thắc mắc các bác giúp cái? lên cầu chương dương từ phía cầu long biên

sparkvan

Xe điện
chào các bác, em lính mới nhiều chỗ ko biết muốn nhờ bác nào biết giải thích giúp, chỗ lên cầu chương dương, đoạn hướng lên từ phía cầu long biên đi lại, e quan sát rất kỹ ko thấy có biển báo gì, nhưng ko hiểu sao thi thoảng có bác lại bị mấy a xxx vẫy vào, nhà em đang ở khu vực phía bên đấy sáng nào cũng phải đi qua đoạn này nhưng chưa hỏi được lý do vì sao nên cứ run run, toàn phải vòng từ ngọc lâm đi ra đường nguyễn văn cừ rồi phi thẳng lên. đường đông đi mỏi chân kinh. mà cụ thể sáng nay đi vội e cũng đi qua đoạn ngoặt lên cầu đó em đi trước thì ko sao nhưng một bác LAC đi sau bị vẫy liền, thót cả tim.
mong các đại ca chỉ bảo cho ạ

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Bắt lỗi chèn vạch liền sang phía đường bên kia, vì vòng của gấp nên nhiều người hay mở lái sang trái để lên cầu vừa dễ đi vừa tiện quan sát, em bị 1 phát (100K)

HangB2

Xe điện
lon ton định vào gặp cụ Vòi nói hết rồi còn đâu :(. lại lượn vậy

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Bắt lỗi chèn vạch liền sang phía đường bên kia, vì vòng của gấp nên nhiều người hay mở lái sang trái để lên cầu vừa dễ đi vừa tiện quan sát, em bị 1 phát (100K)
hôm qua em vừa qua chỗ này. thấy cái vạch mờ tịt gần như chả thấy gì cả. Nhưng em cũng cẩn thận không cua lên cầu vội để tránh cái vạch dở người kia, lên đến chân cầu y như ràng có 2 chú áo vàng đứng nhìn em say đắm. chả biết giờ vạch mờ tịt như thế chúng nó có giở trò bắt không nhẩy???

isabinh

Xe điện
cả lỗi rẽ không bật đèn nữa nhá, lỗi đè vạc liền ít bị vì gtcc đã sửa thanh vach đứt thêm 1 đoạn nữa mới tơi vach liền

T NT

Xe hơi
chào các bác, em lính mới nhiều chỗ ko biết muốn nhờ bác nào biết giải thích giúp, chỗ lên cầu chương dương, đoạn hướng lên từ phía cầu long biên đi lại, e quan sát rất kỹ ko thấy có biển báo gì, nhưng ko hiểu sao thi thoảng có bác lại bị mấy a xxx vẫy vào, nhà em đang ở khu vực phía bên đấy sáng nào cũng phải đi qua đoạn này nhưng chưa hỏi được lý do vì sao nên cứ run run, toàn phải vòng từ ngọc lâm đi ra đường nguyễn văn cừ rồi phi thẳng lên. đường đông đi mỏi chân kinh. mà cụ thể sáng nay đi vội e cũng đi qua đoạn ngoặt lên cầu đó em đi trước thì ko sao nhưng một bác LAC đi sau bị vẫy liền, thót cả tim.
Dạo này toàn Bắt lỗi ko bật đèn xinhan đấy cụ ah vì GTCC đã sửa lại vạch rồi ,đi qua dây các cụ nhớ bật xinhan nhé! Mà cụ ở chỗ nào bên Long Biên Em ở Ngọc Thụy ngày nào cũng đi qua đấy

huytrang

Xe hơi
hề hề,em lưu ý các bác là bây giờ chịu khó bắt từ 7h đến 9h tối lắm,xxx chuyên núp trong nhà chờ ấy,săm soi rồi lao ra bắt hụt thì cười như đi săn,trúng bác nào thì cười như được quả.Hum nọ xxx định săn e vì xe em không có biển,nhưng bất thành khà khà.Đi đường bây h ngoài chú ý biển báo ta còn phải để ý các anh hùng thời nay nữa

toanvinh_forever

Xe điện
phải đi sát bên phải đường, ko được đè vạch vôi liền

Meow

Xe điện

Dạo này toàn Bắt lỗi ko bật đèn xinhan đấy cụ ah vì GTCC đã sửa lại vạch rồi ,đi qua dây các cụ nhớ bật xinhan nhé! Mà cụ ở chỗ nào bên Long Biên Em ở Ngọc Thụy ngày nào cũng đi qua đấy
Chuẩn ạ, phải 2 lần xi nhan nhá bác. Một trái lúc đi từ hướng phía đường đê lên chân cầu, một phải lúc vào phía trong cái vạch mờ tịt để lên cầu L-)

batdauhoclai

Xe buýt
Không biết đã có cái thớt nào tổng hợp những chỗ dễ bị dính những quả dở hơi như thế này ở Hà Nội chưa các cụ nhỉ? E nghĩ là rất cần thiết, đặc biệt là với những người mới lái ở đường HN

ducgl77

Xe hơi
bọn xxx nó bắt lỗi không xi nhan cụ ah....

Olddriver

Xe hơi
Cụ sáng tạo quá, ngay cả khi ngồi lái. Cháu thích cụ rùi đấy, khaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

4banhxequay

Xe điện
Các cụ ơi, bây h chỗ đường đê Gia Lâm lên cầu Chương Dương còn cấm theo h nữa hay đi 24/7

T NT

Xe hơi
Các cụ ơi, bây h chỗ đường đê Gia Lâm lên cầu Chương Dương còn cấm theo h nữa hay đi 24/7
hết cấm theo h rồi cụ nhé ! nhưng các buổi sáng vào h cao điểm để tránh ùn tắc xxx vẫn ko cho đi

huytrang

Xe hơi
hết cấm theo h rồi cụ nhé ! nhưng các buổi sáng vào h cao điểm để tránh ùn tắc xxx vẫn ko cho đi
đi vào là nó bắt lộn ngay lại,từ 8h trở đi bác đi thoải mái nhé

sparkvan

Xe điện
dạ e đã vote cho tất cả các bác góp ý roài nhé. nhưng đen phát sáng nay thứ bẩy dậy muộn, phóng vội về đông anh đến đoạn ngô gia tự cố vít ga vượt một chú Ford focus ai dè đâu kia chú xxx xuất hiện, buồn thật

Smee april

Xe điện
Chỗ này em đi sang ga ra nhà Liệt về thấy CSGt phi ra chặn xe lại. Em chả hiểu gì nhưng cũng phanh dúi dụi. Hóa ra chú ấy bắt xe sau em đi đè vạch định núp vào đuôi xe em để tránh. Suýt nữa thì quay lại bắt vạ nhà vòi đưa về. Tiếc thế.

pham minh

Xe container
từ hướng cầu long biên đi lên cầu chương dương, khi đến gần cầu chương dương có một ngã 3 trong đó có một đường chui qua gầm cầu chương dương hướng đi bát tràng( hoặc đi ra đường nguyễn văn cừ đi cầu chui ) và một đường đi lên cầu, nếu bạn đi lên cầu thì phải bật xi nhan trái để rẽ, sau khi đã rẽ vào đường lên cầu thì bạn phải bật xi nhan phải để chuyển hướng đi lên cầu . chỗ đầu cầu này csgt toàn đứng bắt lỗi không xi nhan nên mọi người hêt sức lưu ý