ninh quán rửa xe Thanh Tuyền cách Từ Sơn khoảng 4km,đoạn khu công nghiệp Tiên Sơn ấy,chuyên chăm sóc xe hơi:tẩy bụi sơn trên thân xe ,dọn nội thất ,đánh bóng xi mỹ 3M...thế là em mang xe xuống làm thì thấy làm bằng hòn gì đấy giống hòn đất sét ấy màu xanh da trời +cả đánh bóng nữa hết 250k xe 4 chỗ,ông chủ bảo là đợt trước bảo dưỡng cầu Chương Dương cửa hiệu của ông làm rất nhiều xe ở Hà Nội.
mình thấy họ làm rất cẩn thận giá lại mềm nên giới thiệu các bác....
Bác quảng cáo thô vừa thôi chứ, có mỗi đoạn ngắn cũn mà thởt nào nói đến cũng cứ copy với paste chả sửa gì cả :21: