Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 75 - Happy new year 2014! Mã đáo thành công :x

Chidiudiu

Xe điện
Em đi loanh quanh cho đời mỏi mệt bác ah. Mà hình như cả tỷ năm rồi ae mình chưa gặp nhau ý nhỉ? :D
Sang đây tìm gái chứ k ới a thì còn nhiều tỉ năm nữa cũng chả gặp :P

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Em mới về mất ùi. Cuối tuần vừa rồi lang thang ở đây suốt ah. Hì. Nếu được hôm nào mình tổ chức buổi giao lưu giữa 2 chi hội đc ko bác? :)
Nhà em dạo này hay online face! cụ qua thế mà ko alo cho tiện cm ở đây nhiều khi anh em ko để ý ạ :)

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Kính thưa các cụ mợ! trưa hôm nay nhân tiện có cụ admin OF qua TN chơi em cũng có tranh thủ họp kín với một số thành viên OFTN và thống nhất một số nội dung chương trình sắp tới của OFTN. Đầu tiên là việc em xin thôi chức Chủ tịch ( Chánh tổng ) nhà OF Thái Nguyên với lí do hiện tại công việc của em bận quá, em đang học cao học với lại đang làm tại hai nơi lên thời gian căng quá vậy kính mong các cụ mợ nhà mình thông cảm. Em xin thôi chức chánh tổng nhưng vẫn sẽ là thành viên tích cực trong các hoạt đông của chi hội, em sẽ cố gắng thu xếp được thời gian công việc để tham gia đầy đủ cùng mọi người. Em tiến cử cụ Anh Tuấnnick: Xegiday? cụ Tuấn hiện là phó chủ tịch nhà OFTN hiện cụ cũng đang giữ chức vụ chủ nhiệm một số CLB khác nữa và với năng lực đấy em hoàn toàn yên tâm rằng OFTN sẽ ngày càng phát triển hơn nữa với cụ Chủ tịch mới - Chánh tổng mới. Em hi vọng với cương vị mới cụ Tuấn ngoài việc hay giao lưu ở thớt này còn quản lý thêm ngôi nhà gốc OF Thái Nguyên tại diễn đàn otofun.net mảnh đất đấy cũng là tâm huyết của anh em OFTN thời kỳ trước và cũng là sự ưu ái của Ban Điều hành, QT diễn đàn cũng như sự nhìn nhận tinh thần OFTN đối với các chi hội bạn thân thiết. Em cũng đã có đơn gửi tới ban điều hành diễn đàn để việc chuyển giao này sớm nhất. Việc tiếp theo là theo truyền thống OFTN mỗi năm có một chương trình từ thiện nho nhỏ vừa tăng tinh thần đoàn kết giữa các thành viên vừa là một hoạt động ý nghĩa cho xã hội, năm nay cũng vậy dù đã có kế hoạch tuy nhiên vì nhiều lý do vẫn chưa thực hiện được, đợt tới trong tháng cuối năm 2015 này cũng sẽ cố gắng thực hiện có thể với danh nghĩa kết hợp cùng thực hiện với CLB từ thiện khác nữa cho đông đông vui vui. Vậy kính mong mọi người ủng hộ chương trình và các kế hoạch của OFTN trong thời gian tới. Trân trọng thông báo Biểu tượng cảm xúc smile

pemap

Xe tải
Rô mời Trà cả nhà mà chẳng có ai ạ
:-h:-h:-h

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Kính thưa các cụ mợ! trưa hôm nay nhân tiện có cụ admin OF qua TN chơi em cũng có tranh thủ họp kín với một số thành viên OFTN và thống nhất một số nội dung chương trình sắp tới của OFTN. Đầu tiên là việc em xin thôi chức Chủ tịch ( Chánh tổng ) nhà OF Thái Nguyên với lí do hiện tại công việc của em bận quá, em đang học cao học với lại đang làm tại hai nơi lên thời gian căng quá vậy kính mong các cụ mợ nhà mình thông cảm. Em xin thôi chức chánh tổng nhưng vẫn sẽ là thành viên tích cực trong các hoạt đông của chi hội, em sẽ cố gắng thu xếp được thời gian công việc để tham gia đầy đủ cùng mọi người. Em tiến cử cụ Anh Tuấnnick: Xegiday? cụ Tuấn hiện là phó chủ tịch nhà OFTN hiện cụ cũng đang giữ chức vụ chủ nhiệm một số CLB khác nữa và với năng lực đấy em hoàn toàn yên tâm rằng OFTN sẽ ngày càng phát triển hơn nữa với cụ Chủ tịch mới - Chánh tổng mới. Em hi vọng với cương vị mới cụ Tuấn ngoài việc hay giao lưu ở thớt này còn quản lý thêm ngôi nhà gốc OF Thái Nguyên tại diễn đàn otofun.net mảnh đất đấy cũng là tâm huyết của anh em OFTN thời kỳ trước và cũng là sự ưu ái của Ban Điều hành, QT diễn đàn cũng như sự nhìn nhận tinh thần OFTN đối với các chi hội bạn thân thiết. Em cũng đã có đơn gửi tới ban điều hành diễn đàn để việc chuyển giao này sớm nhất. Việc tiếp theo là theo truyền thống OFTN mỗi năm có một chương trình từ thiện nho nhỏ vừa tăng tinh thần đoàn kết giữa các thành viên vừa là một hoạt động ý nghĩa cho xã hội, năm nay cũng vậy dù đã có kế hoạch tuy nhiên vì nhiều lý do vẫn chưa thực hiện được, đợt tới trong tháng cuối năm 2015 này cũng sẽ cố gắng thực hiện có thể với danh nghĩa kết hợp cùng thực hiện với CLB từ thiện khác nữa cho đông đông vui vui. Vậy kính mong mọi người ủng hộ chương trình và các kế hoạch của OFTN trong thời gian tới. Trân trọng thông báo Biểu tượng cảm xúc smile
Cám ơn cụ ktsthh, em sẽ cố gắng hết sức ah! Đợt vừa rồi Festival Trà nên mọi người đều bận, đợt này cũng đỡ rồi nên sắp tới ta sẽ triển khai một số hoạt động các cụ mợ nhé

mnvuong

Xe hơi
Chào cụ Chánh tổng hội Thái nguyên ,em cũng ở TN em muốn gia nhập hội thì cần thủ tục gì vậy cụ ?

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Chào cụ Chánh tổng hội Thái nguyên ,em cũng ở TN em muốn gia nhập hội thì cần thủ tục gì vậy cụ ?
Sắp tới 1 tháng chi hội sẽ off 1 lần nên nếu cụ ở TN thì rất dễ rồi ah, còn nếu cụ ở xa thì mợ tình sầu sẽ hướng dẫn cụ thật chi tiết. Cám ơn cụ đã quan tâm! ^_^

mnvuong

Xe hơi
Sắp tới 1 tháng chi hội sẽ off 1 lần nên nếu cụ ở TN thì rất dễ rồi ah, còn nếu cụ ở xa thì mợ tình sầu sẽ hướng dẫn cụ thật chi tiết. Cám ơn cụ đã quan tâm! ^_^
Em ở ngay Thái nguyên thôi cụ chánh . Mà cụ đi lấy chè là phải đi qua nhà em đấy

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com

E tham gia diễn đàn đã lâu giờ mới biết TN quê mình có hội ôtôfun.Các cụ Ôtôfun TN kết nạp thành viên mới ko.em tham gia và đóng góp theo đúng qui định.những buổi đi thiện nguyện thường niên hàng năm tới vùng sâu vùng xa của tỉnh nhà em xin 1 chân chở hàng nhé. cụ nào biết hướng dẫn em vào hội.em xin cảm ơn.

Địa chỉ em. sn 659 đường dương tự minh tp TN đt0983970755.xe em bán tải tiện em khoe mấy logo Ôtôfun em ủng hộ chương trình sưởi ấm bản cao phiên bản mới nhất 2015
Rất vui được chào đón cụ về với nhà Thái Nguyên. Sắp tới OFTN cũng sẽ tổ chức chương trình từ thiện và gặp mặt cuối năm, rất mong có sự chung tay chung sức của cụ ah. Trân trọng cám ơn cụ!

Lọ mọ

Xe buýt
Rất vui được chào đón cụ về với nhà Thái Nguyên. Sắp tới OFTN cũng sẽ tổ chức chương trình từ thiện và gặp mặt cuối năm, rất mong có sự chung tay chung sức của cụ ah. Trân trọng cám ơn cụ!
Vâng cảm ơn chánh tổng có chương trình gì mới cụ alo cho em 0983970755.hoặc cụ ibox cho em.

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Kính gửi các cụ mợ ofers người Thái Nguyên đang sinh sống trên các tỉnh bạn
Kính gửi các cụ mợ ofers chi hội Thái Nguyên
Nhân dịp năm hết tết đến, em xin kính chúc các cụ mợ một năm mới vui vẻ, hạnh phúc, mạnh khỏe, bình an!
Đã lâu lắm rồi chi hội chúng ta chưa gặp mặt đầy đủ, chính vì thế dịp năm mới cũng là lúc để chúng ta xích lại gần nhau hơn. Em xin mạo muội đề nghị chúng ta tổ chức dịp gặp mặt nhau đầu năm vào ngày CN, 10/01/2015 với các nội dung sau:
- 16h00 - 16h30 tập trung tại quảng trường Võ Nguyên Giáp
- 16h30 - 17h30 sắp xe theo hàng lối, thực hiện 1 số chương trình khuấy động phong trào, có sự tham gia của các hãng xe trên địa bàn
- 18h00: tập trung tại 1 nhà hàng nào đó và giao lưu ca nhạc, cùng dùng bữa (sẽ có cả phần lễ và phần hội)
Kinh Phí: 3 nguồn
nguồn 1: Xin tài trợ từ các hãng xe
nguồn 2: Đóng góp từ các cụ mợ mỗi người 150k
nguồn 3: Ủng hộ thêm từ các mạnh thường quân
Xin ý kiến các cụ mợ!